ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 31, 2021, 06:02:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

ทุกคนนี่ถูกลุงปล้ำก่อนทุกคน  ถึงยอมมีต่อ เว้นแต่สาวน้อยร้านข้าวแกงเท่านั้น
เหงาๆ

crazylex

minky way

โดยสรุปคือลุงพลต้องช่วยชีวิตครูเบสด้วยความหื่นกระหาย แม้จะต้องผิดสัญญากะหมอพลอยก็ยอม
ผมอยากรู้ว่าพอตรูเบสหายเมาตื่นมาพบว่าโดนลุงพลกินตับไปแล้วจะเป็นยังไงมากกว่า  หวานแหว๋ว หรืออาละวาดโรงแรมแตก?? ไว้ลุ้นกันครับ

Panya Sripaks

อ้าวลุงเลียวหาเวทีเลยนะไม่ต้องคิดมาก ขอบคุณครับ

nanakung55

ดูแล้ว​ครู​น่าจะเสร็จลุงนะ แต่คิดแล้วอาจจะเสร็็็จเพราะเมา หายเมาอาจจะมีเรื่องก็ได้

kookai

เอาแบบนี้เลยหรือลุง เล่นบทโหดอีกแล้ว ลุงตัดสินใจแบบนี้แล้วกับหมอพลอยจะยังไงต่อ แต่ขอเดาจากนิสัยหมอนะครับว่าต้องไม่ยอมแพ้ให้ครูเบสแน่ๆ ครับ

Empire13

ดีนะลุงพลใส่เสื้อลิเวอร์พูลเลยได้สอยประตูครูเบสท์ ถ้าใส่เสื้อผีแดงน่าจะอดยิงประตู

akira

ถูกแล้วลุง ทำก่อนค่อยอธิบายทีหลัง เดี๋ยวครูจะตายก่อนนา

moodum07

รอมานานนนน ในที่สุดก็โดนเสียที

ขอหมอพลอยกะครูเบสท์ถล่มลุงพลเป็นชุดต่อไปนะคร้าบบบ