ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : มนต์รักทรามวัยกับชายสูงวัย

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 02:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านตอนไหนก่อนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย
2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ
3.เกาะสวาท...หาดสยิว
4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย
5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

man88

ผมขอเป็นเรื่อง.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย แล้วกันครับ ชอบน้องหน้าตาแบบนี้จัง

ja_tiffany

ชอบทุกเรื่องเลยครับ ขอเรื่องที่ 3 ก่อนแล้วต่อเรื่องที่ 1 เลยนะ แค่จินตนาการก็เสียวแล้ว
ขอบคุณครับ

jinpin

ขอน้องแพรวกับครูมายด์ก่อนเลยครับ น่าสนใจมาก แค่อ่านคำนำยังเร้าใจ

ppptttmmm

Sorapong Juntarapreeda

keng001

โหวตให้เรื่องที่ 1 น้องแพรวครับ แต่จากบทนำ น่าติดตามอ่านทั้งหมดเลยครับ

๋GEORGE

ติดตามอ่านเรื่องเกมรักภารโรงเฒ่าอยู่ ก็เลยเลือกเรื่องแรกครับ แต่พล๊อตเรื่องน่าสนใจทุกเรื่องครับ

atmasii ru

โหวคให้ตามแนวที่ชอบ 1 จริงๆๆได้ทุกเรื่องและทุกตอนเลยละครับท่าน

sultant1

ผมชอบแนวมีเพื่อนเป็นพ่อตา เผื่อคุยกันถูกใจจะได้แม่ยายเป็นของแถม

likestory

ผมขอโหวตแนวที่ผมชอบมากๆก่อนเลยครับ แต่พล๊อตทั้ง 5 เรื่อง ขอบอกว่า น้ำเดินแน่ๆครับ ^_^

Tanaka Tanaka

แหม่... ดูผลโหวตแล้ว ผมว่าเรื่องที่ 3. เริ่มมาแรงเพราะได้บัฟจากน้อง Nene Yoshitaka แน่ๆครับ  ::HoHo::