ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tosak7483

ต่อติดเรื่องไปได้อย่างไม่ติดขัดนาสนใจอ่านไปเรื่อยๆ

btr12345

Icebabi

รัตน์ คล้ายมณี

เนื้อเรื่องน่าสนใจ อ่านเพลินเลยครับ

Exordia

มาเป็นแนวเนื้อเรื่องแบบนี้ก็ได้ฟีลดีนะครับ

octopussk

adas

มีคู่หูเป็นผี อยากรู้จังว่าหมอจะให้ช่วยเกี่ยวกับงานอะไร

grindsaw

หมอกับผู้ช่วยผีสาว จะมีอะไรรึเปล้าน้าาา

วิดัล

wutlwezt

ikkit

ชอบมากครับ น่าสนใจมาก แม้ไม่มีบทอย่างว่าก็สนุก ขอติดตามนะครับ

Wheel of Fortune

ต้องเขียนเป็นซีรี่ส์แล้วครับไรท์ ชอบอ่านเรื่องนี้มาตลอด

tayo14

อ่านเรื่องสาวไฮโซมาก็เยอะ ลองดูว่าถ้าเป็นผีสาวไฮโซ จะมีเรื่องราวเป็นยังไงน้อ

buttiend

i_robot