ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.4แปลไทย By HypN♥s**

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 04, 2018, 02:37:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jdrafayed

::Oops::เนื้อเรื่องเริ่มเข้มตั้งแต่ตอนที่สาม ที่เล่นบุกมาหาบอส  แต่โดนตบกลับซะงั้น เจ้าซาคิวบัสน้อย 

keatmano

หัวหน้าด่ากลับแบบเท่ ๆ ตามสไตล์ของญี่ปุ่นเลยแฮะ ... ส่วนสาวน้อยทั้งสอง หนึ่งคน หนึ่งปีศาจ ก็นางเอกเต็มที่ ช่วยคนอื่นโดยไม่ห่วงตัวเอง ... ไม่ดีนะไม่ดี ... 

แหมช่วยกันมาราธอนเลยแฮะ ... กว่าเอมิลี่จะขนาดตัวเท่าเดิม ต้องช่วยตัวเองอีกนานเท่าไหร่เอ่ย  ::HoHo::

ภาพสีสาวน้อยกอดกันสวยดีครับ

tamagot123

Demon-Wolf

Smith Vill

Chikong

ยังไม่ได้อ่านครับตอบทู้ก่อนเดี๋ยวมา...ขออ่านรวดเดียวจบเลย

Edit..  บรรณาธิการเวอร์จิ้น...เหอๆ. ในที่สุดก็จบแบบสมบูรณ์  เป็นคู่เพื่อนสาวที่น่ารักทั้งคู่เลยครับ. ..อยากให้มีเนื้อเรื่องการ์ตูนยาวแบบนี้หลายๆเรื่องเลยครับบ อ่านเพลินดี ขอบคุณนะครับที่แปลมาให้อ่าน

wender_111

ฉันโกรธที่ทำให้ร่างกายชั้นหื่น แต่สุดท้ายก็ติดใจใช่มั้ยล่าา

เกลียดมังงะลามก แต่ไม่เกลียดการมีเซ๊กซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

lak8719

cyborg0011

ดูเหมือนว่าอาจารย์จะได้สัมปทานหน้ามาวาดแต่ละตอนอย่างจัดเต็มถึง50-60หน้า ทำให้เรื่องมีปมและเนื้อหาอย่างมาก 
จนมีการลากเรื่องไปหาปมพวกซาดิสม์บ้าง หรือพวกฟิตตี้เฉกฯอะไรเทือกนั้น ก่อนจะพยายามมาหักมุมให้จบลง

reppok111

Crypt

เนื่้อเรื่องเริ่มเข้มข้นละ หัวหน้านี่เป็นปีศาจด้วยหรือเปล่าเนี่ย

ddcc

thegift52

หูยยยย คือดีอ่ะ เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ มีการสอน สอด แทรก เนื้อหาที่กล่าวถึบงการช่วยเหลือซึ่งกันและกัน แบบนี้เค้าเรียก มังงะ/โดจิน น้ำดี ได้ใช่ไหมเนีย ....แต่ก็น้ำดีจริง ๆ ล่ะ ส่วนน้ำไหน ก็ทุกน้ำเลย 5555