ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กชายผู้ซุกซน (คน-สัตว์)

เริ่มโดย หมื่นสวรรค์มิอาจกั้น, พฤษภาคม 07, 2024, 02:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หมื่นสวรรค์มิอาจกั้น

ขอเล่าย้อนกลับไปสมัยผมเป็นเด็ก อยู่ตามต่างจังหวัด
ช่วงนั้นผมอายุ 11-12 ปีได้อาศัยอยู่กับตายาย
พ่อแม่ทำงานอยู่อีกต่างจังหวัด เวลาตายายท่านไปทำธุระข้างนอกผมจึงมักจะได้อยู่ตัวคนเดียวบ่อยๆ มันทำให้ช่วงเวลานั้นน่าเบื่อมาก

ผมเลยไปเล่นกับลุงชัย ลุงข้างบ้านบ่อยๆซึ่งตอนนั้นแกมี DVD หนังหลายๆเรื่องให้ดู แต่วันนั้นแกไม่อยู่ให้ผมดูคนเดียว ผมก็หยิบโดนแผ่นนึงเข้าไม่มีปกไม่มีชื่อเรื่อง อะไรหว่าผมก็เปิดดู อ่าว..หนังโป๊! ผมตาลุกวาวเลย ไม่เคยดูมาก่อน ดูไปไอ้นั่นก็แข็งไป หนังจบแต่ผมไม่จบ

ไม่รู้ต้องทำยังไงตอนนั้นไม่รู้จักชักว่าว ควยก็แข็งปวดไปหมด จนเหลือบไปเห็นเจ้าสำลี หมาบ้านตัวสีขาวเพศเมียที่ลุงชัยแกเลี้ยงไว้ หีมันอูมบวมเป่งมาก เหมือนกับมันติดสัตว์
ผมก็เดินเข้าไปหามันพร้อมกับถอดท่อนล่างทั้งหมด
มันก็เดินส่ายหางมาหา แต่ครั้งนี้มันดมที่จู๋ของผม

แล้วมันก็เริ่มเลีย จนผมร้องซี๊ดขึ้นมา ลิ้นสากๆของมัน
ทำให้ผมรู้สึกดีแปลกๆ มันก็เลียอยู่อย่างนั้นเหมือนกับมันเข้าใจว่าผมเป็นตัวผู้ที่อยากผสมพันธุ์กับมัน
มันเสียวมากๆผมตื่นเต้นสุดๆไม่เคยทำอะไรแบบนี้
ผมเริ่มทนไม่ไหว น้ำแตกใส่ปากของเจ้าสำลี

สำลีก็เลียเอาน้ำว่าวของผมที่ติดตามควย ผมนี่ขาสั่นเลย น้ำแตกแล้วโดนเลียซ้ำจนควยผมแข็งอีกรอบ
ผมจับสำลีหันก้นมาทางผมและมันก็สมยอมโดยดี
มันเบี่ยงหางออกข้างๆให้ผมเอาควยใส่เข้าไปง่ายๆ
ผมค่อยๆเอาหัวควยมุดหีของสำลีเข้าไป มันแน่นมาก
ผมเลยดันเข้าไปแรงๆ ซ๊วบ! ควยผมเข้าไปจนมิด

ข้างในแน่นมากแต่นุ่มและอุ่นที่สำคัญคือมันตอดไม่หยุด
จนเหมือนว่าผมจะน้ำแตกอีกรอบทั้งที่ไม่ได้ขยับ
ผมเริ่มกระเด้าช้าๆ อูยยย..เสียวววเหลือเกิน..
ผมเด้าไปขาสั่นไปด้วยความเสียว แต่เอาได้ไม่นาน
ผมก็ทนความเสียวไม่ไหว เร่งซอยหีเจ้าสำลีรัวๆถี่ๆ

อ๊าาา.. ผมหลั่งน้ำกามของผมออกมาเต็มที่
หีของสำลีมันแน่นและดูดควยดีจริงๆ มันรัดและตอด
เหมือนกับจะรีดน้ำกามออกมาจนหยดสุดท้าย ผมค่อยๆชักควยออกมา น้ำกามของผมมันไหลเยิ้มตามร่องหีของสำลี ทีแรกผมก็นึกว่าจะดึงไม่ออก พอเสร็จกิจผมก็รีบกลับบ้านไปล้างตัว สักพักนึงลุงชัยก็กลับมา
แกตะโกน อุส่าห์ปิดบ้าน! หมาตัวไหนมาเย็ดลูกกูวะ!