ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 67 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 05, 2021, 12:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

บุ๊คนี่มันยังไง คือเป็นเราไม่ควรจะยุ่งแล้วป่ะ ทำแต่ละเรื่องแม่งน่าตบซะจริงๆ 

ปล ดันอิน และไม่ขอบผญ แบบเน้

JabaWoCK

kookai

เคลียร์แบบนี้บ่อยแย่นะท่าน นักรบมักถูกสยบด้วยอิสสตรี

sommchai

บุ๊คอยากแจมด้วยแหละ พอไม่ได้เลยป่วน
นายโทนระวังคืนนี้นะ มิ้นต์รีบมาเอาคืนแน่

darkside

บุ๊คนี่  ก้างขวางคอตลอด

ดาวบอกว่าอย่าเพิ่งทำไรกัน

รอรุมพร้อมกันแน่ๆ   5555

myfino262903

น้องแก้มมาคราวนี้ได้ระบาย ออกมาบ้างคงปลอดโป่งบ้างแหละนะครับ สู้ๆนะครับเทพโทน

dodoza2

chatjane4234

งานนี้นายโทนตายแน่ ทั้งแก้ม มินต์ รุมสอบสวนเรื่องน้องหมวยแน่ๆ งานนี้ได้แห้งตายจริงๆละทีนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นความโชคดีของพี่โทนที่ไม่ใจอ่อนกับน้องหมวย ไม่เช่นนั้นโดนสามเมียลงฑัณฑ์ยับเยินแน่ๆเลย  ว่าแต่บุ๊คก็ยังจะกล้าแสบกับพี่โทนอีกนะ แต่โดนน้องแก้มประกาศว่าพี่โทนเป็นแฟนแบบนี้คงจะเหวอไปเลย....5555