ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

จะว่าอาจารย์หื่นก็ไม่ได้นะ มาตัวเปียกๆ แถมหุ่นยังเซ็กซี่อีก  ::Evil:: จะเหลืออะไรเล่า

โดนถี่ขนาดนี้มีหวังติดแน่ๆ แถมมีแนวโน้มจะได้เพื่อนผู้หญิงในห้องอีก

b522055023

เอิ่มมมมม เด็กมันอ่อยใช่หรือป่าวนะอาจารย์  ::Hmmm::

ถ้าเด็กมันอ่อยจริง สมควรต้องถูกลงโทษ  ::WowWow::

ว่าแต่.... โรงเรียนเก่าอาจารย์ถูกไล่ออก 3 คน เพราะถูกเธออ่อยแล้ว blackmail หรือป่าวเนี่ย  ::Hmmm::

ปล. น่าคิดอยู่นะ
---------------------------------------------------------------------------------
โอ้ยยยยย น่าสงสารแท้หน้อออออ ตามชื่อเรื่องเลย "คุณครูเยดุ" จริงๆ

สงสารน้องเค้าจังเลย  ::Touchy::

ตอนหน้าจะโดนอะไรบ้างเนี่ยลูก

ปล2. นู๋จะท้องมั้ยเนี่ย โดนซะขนาดนั้น

thai4id

เด็ดขาด แบบนี้ต้องมั่นใจแน่ๆ

สงสัยแบบนี้น่าจะยาว สงสารเธอจัง
อะไรๆ ก็กู

bunhelupu

หุ่นขนาดนี้ใครจะอดใจไหว

อาจารย์นี่อาการหนักจริงๆสงสารผญ.เลยแหะ

Northstar Rta

ครูกับลูกศิษย์สาวสวยขนาดนี้ คงต้องมีจัดหนักกันอยู่แล้ว
จัดที่โรงเรียนยังไม่พอยังตามไปถึงบ้านอีก แถมยังให้มาหาหลังเลิกเรียนงานนี้สาวเราจะติดใจไหม

God25

หุ่นนางเอกเกินวัยจริงๆ นางเอกแอบมายั่วอาจารย์รึเปล่าเนี่ย

เริ่มสงสารนางเอกละ เจอแบบนี้เกือบทุกที่เลยรึเปล่า

MooOon

อย่าว่าเเต่อาจารย์เลยครับ คนอ่านก็อยาก.....กับเธอ มีหุ่นเเบบนี้

ไม่มีคนอยาก.....หรือคนอิจฉาสินะแปลก เเม่พันธ์ชัดๆ หวังว่า พระเอกเรา

จะรับผิดชอบเอานางเอกเป็นเมียนะ หายเเบบนี้ไม่ได้ทีไ่หนเเล้ว ^^

-------------------------------------------------
เห็นตอนหน้าเเล้วรู้สึกเเย่ ขอจบดีๆหน่อยเถอะ สงสารนางเอก

ถึงจบไม่ได้กันก็ขออย่าออกไปทางเเนวรุมโรมเลยเถอะ T^T

destiny1234

อื้อหืม นางเอกหุ่นขนาดนี้ อาจารย์บอกถ้าไม่ได้ตอนนี้ก็คงรออีกนาน  หุ่นเกินไวเลย

micmicmic6

ดูแล้วเด็กน่าจะยั่วอาจาร์ยด้วยละ ถึงมาปรึกษาทั้งที่ตัวเปียกขนาดนั้น ผมเข้าใจความรู้สึกอาจาร์ยดีเป็นผมไม่เหลือแน่นอน

เป็นไปตามคาดติดเซ็กแน่นอน

gunflow

คิดอยู่ว่าเด็กมายั่วเองมั้ยนี่ จะโดนข่มขืน3รอบเพราะอาจารย์โรงเรียนเก่า
ยังกล้ามาคุยกับอาจารย์ผู้ชายอีก แต่นมนี่ ใหญ่โตจิงๆ

คิดว่าอาจารย์เป็นคนดี แต่อาจารย์ชั่วร้ายมาก แถมกล้าจัดในบ้านด้วย

ตอนต่อไปอยู่ไหนนี่ อยากดูไวไวละ

tuix

::WowWow::แบบนี้ใครจะอดใจไหว คงต้องเย็ดให้เต็มที่ให้เธอติดใจ จะได้ไม่ไปฟ้องใคร ให้เราเดือดร้อน
พอได้แล้ว เอาไม่หยุดเลยแฮะ อาจจะโกรธ ที่ตัวเองไม่ใช่คนแรกด้วยมั๊ง

goorboyI

เด็กมันยั่วว ก็ถูกไล่ออกไปซิครับ

ดูจากตอนต่อไปสงสารผู้หญิงเหมือนกันนะ แค่หุ่นดีก็ไม่มีคนคบเลยหรอ

abc123abc

เราจะไม่ลืมนายอาจารย์ นายคือผู้กล้าเสียงคุกคนที่ 3

มีคนมาเจอด้วย ไม่น่าจะรอดแล้วละจารย์

natthapon.sinsadee

เด็กจงใจมายั่ว ครูมันก็พยายาม มีศีลธรรมเนอะ555 อาจจะเป็นแผนของเด็กน้อยก็ได้นะ อยากจะไล่ครูออก อ่านไปล่ะ น่าเห็นใจนิดนึงครับ อาจานก้เกินไป

carman

อดใจไม่ไหวแบบนี้ต้องทำให้ติดใจอยางเดี่ยวไม่งั้นไม่รอด
ต่อไปน่าจะโดนทุกคนแน่นอน