ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

น้องพริ้งรักลุงเข้าแล้ว  เลยอยากเป็นเมียลุง

cha2134

oay02

สงสัยลุงกับหลานคงมีอะไรเกี่ยวข้องกันแน่ๆ

volxon

ภาคสองมาแล้ว   ตัวละครสาวๆออกมาเยอะแยะเลย  ::DookDig:: ถูกใจผมจริงๆเลย
โอ๊ะ นี่คือการกลับมาแก้แค้นรึนี่ มีเนื้อเรื่องน่าสนใจมากมายเลย เปิดมาตอนแรก ก็ได้ลุ้นหลานแล้วอะ  ::Grimace:: ฟินนนน

testman

เปิดเรื่องมาแบบห้วน ๆ ปูเรื่องมาแบบพอเข้าใจ เดาว่า เดี๋ยวจะค่อย ๆ เพิ่มเติมรายละเอียดลงเรื่อย ๆ ให้เข้าใจได้มากขึ้น
สำนวนโอเคครับ รออ่านตอนต่อไปอยู่

swss2511

หลานสาวจะช่วยคลายเครียดให้คุณลุง

koboy

มีหลานมีฝาแฝด กินรวบแน่ๆเลยครับ

วรวิท สาโท

ลุงจะได้จัดน้องพริ้งมั้ยครับเนี่ย

nujane_dude

ลุงพัฒน์กับน้องพริ้ง มีอะไรแปลกงานนี้ดูแล้วเสร็จลุงแน่ๆ

civil2

ปูเรื่องมาตอนต้น 17-18 วัยกำลังขบเผาะเลย แต่ญาติกันหรือเปล่านะ

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ อ่านแล้วสื่ออารมณ์ออกมาได้ดี

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวน่าอ่านนะครับ

wangdora29

ชอบสไตล์แบบนี้มากครับ น่าติดตามมาก ลุ้นท่าทางจะมีรักในสายเลือดแน่ครับ

Peera canalitartis

บท ละครไทยสไตล์...ครอบครัวผู้ดี ตีกันในหมู่ญาติ อาฆาตกันข้ามรุ่น วุ่นวายขายดราม่า แต่ก็จะอ่านอ่ะจ้าาาา ไม่ว่าอะไร อิอิ  ::Shy::

ones26421

ลุงกับหลานสาว มันชักจะยังไงๆแล้วนะ

test1234

chapter11

ลุงพัฒน์กับน้องพร้ิง ยังไงเนี่ยครับ น่าติดตามจริงๆ