ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ishitaru

มีตัวละครให้พระเอกจัด เยอะเลย
....................

ผิดคาดเป็นช่วยแม่ซะงั้น

คุณพี่สาวเปลี่ยนไปเยอะเลย

พระเอกก็เปลี่ยนไวจริงตอนแรกบอกไม่อยากทำ ต่อไปทำรัวๆเลย

NaaP

plot แปลกมาก เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลยครับ

อ่านจบตอนแล้วก็ยังเดาไม่ถูก ตระกูลนี้ประหลาดแท้

note0521

น้านี่สุดจริงอะไรจริง ลากเข้าโรงแรม พ่อไม่ได้จะเอาลูกแทน ของกันง่ายๆเลยเนอะ ดีกว่าน้าหุ่นให้ ก็จัดให้น้าหน่อยละกัน แถมลูกน้า ด้วยนะ

น้าชายนี่ก็ ซาดิสเอาเรื่องมิน่าเมียไม่รัก แต่ต้องมีผลประโยชน์ทับซ์้อนอะไรแน่ เนื้อเรื่องชวนเงี่ยนงำ ขนาดอ่านคราวๆนะ อุอุ

Taesahasarat1

แค่ครึ่งตอนแรกก็ดูจะปวดตับตายกันแล้ว 555 จะดาร์คแค่ไหนรอลุ้นเลย แต่ตัวละครพี่จิยะนี่วาดสวยมาก

prasongwan

เหมาะสำหรับนำไปเป็นวัตถุดิบในการเขียนเรื่องราวครับ ขออนุญาตนำไปเขียนนิยายนะครับ แล้วเจอกันใน frictionlog ครับ

[email protected]

เนื่อเรื่องเอามันดี สนุกใช้ได้ ภาพน่าสนใจ ติดตาม  ::Confident::