ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 25-30

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 24, 2017, 09:43:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 25
biggun Posted: Apr 23 2006, 07:00 PM 

.แสงแดดอ่อนๆของเช้าวันใหม่ได้มาเยือนอีกครั้ง..แต่ที่บ้านของคุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถกับเงียบเชียบเพราะเมื่อคืนเมาหนักและวันนี้ก็เป็นวันหยุดจึงยังไม่มีใครลุกจากที่นอนคงมีก็แต่เฒ่าอ่ำที่ลุกขึ้นมาชงโอวัลตินดื่มที่เรือนพักของตัวเองเพราะเมื่อคืนหมดแรงไปเยอะ.....แต่ที่บ้านคุณจุรีมาศกับกำลังวุ่นวายเพราะคุณจุรีมาศกับน้ำฝนลูกสาวกำลังเก็บของเพื่อย้ายไปอยู่บ้านใหม่วันนี้....แต่ก็มีเสียงเรียกน้ำฝนอยู่หน้าบ้าน......ฝน......ฝน....
....ลูกฝนมีใครมาเรียกที่หน้าบ้านไปดูสิลูก
....ค่ะแม่....โฮ้...ยัยบีมเองเข้ามาสิ
....ใครมาจ๊ะลูก
....ยัยบีมค่ะแม่
....สวัสดีค่ะคุณแม่
....จ๊ะสวัสดีจ๊ะ....ไปไหนมาจ๊ะลูก
....มาช่วยฝนขนของค่ะแม่...ขอช่วยด้วยนะค่ะ
....ขอบใจจ๊ะลูก....แต่เหนื่อยนะ
....แค่นี้สบายมากค่ะ...คุณแม่ดูนะค่ะ
....หยุดโม้ได้แล้วยัยบีม...มาช่วยฉันเก็บของในห้องหน่อยเร็ว

ทั้งสามช่วยกันเก็บของออกจากบ้านใส่รถบิคอัพจนหมดแล้วก็ขับออกไปยังบ้านใหม่ที่ซื้อจากโครงการบ้านจัดสรรของคุณจุรีรัตน์ทันที.....มาถึงบ้านใหม่ทั้งสามคนก็ช่วยกันขนของลงจากรถเข้าไปไว้ในบ้าน.....เฒ่าคงออกมาเห็นจึงเข้าช่วยขนของด้วยอีกคน
....ให้ลุงช่วยขนของด้วยคนนะครับ...คุณมาศ..เฒ่าคงพูดพร้อมแลบลิ้นเลียริมฝีปาก
....ขอบคุณค่ะลุง...คุณจุรีมาศมองหน้าเฒ่าคงแล้วก็ยิ้มอย่างรู้ความหมาย
....เฮ้ย..ฝนใครหรอลุงคนนี้
....แกเป็นคนงานก่อสร้างของน้ารัตน์ที่เฝ้าอยู่ที่นี่...แกจะมาช่วยขนของเป็นประจำแหละ
....คนงานก่อสร้างหรอ...ถึงว่าตัวใหญ่ล่ำบึกเชียว
....ก็แกอยากลองของใหญ่ไม่ใช่หรือ
....อย่าบอกนะว่าของใหญ่ๆที่แกไปเจอมาคือลุงคนนี้
....ฮิ...ฮิ...ใช่เลยหล่ะ...ของแกไม่ใช่ใหญ่อย่างเดียวแถมฝังมุกไว้ซะรอบดุ้นเสียวชะมัด
....นี่แกลองมาแล้วหรอ
....แค่ครั้งเดียวเอง...กำลังหาโอกาสเย็ดกับแกอยู่เนี้ย
....ถึงว่าลุงเค้ามองแกตาเยิ้มเชียว...แกต้องให้ฉันลองบ้างนะ
....เออ...ถ้ามีโอกาสฉันให้แกลองอยู่แล้วแกจะได้รู้ว่าไอ้ดุ้นฝังมุกมันเสียวขนาดไหนแต่แม่อยู่นี่สิ...ทำไงดี
....อืม...ก็บอกแม่สิว่าเราหิวข้าว..นี่ก็ไกล้เที่ยงแล้วแม่จะได้ออกไปซื้อข้าว
....จริงสิ...ของก็ขนเสร็จแล้ว...เดี๋ยวฉันไปบอกแม่ก่อนนะ
....เออ..รีบๆไปเถอะแค่คิดว่าจะโดนดุ้นใหญ่น้ำฉันก็เยิ้มแล้ว
....ไวไฟจังนะแก...ฉันไปบอกแม่ก่อน
....แม่ค่ะ...หนูสองคนหิวข้าวแล้วค่ะ
....อ้าวหรอ...อืม..จะเที่ยงแล้วหรือเนี้ยเดี๋ยวแม่ออกไปซื้อข้าวกล่องกินกัน...ลุงคงค่ะเดี๋ยวอยู่กินข้าวด้วยกันก่อนนะค่ะอย่าพึ่งกลับนะค่ะ
....ขอบคุณครับคุณมาศ...ได้ครับ....แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกไปซื้อข้าว

น้ำฝนจึงเดินเข้ามาใกล้ๆเฒ่าคง
....ลุงค่ะ...ช่วยหนูยกของไปไว้ในห้องนอนหน่อยสิค่ะ
....ได้สิครับคุณหนู...แต่ลุงคิดค่าแรงช่วยยกนะครับ.....น้ำฝนรู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไร
....คิดเลยค่ะลุง...แต่จะมีแรงคิดหรือเปล่าเพราะเพื่อนหนูเค้าก็อยากลองไอดุ้นฝังมุกของลุงเหมือนกัน
....จริงหรือครับ...ได้เลยแค่คิดจะได้เย็ดหีเด็กควยลุงก็แข็งแล้วดูสิ..

เฒ่าคงชี้ให้น้ำฝนดูควยที่แข็งโด่ตุงอยู่ในกางเกงแล้วก็ชวนกันเข้าไปในบ้านเฒ่าคงรู้ว่าเด็กทั้งสองอยากลองควยฝังมุกของแกจึงไม่ยอมให้เสียเวลาพอเข้าไปในบ้านปิดประตูเสร็จก็ดึงตัวน้ำฝนเข้ามากอดจูบอย่างหื่นกระหาย
....อุ้ย...ลุงอย่าพึ่งสิไปบนห้องก่อน
....อืม...จ๊วบๆ...ที่ไหนก็เหมือนกันละครับ...แผล๊บๆ....แผล๊บๆ.....จ๊วบ....อืม...ซี๊ด.....อุ๊ย......ลุง.....อย่าบีบแรง.....อุ๊ย.....มันเสียว.....ซี๊ด.....อุ๊ย......อุ๊ย...ยัยบีมมาสิ.....อุ๊ย......จะมองไปถึงไหน.....ซี๊ด.....ลุง.....ดูดนมหนูแรง.....อุ๊ย....บี้แตด....หนูเสียว.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....หนูบีมอยากเจอของดุ้นฝังมุกหรอ..เอ้า..ช่วยดูดมันหน่อย....เฒ่าคงถอดกางเกงลงไปกองกับพื้นปล่อยท่อนควยแข็งโด่ต่อหน้าหนูบีม....โอ้โฮ้....ทำไมมันใหญ่จัง....อมไม่มิดดุ้นแน่เลยลุง.....ไม่เป็นไรได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น....อืม....ดี....ซี๊ด.....ดูดลึกๆ.....ดี.....อาๆ.....อาๆ......เฒ่าคงค่อยๆล้มลงนอนกับพื้นให้หนูบีมดูดได้ถนัดขึ้น....ซี๊ด....ดีหนูบีม.....ลึกๆ....อาๆ....หนูฝนเอาหีมาให้ลุงเลียบ้าง....โอววว.....เสียวควยเหลือเกิน.....อาๆ.....น้ำฝนถอดกางเกงออกแล้วมานั่งยองๆตรงหน้าเฒ่าคงเอาหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนให้เฒ่าคงทั้งเลียทั้งดูดแตดอย่างเมามันส์....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ลุง.....ซี๊ด.....เสียวหี.....อุ๊ย.....ลุง.....ฝนเสียว.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ลุงดูด.....แตดฝนแรงๆ.......อุ๊ย......ซี๊ด......แรงๆ......ซี๊ด......แหย่ลึกๆ....ลุง......ซี๊ด.....อุ๊ย.....อุ๊ย......

ลุงบีมไม่ไหวแล้ว.....ขอบีมขย่มเองเลยนะค่ะ....แผล๊บๆ....เอาเลยหนูบีม.....ซี๊ด...ฮู้...ใหญ่ชมัดตึงร่องจังเลยลุง.....อาๆ....ลุงก็เสียวควยหีหนูบีมฟิตจริงๆ....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ลุง....เกือบสุดแล้ว.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....ลุงชนมดลูกเลย......ซี๊ด.....อุ๊ย.....ทั้งใหญ่ทั้งยาว....อุ๊ย.....มุกก็.....ครุดดีชมัด.....อุ๊ย......ลุง.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....เสียวจัง....อุ๊ย.....เริ่มคล่องแล้วลุง....อุ๊ย.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....เสียวจังเลยฝน.....มุกมันครุดในร่องบีม....อุ๊ย.....เสียวสุดๆ.....อุ๊ย....อุ๊ย......ฝนก็เสียว....ลุงเม้ม....แตดแรงๆๆ.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....อุ๊ย......ลุงดูด.....แรงๆ......แรงๆ......อุ๊ย.....เสียวลุง.......แหย่ลึกๆๆ......อุ๊ย.....อุ๊ยๆ.....หนูบีมขย่มเร็วแบบนี้ไกล้แล้วใช่มั๊ย....ซี๊ด.....อุ๊ย.....ไกล้แล้วลุง......งั้นลุงเด้งช่วยนะ....ซี๊ด....ดีค่ะลุง.....อุ๊ย.....อุ๊ย.....เด้งสวนแรงๆ.....ลุง.....อุ๊ย.....อุ๊ย......ซี๊ด.....บีม....บีม....ซี๊ด.....ไม่.....ไหวแล้ว......ลุง......อุ๊ย......อุ๊ย......ลุง....บีม....ออ.....ออก.....แล้วลุง......อุ๊ย.....ซี๊ด.....อุ๊ย.....

ยัยบีมมาฉันบ้าง.....หนูบีมลุกออกไปหนูน้ำฝนเข้าสวมต่อทันที......อุ้ย.....อุ๊ย.....ซี๊ด.....ลุง.....ชนมดลูกเลย.....ซี๊ด......เสียวจัง.....อุ๊ย.....อุ๊ย......ลุง...ฝนเสียวหีจัง......อุ๊ย.....มุกลุง.....มันครุดดีจริงๆๆ......อุ๊ย......ซี๊ด......อุ๊ย.....หีหนูฝนฟิตดีจัง.....อาๆ.....อาๆ.....ลุงเสียวควย.....สุดๆ.....เลย.....อุ๊ย......อุ๊ย.....ลุง.....ฝน....เสียวหี.....อุ๊ย......ซี๊ด......มันส์หีสุดๆ.....เลยลุง.....อุ๊ย......อุ๊ย......ลุงก็มันส์ควย....หนูฝน.......อาๆ.....อาๆ......ซี๊ด.....อาๆ......ขย่มแรงๆ.....หนูฝน......อาๆ.....อาๆ.....อุ๊ย.....ลุง....เด้งหน่อย......ฝนไกล้......แล้ว.....อุ๊ย.....อุ๊ย......อุ๊ย......เด้งแรงๆ.....ลุง.....ซี๊ด......ซี๊ด.....แรงๆๆ......อุ๊ย......เสียวหี.....อุ๊ย.....อุ๊ย.......ลุง......ฝน......ฝน......ไม่ไหว....แล้วลุง....อุ๊ย.....อุ๊ย......ซี๊ด......ฝน......ออก.......ออก......แล้ว......ลุง......เด้ง.....แรงๆๆ.....อุ๊ย........อุ๊ย......อุ๊ย.......อุ๊ย.......ซี๊ด......
      หนูน้ำฝนขย่มเน้นๆอีกสี่ห้าครั้งก็กดร่องหลืบอัดกับหนอกควยเฒ่าคงแน่นแล้วฟุบลงมากอดดูดปากกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม....จ๊วบ.....อือ.....อือ....แผล๊บๆ.....อือ.....จ๊วบ..
....ซี๊ด.....สุดยอดเลยลุงควยลุงเย็ดมันส์จริงๆใช่มั๊ยยัยบีม
....ใช่จ๊ะ...ไม่เคยเจอควยที่เย็ดมันส์อย่างนี้มาก่อนเลย...มันส์จริงๆ
....ถ้าควยลุงเย็ดมันส์ก็มาให้ลุงเย็ดบ่อยๆสิจ๊ะ
....แล้วลุงจะมีแรงหรือค่ะ...ใช่มั๊ยฝน
....ใช่...แล้วลุงจะมีแรงเย็ดพวกหนูสองคนหรือเปล่า
....สบายอยู่แล้วคุณหนูทั้งสองดูสิควยลุงยังแข็งโด่อยู่เลย...มาม๊ะมาทำให้มันอ่อนหน่อย
....โฮ...ยังแข็งอยู่เลยดูสิฝน....ลุงยังไมเสร็จหรือค่ะ
....จะรีบเสร็จทำไมละครับ....ได้เย็ดหีฟิตของคุณหนูทั้งสองมันต้องเย็ดนานๆถึงจะมันส์ลุงว่าเรามาเย็ดกันต่อเลยดีกว่าจะได้ไม่เสียเวลาควยลุงมันอยากมุดหีฟิตๆของหนูแล้ว
....ได้สิค่ะลุงยัยฝนฉันก่อนนะ
....ตามสบายจ๊ะ

