ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttha

ผมอยากมีพลังอะไรอย่างนั้นมั้งจริงๆเลย

Zodicark

ทำให้สิงของลอยได้นี้มันไม่ใช่ พลังกระจอกๆนะเว๊ย แต่ก็ใช่พลังได้อย่างถูกต้องอีหนูเสร็จแน่โดนแล้วจะมาติดใจทีหลัง

Edit นั้นไงติดใจซะแล้วไงอีหนู

BlackHazard

พลังแบบนี้ จะจัดท่าแปลกๆยังไงก็ได้สินะ

edit ก็นะ อย่างที่คิดไว้เลย แนวขืนใจแบบนี้ 99%ติดใจทุกราย...

niceanglev

จับสาวน้อยลอยเสร็จแล้วก็ยัดได้เลย หุๆ แจ่มแมวมาก อยากได้จริงพลังแบบนี้

edit 5555 ติดใจปืนกลด้วย สงสัยชอบแบบแรงๆซาดิดหน่อยๆ

DarKSiDeIID

มีพลังนี้ เล่นท่ายากสบายเลยสิ

เจอไปครั้งเดียวถึงกับติดใจ พระเอกเราก็เก่งเหมือนกันนะ

nanzy153

พลังที่น่าสนใจ แบบนี้สร้างทาสได้เยอะเลย

rains

ถ้าใช้บ่อยๆจะเก่งขึ้นมั้ยนะ

อ้าวติดใจซะงั้น แต่มีพลังแบบนี้มันก็สะดวกดีนะ เล่นท่าแปลกๆได้เยอะดี 55555+

Flowswitch

โดน นางเอกโดนแน่่ๆ55 ตอนจบนางเอกน่าจะติดใจนะไหนๆก็มาขนาดนี้ละ

นั่นไงเป๊ะ บอกเลยเรื่องนี้มาดีครับผม 55

chanky2007

ความหื่นไม่ปราณีใคร ลอยได้อย่างเดียวแล้วไง ทำให้กางเกงในลอยก็ได้

หลังจากความหื่นชักนำ การใช้ประโยชน์พลังลอยได้ก็ชัดเจนทันที
ยิ่งท่าปืนกลนี้ ทำเอาผมจินตนาการไปไกลเลย อยากให้มีภาพเคลื่อนไหวเลย

ขอบคุณครับ

คิดว่าดี ก็ทำไป

Batz-Maru

joyjung

น่าจะจ้ดท่าจนเสียว ได้เสยแล้วสาวติดใจ

joyjung

tee.mee

แนวพลังจิตก็ดีนะครับ  แนวเส้นพอได้ เนื้อเรื่องดีครับ ดูแล้วคล้าย ๆ กับแนวข่มขืนจนสาวติดใจเลย อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง

l2aito

มิวแทนต์ ที่มีพลังจิตถูกใจการใช้พลังแบบนี้แน่นอน
คราวนี้จะได้เอาคืนล่ะ

โถ่สุดท้ายก็ติดใจนิหน่า

kinniku

::Fighto:: อยากให้จบแบบหมดแรงทั้งสองฝ่ายเลย

Edit : อ้าวเป็นหักมุขอีกฝั่งชอบเฉยเลย คราวนี้ใส่เต็มที่ได้ไม่ยั้ง