ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "เชือดเฉือน" (EP.4)

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 07, 2017, 04:53:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

matrix_cp

ขอบคุณมากครับ ขอให้สอบได้เกรด ดังใจหวังนะครับ

asean

หมอฟางโดนรึเปล่าเนี่ย...จัดหนักไปเลยครับ

samsung014

เขียนเรื่องได้สนุกมากครับ หมอฟางคงหายพยศแน่ๆ โดนจัดหนักซะยอมทุกอย่างเลย ขอให้ผลการสอบดีอย่างที่คิดนะครับ

xtazy

ไม่หมดแรง ไม่ยอมหยุด ใช่ย่อยนะหมอฟาง

thisisbest

หมอปากแข็ง เจอแบบนี้เรียบร้อยเลย

ryu

หมอฟางจัดเต็มจนหลับเลย ตื่นมาจะมีอีกกี่ยกเนี่ย

civil2

เป็นผมนะ ไม่สนไรแล้ว  ขอพาไปอยู่เงียบๆกระหน่ำให้หนำก่อน

potaeds

หมอฟางหลงตายเลยแบบนี้ เป็นผมคงไม่ให้ไปทำงานหลายวันเลย

hunterkung

ไหนว่าจะกลับ โดนจัดรอบนี้ผมว่าอยู่ยาว หายโกรธเลยละแบบนี้

ballbergkamp

เป็นฉากรักที่ดุเดือดมากครับ เปลี่ยนฉีดยาแทนครับ

helios

ในที่สุดฟางก็ยอมเป็นของสิงห์
แต่แบบนี้ก็มีเรื่องน่าลุ้นนะครับ
ว่าสิงห์จะปกป้องฟางยังไง

exelier

อ่าวตอนต่อ
เจอกันปีหน้าเลยเหรอครับ
ขอรับไปอ่านนะครับ
ตอนนี้ติดซีรี่ของคุณมาก สนุกทุกเรื่องเลย
เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานครับ
ขอให้ get a กับการสอบนะครับ

lamom

รอมานาน ขอบคุณที่ยังไม่ลืมกัน คุณหมอโดนไปหลายดอกเลยนะเนี่ย

star_war

ขนาดน้องฟางถูกเอามาแล้ว ยังขัดขืนอีก
อย่างนี้ต้องจัดหนัก...แนวนี้ได้อารมณ์มากเลย
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ

bigomnoi

ตอนหน้าปีหน้า นี่คงต้องอ่านตอนเก่าๆซ้ำหลายรอบเลยสิครับ