แต่ก่อนที่ทั้งสามจะบรรเลงเพลงสวาทกันต่อก็ได้ยินเสียงรถขับเข้ามาคุณหนูน้ำฝนจึงลุกขึ้นไปดูที่หน้าต่าง
....เฮ้ย...แม่มาแล้วใส่เสื้อผ้าเร็ว
....โฮ่...เสียอารมณ์เลยกำลังจะเย็ดกับลุงซะหน่อย
....ใส่เสื้อผ้าก่อนเถอะครับหนูบีม....เดี๋ยวค่อยเย็ดกันใหม่ก็ได้
....ก็คงต้องเป็นอย่างนั้นหล่ะค่ะลุง

รถคุณจุรีมาศเข้ามาจอดหน้าบ้านแล้วหิ้วข้าวกล่องเข้ามาให้เห็นทั้งสามคนมีแต่เหงื่อจึงรีบนำข้าวกล่องขนมมาให้ทั้งสามกิน
....ลูกมากินข้าวกับขนมกันก่อนเร็วคงเหนื่อยแย่เลย...ลุงคงมาศซื้อกระทิงแดงมาให้ค่ะแล้วก็กินข้าวกับเด็กๆนะค่ะเดี๋ยวมาศเอาเอกสารไปให้หัวหน้างานแป๊ปนึงเดี๋ยวมาค่ะ
....ครับ...ขอบคุณครับ

แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถเอาเอกสารไปให้หัวหน้าที่ทำงานเฒ่าคงจึงหันมาถามหนูบีมกับหนูน้ำฝนว่า
....หนูบีมจะกินข้าวก่อนหรือจะกินเอ็นดุ้นนี้ก่อนดีครับ....บีมหันไปยิ้มกับน้ำฝน
....หนูขอกินดุ้นเอ็นก่อนค่ะลุง
....งั้นก็มาสิครับ
ทั้งสามถอดเสื้อผ้าออกแล้วเดินเข้าหากันเพื่อบรรเลงเพลงสวาทอันสุดเสียวต่อไป
....ลุงอย่าหมดแรงก่อนนะต้องทำให้บีมกับฝนน้ำแตกหลายๆครั้งนะค่ะ
....ได้เลยครับ....หีฟิตอย่างนี้ลุงชอบ...........
.........

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 26
biggun Posted: Jul 8 2006, 05:25 PM   

คุณจุรีมาศนำเอกสารไปให้หัวหน้ากลับมาก็เกือบๆห้าโมงเย็น เธอขับรถมาถึงบ้านแต่บ้านก็เงียบไม่มีเสียงเจี๊ยวจ๊าวของสองสาวน้อย เธอเปิดประตูเข้าไปในบ้านชั้นล่าง ไม่มีใครอยู่เธอจึงเดินขึ้นไปชั้นบนและเปิดห้องนอนของน้ำฝนก็เห็นน้ำฝนและบีมนอนหลับอย่างหมดแรง อยู่บนที่นอน เธอคิดว่าสองสาวคงเหนื่อยจากการขนของ แต่ทำไมผ้าปูที่นอนถึงได้ยับยู่ยี่ขนาดนั้นและมีกลิ่นคาวแปลกๆ แต่เธอก็ไม่ได้ใส่ใจ อะไรมากนัก จึงปลุกสองสาวกลับบ้าน น้ำฝนและบีมงัวเงียค่อยๆลุกขึ้นมา น้ำฝนจึงถามแม่ว่า
..คุณแม่ค่ะ..กี่โมงแล้วค่ะ..
..เกือบห้าโมงเย็นแล้วลูก..หนูบีมเป็นไงบ้างลูกคงเหนื่อยแย่เลย..
..ก็นิดหน่อยค่ะคุณแม่..แต่สนุกมากเลยค่ะ..
..หรอจ๊ะ..ไปกลับบ้านกันเถอะแม่ลงไปรอที่รถนะ..
..ค่ะแม่..เดี๋ยวหนูกับบีมจะตามลงไปค่ะ..

คุณจุรีมาศจึงลงมารอที่รถปล่อยให้สองสาวล้างหน้าล้างตาให้หายง่วงนอน น้ำฝนและบีมล้างหน้าเสร็จแล้วจึงเดินมาที่รถ แต่บีมเดินไม่ค่อยถนัดเพราะเจ็บหอยที่โดนเฒ่าคงเย็ดมาอย่างหนัก น้ำฝนเห็นจึงถามเพื่อนด้วยความเป็นห่วง
..เป็นไงบ้างบีม..เดินไหวมั๊ย..
..อืม..พอไหวแต่โคตรเจ็บเลย..
..ใหม่ๆก็แบบนี้แหละ..แต่ตอนเดินไปขึ้นรถดีๆหน่อยล่ะอย่าให้แม่รู้ล่ะ..
..เออ..จะพยายาม..

ทั้งสองเดินมาขึ้นรถแล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกไประหว่างทางสองสาวน้อยก็หลับไปตลอดทางด้วยความเพลีย โดยเฉพาะบีมที่โดนเฒ่าคงเย็ดจนเธอเองน้ำแตกไปหลายครั้ง

ส่วนทางบ้านคุณหญิงนุชนาถตั้งแต่เช้ายันบ่ายก็เงียบเชียบเพราะเมากันตั้งแต่เมื่อคืน จะมีก็แต่ยายชื่นที่ลุกขึ้นมาทำกับข้าวในตอนสาย และเฒ่าอ่ำที่ลุกมากินไข่ลวกแต่เช้า และออกมารดน้ำต้นไม้ตอนสายๆ พอตอนเที่ยงจึงเข้าไปกินข้าวแล้วนอนพักผ่อน คุณหญิงนุชนาถลุกจากที่นอนลงมาทานข้าวก็เกือบๆบ่าย เธอนั่งกินข้าวอยู่ในห้องอาหารสักครู่ก็เห็นคุณจุรีรัตน์เดินลงมาจากห้องนอน เธอจึงเรียกลูกสะใภ้ให้มาทานข้าวด้วยกัน
..ลูกรัตน์..มาทานข้าวสิ..
..ค่ะคุณแม่...ปวดหัวจังเลยค่ะ..
..คงเป็นอาการตกค้างจากเมื่อคืนแหล่ะลูก..
..สงสัยคงเป็นอย่างนั้นล่ะค่ะ..อยากกินแต่น้ำเย็นๆ..
..นี่จ๊ะลูกน้ำเย็น..ดื่มนี่ด้วยสิน้ำหวานเผื่อแก้แฮ้ง..
..ขอบคุณค่ะแม่..แล้ววันนี้คุณแม่ไม่ไปไหนหรือค่ะ..
..ก็มีตอนเย็นไปเลี้ยงรับรองลูกค้ากับคุณพ่อเค้าที่โรงแรมจ๊ะลูก..แล้วลูกหล่ะ..
..วันนี้ว่างค่ะ..กะว่าจะพักผ่อนสักวันค่ะคุณแม่..
..ก็ดีจ๊ะลูก..พักผ่อนบ้างทำแต่งานเดี๋ยวร่างกายจะโทรมซะหมดออกไปนวดตัวเสริมสวยบ้างก็ดีนะลูก..
..ค่ะคุณแม่..แต่ไม่รู้จะไปไหวหรือเปล่าปวดหัวจังเลยค่ะ..
..งั้นทานข้าวแล้วนอนซะเผื่อเย็นๆจะดีขึ้น..
..ค่ะคุณแม่..

คุณหญิงนุชนาถและคุณจุรีรัตน์รับประทานอาหารเสร็จ ต่างก็แยกย้ายกันไปพักผ่อน จนกระทั่งหกโมงเย็นคุณหญิงนุชนาถตื่นขึ้นมา จึงไปอาบน้ำเสร็จแล้วจึงมาปลุกคุณกำธรให้ไปอาบน้ำแต่งตัวเพราะต้องออกไปเลี้ยงรับรองลูกค้า คุณกำธรงัวเงียลุกขึ้นไปอาบน้ำ ค่อยสดชื่นขึ้นมานิดหนึ่งแต่งตัวเสร็จลงมาดื่มกาแฟ แล้วออกไปที่โรงรถแล้วขับรถออกไป

คุณกำพลตื่นขึ้นมาอยากดื่มน้ำเย็น จึงลงมาหาน้ำเย็นดื่มและนั่งรับประทานอาหารในห้องอาหารเสร็จแล้วขึ้นไปอาบน้ำแล้วลงมานั่งดูทีวี ที่ห้องนั่งเล่น ปล่อยให้คุณจุรีรัตน์นอนหลับอยู่บนห้องนอน สักครู่คุณจุรีรัตน์ตื่นขึ้นมาจึงลงมาข้างล่างเห็นคุณกำพลนั่งดูทีวีอยู่
..เป็นไงบ้างค่ะคุณ..
..อ้าว..รัตน์ตื่นแล้วหรอ..ไม่เป็นไรหรอกอาบน้ำแล้วสดชื่นขึ้นเยอะเลย..แล้วคุณล่ะ..
..ไม่เป็นไรแล้วค่ะ..ได้ดื่มน้ำหวานกับทานอาหารไปเมื่อตอนบ่ายๆแล้ว..เดี๋ยวรัตน์ขึ้นไปอาบน้ำก่อนดีกว่าค่ะจะได้สดชื่น..
..จ๊ะ..แล้วลงมาดูทีวีด้วยกันนะ..
..ค่ะ..
คุณจุรีรัตน์ขึ้นไปอาบน้ำเสียงโทรศัพท์มือถือของคุณกำพลก็ดังขึ้น
..ติ้ดๆๆ.....ติ้ดๆๆ...ติ้ดๆๆ..
..ฮัลโหลกำพลพูดครับ..
..ไม่ต้องครับหรอกกูเองไอ้พล..
..อ้าว..ไอ้อาร์มมีอะไรวะ..
..เฮ้ย..วันนี้ที่เดิมนะโว้ย..ไอ้เอมันพาเพื่อนมาจากเชียงใหม่เหมือนเด็กญี่ปุ่นเลย..
..แต่วันนี้เมียกูอยู่ว่ะ ไม่รู้จะไปได้หรือเปล่า..
..เฮ้ย..มาให้ได้สิว่ะ..ไม่มีมึงก็ไม่สนุกสิว่ะ..ขาวๆอวบๆทั้งนั้นเลยนะโว้ย..
..เออๆ..กูจะพยายามหาเรื่องมาโกหกเมียแล้วเจอกันโว้ยแค่นี้นะ..

คุณกำพลกดปิดโทรศัพท์แล้วนั่งคิดหาเรื่องอะไรมาโกหกเมียดี คุณกำพลนั่งคิดๆ จนคุณจุรีรัตน์เดินลงมาด้วยชุดนอนสีเนื้อบางเบา และไม่ได้ใส่ชุดชั้นในทำให้เห็นสองเต้าอวบที่หัวนมชูชันและหมอยสีดำรางๆที่โคกเนิน แล้วนั่งลงใกล้ๆกับคุณกำพล กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆลอยมาจากเรือนร่างที่เย้ายวนแต่คุณกำพลไม่ได้ใส่ใจเพราะคิดถึงแต่เพื่อนๆที่รออยู่ข้างนอก
..เออ...รัตน์จ๊ะ..เมื่อกี้คุณณรงค์เค้าติดต่อมาว่าจะซื้อบ้านที่โครงการใหม่ของเรา..เค้าอยากคุยรายละเอียดกับพี่..
เค้าให้พี่ออกไปคุยกับเค้าหน่อยเดี๋ยวพี่ออกไปคุยกับแป๊ปนึงนะจ๊ะ..รัตน์อยู่คนเดียวได้ใช่มั๊ย..
..เออ..ค่ะได้ค่ะ..พี่ไปเถอะรัตน์อยู่ได้..

คุณกำพลรีบขึ้นไปแต่งตัวทันทีโดยไม่สนใจว่าคุณจุรีรัตน์จะพูดประชดหรือเปล่า คุณกำพลแต่งตัวเสร็จแล้วรีบออกไปที่โรงรถ แล้วขับรถออกไปทันทีโดยมีเฒ่าอ่ำคอยเปิดประตูให้

ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็นั่งเหงาดูทีวีอยู่คนเดียวจนสี่ทุ่มกว่าๆก็ยังไม่มีใครกลับมา เธอจึงเดินเล่นออกมานอกบ้านเห็นเฒ่าอ่ำอยู่ที่ป้อมยาม เธอจึงเดินเข้าไปคุยเล่นกับเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำเห็นคุณจุรีรัตน์ใส่ชุดนอนบางๆ จนเห็นหมอยรางๆทำให้เฒ่าอ่ำคึกคักทันที
..ลุงทำอะไรอยู่..
..เปล่าครับคุณรัตน์.. เฒ่าอ่ำยิ้มๆแล้วลุกจากเก้าอี้เพื่อให้คุณจุรีรัตน์นั่ง
..นั่งก่อนครับ..คุณรัตน์..
..ขอบคุณค่ะลุง...แล้วลุงอ่ำจะนั่งไหนล่ะค่ะ..
..เดี๋ยวผมนั่งเก้าอี้ตัวต่ำนี่ก็ได้ครับ..คุณรัตน์อยู่คนเดียวหรือครับเห็นคุณๆออกไปกันหมด..
..ค่ะลุง..ยังไม่มีใครกลับมาเลย..รัตน์เหงาๆก็เลยเดินออกมาคุยกับลุงเนี้ยแหล่ะค่ะ..
..หรอครับ..ลุงนั่งอยู่คนเดียวก็เหงาๆเหมือนกันครับไม่มีเพื่อนคุย..
..เหงาเป็นด้วยหรือค่ะลุง..เห็นตอนนั้นกระแทกเอาๆ..

