ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manop Hanphrom

หวังว่าคงไม่นั่งดูอย่างเดียวนะ
มีตั้งหลายหีให้เล่น  ::Shy::

Luka

ตอนสุดท้ายนี่หักมุมมาก แต่ได้ลุ้นมาก ไม่ได้เหมือนกับที่จบแบบเรื่องอื่นทั่วไป มีเอาวิทยาศาสตร์มาปนนิดๆด้วย

Prupar Parsuk

คาดไม่ถึงครับ แต่ก็รู้สึกซะใจไปอีกแบบ มาลุ้นต่อกับเกมส์ของ ดร.วิทย์กันครับ

adsad

หักมุมมากๆ อยากรู้ชะตากรรมน้องดรีมเลยว่าจะเป็นอย่างไร

zaaar65

ส้มก็เสียว หยุดได้เหรอ    ขอบคุณครับ สำหรับ series ใหม่   น่าติดตามผลงานอีกเรื่องเลยครับ 

JoffTh

โหดมากครับ วิทย์ตอนนี้ ไม่รู้เหมือนกันว่าแผนการของเขาที่จริงต้องการอะไร

jayleno

โอ้มีหักมุมคล้ายหนังทริลเลอร์เลยครับ  ::WowWow::

samsung014

พี่วิทย์โหดมาก สงสารน้องดรีมจริงๆ แฟนเก่าอีกตั้งหลายคนก็ด้วย โหดสุดๆ

Mamotaro Musashi

ศึกสงครามระหว่างพี่น้องสายเลือดเดียวกัน คราวนี้ผลจะออกมายังไงบ้างน่ะหรือว่าจะฟ้าเหลืองหน้าซีดกันทั้งคู่

miloauto

เรื่องกลับตาลปัต ซะแล้ว อย่างนี้เดาตอนจบไม่ออกเลย อยากอ่านแล้วครับ

quantize

อ้าว คิดว่ารูปดรีมคนละคนเหมือนกัน

น่าจะมีชื่อนางแบบห้อยท้ายนิดนึงนะฮะ

เผื่อได้ติดตามต่อ

Pongsathorn Suwannarit

สรุปพี่วิทย์เนี่ย เปนนักวิทย์โรคจิตใช่ม่ะ มีห้องทดลองลับด้วย

sniperteam

ดร. ชาญวิทย์ แก้แค้นแบบโหดมาก แต่เอาจริงกะสมควร อย่างดรีมครั้งแรกพอให้อภัยเพราะโดนมอม แต่ครั้งหลังนี้เต็มใจชัดๆ สนุก ชวนติดตามครับ ขอบคุณมากครับ

ya00022449

จะจบยังไงละนิ โดนขนาดนี้ แต่นี่ก็คงเป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้เกิน dr.sex สินะ

jo2035

::WooWoo::หักมุมออกมาเป็นแนวโรคจิตเลย