ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Super Clean [Kikurage] Perverted Chie [Color] ชิเอะจัง สาวน้อย ร้อนรัก

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 05, 2016, 08:24:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tokkatoramma

::Dizzy:: ขอบคุณครับ อยากเสพแต่ไม่รู้จะผ่านเงื่อนไขหรือป่าว กรุณาพิจารณาด้วยครับ เรื่องนี้ภาพและการแปลโดนใจมากครับ ::Shy::

ผ่านครับผ่าน ::WowWow::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ยอมรับในความพยายามเลยครับ
ลบตัวอักษรที่ไม่ต้องการออก โดยให้ภาพพื้นหลังยังคงเดิม
เพราะมันทั้งภาพมิใช่แค่ในกรอบคำพูดเท่านั้น
ลองมาเล่นเกมจับผิดภาพกัน
ขอบคุณมากๆครับ

Araqius48

เสียเวลาแต่งภาพไปกี่ชั่วโมงเนี่ย

ไม่ได้นับ ชั่วโมง แต่ดูจากที่โพสเรื่อง จี้ แล้วมาทำต่อก็สัก 20 วัน ถ้าร่วมกับ เรื่องจี้ที่ตั้งต้น น่าจะเกือบเดือน ::Orz::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

พัดลม

มาเฉลยเพิ่ม  ::HeyHey::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: Araqius48 เมื่อ สิงหาคม 25, 2016, 10:48:37 หลังเที่ยง
เสียเวลาแต่งภาพไปกี่ชั่วโมงเนี่ย

::Crying::
ทำยามว่าง หมดไปร่วม 20 วัน

kenchin01

::Thankyou:: ปรับทั้งความชัด คลีนเนียน ปรับเนื้อเรื่องอ่านง่ายขึ้นดูลื่นขึ้น
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ขอบคุณสำหรับความทุ่มเทครับ

ทำเควสไม่ครบครับ  ::Waiting::
ทำครบแล้วได้ดูชัวร์ เว้นแต่ทำผิดเควส  ::HoHo::

viperer

ขอบคุณคับ...ชอบผลงานท่านตรงที่มีเปลี่ยนสีตัวหนังสือนี้แหล่ะ อ่านได้ฟิวตัวละครขึ้นเลยยย

กลัวสับสน เพราะมีสาว สองคนนะครับ

habikia

ภาพสีสวยมากครับ ขอบคุณครับ

สนใจแต่ภาพสีอย่างเดียวเอง  ::Crying::

liverpudlian

ขอบคุณมากๆครับ ครั้งนี้มาเป็นภาพสีสวยๆเช่นเคย เป็นกำลังใจให้ในการแปล/คลีนผลงานเรื่องต่อๆไปนะครับ

เรื่องสีนี่ ถ้าเรื่องหน้าคลีนธรรมดาไปนะครับ ถ้าจะ superclean นี่ แล้วแต่อารณ์เลย ::Sweat::

strikef.

ขอบคุณครับ เควสอะไรหนอ ยากแท้ ยังไม่เห็นมีใครผ่านสักคน 555 แต่จะจบเควสได้หรือไม่ได้ยังไงก็ต้องขอขอบคุณที่นักแปลทุกท่าน (ขอไม่ใส่ชื่อนะครับ ^_^) สละเวลามาทำการ์ตูนแปลให้อ่านกัน ขอบคุณมากครับ

มีผ่านตั้งหลายคน
นี่ไงล่ะ ผ่านแล้ว  ::WowWow::
เควสนี้ง่ายจะตายไป  ::Grimace::

อ้างจาก: strikef. เมื่อ สิงหาคม 28, 2016, 09:20:47 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับที่ทำ Super Clean มาให้อ่านกัน หาที่ตอบในกระทู้นั้นไม่ได้ ขอบอกคำขอบคุณคุณพัดลมทางนี้แทนแล้วกันนะครับ "ขอบคุณมากครับ ^_^"

angleOFdead

ghuan

ต้องตามขอรับ
ขอบคุณครับ

ตอบแบบนี้ไม่อยากให้เลยนะเนี่ย แต่ ผ่านก็คือผ่าน  ::Cheeky::

indy9500

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสั้นๆแต่ได้ใจฟามมมม

rawsena

เควสอะไรหรอครับ

เควสอ่านเรื่องนี้ครับ แบบ superclean + uncen
https://xonly8.com/index.php?topic=166955.0