ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 28

เริ่มโดย saradio, เมษายน 23, 2017, 01:53:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yasa_ud

nuttapon rujirathumrong

ตอนใหม่ ออกซักทีเถอะ ได้โปรด อยากอ่านมากๆ

LLT_GreY

::Yes!:: ในที่สุดก็อ่านถึงตอนล่าสุดสักที (รอติดตามตอนต่อไปครับ)

samsung014

เนยสบายตัวไป แต่เรนเหมือนจะยังไม่พอนะ แดนลืมไปหรือเปล่า

Sir-Worst

เรนยังไม่อิ่ม อย่าเพิ่งมัดเนยสิ เราจัดเรนเสร็จก่อนก็ได้  ::Crying::
สงสารเนยจริงๆ อุตส่าห์เคลียร์กับเรนได้แล้วว่า 3 คนผัวเมีย จนเรนยอมหมดแล้ว แล้วเนยก็บอกแล้วไม่ไม่เอาของตัวเองไปให้คนอื่นเชยชมอีก แต่แดนกลับไม่เข้าใจเนยเลย เศร้าแป๊บ  ::Crying::
ปล.มีเวลากลับมาอีกนะครับ ตามผลงานคุณ saradio ทุกเรื่อง แล้วก็ค้างคาอยากอ่านต่อทุกเรื่องเลยครับ

samrong

ผมสงสารคนที่ติดตามแต่แรกจริงๆ นี่ก็เกือบจะครบปีแล้วสิ  ต่อไปก็ถึงเวลาที่จะต้องสงสารตัวเองที่จะต้องรอตอนต่อไป ::Crying::

peter8145

ขอท่านโปรดกลับมาเขียนต่อเถอาะครับ   ::Orz:: ::Orz::
ผมเป็นแฟนทั้ง กาเชียง และ แดน    ขอให้เขียนต่อจนจบเถอาะ   ::Thankyou:: ::Thankyou::

asper7352

อยากให้เขียนเรื่องนี้ต่อครับ รอติดตามอยู่นะครับ

Sittipong Kengchai

มาต่อเถอะ  ครับ แดนยังไม่ได้เจอ เฟ เลย

asper7352

tp3660

ไรต์ครับ ผมเพิ่งอ่านเรื่องนี้วันนี้ ยอมรับว่าอ่านแล้ววางไม่ลงจริงๆ ครับ วันเดียวผมอ่านจากตอนแรก - ตอนล่าสุด ขอบคุณไรต์มากครับ

Ned

อยากอ่านต่อมากอ่านมาวันหนึ่งวางไม่ลงเลย มาต่อเถอะครับ

koboy

เมื่อไหร่ไรต์จะกลับมาแต่งเรื่องนี้ต่อน้า โครงเรื่อง ความน่าติดตาม การเดินเรื่องสนุกทุกตอน หรือหากไปเขียนต่อที่ไหนส่งข่าวบ้างนะครับ จะตามไปอุดหนุน

chokolate

ติดตามทุกเรื่องของไรท์ เสียดาย หลาย ๆ เรื่อง ที่ไรท์ หยุดเขียนไป อยากให้มาต่อให้จบ ทุกเรื่องเลยครับ เพราะงานเขียนของไรท์ ยอมรับเลยว่าเป็นงานคุณภาพ ทั้งเนื้อเรื่อง การดำเนินเรื่อง ตัวละคร ความน่าสนใจต่าง สนุกมาก ๆ ทุกเรื่องเลย

Au Nanma

รอ รอ  รออย่างค้างๆ
เรื่องสนุกสนานครบรสแบบนี้อยากให้มาต่อให้จบนะครับ