ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dataman555

pn_11

ขอมั่งดิเจ้ ให้แต่เขมรเย็ด ให้น้องผัวบ้างดิ

Heallyza

โหย เจ๊แกไฟแรงสูงจริง แต่น่าจะมีปูทางมาว่าทำไมเจ๊แกไปได้กับเย เพราะอะไร

มันดูน่าเสี่ยงมากๆนะครับ เฮียกรน่าจะมีฐานะ เพราะมีทั้งบ้านให้ลูกน้องอยู่ ลูกน้องก็มีหลายคน

ภาพประกอบก็ทำให้ได้อารมย์ครับ แต่ว่านายแบบหล่อไปครับ นึกภาพนายเยไม่ออกเลย กรรมกรหรือนายแบบกันแน่

เรื่องสนุกมากครับ น่าจะทำหลายๆภาคได้เลยนะ

vayupak

utsumaki

Ae Haha

แมว69

Navavee Stronger