ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

อ่านแล้วเหมือนพระเอกเรายังไม่รู้สึกถึงความต้องการลึกๆในใจตัวเองว่าเริ่มชอบนางเอกให้แล้ว  แต่ผมว่านางเอกชอบพระเอกไปแล้วแต่ลีลาอยู่ ไม่งั้นคงไม่มาให้พระเอกเราล่อเปนระยะๆหรอก  ขำตอนนี้ ดันจามผิดเวลา ความจะแตกไหมเนี่ย 555 ::WooWoo::

อ่านถึงตอนนี้รู้สึกว่านางเอกรักพระเอกชัวร์  แต่พระเอกเรานี่มันบื้อจริงๆเลย ::Doubt::

kitti000

หึหึเพื่อนพระเอก โดนแจ้งจับแน่ แถมมาขัดจังหวะพระเอกอีก พระเอกแจ้งจับแม่งเลย  ::Oops:: ว่าแต่จามมางี้จะเปิดตู้ดูกันไหมเน้อ  ::Shy::

Edit: เอาแล้วเองเอ้ย คู่เพื่อนยังไม่ทันจะจบ จะได้คู่หนุ่มหล่อสาว สวย ตามมาติดๆ แล้ว ดูแล้วเคมีตรงกันด้วย
พระเอกก็น่าๆ จะตัดใจไปซะ แล้วไปคบกับนางเอกไป้  จะได้ Happy Ending

jo2515

Phoowadol

ผมอ่านมาถึง ตอน ซ่อน อย่างแรกแรกเลย ที่รู้สึก คือ  อารมณ์ขันใน มุข ตลกๆ ที่แทรกมาในเนื้อเรื่อง  ไหนจะ ตีลังกา เก็บ กางเกงใน  ยังมี ให้ขำอีก ตรง เสียงหนู ตาม ฮัชชิว.....อันนี้ คิดได้ เน๊อะ 555. ตบท้าย พระเอก บอกเดี๋ยวกลับมานะ  เพื่อนพระเอกคิด   มันบอกใครวะ
(ตกลงเพื่อนพระเอก นี่ มันบื้อ จริงๆใช่ปะ)  ตอนนี้ ผมยังไม่เห็นแวว ตับแตกเลยนะครับ  แต่ว่า ลองเป็นผลงาน ของท่าน skater ยังไงๆ มันต้องไม่ธรรมดาแน่ๆ ::Horror::
      ผมว่า สิ่งที่ พระเอก กำลัง กังวลใจอยู่ ไม่ใช่ เรื่องเพื่อนตัวดี ไปข่มขืน เอริ หรอก  เขาน่าจะนอยด์ เรื่อง พรุ่งนี้ สาวแว่นจะไปเที่ยวดู ดอกไม้ไฟ กับรุ่นน้อง มากกว่า   อีกอย่าง ตัวเองก็คงอยากไปดูด้วยแหละ แต่ ดั๊น.ติดงานพาร์ทไทม์ นี่แหละ เฮ้อ.....น่าสงสาร    แต่ว่าเอ......คืนนี้ เล่นชวนสาวเจ้า นอนค้างคืน แบบนี้ คิดว่าน่าจะจัดกัน อีกรอบแน่ๆ  อิอิ
ปล. จากตัวอย่าง  เอ.อืม....กามเทพผิดคิว รึเปล่า เนี่ย

Tsan3

เย่ ตอนใหม่มาแล้ว คิดถึงมาก เปิดมาก็พีคเลยจะเอาเรื่องไหนก่อนดีนางเอก หรือ คุณเอมิ

Edit : ฮื่มมมมม ล้มซะอย่างกะละคร แต่หนักกว่าอีก ตอนหน้าเพิ่มมาอีกคู่เเล้ว รอต่อไป

Akira Watanabe

::HoHo::  แหม่จามโคตรได้จังหวะ ชิทคอมสุด ๆ ความแตกแน่นอน

::Shy:: นางเอกน่ารักมาเลย ความจริงพระเอกควรหลงรักไปนานได้แล้วนะ

kagussugi

มีลุ้นจะโดนเพื่อนพระเอกจับได้หรือป่าวว 555
ผมว่าสุดท้ายเจ๊เจ้าของร้านก็ใจอ่อนเองละ ทีแรกอาจจะโกรธ แต่พอเจอลูกตื้อไปน่าจะหวั่นไหวยุ  ::GiveMe::

CoolNook Thangsakul

Chatchai Tubnan

เห็นตอนล่าสุดแล้วเช่นกันครับ กลัวปวดตับมากกก ตอนนี้รอตอนใหม่อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ ขออย่าให้เป็นแบบนั้นเลย รู้สึกชอบคู่พระนางมาก เคมีเข้ากันดีสุดๆ
ขอบคุณสำหรับการแปลครับ

Summermay

จามตอนนี้ จะโดนจับได้ ต้องออกมาโดนเอาทั้งคู่มั้ยเนี่ย  ::Horror::

อ้าว ผิดคาด คิดมากไปหน่อยนะเรา 55

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ชิบหายละ มาจามอะไรตอนนี้  จะเกมไหมละเนี่ย

ตอนต่อไปอยู่ดีๆก็เป็นพ่อสื่อให้เพื่อนซะงั้น
ว่าแต่พวกเองทำกันขนาดนี้ยังแค่เพื่อนอยู่หรือไงฟะ

itschelsea11

เจอคำพูดของเพื่อนไปน่าจะคิดได้นะพระเอกเอ้ยย

ตอนต่อไปจะทำเพื่อนางเอกแต่เหมือนจะผิดแผนนะ

dilok211021

ยังงงกับคุณเอมิที่ยอมให้เพื่อนพระเอกเอา แต่สุดท้ายก็โกรธ จิตใจผู้หญิงนี้เดายากจริงๆ คู่นี้ก็น่าติดตามครับ สำหรับความสัมพันธ์ที่เริ่มจากการข่มขืน

ตอนสุดท้าย พระเอกกับนางเอกแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน แล้วกอดกันแถมพูดว่าดีใจที่เป็นเพื่อนกัน เห็นแล้วอยากมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นกับตัวเองบ้างจัง

BabyFace

::Confident::  งานนี้นางเอกมีสวิงไหมเนี่ย  เสี่ยงอย่างแรงจ้า  ::Thinking::
สุดท้ายกลายเป็นเพื่อนกันเอากันมันส์ดีกว่าเป็นแฟนซะล่ะเนี่ย

tadds

รีบๆไล่เพื่อนกลับแล้วไปจัดต่อไม่ดีกว่าหรอ555+
edit: ท่าทางจะได้จับคู้ให้คนที่ตัวเองชอบไปแทนมั้งเนี้ย555+