ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.4แปลไทย By HypN♥s**

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 04, 2018, 02:37:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

จบแบบผิดความคาดหมายแฮะ คิดว่าปิศาจพี่สาวจะมาร่วมวงซะอีก..

as72340639

อยากโดนสูบพลังด้วยคน เรื่องต่อไปจะเป็นแนวแฟนตาซีอีกไหมน้อ รอลุ้นๆ ::DookDig::

bomkungneo

ทำไมมันยาวเพิ่มขึ้นทุกตอนเลย ยาวขนาดนี้ตอนจบเลยปะ

Gunitle

โดจินแฝงข้อคิด555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป รอซีรีย์ต่อไปนะครับ

Nabisca Sathu

acerolar

ขอลุ้นว่า ประธานจะต้องปราบพี่ปีศาจสาวนิสิัยไม่ดีให้ราบคาบได้อย่างแน่นอน และต้องมาช่วยงานท่านประธานทำหนังสือมังงะต่อให้เจริญรุ่งเรือง ::HoHo::

acerolar

ทายผิดไปน่ะครับ มีพระเอกตัวจริงของเรื่องอยู่ด้วย ยินดีกับนางเอกนะครับ

siwapol55

ท่านประธานเท่มาก สุดยอดเลย
เอาใจไปเลย มาลุ้นเนื้อเรื่องต่อว่าจะจบลงอย่างไร
ขอบคุณมากครับ สำหรับผลงานแปลไทย ตั้งแต่ตอนแรกถึงตอนสุดท้าย

dee464967

เออหัวหน้านี้ ถ้าจะปีศาลขั้นสูงอิอิ ขนาดคิวบิสยังง้อนเลยอิอิ

BDragonWar

BDragonWar

SickSleeplab

นี้สรุปห่วงแต่เรื่องเวอจิ้นอย่างเดียวเลยนะทั้งเรื่อง โดนประธานเบรคทีเงิบเลย

ipor

joulez

รู้สึกแปลกตาที่แปะภาพสเกตหั้ยชม ผมเห็นละรู้สึกชอบเลย ถูกใจมากครับ เดะมาเม้นเพิ่มหลังอ่านจบครับ

ภาพนางเอกช่วยตัวเองตอนจะจบได้อารมณ์ครับ กดไลท์เลย :)

xfreestylex