ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#1: วันบริจาคทุนการศึกษา

เริ่มโดย asdf4321, ตุลาคม 29, 2018, 07:21:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

ป้าตุ้มช่างเป็นอุบาสิกาที่ละทางโลกอย่างแท้ หันไปบูชาเจ้าโลกแทน นะโมตัสสะ

chanky2007

จะเหลือทุนไปต่อหรือเปล่า

นุ่นน้อยคอยรัก ตอนต่อไปจะยังไงต่อ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dwarf

ขอบคุณครับ...เป็นธรรมดาของสาววัยรุ่น(ลายคราม) ที่ยังคงมีความรู้สึก อนรมณ์เช่นคนหนุ่มสาวทั่วไป

saturn

asdf4321

อ้างจาก: swbkk เมื่อ ตุลาคม 31, 2018, 12:27:24 หลังเที่ยง
ถึงจะเพิ่งเริ่มแต่งแต่ดูท่าทางจะมีฝีมือไม่เบาถ้าได้ขัดเกลาอีกสักหน่อย ขออนุญาตแจ้งคำผิดนิดนะครับ  ถือว่าช่วยๆกัน มิได้จ้องจะจับผิดอะไร

"เราสองคนคุยกันว่าถ้าต้นได้เป็นสารวัตรเมื่อไหร่เอกจะขอเราแต่งงาน ตอนนี้คำสั่งแต่งตั้งเอกขึ้นเป็นสารวัตรแล้ว "...........

อาจจะรีบพิมพ์ มีสับสนนิดหน่อยมั้งครับ

ในที่สุดก็มีคนเห็น เหอๆๆ ช่วงแรกผมกำลังสับสนชื่่อพระเอก แต่ไม่แก้นะครับ เอาไว้อย่างนั้นแหละ ::Sobad::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

sixdevil7

thinks

เข้าไปแค่หัว โอ้ยมันเสียวจริงๆ อีกนิดเดียวก็จะมิดด้ามแล้ว

Danny Terry

tetete

นุ่นน้อยน่าจะโดนมอมยาอะเปล่าครับ แล้วนี่ยังไม่ระบายออก ระวังนุ่นน้อยเก็บกดนะครับ

Simatic Field

review1972

จริงๆแล้วแจกทุนการศึกษานักเรียนเอาไว้บังหน้ามากกว่า แจกทุนให้หนุ่มๆต่างหากคือเป้าหมายของป้าๆ555

ชื่นชอบ สวิง

เริ่มต้นมาก็มีใส่กันแล้ว ไม่ต้องออมมือครับ ครั้งหน้า

puprock