ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wjoe44

Melon

คุณเตยแอบอยู่ในห้องคุณหมิวป่าวครับ
::GiveMe::

กาแฟสตาบัคสั่งยากจริง ผมตัดปัญหาโดนการสั่งชาเขียวเลย

อุ๊ยๆๆ มีจูบกันหน้าเซเว่นด้วยอะ

J1234

::Cheeky:: มาอ่านคอมเม้น มีแต่คนบอกว่าพี่เตยอยู่ในห้องน้ำ
ถ้าโทนไม่หยุดจะทำไงงงง

Paul K

lindor

โอย นายโทนของเราอดใจได้ยังไงเนี่ย เป็นผมคงต้องจัดหนักไปแล้ว พี่หมิวพี่เตยนี่น่าจัดที่สุดในเรื่องแล้ว ขอบคุณคนเขียนครับ

puretank

ให้ผมเดา...ต้องมีบุคคลปริศนาอยู่ในห้องน้ำแน่นอน....น่าจะเป็น นั่นแหละ ตัวประกอบอดทนนัมเบอร์วัน ::DookDig::

yuta279

เจ๊หมิววางแผนให้เจ๊เตยมาฟังความใยใจเพื่อให้สามารถเคลียร์กับนายโทนได้แน่เลย ถึงได้ห้ามเสียงหลง

จะกลับไปดีกันแบบเดิมอีกไม่นานแล้วสินะครับ

nagatobimaru

มาแล้วๆ เจ๊หมิว จะจัดนายโทน ขาอ่อน เข้ายิมไม่ไหวเลยไหมเนี่ยครับ

a821405

ttasster

ทำไมประตูปิดสองครั้ง  
ตกลงโทนสั่งอะไรมากิน 
อย่าลืมไขปริศนานะ

locklock leck

::Doubt::ต้องมีใครซ่อนอยู่ในห้องน้ำแน่เลย

ตอนจบน่าลุ้นต่ออีกแล้ว