ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Vanilla Pocket Ch.1 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 06, 2016, 08:58:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gorncp

ขอบคุณครับเรื่องนี้ภาพสวย แปลได้ลื่นครับ

phancpr

น่ารัก  น่าจัดมาก  ว่าแต่แนว   Vanila  นี่มันคือไรหว่า   แต่ก็เอาเปนว่าชอบแล้วกัน   ::Shy::

darkface

nutza019

::Glad:: นางเอกดูต๊องๆดีนะครับ ขอบคุณมากครับ  ::Bloody::

junkdog1

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

jruk12

thenefilim

เพื่อนแบบนี้แหล่มไปเลยครับ ขอบคุณครับ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

css001

napaza1

Vinsmoke

เรื่องนี้เนื้อเรื่องมุ้งมิ้งมาก ได้ feel ประมาณว่าดูการ์ตูน umaru เลย นางเอกน่ารักมาก ทั้งน่ารักและน่าเย็...

ขอบคุณครับท่าน ผมรอตอน 2 อยู่นะ

ปล ผมเป็นแฟนคลับท่านไปแล้ว เพราะการ์ตูนที่ท่านเอามาแปลนั้น เป็นแนวการ์ตูนและลายเส้นแบบที่ผมชอบมากๆ

0scar

ผิดคาดตอนแรกนึกว่าเสร็จ จารละ ทำไมถึงมาสายยย ::Shower:: ::Shower::

ขอบใจคนแปลนะจ้ะ ::DookDig::

patapon01

aholic