ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 9

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 17, 2021, 01:33:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

ว้าวๆๆ แม่พี่แมนพี่หมิวเรียกโทนเป็นลูกเลย

dawdom

เหมือนจะเนียนจริงนะครับ

winnythepooh

××Mon××

แสดงว่าโทนก็ปรับตัวเข้ากับผู้ใหญ่ได้ดีเลย สังเกตุในเรื่องหลักผู้ใหญ่มักจะเอ็นดูโทนหลายคนเลย

err

โทน เขาคงฉลาด ระดับนึงบ้างหละ พี่แมนถึงไว้ใจ

aumoum

ป๋าแมนวิสัยทัศน์​เยี่ยมมากสมเป็นผู้บริหาร​

aumoum

ป๋าแมนวิสัยทัศน์​เยี่ยมมากสมเป็นผู้บริหาร​

Au Nanma

ชอบๆสอนทำเบ็ดไม่ใช่ให้เบ็ดลึกซึ้งมากพี่แมน

MAC

น้องโทนจับจุดได้ถูกแล้วครับต้องอยู่ข้างผู้ใหญ่เอาไว้ครับ ::Shy:: ::Thankyou::

[email protected]

ทำไมตอนอีตาโทน เหมือนพ่อบ้านในหนังการตูนจัง

kriangbaac

ขอพี่หมิวเขียนไปยาวๆก่อนนะ โทนอย่าพึ่งมา ไปเขียนเรื่องอื่นก่อนๆๆๆ

tossapoln

Taizen

ฝึกงานลูกเขยผ่านแน่นอนโทน แบบนี้ผ่านฉลุย

aodpasa

พี่แมนสอนดีมากเลยครับ สอนให้ทำเบ็ด ผมเพิ่งเคยได้ยิน

pankea

นายโทนถึงแม้จะได้รับโอกาสและความเอ็นดูจากพี่แมนก็จริงแต่คงมีความสามารถพอสมควรกับการได้รับสิ่งต่างๆเป็นประสบการณ์