ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 13

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 30, 2021, 02:20:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

วางแผนไว้กี่ตอนครับบ เหมือนอีกยาวเพราะตัวละครเยอะด้วยย สงสัยจะได้อ่านยาว ออกมาให้อ่านบ่อยๆเลยนะคับ รอลุ้น

Kuma_77

ตัวละครใหม่โผล่มาอีกแล้ว อารมณ์เปิดตัวเหมือนวูฟเวอรีนเลย

865162

fFish Aq

date

ของที่จ๋าเอาไปจากอาจารย์คืออะไรน่ะ  เรื่องเริ่มมันส์แล้ว

Mhokkk

เริ่มแผนการขั้นต่อไปแล้ว เดาอนาคตไม่ออกจริงๆเรื่องนี้

teerawatc

สำนักทรงใช้วิธีนี้แก้กรรมกันจริงๆ ใช่ไหมครับ

ใช้ความอ่อนแอในจิตใจ ให้ทำอะไรก็ได้

ไม่ว่าจะได้ผลหรือไม่  คนไปแก้กรรมก็ไม่สามารถเอาผิดอะไรได้

Bonbak

มือขึ้นกันทั้งลูกพี่ลูกน้องเลยตอนนี้

swbkk

ชอบใจแนวการเขียนของท่านนะ บทเสียวก็มีให้คนอ่านสนุกไปด้วย อ่านแล้วไม่แห้งแล้ง มีสอดแทรกให้ตลอด ส่วนเนื้องเรื่องก็เดินไปตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ ชวนให้คิดให้เดา ช่วยลุ้นตามไปด้วย เยี่ยมมากครับ   ขอคารวะ......3 จอก....   ::Orz::

Mooze

ได้เจนิสมาอีกแล้ววว เป็นเครื่องมือใช้กับกำนันได้อย่างดี เหลือแต่เมื่อไหร่จะได้ปลานี่แหละ

Taizen

ปัดรังควานทั้งตัวเลยนะอาจารย์เจษฐ์

จัน

thongdaeng_skk

เจณิตาหลงใหลรสสวาทของเจษฎาอีกคนแล้ว อ๊อดก็มีเอี่ยวได้ลูกสาวกำนันด้วย งานสุขสมกันหลายคน