คุณจุรีรัตน์พูดแล้วมองเฒ่าอ่ำตาเยิ้ม เฒ่าอ่ำก็ตอบรับด้วยการเอาขาคุณจุรีรัตน์มาวางที่ตักของแกแล้วบีบนวดขาคุณจุรีรัตน์ขึ้นไปเรื่อยๆ
..ก็ลุงอยากให้คุณรัตน์มีความสุขเยอะๆนี่ครับ..แล้วคุณรัตน์ชอบที่ลุงกระแทกแรงๆหรือเปล่าล่ะครับ..
เฒ่าอ่ำคุยไปพร้อมกับนวดสูงขึ้นไปเรื่อยๆ จนเลยขาอ่อนไปสัมผัสกับโคกเนินที่มีหมอยอยู่พองาม
เฒ่าอ่ำบีบนวดและลูบไล้ร่องหลืบอย่างแผ่วเบา และสกิดติ่งแตดเบาๆแล้วคลึงวนไปวนมาช้าๆ
ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวสยิวจนต้องกระดกหีให้เฒ่าอ่ำคลึงแตดได้ถนัดขึ้น
..ซี๊ด..ลุงอ่ำ..ดีค่ะคลึงไปเรื่อยๆๆนะค่ะ..ซี๊ด..ลุงอ่ำ..ลุงอยู่คนเดียวไม่อยากมีเมียบ้างหรือค่ะ..
..เมียลุงมีแล้วครับ..ก็คนที่ลุงกำลังบีบแตดอยู่นี่ไงครับ..
..อุ๊ย..ลุง รัตน์หมายถึงเมียที่จะมาอยู่กับลุงเลยหน่ะค่ะ..ซี๊ด..
..ลุงไม่อยากมีหรอกครับ..อยู่แบบนี้สนุกกว่าครับ..
..แล้วลุงไม่มีเพื่อนไว้คุยยามเหงาบ้างหรือค่ะ..
..เออ..ลุงขอพูดความจริงกับคุณรัตน์เลยนะครับ..ไม่รู้ว่าคุณรัตน์จะเกลียดลุงหรือเปล่าถ้ารู้ความจริงจากลุง..
..ทำไมรัตน์ต้องเกลียดลุงด้วยล่ะค่ะ..รัตน์ไม่รู้หรอกอดีตลุงเป็นไงแต่ตอนนี้ลุงทำให้รัตน์เสียวและมีความสุขอย่างที่รัตน์ไม่เคยได้เจอ
มาก่อนเลยค่ะ..อุ๊ย..ซี๊ด..วนเรื่อยๆค่ะลุง..
..คือตอนที่ลุงกับไอ้คงไปสมัครงานกับคุณกำพลวันแรก ลุงไม่ได้มาจากต่างจังหวัดหรอกครับ..
..ซุ๊ด...อุ๊ย...แล้วลุงมาจากใหนล่ะค่ะ...ซี๊ด..
..เออ..ลุงกับไอ้คงเพิ่งออกจากคุกมาครับ..
..แล้วทำไมลุงกับลุงคงถึงติดคุกล่ะ..
..คือตอนที่ลุงสองคนเป็นหนุ่ม ลุงกับไอ้คงกะว่าจะมาหางานทำที่กรุงเทพ พอมาถึงกรุงเทพมีคนจ้างเราคนละห้าร้อย
ให้ถือกระเป๋าไปใส่รถบิคอัพไม่ไกลจากที่ลุงลงรถเท่าไหร่ พอลุงเอากระเป๋าวางลงบนรถบิคอัพเสร็จ ตำรวจไม่รู้มาจากไหน
ล้อมจับลุงกับไอ้คงแล้วเปิดกระเป๋าดูข้างในมีแต่ยาบ้าเต็มสองกระเป๋าเลย ลุงกับไอ้คงเลยเจอข้อหาลักลอบขนยาบ้าเลยติดคุก
คนละสามสิบกว่าปี ออกมาก็มาทำงานกับคุณกำพลนี่ล่ะครับ..
..น่าสงสารจังที่ลุงต้องมาเจอเรื่องแบบนี้...ซี๊ด..แล้วในคุกเป็นไงบ้างค่ะลุง..
..มีแต่เรื่องโหดๆครับ..มุกที่ควยลุงก็โดนพวกขาใหญ่ในนั้นฝังให้..ทั้งลุงทั้งไอ้คงโดนหมดแต่ยังดีกว่าไอ้มิ่ง..
ควยไอ้มิ่งมันใหญ่กว่าของลุงกับของไอ้คง มันเลยโดนขาใหญ่ในนั้นแกล้งซะอ่วม..ไอ้มิ่งมันโดนฝังทั้งมุกผ่าเบ็นซ์
แถมใส่แส้หางม้าอีก มันโดนเยอะกว่าลุงกับไอ้คงอีก..แต่ถ้าคิดอีกที่ก็ดีเหมือนกันนะครับ..
..ซี๊ด....อุ๊ย...ลุง เสียว...อุ๊ย...แหย่นิ้วเข้าไปลึกๆ....อุ๊ย....แล้วดีอย่างไงล่ะลุง..
..ก็มันทำให้ผู้หญิงติดใจเวลาเย็ดกันนะสิครับ..อย่างที่คุณรัตน์โดนอยู่นี่ไง..
เฒ่าอ่ำกระแทกนิ้วเข้าออกอย่างรวดเร็ว
..ซี๊ด...อุ๊ยๆ....ลุง...รัตน์เสียว....อุ๊ย....อุ๊ยๆ....ลุงเลียหีให้รัตน์หน่อย...อุ๊ย..
..ได้เลยครับ.. เฒ่าอ่ำก้มลงเลียหีโดยที่คุณจุรีรัตน์นั่งอ้าขาอยู่บนเก้าอี้
...แพล๊บๆๆ...แพล๊บๆๆ....แพล๊บๆๆ...
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีลุง....อุ๊ยๆ.....เสียวหีจัง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง...ซี๊ดๆ....เม้มแตด....ด้วย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เสียว.....ลุง...ซี๊ดๆ.....
ใจจะขาด.....เลยลุง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุงรัตน์....เสียวหี....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....เย็ดรัตน์เถอะ.....ซี๊ดๆ.....รัตน์เสียว.....เอาควยฝังมุก...
เย็ดรัตน์ที.....อุ๊ยๆ....ลุง..

เฒ่าอ่ำลุกขึ้นจับคุณจุรีรัตน์โก้งโค้งเอาขาข้างหนึ่งเหยียบที่เก้าอี้ เฒ่าอ่ำงัดควยที่แข็งโด่ออกมาถูไถไปกับร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน แล้วเฒ่าอ่ำจับมือคุณจุรีรัตน์ให้มาจับควยของแกให้ตรงรูหีของเธอแล้วถามว่า
..ตรงหรือยังครับคุณรัตน์....ซุ๊ด..
..ตรงแล้วลุง..เย็ดเข้ามาเลยลุง..
เฒ่าอ่ำกดพรวดเดียวมิดยันโคนทำให้คุณจุรีรัตน์สดุ้งด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีจังเลยลุง....อุ๊ย.....อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำเริ่มกระเด้าช้าๆ ช้าๆๆ ไปเรื่อยๆ เพื่อให้มุกครุดร่องเสียวคุณจุรีรัตน์ทุกเม็ด
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....ดีจังเลย...อุ๊ยๆ....มุกมันครุด....เสียวหีที่สุดเลย...ลุง....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....กระเด้าเรื่อยๆๆลุง....เสียวหี..
..ลุงก็เสียวควยครับ...หีคุณรัตน์...ตอดดีจริงๆๆ.....ซุ๊ดๆ.....อาๆๆ....ขมิบอีกคุณรัตน์.....อาๆๆ.....อาๆๆ..

เฒ่าอ่ำเริ่มกระเด้าเร็วขึ้นเรื่อยๆ ด้วยความเสียวสองมือก็คลึงบี้สองเต้าอวบอย่างมันส์มือ คุณจุรีรัตน์ก็เสียวไม่แพ้กันเธอทั้งส่ายตูดทั้งกระเด้ารับควยเฒ่าอ่ำอย่างสะใจกับรสควยฝังมุกที่เฒ่าอ่ำปรนเปรอให้
..อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงจ๋า.....รัตน์เสียวหี.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...แรงๆๆ.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อร่อยหีจริงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋าๆๆ.....แรงๆ....แรงๆ..
เฒ่าอ่ำกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้นเพราะรู้ว่าคุณจุรีรัตน์น้ำเงี่ยนใกล้จะแตกแล้ว
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....ดีลุง.....อุ๊ยๆๆ.....แรงๆๆ.....อย่างนั้น.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ลุง....รัตน์....เสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
..ลุงก็เสียว....หีคุณรัตน์....เย็ดมันส์จริงๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ..
..ซี๊ดๆ....ลุงเร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงรัตน์.....ใกล้....แล้ว....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ลุง....กระเด้า.....แรงๆๆ.....แรงๆๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......
ลุง.....ลุง....รัตน์....รัตน์....ไม่....ไหว....แล้วลุง......แต.....แตก.....แล้วลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...ลุง....ก็....ออ.....ออก.....แล้ว..

เฒ่าอ่ำฉีดน้ำเงี่ยนเข้าโพรงหีคุณจุรีรัตน์จนหมดแล้ว กดควยแช่ในรูหีแน่น แล้วเฒ่าอ่ำก็ค่อยๆนั่งลงที่เก้าอี้ โดยให้คุณจุรีรัตน์นั่งลงมาบนตักของเฒ่าอ่ำ โดยที่ควยยังคาอยู่ในรูหีคุณจุรีรัตน์
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..

เฒ่าอ่ำกอดและลูบไล้สองเต้าอวบของคุณจุรีรัตน์ จมูกก็ซุกไซ้อยู่ที่ลำคอขาวนวล
..อาๆๆ....อือๆๆ.....ลุง รัตน์เสียว...ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ..
..ลุงก็เสียวครับ..หีคุณรัตน์เย็ดมันส์จริงๆ..
..เป็นเพราะควยฝังมุกของลุงมากกว่าที่ทำให้หีของรัตน์เสียวสุดๆแบบนี้..
..แล้วคุณรัตน์..ไม่รังเกลียดคนคุกอย่างลุงหรือครับ..
..รัตน์จะรังเกลียดลุงทำไมล่ะ..ก็ลุงทำให้รัตน์เสียวสุขขนาดนี้อย่าไปคิดเรื่องอดีตเลยลุง..ตอนนี้ลุงทำให้รัตน์มีความเสียวเยอะรัตน์ก็พอใจแล้ว..
..ลุงขอบคุณคุณรัตน์มากนะครับ..ที่ไม่รังเกลียดลุง..แล้วลุงจะทำให้คุณรัตน์ของลุง..มีความเสียวสุดๆเลยครับ..
..แต่ตอนนี้รัตน์คงต้องเข้าบ้านแล้วลุง..เดี๋ยวมีคนมา..
..ครับ..งั้นเดี๋ยวลุงเดินไปส่งนะครับ..
...จ๊ะ...

คุณจุรีรัตน์ค่อยๆลุกออกจากตักเฒ่าอ่ำ มุกที่อยู่บนลำควยก็ครุดร่องหลืบทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องขมิบน้ำเงี่ยนออกมา ไหลย้อยไปตามหว่างขา แล้วเธอจึงเดินเข้าบ้านโดยมีเฒ่าอ่ำเดินไปส่ง พอถึงประตูบ้านเฒ่าอ่ำก็คว้าร่างคุณจุรีรัตน์เข้ามากอด แล้วจูบปากซึ่งคุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบอย่างดูดดื่ม
..อือ.....อือ.....อือๆ....จ๊วบ.....อือ.....อือ.....จุ๊บๆๆ.....อือ..
..พอแล้วค่ะลุงขา..
..คุณรัตน์ของลุงอวบอั๋นไปทั้งตัว ลุงอยากจะนอนกอดคุณรัตน์ทั้งคืนเลย..
..แหม..ปากหวานเชียวลุง..เอาไว้มาโอกาสแล้วรัตน์จะให้ลุงกอดทั้งคืนเลย..
..แล้วลุงจะรอครับ..

เฒ่าอ่ำกอดคุณจุรีรัตน์พร้อมกับจูบปากและลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างที่อวบอั๋น คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบอย่างดูดดื่มก่อนที่ทั้งสองจะแยกจากกันออกมา

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 27
biggun Posted: Jul 15 2006, 12:32 AM   

คุณจุรีรัตน์ตื่นมาตอนสายๆ ก็เห็นคุณกำพลนอนอยู่ข้างๆเธอ ไม่รู้ว่าคุณกำพลกลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่ เธอเห็นเค้ากำลังนอนหลับสบายๆจึงไม่อยากรบกวน

คุณจุรีรัตน์จึงอาบน้ำแต่งตัวแล้วเดินลงมาข้างล่างแต่ก็ไม่เจอใคร ทั้งบ้านยังเงียบเธอคิดว่าคงยังไม่มีใครตื่น เธอจึงเดินออกมาที่โรงรถแล้วขับรถออกมา เฒ่าอ่ำเห็นจึงรีบวิ่งมาเปิดประตูให้
..จะออกไปข้างนอกหรือครับคุณรัตน์..
..ค่ะลุง..จะออกไปเสริมสวยสักหน่อยถ้ามีใครถาม..ลุงช่วยบอกด้วยนะ..
..ครับ..ได้ครับ..

