ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sweaty เหงื่อหยด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 12, 2020, 06:42:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

คุณน้า คุณน้าอยากจะเป็นอมจะใช่มั้ยครับ ให้กินน้ำผ่านนมแบบดื้อๆเลยนะ 55

ลืมการลืมงานซะแล้ว เด็กดื้อ 555

CoolNook Thangsakul

เสริฟ์น้ำแบบนี้ เดะเด็กก้อแจกน้ำบ้างหรอก 5555

CoolNook Thangsakul

555 ไม่ใช่ ไปบ้านอื่น ก้อเจอแบบนี้อีกนะ กว่าจะส่งเสร็จ ตายกลางทางพอดี

ืnamnan609

กินชาแล้ว...ต้องกินนมต่อ แล้วก็แตกในแน่ๆๆๆ ::Shy::

อ่อๆๆมีสัญญากัน....แต่สุดท้ายก็ได้แตกใน และได้ทุกวัน ::DookDig::

jittipat

จดหมายไม่ได้ส่งแล้วหล่ะวันนี้

โถ่นึกว่าจะไม่ได้ส่งจดหมายซะอีก

joulez

ทำมัยอ่อยแรงจังเลยอ่ะ ต้องมีปมให้เป็นแบบนี้แน่ ผมว่าได้กินเด็กแน่ๆครับ น่าจะจบสวยนะ เป็นแฟนกันเหอะ

อันตรายนะนี่ แต่ว่าเอ็งจะมีแรงเดินส่ง จม. เหรอ หาจักรยานซักคันนะ

gfthebc

ตอน​จบ​หนุ่ม​น้อย​น่า​จะ​ได้​สิ่ง​ดี​ๆจน​อยาก​มา​ส่ง​จดหมาย​ให้​ทุกวัน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ มี​ความ​หลัง​กัน​มา​ก่อน​นี่เอง​ อย่าง​นี้​ได้​มา​ส่ง​จดหมาย​ให้​พี่​สาว​ทุก​วัน​แน่ๆ​เลย​ครับ​

fallenversa

ลายเส้นอาจารย์ แค่เห็นก็รู้เลยว่า เส้นเรื่องมันจะพิลึกได้ขนาดไหน ยอมใจๆ
...
ก็ไม่คาดคิดหรอกว่าเป็นสัญญาใจสมัยก่อน
เจ๊ไม่เบานะ
นอกเรื่องนิด เห็นเม็ดเหงื่อ แสงแดด ในเรื่องแล้วรู้สึกอบอ้าวแทน
การมีอะไรกันท่ามกลางความร้อนอบอ้าวนี้ ช่างไม่น่าอภิรมย์จริงๆ
ถ้าไม่น่าตื่นเต้นจริง ไม่น่าทำหรอก
แล้วสมัยนียังมีการเดินส่งจดหมายด้วยหรอ ไปรษณีย์ญี่ปุ่นเขาแต่งตัวแบบนี้มั้ย น่าสงสัยและไปหาความรู้เพิ่มจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

คุณแม่บ้านเชิญชวนขนาดหนักงี้เลยเหรอ
กินตับกัน แล้วก็แอบมาทำอีกลับๆ สินะ

::Shy::

ที่แท้ก็มีอดีตกันนี่เอง แถมพี่สาวผัวเผลอด้วยสิ

::Evil::

p_hart

::Glad:: ไอ้หนุ่มส่งไปรษณีย์ ได้ดื่มนำ้ชาในแก้วแบบพิเศษนี้จะมีแรงไปส่งไปรษณีย์ต่อไปได้หรือเปล่า

จดหมายยังมีให้ส่งอีกเยอะ จะมีแรงไปส่งต่อหรือเปล่า. ส่วนสาวเจ้าเป็นการรักษาสัญญาที่เคยรับปากกับไอ้หนุ่มน้อยไว้. คงมาส่งจดหมายทุกวันแน่ๆๆ

jan

เหงืือน่าจะไม่หยดหละ น่าจะไหลมากกว่าเดิมเป็นแน่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มันแปลกๆตั้งแต่อยู่ดีๆก็ชวนมาดื่มชาละ  ดื่มแบบนี้คลายร้อนได้ดีเลยนะ

นี่โดนเจ้แกหลอกล่อมาตั้งแต่เด็กเลยแหงะ

nekki

โชตะโดนพี่สาวจับกินซะละ

ฮ๋อเป็นสีญญากันเมื่อสมัยเด็กๆหลอกหรือ

opzakong

เนื้อเรื่องงแฮะ อยู่ๆก็เอากันเลยรึ หรือแนวนี้ต้องถอดสมองอ่าน

อ้อ ที่แท้ก็มีซัมติงกันก่อนหน้านี้ ถึงกับสัญญากันไว้ด้วย

japon

อื้อหืออ่อยแรงแบบนี้ ได้มาส่งจดหมายทุกวันแน่ๆ 55