ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 26 "ฟื้นคืน 2"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 07, 2020, 01:48:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

สงสารดนัย น้องมายด์โดนหนักจริงๆ

thesee

swss2511

ปวดตับแทนดนัยเลยชาตินี้จะมีโอกาสได้สุขสมกับมายด์หรือเปล่า

ben2518

กลัวว่าพ่อมายย์จะเป็นคนร้ายที่อยู่เบื้องหลังความชั่วต่างๆเหลือเกิน

kgerrard

มายด์และดนัยนี่กรรมเยอะจริงๆ  อย่าโหดนักเลยครับ สงสาร

Leo the rott

เป็นเรื่องที่เฝ้ารอมานานเลยครับ ขอบคุณมากๆที่มาลงให้ติดตามกันต่อ

Mamotaro Musashi

ว่าที่พ่อตา ว่าที่ลูกเขยเจอกันจะเป็นเช่นไรนะ

zaar65

ดีใจครับ ได้อ่านต่อครับ เป็นกำลังใจให้ครับ 

ones26421

รอนานเลยครับ น้องดาวสงสัยจะโดนจัดหนักอีกแน่ๆ

JoffTh

ดีใจมากๆ กลับมาแล้วว ผมลุ้นคู่จิ้น เข้มกับเลนส์ ต้องรอต่อไปอีกสินะครับ

samagetoii

เข้ามาเป็นกำลังใจให้นักเขียนครับ รีบๆออกต่อนะครับ คู่นี้ยังจะหนักกว่านี้อีกหรอ ตับจะพังแล้วครับ

Tanut007

Darth Sidious

spty24

นานเท่าไรก็รอครับ55555 
เป็นเรื่องที่ฉากบู้สุดติ่งมากครับ

dumrongsak

น้องมายด์ก็โดนจัดหนัก น้องดาวก็คงโดนหนักไม่แพ้กัน ได้อารมณ์สมใจจริงๆ

patiwat4007

อยากอ่านฉากของพระเอกกะนางเอกแล้ว