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป เฒ่าอ่ำก็ไปรดน้ำต้นไม้ตามเดิม จนเกือบเที่ยงๆคุณกำธรกับคุณหญิงนุชนาถก็ขับรถออกไปทำงาน เฒ่าอ่ำปิดประตูเสร็จกำลังจะเดินกลับไปบ้านพัก ก็ได้ยินเสียงคุณกำพลร้องถาม
..ลุงอ่ำครับ..เห็นรัตน์หรือเปล่าครับ..
..คุณรัตน์ออกไปข้างนอกครับ..เห็นบอกว่าจะไปเสริมสวยน่ะครับ..
..หรอ..ขอบคุณครับลุง..
..ครับ..

แล้วคุณกำพลก็เดินเข้าบ้านไป เฒ่าอ่ำก็เดินไปบ้านพักที่ท้ายสวนเพื่อพักผ่อนเอาแรงไว้ จวบจนกระทั่งเย็นคุณจุรีรัตน์จึงขับรถเข้าบ้าน คุณกำพลจึงชวนคุณจุรีรัตน์ออกไปทานอาหารนอกบ้าน บางวันก็พาไปดูหนังพาไปช้อปปิ้ง

สิบกว่าวันมาแล้วที่คุณกำพลอยู่กับคุณจุรีรัตน์ตลอด จนเฒ่าอ่ำไม่มีโอกาสได้ใกล้ชิดคุณจุรีรัตน์ ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็ยุ่งอยู่กับงานจึงไม่ค่อยมีเวลาว่าง จนเฒ่าอ่ำอารมณ์หงุดหงิดด้วยความเงี่ยน ตอนเช้าขณะที่เฒ่าอ่ำกำลังรดน้ำต้นไม้อยู่ในสวน
..โอ้ย..เงี่ยนโว้ย..ไม่มีโอกาสได้เย็ดใครเลย..ช่วงนี้สงสัยต้องชักว่าวเองซะล่ะมั้ง..
เฒ่าอ่ำกำลังนั่งชักว่าวอยู่หลังพุ่มไม้ในสวนก็ได้ยินเสียงคุณจุรีรัตน์เรียกดังมาจากโรงรถ
..ลุงอ่ำค่ะ..ลุงอ่ำ..ลุงอ่ำค่ะ..
..ครับ..มาแล้วครับ.

เฒ่าอ่ำรีบวิ่งมาที่โรงรถทั้งที่ควยยังแข็งโด่อยู่ในกางเกงขาสั้น เฒ่าอ่ำเห็นคุณจุรีรัตน์กับคุณกำพลยืนอยู่ข้างรถบิคอัพ จึงเอาขาหนีบควยไว้แล้วเดินตัวงอนิดๆเข้าไปหาคุณจุรีรัตน์กับคุณกำพล
..มีอะไรให้ลุงรับใช้ครับ..
..เออ..อยากให้ลุงช่วยยกกล่องพลาสติกตรงนั้นขึ้นรถบิคอัพให้หน่อยค่ะ..
..ครับ..ได้ครับ..กล่องตรงนั้นใช่มั้ยครับ..
..ค่ะ..แล้วลุงเป็นไรค่ะเดินตัวงอๆ..
..เออ..เมื่อกี้วิ่งมาเลยจุกนิดหน่อยครับ..แต่ไม่เป็นไรครับ.ยกไหวครับ..
..เอ่อ..คุณ เดี๋ยวผมไปเข้าห้องน้ำก่อนนะรู้สึกท้องจะเสีย..
..ค่ะ..รัตน์รออยู่ที่นี่นะค่ะ..
..จ๊ะ..

คุณจุรีรัตน์ดูเฒ่าอ่ำยกกล่องใส่รถจนหมด ก็เห็นควยเฒ่าอ่ำที่ยังโด่อยู่ในกางเกงขาสั้น เธอจึงยิ้มๆแล้วเดินเข้าไปหาเฒ่าอ่ำ
..ลุง..ไอ้ที่ตัวงอเมื่อกี้เป็นเพราะจุกหรือเป็นเพราะไอ้นั่นมันโด่กันแน่จ๊ะลุง..
..โธ่..คุณรัตน์ก็มันไม่ได้มุดหอยคุณรัตน์มาตั้งหลายวันแล้วนี่ครับ..ลุงเงี่ยนจะแย่อยู่แล้วครับ..
..รัตน์ก็เงี่ยนค่ะลุง..เย็ดกับคุณกำพลก็อารมณ์ค้างทุกทีเลย..หาโอกาสว่างๆไม่ได้เลยค่ะช่วงนี้..
..ก็ตอนนี้ไงครับ..
..แต่คุณกำพลเค้าอยู่ในบ้านนะลุง..
..คุณรัตน์มาตรงนี้สิครับ..

เฒ่าอ่ำดึงมือคุณจุรีรัตน์มาที่ข้างๆหน้าต่างที่มองเห็นภายในบ้านได้อย่างชัดเจน แล้วให้คุณจุรีรัตน์ก้มลง แล้วเฒ่าอ่ำเลิกกระโปรงคุณจุรีรัตน์มาไว้ที่เอวแล้วแหวกขอบกางเกงในไปไว้ข้างๆ เอามือมาลูบไล้ที่โคกเนิน เอานิ้วสกิดติ่งแตดและบี้คลึงวนไปวนมา จนน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาเต็มร่องหลืบ เฒ่าอ่ำแหย่นิ้วกลางเข้าไปในร่องจนสุด แล้วควานจนทั่วร่องเสียว แล้วแกก็งัดควยออกมาจ่อที่ร่องเสียวแล้วดันเข้าไปจนมิดโคน
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ลุงเบาๆ...ก่อน...อุ๊ยๆ..
ตอนนี้เฒ่าอ่ำเงี่ยนจนไม่สนใจว่าคุณจุรีรัตน์จะว่าอะไร แกกระเด้าเข้าออกอย่าวรวดเร็ว
..ซุ๊ดๆ....อาๆ...อาๆ...อาๆ...ไม่ได้เย็ดมานานแล้ว....อาๆ....อาๆ....มันส์ควยจริงๆ....ซุ๊ดๆ....อาๆ.....หีคุณรัตน์...ดูดควย...มันส์จริงๆ.....อาๆ.....อาๆ..
..รัตน์ก็เสียวหีค่ะ...ลุง....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....เสียวหี....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...กระแทก....แรงๆ....ลุงจ๋า....รัตน์เสียว....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....มุกลุง....มันครูดหี....
อร่อยจริงๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
..หีคุณรัตน์...ก็เย็ดมันส์...ที่สุดเลย....อาๆ.....อาๆ..

เฒ่าอ่ำกระแทกควยใส่หีคุณจุรีรัตน์เร็วขึ้นๆ แต่สายตาแกก็ยังจ้องมองอยู่ภายในบ้าน
..อุ๊ยๆ...ลุง...อุ๊ยๆ....เสียวหี....อุ๊ยๆ....ลุงบี้แตด....รัตน์ด้วย....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะลุง....อย่างนั้น..
เฒ่าอ่ำเอามือขวาบี้แตด ส่วนมือซ้ายก็จับเอวที่คอดกิ่วแล้วกระแทกควยใส่หีไม่ยั้ง
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ลุง...ดีค่ะลุง....อุ๊ยๆ..
สองมือของคุณจุรีรัตน์บีบขยำนมตัวเองอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงเร็วๆ....รัตน์...ใกล้แล้ว....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....ลุงจ๋า....อุ๊ยๆ....ลุง....รัตน์...ไม่....ไหว....แล้ว....ออ....ออก....แล้ว....ลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..

เฒ่าอ่ำเร่งกระแทกอีกห้าหกครั้งก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าร่องหีคุณจุรีรัตน์ แล้วก็รีบชักควยออกมาเพราะกลัวคุณกำพลจะออกมาเจอคุณจุรีรัตน์ แล้วก็รีบแต่งตัวให้เรียบร้อย
..คุณกำพลออกมาหรือยังลุง..
..ยังไม่เห็นเลยครับ..
..ลุง..ทำไมมันยังแข็งอยู่หล่ะ..
..ก็ลุง..ยังไม่หายเงี่ยนเลยนี่ครับ..
..น้ำเงี่ยนลุง..ยังไม่ออกหรอ..
..ออกครับ..แต่ไม่ได้เย็ดมาหลายวันมันก็เลยยังเงี่ยนอยู่แบบนี้แหล่ะครับ..
..ไหนดูสิ..

คุณจุรีรัตน์นั่งยองๆตรงหน้าเฒ่าอ่ำแล้วจับควยเข้าปากดูดและเลียจนทั่วดุ้นเอ็น ส่วนมือก็นวดคลึงที่พวงไข่
..ซี๊ดๆ....อาๆ....ดีครับคุณรัตน์...อาๆ....ซี๊ดๆ....เสียว....ดี...อาๆ..
เฒ่าอ่ำกระเด้าควยเข้าปากคุณจุรีรัตน์ช้าๆ
..ซี๊ดๆ....อาๆ...อาๆ..
..คุณรัตน์คุณกำพลออกมาแล้วครับ..

คุณจุรีรัตน์รีบลุกออกจากควยเฒ่าอ่ำแล้วสำรวจเสื้อผ้าร่างกายเรียบร้อยแล้วก็รีบเดินมาขึ้นรถนั่งรอคุณกำพล ส่วนเฒ่าอ่ำก็เดินหลบออกมาเปิดประตูรอให้คุณกำพลขับรถออกมา คุณกำพลกับคุณจุรีรัตน์ขับรถออกไปแล้ว เฒ่าอ่ำก็เดินมารดน้ำต้นไม้ต่อไป
..เฮ่อ..หายเงี่ยนไปพักหนึ่งกู...เฮ่อ..

ส่วนคุณจุรีมาศก็มาส่งน้ำฝนลูกสาวที่มหาวิทยาลัย แล้วเธอก็จะไปที่ทำงาน
..ขอบคุณค่ะแม่..
..จ๊ะ..แล้วเย็นนี้แม่จะมารับนะจ๊ะ..
..ค่ะคุณแม่..แล้วคุณแม่จะเอาเสื้อผ้าไปไว้บ้านใหม่ตอนไหนค่ะ..
...ก็..กะว่าจะลางานสักวันจ๊ะ..ลูกไปเรียนเถอะแม่รีบ..แม่ไปนะจ๊ะ..
..ค่ะแม่..ขอบคุณค่ะ..
แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกไป ส่วนน้ำฝนก็เดินไปที่คณะของเธอก็เห็นบีมเพื่อนรักนั่งรออยู่ที่ม้านั่งที่เดิม
..ยัยบีมเป็นไงบ้างจ๊ะ..
..ยัยฝน..ตอนนี้ดีขึ้นแล้วหล่ะ..วันแรกๆโคตรเจ็บเลยระบมไปหลายวันเชียว..
..โดนครั้งแรกก็แบบนี้แหละ..เดี๋ยวพอโดนครั้งที่สองที่สามจะเสียวจนแตดสั่นเลยล่ะแก..
..แกพูดแบบนี้ฉันชักอยากซะแล้วสิ..ไปหาลุงคงกันดีมั๊ย..
..จะบ้าหรอ..เราต้องเรียนนะ..
..แล้วฉันจะเรียนรู้เรื่องมั๊ยเนี้ย..
..เอ่อน่า..ฉันไปอยู่บ้านใหม่วันนี้แล้วต่อไปแกอยากจะเย็ดกับลุงคงเมื่อไหร่ก็ได้..
..จริงหรอ..ซี๊ด..แค่คิดถึงควยลุงคงน้ำเงี่ยนฉันก็ใหลเยิ้มแล้ว..
..แกนี่มันไวไฟจริงๆเลยยัยบีม..
..แล้วแกไม่เยิ้มหรอ..ไหนดูสิ..
..อย่าเล่นอะไรบ้าๆนะยัยบีม..อายคนอื่นเค้าบ้าง..
..แหม..แกก็เยิ้มล่ะสิ..ทำเป็นพูดดี..
..เออน่า..ไปเข้าห้องเรียนกันเถอะแล้วตอนเย็นๆค่อยคิดกัน..
..อือ..ไปก็ไป..

