ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asuhiro] Itsu no Ma ni ka เพื่อนกันก็มันดี 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2018, 09:07:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toffies

มันก้ดีนะได้เพื่อนเนี่ย

แต่ผมจั๊กกะเดียมไงไม่รู้อ่ะครับ

ไม่รู้สิอาจจะไม่ถูกจริตเท่าไรกับความสัมพันธ์แบบในเรื่องนี้...

ปล. เพื่อนนมใหญ่ก้น่าเอาแบบนร้แหละ

bomb1021

gss211

เผลอกดเข้ามาในห้องนี้ แต่เข้ามาแล้วก็ดูซะหน่อย นี่แปลใช่ไหม อ่านละได้อรรถรสดี ให้อารมณ์เพื่อนกันดี ถ้าเป็นที่อ่านคงแปลไม่ใช่แบบนี้ ขอบคุณครับ

yopern

ผู้หญิงผู้ชายเป็นเพื่อนกันส่วนมากได้กันทุกราย

dechakit

เพื่อนกันมันดี ว่าแต่ผญมันใช้ชีวิตยังไง นมขนาดนี้ไม่ใส่บรา -.-

top314007

มีเพื่อนแบบนี้ผมละชอบเลย  ::JubuJubu::
ไม่อยากเป็นเพื่อนหรอ น่ารักมากเลย  ::Yes!::

monkeywind10

เพื่อนกันมันส์ดี อย่างนี้ต้องกด แอสสส เฟรนด์เลยทีเดียว ::Yes!::

mummebuf

nine555

มึง กูกันเลยเพื่อนกันมันส์ดีสมชื่อเรื่อง ไปป้ายต่อไปกันเลย

Liftzthekop

mmmmmmmmmmmmmmm

ทำไมแถวบ้านไม่มีเพื่อนผญบ้างวะ อาจจะเปนเหมือนในโดจิน5555

Waikool

ภาพอดีตสมัยมหาลัยลอยมาเลยต่างกันหน่อยตรงฝั่งยั้นเป็นรุ่นน้อง. มาเล่นที่ห้องซะบ่อยจะให้อดใจไงไหวนะ

naruepon5

ทำไมไม่มีเพื่อนสมัยเด็กแบบนี้บ้างฟร่ะเนี่ยยยยยย

css001

ขอบคุนครับ เเบบนี้เขาเรียกว่าเพือนสนิทคิดไม่ซือเปล่าเนีย เเต่เเม่รงเเปลกฯอย่างใงก็ไม่รู้เป็นเพือนกันเเล้วใดกัน