ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 29 : ปางอุ๋ง สะดุ้งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2020, 03:37:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

ไม่มีบทนายริวมากนัก แต่ได้เห็นภาพของส่วนหนึ่งของอาณาจักรอิซานางิที่ญี่ปุ่นมากขึ้น ดูจะมีทุกทั่วหัวระแหง และก็เป็นไปได้ดีทีเดียว
ส่วนแก๊งค์สามสหาย คงต้องวุ่นวายอีกเยอะ ยิ่งค่อย ๆ คลายปมสาวในอดึตทั้งหลายของตาริว ทั้งแฟนเก่า ทั้งคนในอดีต ดูท่าจะไม่จบง่าย ๆ

อ่อ ดูตรงนี้ให้ด้วยครับ รู้สึกว่า จะใส่ชื่อผิดคน น่าจะเป็นมิไรมากกว่า

"ด้านหมู่บ้านสายหมอก อั้มและเหล่าภูติได้มายังหมู่บ้านสายหมอกแล้ว และดูเหมือนว่าพวกเธอจะเริ่มภารกิจไปแล้วเสียด้วย"

•••••••

ขอบคุณครับที่ช่วยสอดส่อง
แก้ไขเรียบร้อยครับ

BY #Monotone

ติ๊ก ติ๊ก

ผมว่าบางช่วงก็ละเอียดไปหน่อยครับ ไม่ใช่หัวใจของเรื่อง แต่อาจจะขยายความให้เข้าใจก็ได้ ผิดถูกยังไงขอโทษด้วยครับ

aodpasa

กะลังสงสัยว่ารสาจะมาอยู่ในฮาเร็มด้วยมั้ย และปาล์มอีก ที่เคยทิ้งท้ายไว้อีก

yoyoman

สนุกมากเหมือนเดิมเลยครับ รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ  กระแตน่ารัก เมื่อไรจะถึงคิวซะทีนะ

porchai

ขอบคุณครับ
สุดยอดเมียคนโตก็เก่งไม่แพ้คนอื่นเลยนะ

alexdino

รึว่ามีแตกไลน์เพิ่มเมียอีกคน
รอตอนหน้าริวต้องไปช่วยกระแตใช่ไหมครับ

Nithiwit Sakfan

ตัวตนที่แท้จริงของนายเวย์เริ่มเปิดเผยออกมาทีละนิดแล้วสินะครับ

Sopun Jeekkee

ตอนแรก ดูเหมือนว่ามีหลักๆ คือ ประมวลเรื่องชีวิตแต่ละคนในไทย ให้ไม่ลืมปมที่ผูกไว้ มีแบบนี้ไปเรื่อยๆ จะขอบคุณมาก และเป็นการส่งผ่านรุ่นสู่รุ่น ไปที่มิไร

ตอนสอง ชอบมาก เป็นการเพิ่มบทบาทแก่ตัวละครอื่น ที่มีความสำคัญ คาดว่า คงจะเจาะรายละเอียดของเวย์ ปาล์ม รวมทั้งพาเมียแต่ละคน ไปแต่ละภาค

Auddy2519

Nong5670

munkza

มิไรโดนย่าคิเคียวเขี้ยวหนักๆแน่ อั้มจัดจนฟ้าเหลืองหมดแล้วมั้ง

กำพล

ปางอุ๋งไปไหน มีแต่เพื่อนๆริวเสียครึ่งเรื่อง

test1234

นายริวกับอั๊มหายไปไหนแล้ว ตอนนี้ต้องเป็น่ของเค้าสองคนน่ะ

ntcomX

เริ่มมีคนสงสัยในความสามารถของเวย์แล้วละสิ งานนี้สนุกแน่ๆ