แล้วสองสาวผู้หลงรสสวาทของเฒ่าคงก็เดินเข้าห้องเรียนไปอย่างมีความหวังจะได้ลิ้มรสเสียวในตอนเย็น

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 28
biggun Posted: Jul 17 2006, 04:17 AM 

คุณจุรีมาศมาถึงที่ทำงานก็เอางานเข้าไปให้หัวหน้าและขอลางานหนึ่งวัน หัวหน้าเธอก็อนุญาต เธอออกมาก็เจอจุ๋มกับตุ๊กเพื่อนร่วมงานที่สนิทกันมากที่สุด มายืนรอเธออยู่ที่โต๊ะทำงาน
..จะไปไหนจ๊ะมาศ..ถึงเอางานมาส่งแต่เช้าเลย..
..จุ๋ม..ตุ๊ก..จะไปดูบ้านใหม่ให้เรียบร้อยหน่อยจ๊ะ..อีกสองวันคุณเอกเค้าจะมาแล้ว..
..หรอ..แล้วขึ้นบ้านใหม่จะไม่ชวนกันใช่มั๊ย..หรือว่าจะปิดบ้านทำการบ้านกันจ๊ะ..
..แหม..จุ๋มเธอก็ไปว่ามาศเค้าแบบนั้นได้ไง..ยิ่งอดอยากมาหลายเดือนด้วยสงสัยคุณเอกจะซีดเหลือแต่กระดูกแน่ๆเลย...ฮิ...ฮิ..
..นี่..หยุดเลย..แหม..เธอสองคนก็อดอยากไม่ต่างกับฉันหรอกคนหนึ่ง..ผัวก็ไปต่างจังหวัดเป็นเดือนๆ อีกคนผัวก็พาทัวร์ไปต่างประเทศบ่อยๆ
แล้วก็มาว่าแต่ฉัน..
..อ้าว..ยัยมาศเอาเรื่องจริงล้อเล่นซะงั้น..แต่ขอโทษ..ฉันกับยัยจุ๋มกำลังมองหากิ๊กไว้แก้เหงาอยู่แล้วจ๊ะ..
..ฮิ...ฮิ...เดี๋ยวนี้หนุ่มๆเค้าฉลาดนะไม่ติดบ่วงง่ายๆหรอกจ๊ะ..
..อ้าวๆ..นี่ดูถูกฉันหรอ..เดี๋ยวก็งาบคุณเอกซะหรอก..
..ถ้ามีฝีมือก็เชิญเลยจ๊ะ..
...อย่าท้านะ..ไม่รู้จักตุ๊กเอวระเบิดซะแล้ว..
..ฮิ...ฮิ...เอวระเบิดหรอ..อีกสองวันพิสูจน์ให้ดูหน่อยนะจ๊ะ..งั้นฉันไปก่อนนะจ๊ะ..อีกสองวันห้ามติดธุระนะเดี๋ยวไปเฮฮาที่บ้านฉัน..จุ๋มด้วยนะ..
..จ๊ะๆ..ไปเถอะเดี๋ยวฉันกับตุ๊กก็จะไปทำงานเหมือนกัน..
..จ๊ะๆ..

แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกจากที่ทำงานมาที่บ้านใหม่ขณะที่ขับผ่านสำนักงาน ก็เห็นคุณจุรีรัตน์กับคุณกำพลกำลังเก็บเอกสารอยู่ในสำนักงานเธอจึงจอดรถ แล้วเดินเข้าไปหาคุณกำพลกับคุณจุรีรัตน์
..ทำอะไรกันอยู่จ๊ะ..
..อ้าว..พี่มาศ..กำลังเก็บเอกสารเตรียมย้ายสำนักงานค่ะ..แล้วพี่มาศไปไหนมาค่ะเนี้ย..
..ก็จะมาทำความสะอาดบ้านหน่อยจ๊ะ..อีกสองวันคุณเอกจะมาแล้ว..
..พี่เอกจะมาแล้วหรือค่ะ..ยัยฝนคงดีใจน่าดู..
..จ๊ะ..เห็นทวงแต่ของฝากทุกวัน..แล้วรัตน์กับคุณกำพลจะย้ายไปที่โครงการใหม่เมื่อไหร่จ๊ะ..
..ก็คงอีกสักหกเจ็ดวันแหล่ะค่ะ..
..หรอ..งั้นพี่ไปบ้านก่อนนะจ๊ะ..ไปนะค่ะคุณกำพล..
..ค่ะพี่..
..ครับพี่มาศ..

คุณจุรีมาศออกจากสำนักงานแล้วขับรถมาจอดที่หน้าบ้านเธอเดินเข้าไปเปิดประตูบ้านแล้วออกมาขนเสื้อผ้า เธอเปิดประตูรถด้านหลังแต่สายตาเธอก็มองไปที่โกดังเก็บของที่พักของเฒ่าคง เธอเห็นเฒ่าคงใช้ผ้าขนหนูเช็ดผม กำลังเดินออกมาจากห้องน้ำและมองมาที่เธอพอดี คุณจุรีมาศก้มลงหยิบเสื้อผ้าและยิ้มให้กับตัวเองเหมือนกับสมหวังอะไรสักอย่าง แล้วเธอก็หอบเสื้อผ้าเดินเข้าบ้านไป เธอออกมาก็เห็นเฒ่าคงนุ่งกางเกงขาสั้น เสื้อก็ไม่ใส่ยืนรอเธออยู่ที่รถ
..ขนของมาไว้หรือครับคุณมาศ..
..ค่ะลุง..
..ยังขนไม่หมดหรือครับ..
..หมดแล้วค่ะลุง..เหลือแต่เสื้อผ้าของมาศนี่แหล่ะค่ะ..
..งั้นให้ลุงช่วยขนนะครับ..
..ไม่เป็นไรค่ะลุง..เหลือแต่ชุดนอนกับชุดชั้นในแค่นั้นแหล่ะค่ะ..
เฒ่าคงได้ยินว่ามีชุดชั้นในจึงรีบก้มลงไปหยิบทั้งชุดนอนและชุดชั้นในเข้ามาหอบไว้ คุณจุรีมาศจะเข้าไปหยิบเองก็ไม่ทัน
..ลุงค่ะ..มาศขนไปเองก็ได้ค่ะ..เบาๆเอง..
..ไม่เป็นไรครับ..ขอให้ลุงได้ช่วยสักหน่อยก็ยังดีครับ..

เฒ่าคงพูดแล้วก็เดินเข้าบ้านไป คุณจุรีมาศจึงปิดประตูรถแล้วเดินตามเฒ่าคงเข้าไปในบ้าน พอเธอปิดประตูบ้านและมองไปที่เฒ่าคง ก็เห็นเฒ่าคงกำลังสูดดมกางเกงในของเธออย่างหื่นกระหาย เธอตื่นเต้นและเสียวซ่านกับการทำของเฒ่าคงจนเธอต้องขมิบที่ร่องหลืบ ไปหลายครั้ง เพราะน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาเต็มร่องหลืบ แล้วเธอก็เดินเข้าไปหาเฒ่าคง
..ลุงทำอะไรน่ะ..
..ซู๊ด...กางเกงในคุณมาศหอมจังเลยครับ..
..บ้าลุง..กางเกงในมาศเปียกน้ำลายลุงหมดแล้วมั้งเนี้ย..
..ซู๊ด...อืม....หอมกลิ่นหีจัง.....ซู๊ดๆ.....ซู๊ดๆ..

เฒ่าคงไม่สนใจว่าคุณมาศจะพูดอะไร แกยังซุกไซ้รสูดดมกางเกงใน ส่วนมือก็ล้วงเข้าไปชักว่าวท่อนควยที่อยู่ในกางเกงขาสั้น คุณจุรีมาศเห็นแบบนั้นอารมณ์เงี่ยนยิ่งกระเจิงจนระงับไม่อยู่เธอจึงเดินขึ้นบรรไดไปชั้นบนและเรียกเฒ่าคงให้ตามมา
..ลุง..เอาชุดนอนมาศมาไว้บนห้องนอนสิค่ะ..
เฒ่าคงเดินตามขึ้นไปบนห้องนอนทันที ประตูห้องเปิดรออยู่แล้วและคุณจุรีมาศก็ยืนรออยู่ข้างๆตู้เสื้อผ้า
..เอาเสื้อผ้ามาค่ะลุง..มาศจะเอาเก็บเข้าตู้..

เฒ่าคงยื่นชุดนอนและชุดชั้นในให้คุณจุรีมาศ คุณจุรีมาศก็เปิดตู้และหยิบชุดนอนใส่ตู้ที่ละชุดๆ เฒ่าคงจึงเดินเข้าประกบด้านหลัง แล้วเอาสองมือลูบไล้ไปที่สะโพก ลูบเรื่อยมาเอวที่คอดกิ่วและมาหยุดที่สองเต้าอวบอึ๋มเฒ่าคงบีบขยำสองเต้าอย่างหื่นกระหาย
จมูกก็ซุกไซ้รอยู่ที่ซอกคอขาวเนียน จนคุณจุรีมาศต้องห่อคอด้วยความสยิว
..ซี๊ด.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....อย่าสิ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงเสียว.....ซี๊ดๆ......ซี๊ดๆ..
เฒ่าคงไซ้รไปทั่วซอกคอทั้งซ้ายทั้งขวา และแหย่ลิ้นเข้าไปเลียในรูหูทำให้คุณจุรีมาศเสียวสยิวจนชุดนอนหลุดมือร่วงมากองกับพื้น
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุง....เสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ลุง.....บี้หัวนมมาศ......แรงๆๆ......สิค่ะ.....ลุง......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ..
เฒ่าคงถอดเสื้อคุณจุรีมาศออกและปลดเสื้อในตัวบางลงไปกองอยู่ที่พื้น แล้วบี้หัวนมที่แข็งบ่งบอกถึงอารมณ์เงี่ยนของคุณจุรีมาศ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุงบี้แรงๆๆ......อุ๊ยๆ.....อย่างนั้น......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
เฒ่าคงเลื่อนมือมารูดซิปกระโปรงออกและปลดมันลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้า แล้วเอามือลูบไล้ไปที่โคกเนินและสกิดติ่งแตดที่นูนดันกางเกงในออกมา
เฒ่าคงทั้งบี้ทั้งดึงจนคุณจุรีมาศต้องกระดกหีตามแรงดึง
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.......บี้แรง......ลุง.....มาศชอบ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....เสียวแตด......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ...
เฒ่าคงรูดกางเกงในลงไปอยู่ที่ข้อเท้าพร้อมกับตัวเองที่นั่งลงเอาหน้าซุกเข้าดูดเลียในร่องหีคุณจุรีมาศ คุณจุรีมาศก็แอ่นหีให้เฒ่าคงดูดได้ถนัดขึ้น
..ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ......ดูดเลย.....ลุงจ๋า.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......แหย่ลิ้น.....ลึกๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....สียวอะไร....อย่างนี้.......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.......อุ๊ยๆ..
เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปจนสุดแล้วคว้านไปทั่วร่องหลืบ
..ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......ลุง......ดีจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...

เฒ่าคงเลียหีสลับกับดูดติ่งแตดและใช้ฟันขบเบาๆที่ติ่งแตด ทำให้คุณจุรีมาศเสียวสุดๆ ต้องส่ายหีร่อนสู้กับปากและลิ้นของเฒ่าคง
..อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.......เสียวแตด.....อุ๊ยๆ.....ลุง......ดูดแรงๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เสียวหี......เหลือเกิน.....ลุง......ซี๊ดๆ......
อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ......ลุง.....มาศเสียว.....อุ๊ยๆ......ดีจังลุง.......อุ๊ยๆ.......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ......ลุง.....แหย่ลึกๆๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......
ลุง......ดูดแรงๆๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เสียวแตด......จังเลย......ลุง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุง.....ดูดแรงๆๆ......เร็วๆๆ......อุ๊ยๆ.......
ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......ลุง.....มาศ.....จะ.....ไม่.....ไหว......แล้วลุง......อุ๊ยๆ..
สองมือคุณจุรีมาศจับหัวเฒ่าคงแน่น พร้อมกับกระเด้าหีใส่ลิ้นเฒ่าคงไม่ยั้ง
..ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......ลุง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.......ลุง.....มาศ.......ออ......ออก......แล้ว......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ..

คุณจุรีมาศจับหัวเฒ่าคงอัดกับหีของเธอแน่นพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาจนเลอะทั้งปากทั้งจมูกของเฒ่าคง แต่เฒ่าคงก็ยังดูดเลียน้ำเงี่ยนกลืนลงคอจนหมด คุณจุรีมาศค่อยๆนั่งลงข้างๆเฒ่าคงอย่างหมดแรง
..ซี๊ดๆ....ลิ้นลุงทำให้มาศมีความสูขที่สุดเลยค่ะ..
คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับเอามือมาลูบไล้ท่อนควยเฒ่าคงที่แข็งโด่อย่างแผ่วเบาและถอกเล่นช้าๆ
..อาๆ....มือคุณมาศนุ่มจังครับ....ซี๊ด.....ถอกไปเรื่อยๆสิครับ...อาๆ....อาๆ.....ซี๊ดๆ...
เฒ่าคงดึงคุณจุรีมาศเข้ามากอดและดูดปากอย่างดูดดึ่ม คุณจุรีมาศก็จูบตอบและแลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างเมามันส์
..อือ....อือ.....จู๊บๆๆ......อือ......อือ......จ๊วบๆๆ......อือ..
เฒ่าคงค่อยๆพยุงคุณจุรีมาศลุกขึ้นยืนโดยที่ยังดูดปากกันอยู่
..จ๊วบๆๆ......อือ....แพล๊บๆๆ.....อือ....อือ...
คุณจุรีมาศดึงกางเกงของเฒ่าคงออกและกระถอกท่อนควยเฒ่าคงเร็วขึ้น
..ซู๊ดๆ......โอวๆๆ......อาๆๆ......เสียวควย.....คุณมาศ......ลุงเสียวควย...อาๆ..
คุณจุรีมาศก้มลงเลียหัวควยเฒ่าคงจนรอบแล้วดูดเข้าปากเกือบมิดลำ
..ซู๊ดๆ.....อาๆ.....อาๆ.....เสียวควยจัง.....อาๆ.....อาๆ.......คุณมาศ.....อาๆ.....ซู๊ดๆ......ดูดดีจริงๆๆ......อาๆ.....ซู๊ดๆ.....เสียว.....
คุณมาศดูดไข่.....ให้ลุง.....หน่อย......อาๆ......นั่นอย่างนั้น.....ซู๊ดๆ.....อาๆ.....อาๆ....ดีครับ....เลียให้ทั่วเลยครับ....อาๆ.....อาๆ.....ซู๊ดๆ....อาๆ...

