ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ซีน2นี่20คนเลย สงสัยคงมันส์น่าดู ขอชมเลยนะครับผมมมม

PTTrayong

ลูกสาวโดนผู้กำกับมอมยาหรือเปล่า เห็นหน้าลูกสาวเหมือนไม่รู้เนื้อรู้ตัวนะนั่น

ปล. หลังอ่านเรื่อง เรื่องแรกก็ตั้งท้องเลย แต่ผมแปลกกับแม่นะครับ ลูกสาวอายุน่าจะ 15 ถึง 16 ปีแล้วนะ แต่แม่ยังตั้งท้องได้ แปลว่า แม่ต้องท้อง ยูริ ต้องท้องตอนตัวเองอย่างมาก 24 ถึง 25 ปี

Inzomnia

โอ้ว จะปวดตับมั้ย ผู้กำกับ มรึงแน่ๆ ตัวการ
.
.
.
ตอนแรกก็คิดอย่างงั้น ไปๆมาๆ แฮปปี้เอนดิ้งซะงั้น แม่ลูกสุขสันต์

torae

trong5171

อยากรู้จริงๆว่าผู้กำกับมันใช้มุกไหนหลอกเด็กมาได้

newwavetome

น่าอ่านมากครับ ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้ ดูทรงลูกสาวน่าจะโดน mind break มาแน่นอน
แล้วสุดท้านคนแม่ก็จะโดน mind break ตาม หึหึ

newwavetome

dikky

ลูกสาวปกปิดการเข้าวงการกับคุณแม่ เผลอๆอาจแสดงเก่งกว่าคุณแม่ก็ได้ครับ

darksky

สวยทั้งคู่เลย จะมีแบบนี้ในวงการจริงไหมนะครับ

aeo2005

เดาทางไม่ถูกเลยว่าตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร สุดยอด

lunla

ลูกสาวคงจะรู้นานแล้วสิครับว่าคุณแม่คนสวยทำอาชีพอะไร คงอยากช่วยคุณแม่ทำงานบ้าง

godly

กำ สรุปลูกรู้มาตลอดว่าแม่เล่นav จะบอกดราม่าก็มีกึ่งๆนะเนี่ย อารมณ์คล้ายๆโดจินเกาหลีที่ชอบทำแนวerotic-drama เลย   ::Glad::

ifamily03

ในฐานะ ไรต์มือใหม่ ผมเข้าใจเลยครับว่าหนึ่งกระทู้เนี่ยอยากให้มีคนมาตอบมากขนาดไหน เอาง่ายๆ เรื่องเสียวที่ผมแต่ง อ่านเองยังไม่เสียวเท่าคอมเม้นคนอ่านเลย หุหุ เป็นกำลังใจให้นะครับ ว่าแล้วก็ขออ่านต่อเด้อ

Richard Duku

หืมมมม หรือว่าเธอจะรู้มานาน และแอบเล่นมานานแล้ว

hu_wat

ผู้กำกับนี้สุดยอดจริง จัดทั้งแม่ ทั้งลูกมาแสดงโดยแม่ ลูกไม่รู้เลย