ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 3 เด็ดปีกนางฟ้า (กลับมาแล้วววว!)

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 06, 2018, 03:19:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sahking

ทำไมพี่วีทำงั้นละครับ เดี๋ยวก็เสียน้องบลูให้แก๊งเด็กแสบหรอก  ::Shout::

Sky_ii

หานไปนานมากเลยนะคับ ก็นึกว่าจะไม่เขียนต่อแล้วซะอีก
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คับ เนื้อเรื่องดีๆแต่งอินๆแบบนี้ สนุกมากๆคับ

pomy2

รอมานานแต่ก็ยังรอเสมอสำหรับหมอบลูครับดีใจที่ท่านdarkgigsกลับมาผมตามมาจาก swgครับผม

Tanaka Tanaka

หมอสาวน่าจะไม่บุบสลายมากเพราะเจอของจิ๋วไป

รอเจอของจริงครับ

firefox2007

vergo

ใหนๆเรื่องก็เลยเถิดมาถึงขั้นนี้แล้ว ลุ้นให้หมอร่วมวงกับเด็กแสบทั้งสามคนด้วยเลยครับแท็กทีม 4:1 ไปเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กลับมาแล้วอ่านมันส์มาก เด็กสมัยนี้แก่กล้ามากเลยไม่กลัวอะไร

huangdi

ตอนนี้อ่านชื่อตอนนึกว่าจะเป็นโดนเด็กรุม แล้วมีผู้ใหญ่รู้ แล้วผู้ใหญ่ถือโอกาสเอาด้วย แต่ผิดคาดกลายมาเป็นแบบนี้ สงสารก็สงสาร แต่อย่างว่า มันต้องแบบนี้ถึงจะถือว่าเด็ดปีกนางฟ้า

mathewa747

เด็กมันท่าจะไม่ธรรมดา หมอบลูติดใจแหงๆ 5555 เสียแฟนไปแล้วแน่ๆ