เฒ่าคงเสียวจนแทบทนไม่ไหว จึงดึงคุณจุรีมาศขึ้นมาแล้วจับคุณจุรีมาศโก้งโค้งซบหน้านอนลงไปกับที่นอน เฒ่าคงจับท่อนควยกดลงไปในร่องหลืบเกือบสุดแล้วค่อยๆชักออกมาจนเกือบหลุด แล้วกระแทกเข้าไปจนมิดหัวควยกระแทกมดลูกอย่างแรง
..อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะ.....ลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆ.....ลุง......อุ๊ยๆ....โดนมดลูกทุกครั้งเลยลุง......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......
เสียวดีจัง......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ลึกดีจัง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....เสียวมดลูก.......อุ๊ยๆ......ซ๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....มุกมัน......
โดนแตด.......เสียวๆๆ......อุ๊ยๆ.......อุ๊ยๆ......แรงๆลุง......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง......เสียวหี..
..อุ๊ยๆ.....ลุงก็เสียวควย....หีคุณมาศ....ทั้งฟิตทั้งดูด.....ซู๊ดๆ.....อาๆ.....อาๆ.....หีดูดควยดีเหลือเกิน.....อาๆ.....อาๆ.....
..ซู๊ดๆ....มาศก็เสียวหีจะแย่อยู่แล้วลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ควยลุง....โดนมดลูกทุกครั้งเลย....อุ๊ยๆ.....อร่อยหีจัง......อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.......
แรงๆๆลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......มันส์อะไรอย่างนี้.......ลุง.....มาศเสียวหี......ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....แรงๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆ......
ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.......อุ๊ยๆ.....ลุงมาศ.....จะ....ออกอีกแล้ว......อุ๊ยๆ......เร็วๆ......เร็วๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
..ลุงก็ใกล้แล้ว....อาๆ.....อาๆ...
เฒ่าคงเร่งกระแทกท่อนควยใส่หีแรงขึ้นและเร็วขึ้น
..ซู๊ดๆ....อาๆ....ใกล้แล้ว....อาๆ......อาๆ......เร็วๆๆ.....ลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....เร็วๆ......เร็วๆๆ....ลุง....มาศ.....แตก.....แล้ว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
..ลุงก็....ไม่....ไหว....แล้ว....ซู๊ดๆ.....อาๆ.....อาๆ......อาๆ...

เฒ่าคงกระแทกอีกห้าหกครั้งก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าร่องหีคุณจุรีมาศจนหมดแล้วนอนฟุบลงบนที่นอนข้างๆคุณจุรีมาศ
..เหนื่อยมั๊ยค่ะลุง..
..ก็..นิดหน่อยครับ..แต่เสียวมากกว่าครับ..
..มาศก็เสียวค่ะ..ควยลุงกระแทกมดลูกมาศเสียวที่สุดเลยค่ะ..
..หีคุณมาศก็ทั้งฟิตทั้งดูด..ลุงมันส์ควยที่สุดเลยครับ..
..ลุงก็ทำให้มาศน้ำแตกตั้งสองครั้งแน่ะ..
..ลุงพึ่งแตกครั้งเดียวเอง..คุณมาศต้องให้ลุงเย็ดอีกนะครับ..
..ได้ค่ะลุง..วันนี้มาศว่างทั้งวันแต่ตอนนี้มาศอยากอาบน้ำจังเลยลุง..
..เดี๋ยวลุงพาไปอาบนะครับ..
..ก็ดีสิค่ะลุง..แต่มาศไม่มีแรงเดินเลยค่ะลุง..
..งั้นลุง..อุ้มไปเองครับ..

แล้วเฒ่าคงก็อุ้มคุณจุรีมาศไว้ในอ้อมแขน คุณจุรีมาศก็เอาแขนกอดคอเฒ่าคง แล้วยื่นปากไปดูดปากดูดลิ้นเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม
เฒ่าคงอุ้มคุณจุรีมาศหายเข้าไปในห้องน้ำแล้วเกมสวาทในห้องน้ำก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 29
biggun Posted: Aug 16 2006, 01:40 AM   

..ติ๊ดๆ....ติ๊ดๆ.....ติ๊ดๆ.....ติ๊ดๆๆ..
..สวัสดีค่ะ..มาศพูดค่ะ..
..คุณแม่ค่ะ..ฝนเองค่ะคุณแม่งานยุ่งหรือเปล่าค่ะ..ให้ฝนนั่งรถกลับเองก็ได้นะค่ะ..
..อุ้ย..แม่ขอโทษจ๊ะลูก แม่จะไปเดี๋ยวนี้แหล่ะ..
..ค่ะคุณแม่..ฝนรออยู่ที่หน้าคณะนะค่ะ..
...จ๊ะลูก...
คุณจุรีมาศปิดโทรศัพท์แล้วรีบปลุกเฒ่าคงที่นอนหลับอยู่ข้างๆ
..ลุง...ลุง...ตื่นได้แล้ว..
..มีอะไรหรือครับคุณมาศ..
..เย็นแล้วลุง...มาศต้องไปรับยัยฝนที่มหาลัยก่อนค่ะ..
..อ้าว..เย็นแล้วหรือครับเนี้ย..
..ค่ะลุง..รีบใส่เสื้อผ้าเถอะค่ะ..

เฒ่าคงและคุณจุรีมาศรีบใส่เสื้อผ้าแล้วเดินออกจากห้องนอนลงมาข้างล่าง คุณจุรีมาศกำลังจะเดินไปเปิดประตู เฒ่าคงก็เข้ามาสวมกอดข้างหลัง แล้วเอาจมูกซุกไซ้รไปที่ซอกคอ
..อุ้ย..อะไรกันค่ะลุง..ยังไม่เบื่ออีกหรอ..
..หีคุณมาศเย็ดมันส์อย่างนี้ใครเบื่อก็โง่แล้วครับ..แล้วลุงจะมีโอกาสแบบนี้อีกมั๊ยครับ..
..ถ้าลุงยังอยู่ที่นี่..เราก็ต้องเจอกันอยู่แล้วค่ะลุง..แต่ตอนนี้มาศไปก่อนนะค่ะ..
..ครับ..
คุณจุรีมาศกับเฒ่าคงออกจากบ้านแล้วต่างก็แยกย้ายกันไป
คุณจุรีมาศก็รีบขับรถออกไปน้ำฝนลูกสาวทันที

คุณกำธรกับคุณหญิงนุชนาถขับรถเข้าบ้านก็เห็นคุณกำพลและคุณจุรีรัตน์กำลังหิ้วกระเป๋าออกมาที่รถ
..จะไปไหนกันจ๊ะลูก..
..จะพารัตน์ไปพักผ่อนที่พัทยาหน่อยครับคุณแม่..พอดีช่วงนี้ว่างๆอยู่พอดีครับ..
..ก็ดีจ๊ะ..ไปเที่ยวกันบ้างก็ดีลูกแล้วจะไปกันกี่วันละจ๊ะ..
..ก็สัก 2-3 วันครับแม่...ผมไปนะครับ..
..จ๊ะ..เที่ยวให้สนุกนะจ๊ะ..
..ค่ะคุณแม่..
..ครับคุณแม่..

แล้วคุณกำพลกับคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป คุณหญิงนุชนาถก็เดินเข้าบ้านอาบน้ำแล้วลงมานั่งดูทีวีที่ห้องนั่งเล่น สักครู่คุณกำธรก็ลงมานั่งดูด้วย
..คุณค่ะ..พรุ่งนี้งานยุ่งมั๊ยค่ะเนี้ย..
..อืม..ก็ไม่มีอะไรนี่ทำไมหรือ..
..นุชว่าจะหาซื้อไม้ดอกมาปลูกที่หน้าบ้านสักหน่อยค่ะ..
..ก็ดีครับ..ปลูกตลอดแนวกำแพงหน้าบ้านก็ดูสวยดีนะคุณ..ผมคิดว่าตรงมุมกำแพงมีไม้ประดับก็ดูดีนะ..
..เอาไว้พรุ่งนี้ไปหาซื้อต้นไม้กันนะค่ะ..
..ครับ..แต่เดี๋ยวตอนเช้าขอไปเซ็นเอกสารที่ทำงานก่อนนะเสร็จแล้วเราก็ไปซื้อต้นไม้กัน..
..ค่ะ..งั้นนุชขอตัวไปนอนก่อนนะค่ะ..
..ครับ..อีกสักครู่ผมจะตามไป..

รุ่งเช้าเฒ่าอ่ำก็รดน้ำต้นไม้ตามปกติ สายๆคุณกำธรกับคุณหญิงนุชนาถก็ขับรถบิคอัพออกมาจากโรงรถ
..ลุงอ่ำ..ลุงอ่ำครับ..
..ครับ..คุณท่านมีอะไรครับ..
..ลุงช่วยเตรียมที่ไว้ปลูกดอกไม้ที่หน้าบ้านหน่อยนะลุง..
..ตรงแนวกำแพงที่มีกระถางดอกไม้ด้านนอกใช่มั๊ยครับ..
..ใช่ครับลุง..เอาดอกไม้เก่าออก..เดี๋ยวผมจะเอาดินและดอกไม้ใหม่มาปลูก..

แล้วคุณกำธรกับคุณหญิงนุชนาถก็ขับรถออกไป เฒ่าอ่ำก็ไปเตรียมที่ไว้ปลูกดอกไม้ตามที่คุณกำธรบอกไว้ จนบ่ายแก่ๆคุณกำธรกับคุณหญิงนุชนาถก็ยังไม่กลับมา เฒ่าอ่ำก็ดายหญ้าเตรียมที่ไปเรื่อยๆ

..มีเศษเหล็กเก่าๆเอามาขาย..รับซื้อของเก่าครับ..
มีสามล้อมาร้องรับซื้อของเก่ากำลังจะผ่านหน้าบ้าน เฒ่าอ่ำก็เงยหน้าขึ้นมาดูและรู้สึกคุ้นๆกับคนที่ร้องรับซื้อของเก่า
..เฮ้ย..ไอ้มิ่ง..
คนขี่สามล้อหยุดรถแล้วมองหน้าเฒ่าอ่ำ
..เฮ้ย..ไอ้อ่ำ..ใช่ไอ้อ่ำหรือเปล่าวะ..
..เออกูเอง..มานั่งคุยกันก่อนไอ้มิ่ง..

แล้วเฒ่าอ่ำกับเฒ่ามิ่งก็นั่งคุยกันถามทุกข์สุขตามประสาเพราะไม่ได้เจอกันมานาน ทั้งคู่คุยกันอยู่พักใหญ่ๆ
คุณกำธรและคุณหญิงนุชนาถก็กลับมาพร้อมกับดอกไม้และดินเต็มหลังรถ
..คุณ..นุชจะไปอาบน้ำก่อนนะไม่ไหวเหนียวตัวเต็มที..เดี๋ยวจะมาช่วยปลูก..
..จ๊ะ..ไปเถอะเดี๋ยวผมกับลุงอ่ำเอาดินกับดอกไม้ลงเอง..

คุณหญิงนุชนาถลงจากรถแล้วเดินเข้าบ้านไปอาบน้ำ คุณกำธรก็ขนดอกไม้และดินลงจากรถ เฒ่าอ่ำก็รีบมาช่วย
..เฮ้ย..มิ่ง..รอก่อนนะเดี๋ยวกูไปเอาดอกไม้ลงจากรถก่อน..เดี๋ยวเสร็จแล้วจะมาคุยต่อ อย่าพึ่งกลับนะโว้ยนานๆเจอกัน..
..เออ..เดี๋ยวกูช่วย..แค่ดอกไม้แค่นี้สบายมาก..

แล้วเฒ่าอ่ำกับเฒ่ามิ่งก็ช่วยคุณกำธรเอาดินมาใส่กระถางตามแนวกำแพงจนหมด แล้วเอาดอกไม้ไปเรียงเตรียมปลูก
..ขอบคุณครับลุง..ลุงเป็นเพื่อนลุงอ่ำหรือครับ..
..อ้าว..ขอโทษครับคุณกำธร..ผมลืมแนะนำไปเลย..เฮ้ย..มิ่ง นี่คุณกำธร..เจ้านายข้าว่ะ..
..สวัสดีครับ..ผมชื่อมิ่งเป็นเพื่อนของไอ้อ่ำครับ..

ก่อนที่ทั้งสามจะคุยอะไรต่อ คุณหญิงนุชนาถก็เดินออกมา เธออาบน้ำเสร็จและแต่งตัวสบายๆด้วยกางเกงขาสั้นบางๆและเสื้อยืดแขนกุด เพื่อจะมาปลูกดอกไม้ เธอเดินออกมาเฒ่าอ่ำจึงแนะนำคุณหญิงให้ ไอ้มิ่งยกมือไหว้
..เฮ้ย..มิ่ง..นี่คุณหญิงนุชนาถเมียคุณกำธรเจ้านายข้าเหมือนกัน..
..สวัสดีครับ..
เฒ่ามิ่งยกมือไหว้แต่สายตากับจ้องเรียวขาขาวนวล จนคุณหญิงนุชนาถสยิวกับสายตาที่จ้องมา แต่ก็ทำเฉยๆ
..สวัสดีค่ะลุง..ลุงเออ..
..มันชื่อมิ่งครับ..เป็นเพื่อนผมเองครับไม่ได้เจอกันนานแล้วครับ..
..หรอ..เออ..คุณค่ะลงมือปลูกกันเลยดีกว่าค่ะจะได้เสร็จไวๆ..
..เออ..คุณปลูกไปก่อนนะเดี๋ยวผมไปเอาไม้ประดับสี่ต้นนั้นก่อน..
..แต่ต้นมันใหญ่นะค่ะ..คุณจะยกไหวหรือเปล่า..
..ผมจะเอาลุงอ่ำไปช่วยยก..คุณปลูกไปเรื่อยๆก่อนนะ..
..ค่ะ..
..เออ..มิ่ง..เองก็อยู่ช่วยคุณหญิงปลูกดอกไม้ก่อนก็ได้..เดี๋ยวข้ามาค่อยคุยกันต่อ..
..เออๆ..ได้ๆ..

แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไปโดยมีเฒ่าอ่ำนั่งไปด้วย ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็ปลูกดอกไม้ไปโดยมีเฒ่ามิ่งคอยช่วยยกดอกไม้มาให้ แต่สายตาเฒ่ามิ่งกับจ้องมองโหนกนูนภายใต้กางเกงขาสั้นและมองเนินอกใต้คอเสื้อที่เว้าลึกของคุณหญิงนุชนาถ บางครั้งคุณหญิงเงยหน้าขึ้นมาก็เจอสายตาที่หื่นๆของเฒ่ามิ่งที่มองนมและโหนกนูนของเธอ มันทำให้เธอตื่นเต้นอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

เธอจึงไม่ได้ต่อว่าเฒ่ามิ่งที่มองเธอหื่นๆแบบนั้น เฒ่ามิ่งเห็นคุณหญิงเงียบไม่ว่าอะไรยิ่งทำให้มันมีความหวังขึ้นมาและกล้าที่จะพูดคุยกับ คุณหญิงนุชนาถมากขึ้น
..ไอ้อ่ำนี่มันโชคดีนะครับ..
..โชคดีอย่างไงหรอลุง..
..โชคดีที่มีเจ้านายสวยๆเซ็กซ์ซี่ๆแบบคุณหญิงนะสิครับ..
..แหม..ลุงเล่นชมกันแบบนี้ก็เขินแย่สิค่ะ..
..จริงๆนะครับ..คุณหญิงทั้งสวยทั้งเซ็กซ์ซี่สมส่วนไปหมด..
..นี่ลุงดูนุชทุกสัดส่วนแล้วหรือเนี้ย..
..ก็หุ่นคุณหญิงดีอย่างนี้ ใครๆก็ต้องดูทั้งนั้นละครับ..
..ดูแล้วเป็นไงบ้างละลุง..
คุณหญิงนุชนาถถามยั่วเฒ่ามิ่งเพราะตอนนี้เธอเองก็เริ่มเสียวในร่องหลืบจนน้ำเยิ้มเต็มร่องแล้ว
..ก็ไม่เป็นไงหรอกครับ..เป็นแค่นี้เองครับ..
คุณหญิงนุชนาถปลูกดอกไม้เสร็จพอดี ก็เงยหน้าขึ้นไปมองเห็นควยเฒ่ามิ่งที่โด่ตุงอยู่ในกางเกงแสดงว่าใหญ่น่าดู เธอจึงรีบก้มหน้า
..บ้าลุง..ทำอะไรเนี้ย..
..ก็คุณหญิงทำให้มันเป็นแบบนี้นี่ครับ..
..บ้า..ไม่เอาแล้วไปล้างมือในบ้านดีกว่า..

คุณหญิงนุชนาถเดินเข้าบ้านไป เฒ่ามิ่งก็เดินตามเข้าไป คุณหญิงเปิดน้ำและหยิบสายยางจะล้างมือ
เฒ่ามิ่งเห็นได้โอกาสจึงรุกใส่คุณหญิงนุชนาถเข้าไปอีก
..ให้ลุงถือสายยางให้นะครับ..
แต่สายตามองลอดคอเสื้อเข้าไปมองเต้าอวบที่ท้าทายสายตาเฒ่ามิ่งยิ่งนัก คุณหญิงก็ยื่นสายยางให้เฒ่ามิ่งและก้มลงล้างมือ
ทั้งที่รู้ว่าเฒ่ามิ่งมองนมของเธออยู่ เธอจึงเงยหน้ามามองเฒ่ามิ่งแล้วถามว่า
..มองพอหรือยังลุง..
..ยังครับ..ขาวนวลอย่างนี้ถ้าโดนลิ้นไอ้มิ่งรับรองคุณหญิงจะเสียวจนลืมไม่ลงเลยครับ..
..บ้าหรอลุง..พูดอะไรก็ไม่รู้..

คุณหญิงนุชนาถตอนนี้เสียวจนแทบระงับอารมณ์ไม่ไหว เพราะน้ำเงี่ยนเยิ้มออกมาเปียกกางเกงขาสั้นตัวบางแล้ว จนต้องเดินหนีบขาไปที่ป้อมยามข้างๆประตู เฒ่ามิ่งเห็นอาการคุณหญิงนุชนาถก็ดูออกว่าตอนนี้คุณหญิงคงเสียวเต็มที่แน่เลย เฒ่ามิ่งจึงรีบเดินตามเข้าไปใกล้ๆเอามือลูบไล้สะโพกกลมกลืนแล้วล้วงผ่านขอบกางเกงขาสั้นเข้าไปสัมผัสกับร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้ม และเอานิ้วแหย่ร่องหลืบไปตลอดทาง
..อุ้ย..ลุงอย่านะ..ทำอะไรเนี้ย...ซี๊ดๆ...ซี๊ด..
..จะช่วยอุดร่องน้ำให้คุณหญิงไงครับ..แต่เหมือนมันยิ่งไหลนะครับเนี้ย..

เฒ่ามิ่งยัดนิ้วกลางเข้าไปจนสุดแล้วควานไปทั่วร่องหลืบคุณหญิงนุชนาถเสียวสุดๆ แล้วจึงรีบเดินมานั่งที่เก้าอี้ในป้อมยาม
เฒ่ามิ่งรีบตามติดมานั่งยองๆอยู่ข้างหน้าคุณหญิงนุชนาถ แล้วซุกหน้าลงไปไซ้รที่เนินหีคุณหญิงนุชนาถทันที
..อุ๊ยๆ..ลุง..จะทำอะไรเนี้ย...ซี๊ดๆ..อย่านะ...อุ๊ยๆ...บอกว่าอย่า...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...ลุงอย่า..เลียตรงนั้น...ซี๊ดๆ...มันเสียวๆ....
อุ๊ยๆ...ลุง...อย่า...ลุง....เดี๋ยวคุณกำธร..มา...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...

เฒ่ามิ่งไม่สนใจเสียงร้องห้ามของคุณหญิงนุชนาถแม้แต่น้อย กับเอามือจับขอบกางเกงขาสั้นของคุณหญิงนุชนาถเอาไปไว้ข้างๆ แล้วซุกหน้าลงไปเลียแตดและดูดเม้มอย่างเมามันส์
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....อุ๊ยๆ.....พอแล้ว.....ซี๊ดๆ.....อย่า....ลุง....หยุดเถอะ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงจ๋า....เสียวแตด.....อุ๊ยๆ.....พอ....พอแล้ว.....ลุง....
ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อย่า......อุ๊ยๆ...อย่า....อย่าๆ....อุ๊ยๆ...
คุณหญิงนุชนาถร้องห้ามเฒ่ามิ่ง แต่ก็แอ่นหีให้เฒ่ามิ่งดูดเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ลุง...พอ...แล้ว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุงจ๋า....เสียว....อุ๊ยๆ.....ลุง....ลุง..คุณกำธรมาแล้ว..

ก่อนที่ทุกอย่างจะดำเนินต่อไป คุณกำธรก็ขับรถเอาต้นไม้มาพร้อมกับเฒ่าอ่ำ คุณหญิงนุชนาถจึงลุกขึ้นยืนอย่างเสียดาย
เฒ่ามิ่งก็ค่อยๆลุกขึ้นตามมาแต่มือยังลูบไล้อยู่ที่สะโพกคุณหญิงนุชนาถ
..ลุงปล่อยได้แล้วไปหาสองคนนั่นกันเถอะ..
..เดี๋ยวสิครับ..คุณหญิงเสียวมั๊ยครับ..
..อือ..ก็เสียว..
..ถ้างั้นคืนนี้คุณหญิงอย่าล๊อคประตูบ้านนะครับ..เดี๋ยวไอ้มิ่งจะเย็ดคุณหญิงให้ลืมควยคนอื่นเลยครับ..
..บ้า..พูดอะไรน่ะลุง..
..ผมพูดจริงนะครับ..ถ้าคุณหญิงอยากเสียวสุดๆอย่าล๊อคประตูนะครับ..

คุณหญิงนุชนาถไม่ตอบได้แต่เดินยิ้มๆ ออกไปหาคุณกำธรและเฒ่าอ่ำ ส่วนเฒ่ามิ่งก็เดินตามออกมาช้าๆๆอย่างมีหวังลึกๆ ..หึ..หึ..หึ..

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 30
biggun Posted: Aug 18 2006, 03:46 AM   

..เฮ้ย..มิ่งช่วยยกสิว่ะ..หนักเอาการเหมือนกัน..
..เออ.ก็ตั้งใจจะมาช่วยอยู่แล้ว..แค่สี่ต้นเอง..

เฒ่ามิ่งเข้าไปช่วยเฒ่าอ่ำและคุณกำธรยกต้นไม้เอาไปวางไว้ตามจุดที่คุณกำธรต้องการ และช่วยกันขยับปรับแต่งจนหน้าบ้านดูสวยงาม โดยมีคุณหญิงนุชนาถยืนดูอยู่ใกล้ๆ จนดวงอาทิตย์คล้อยต่ำลงไปมากทั้งสี่คนจึงเก็บของเข้าบ้าน
..เออ..คุณกำธรครับ ผมขออนุญาตเลี้ยงเหล้าเจ้ามิ่งสักขวดนะครับ..ไม่ได้เจอกันนานแล้วครับ..
..เอาเลยครับลุง..แล้วมีเหล้าหรือยังล่ะ..
..เดี๋ยวออกไปซื้อตรงปากซอยเอาครับ..
..หรอ..งั้นตามสบายเลยครับลุง..ผมคงต้องขอตัวอาบน้ำก่อนเพลียเหลือเกิน..

แล้วคุณกำธรก็ขับรถเข้าบ้านโดยมีคุณหญิงนุชนาถนั่งไปด้วย ส่วนเฒ่าอ่ำก็ชวนเฒ่ามิ่งเข้าไปนั่งในเรือนพักที่หลังสวน
แล้วหยิบกางเกงขาสั้นมาให้เฒ่ามิ่ง
..มิ่ง..เอ็งไปอาบน้ำก่อนเอากางเกงขาสั้นข้าใส่ก่อน..เดี๋ยวข้าออกไปซื้อเหล้าเดี๋ยวมา..
..เองออกไปซื้อที่ไหนวะ..
..ก็ตรงปากซอยโน้นแหล่ะ..
..เฮ้ย..ไกลเหมือนกัน..
..เออ..ไม่เป็นไร เองไปอาบน้ำซะเดี๋ยวเข้ามา..
..เออๆได้..เองไปเถอะ..

แล้วเฒ่าอ่ำก็เดินออกไปซื้อเหล้าแม้จะไกลหน่อยก็ตาม เพราะอยากคุยกับเฒ่ามิ่งเกลอเก่าที่ไม่ได้เจอกันมานาน ส่วนเฒ่ามิ่งเข้าไปอาบน้ำเสร็จแล้วก็ใส่กางเกงขาสั้นตัวเดียวโดยไม่ใส่เสื้อออกมานั่งรอเฒ่าอ่ำ ที่โต๊ะหินอ่อนตรงซุ้มไม้เลื้อยหน้าบ้าน เฒ่ามิ่งนั่งคิดถึงเหตุการณ์ที่เกิดระหว่างแกกับคุณหญิงนุชนาถ มันชั่งเร้าใจเหลือเกิน
..ทำอย่างไรจะมีโอกาสแบบนั้นอีกนะ..
ระหว่างที่เฒ่ามิ่งนั่งคิดเพลินๆคุณหญิงนุชนาถก็เดินมาเรียกเฒ่าอ่ำที่หน้าบ้าน
..ลุงอ่ำ..ลุงอ่ำ..
..ไอ้อ่ำมันไปซื้อเหล้าครับ..คุณหญิง..
..อ้าว..ไปซื้อแล้วหรอ..คุณกำธรให้เอาเหล้ามาให้เนี้ย..
..ให้ผมไว้ก็ได้ครับ..

เฒ่ามิ่งเอื้อมมือไปรับขวดเหล้าแต่สายตาหื่นกามจ้องมองไปทั่วเรือนร่างคุณหญิงนุชนาถอย่างหื่นกระหาย คุณหญิงนุชนาถก็อ่านสายตาเฒ่ามิ่งออก แต่ก็ปล่อยเฒ่ามิ่งแทะโลมเพราะเธอเองก็รู้สึกเสียวและตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก เธอจึงยื่นเหล้าให้กับเฒ่ามิ่ง
..งั้นลุงรับเอาไว้ก็แล้วกัน..
เธอพูดพร้อมกับหันหลังจะเดินกลับ เฒ่ามิ่งจึงรีบเอ่ยชวน
..คุณหญิงไม่นั่งคุยกันก่อนหรือครับ..
คุณหญิงนุชนาถหันมายิ้ม
..ไม่ล่ะค่ะลุง..นุชยังไม่ได้อาบน้ำเลย..
..แต่คุณหญิงก็ยังหอมอยู่นี่ครับ..
..ลุงได้กลิ่นนุชด้วยหรือค่ะ..
..ได้สิครับ..กลิ่นคุณหญิงชั่งหอมเร้าใจแถมน้ำเงี่ยนก็อร่อยจนลุงอยากดูดเลียอีกหลายๆที..
..บ้าหรอลุง..อย่าพูดให้ใครได้ยินนะ..
..ลุงไม่พูดหรอกครับ..แต่ลุงขอดูดแตดคุณหญิงอีกครั้งได้มั๊ยครับ..

คุณหญิงนุชนาถยืนหนิบขานิ่งเพราะเธอเองก็อารมณ์ค้างเพราะลิ้นเฒ่ามิ่งมาจากเมื่อเย็นเช่นกัน เฒ่ามิ่งมองอาการคุณหญิงออก จึงลุกไปดึงมือคุณหญิงเข้ามานั่งใกล้ๆพร้อมกับเอามือบี้ขยำสองเต้าอวบทันที คุณหญิงก็ดิ้นและปัดป้องแต่ก็ค่อยๆ อ่อนระทวย อยู่ในวงแขนของเฒ่ามิ่ง เฒ่ามิ่งก็กอดจูบซุกไซ้รไปทั่วเรือนร่างคุณหญิงและมาหยุดตรงโหนกนูน

เฒ่ามิ่งทั้งดูดทั้งเลียทั้งที่มีกางเกงขาสั้นตัวบางของคุณหญิงยังไม่ได้ถอด เฒ่ามิ่งดูดเลียร่องหีและบี้ขยำเต้าอวบอย่างรุนแรงและหื่นกระหาย คุณหญิงนุชนาถก็เสียวและตื่นเต้นกับการกระทำของเฒ่ามิ่งจึงแอ่นหีให้เฒ่ามิ่งดูดเลียได้ถนัดยิ่งขึ้น
..ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง.....ทำไม....รุนแรงจัง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....แรงดี......ลุง......อุ๊ยๆ....บี้นมแรงๆๆ.....ลุง......
อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ดูดแตด.....แรงๆ.....อุ๊ยๆ....นุชไม่เคย....รู้สึกอย่างนี้....มาก่อนเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
แรงๆ......ซี๊ดๆ......แรงๆ......ลุงจ๋า.....เสียวๆ......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.......เสียวหี.....อุ๊ยๆ.....ลุง....เย็ดนุชเถอะ.....เร็วลุง.....
นุชเงี่ยน.....ลุง.....ย็ดนุชเร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....

เฒ่ามิ่งลุกขึ้นจับคุณหญิงนุชนาถโก้งโค้งหันหน้าไปทางหน้าบ้าน แล้วยกขาข้างหนึ่งเหยียบเก้าอี้หินอ่อนไว้ จับขอบกางเกงขาสั้นหลบไว้ข้างๆ เผยให้เห็นร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มเพราะเธอไม่ได้ใส่กางเกงในตั้งแต่เมื่อเย็นแล้ว เฒ่ามิ่งจึงควักควยออกมาจ่อที่ร่องเสียวแล้วค่อยๆกดเข้าไปทีละน้อยๆ
..อุยๆ.....เบาๆลุง....อุยๆ.....คับแน่นจังเลยลุง....เบาๆก่อนนะ...ซี๊ดๆ...อุยๆ...ค่อยๆ...อุยๆ....ควยลุง...ใหญ่จัง....คับหีไปหมดแล้ว.....อุยๆ..
...กึก... ..ซี๊ดๆ.....อุยๆ.....ชนมดลูกเลยลุง....อุยๆ.....เข้าหมดหรือยังลุง..
..ยังครับ..เหลืออีกนิ้วกว่าๆ..
..โอ้โอ้..ทำไมควยลุงทั้งใหญ่ทั้งยาวอย่างนี้ล่ะ..
..ควยใหญ่ๆยาวๆอย่างนี้สิครับ..ถึงจะสูสีกับหีคุณหญิง..หีคุณหญิงก็เล็กซะเมื่อไหร่ล่ะครับ..

เฒ่ามิ่งเริ่มกระเด้าควยเข้าออกช้าๆคุณหญิงนุชนาถก็ส่ายหีร่อนตามควยเฒ่ามิ่ง
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ช้าๆ.....ลุง......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เม็ดมุก....มันครุด.....แตด....ดีเหลือเกิน....ลุง......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....
มันเหมือน....มีอะไรขูดเขี่ย....ข้างในก็ไม่รู้ลุง......ทั้งคันทั้งเสียว.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ทั้งคัน.....ทั้งเสียว.....
ในรูเหลือเกิน.....ลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.......ซี๊ดๆ..
..เสียวดีมั๊ยครับคุณหญิง..
..ซี๊ดๆ..เสียวสุดๆเลยลุง..ควยลุงทำไมเย็ดอร่อยจังเลย..
..จะไม่อร่อยหีได้ไงครับ..ควยผมมีทั้งมุกมีทั้งแส้หางม้าแถมผ่าเบ็นซ์อีก รับรองคุณหญิงเรียกหาแต่ควยของผม..
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เอาเลยลุง....นุชเป็นของลุงแล้ว....อยากจะเย็ด.....อยากจะทำอะไรก็ทำเลยลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....นุชไม่เคย....เสียวหีอย่างนี้...
..อุ๊ยๆ.....มาก่อนเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อร่อยหี.....ลุง....นุชเสียว.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เสียวจัง....ลุง....อุ๊ยๆ......กระเด้าแรงๆ....
ก็ได้ลุง....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...

เฒ่ามิ่งเริ่มกระเด้าเร็วขึ้นๆ คุณหญิงนุชนาถไม่เคยเสียวหีสุดๆอย่างนี้มาก่อน จึงส่ายร่อนหีรับการกระเด้าของเฒ่ามิ่ง อย่างเมามันส์ในอารมณ์ แล้วก็หันหน้ามาดูดปากดูดลิ้นกับเฒ่ามิ่งอย่างดูดดื่ม เฒ่ามิ่งก็รู้สึกสะใจที่ระดับคุณหญิงนุชนาถ มาดูดปากแลกลิ้นกับคนต่ำๆอย่างมันแถมร้องให้มันกระแทกร่องหีอย่างลืมอาย
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....เย็ดแรงๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เสียวหี......อะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ......ทั้งเสียว......ทั้งคัน.....ในรูเนี้ยลุง......
อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....มุกก็โดน.....แตด.....อุ๊ยๆ.....เสียว......อร่อยอะไร......อย่างนี้.......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ......แรงๆลุง......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......
ลุงมิ่งจ๋า......เย็ดมันส์......อะไรอย่างนี้......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุงมิ่งจ๋า......เย็ดนุชแรงๆๆ......นุชเสียว.......อุ๊ยๆ.......อุ๊ยๆ.....แรงๆ....
อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......แรงๆๆ.....ลุง......เสียวดีจัง......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุงมิ่งจ๋า.....เร็วๆ.....ลุง......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......เย็ดแรงๆ.....อุ๊ยๆ......
เร็วๆๆ......ซี๊ดๆ.....เร็วๆ.....ลุง....นุช.....อุ๊ยๆ......นุช......น้ำจะ.....แตกแล้ว.....ลุง......อุ๊ยๆ.....เร็วๆๆ.....ลุงมิ่งจ๋า.....เร็วๆๆ......อุ๊ยๆ.....
เสียวหี.....อุ๊ยๆ......ลุง....นุช.....ไม่.....ไหว.....แล้ว....อุ๊ยๆ.....ลุงมิ่งจ๋า.....นุช.....น้ำ.....แต....แตก.....แล้ว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...

คุณหญิงนุชนาถปล่อยน้ำเงี่ยนออกมามากมายอย่างที่ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน ในร่องหลืบขมิบน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมควยเฒ่ามิ่ง จนเป็นมันวาว แล้วยังไหลย้อยลงมาที่ขาอย่างมากมาย เฒ่ามิ่งกระเด้าควยช้าๆอีกสิบกว่าครั้งจึงหยุดกดอัดควยแช่คาไว้ในรูหี คุณหญิงนุชนาถแล้วเอื้อมมือไปขยำสองเต้าอวบและจูบซุกไซ้รไปทั่วซอกคอขาวนวล คุณหญิงนุชนาถก็หันหน้ามาดูดปากแลกลิ้น กับเฒ่ามิ่งอย่างดูดดื่ม แล้วเฒ่ามิ่งก็นั่งลงที่เก้าอี้หินอ่อนโดยดึงคุณหญิงนุชนาถให้นั่งลงบนตักของแกโดยที่ควยยังแข็งคาอยู่ในร่องหลืบ เฒ่ามิ่งกอดจูบซุกไซ้รไปทั่วแผ่นหลังคุณหญิงนุชนาถ มือข้างหนึ่งก็บีบขยำนม ส่วนอีกข้างหนึ่งก็บี้ติ่งแตดทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวจนเอวร่อน
..ซี๊ดๆ....ลุงนุชเสียว....อุ๊ยๆ....ลุงนุชเริ่มเงี่ยนอีกแล้ว..
..เงี่ยนก็กระเด้าลงมาเลยครับคุณหญิง..ควยลุงมันรออยู่แล้ว..

คุณหญิงนุชนาถเริ่มกระเด้าหีใส่ควยช้าๆเนิบๆ เฒ่ามิ่งก็บี้แตดขยำนมอย่างสนุกมือ พร้อมกับเด้งควยสวนรับหีคุณหญิงนุชนาถเป็นจังหวะๆ
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ดีเหลือเกินลุงมิ่งจ๋านุชทั้งเสียวทั้งคันในร่องหีแส้หางม้าของลุงทำนุชเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว..
..มันทำให้คุณหญิงเสียวอย่างนี้..คุณหญิงต้องให้มันเย็ดหีคุณหญิงบ่อยๆนะครับ..
..ได้สิจ๊ะ..ถ้าลุงเงี่ยนเมื่อไหร่ก็มาเย็ดนุชได้ทุกเวลาเลย..
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ....
...จริงๆนะครับ....
..ก็จริงสิจ๊ะ..ควยเย็ดมันส์อย่างนี้มาเย็ดนุชทุกวันก็ได้..เย็ดมันส์กว่าควยผัวนุชอีก...ซี๊ดๆ...ซี๊ดๆ...
..ถ้างั้นคุณหญิงก็เป็นเมียไอ้มิ่งคนนี้แล้วใช่มั๊ยครับ..
..แล้วลุงอยากเป็นผัวนุชหรือเปล่าล่ะค่ะ..
..อยากสิครับ..จากนี้ไปคุณหญิงเป็นเมียไอ้มิ่งคนนี้แล้วนะครับ..
..จ๊ะ..ผัวจ๋า...อุ๊ยๆ....เสียวอีกแล้ว....อุ้ย..ผัวจ๋า..ลุงอ่ำเดินมาโน้นแล้วอย่าให้ลุงอ่ำรู้นะจ๊ะเดี๋ยวจะหาโอกาสเย็ดกับนุชยาก..
..งั้นเมียลงมานั่งตรงนี้ก่อนนะเดี๋ยวไอ้อ่ำมันจะสงสัย..

คุณหญิงนุชนาถลุกขึ้นจากควยเฒ่ามิ่งอย่างเสียดายเพราะเธอกำลังเสียวอยู่ทีเดียว เธอนึกในใจเฒ่าอ่ำไม่น่ารีบมาเลยคนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม
คุณหญิงนุชนาถลงจากตักเฒ่ามิ่งมานั่งข้างๆใกล้ๆเฒ่ามิ่ง เฒ่าอ่ำก็เดินมาถึงพอดี เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงนุชนาถนั่งคุยอยู่กับไอ้มิ่งจึงถามว่า
..อ้าว..คุณหญิงมานานแล้วหรือครับ..
..พึ่งมาจ๊ะ..คุณกำธรให้เอาเหล้ามาให้ก็พอดีว่าจะกลับพอดี..
..นั่งคุยเป็นเพื่อนไอ้มิ่งก่อนก็ได้ครับเดี๋ยวลุงขอไปอาบน้ำก่อนครับ..เหนียวตัวเหลือเกิน..มิ่งนี่กับแกล้มน้ำแข็งถ้วยอยู่ในตู้นะ..
..เออๆ...เองไปอาบน้ำเถอะเดี๋ยวข้าจัดการเอง..

เฒ่าอ่ำเดินเข้าบ้านไปอาบน้ำ เฒ่ามิ่งก็เอาน้ำแข็งใส่กระติกเอากับแกล้มใส่ถ้วยโดยมีคุณหญิงนุชนาถค่อยช่วยอยู่
เฒ่ามิ่งจัดการทุกอย่างเสร็จแล้วก็มองไปในบ้านเฒ่าอ่ำยังอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ เฒ่ามิ่งจึงเดินเข้าไปกอดจูบคุณหญิงนุชนาถ
ซึ่งคุณหญิงนุชนาถก็จูบตอบก่อนจะบอกกับเฒ่ามิ่งว่า
..นุชต้องกลับแล้วลุง..
เฒ่ามิ่งยังกอดคุณหญิงนุชนาถอยูในอ้อมกอด
..จะกลับแล้วหรือจ๊ะเมียจ๋า ควยผัวยังน้ำไม่แตกเลยนะ..
..ก็จะให้นุชทำอย่างไรล่ะค่ะ...ก็ลุงอ่ำมาแล้วนุชไม่อยากให้ใครรู้นะเดี๋ยวจะอด..
..งั้นคืนนี้เดี๋ยวผัวเข้าไปหานะจ๊ะ..
..อุ้ย..จะเข้าไปได้ไงล่ะ ลุงอ่ำก็อยู่คุณกำธรก็อยู่..
..ไอ้อ่ำเดี๋ยวมันก็หลับแล้ว..ว่าแต่เมียจะลงมาได้หรือเปล่าจ๊ะ..
..ก็ไม่รู้เหมือนกัน..
..ไม่อยากเย็ดกับผัวคนนี้แล้วหรือจ๊ะ..
เฒ่ามิ่งพูดพร้อมกับขยำสองเต้าอวบไปด้วย
..อยากสิจ๊ะ..เมียก็เงี่ยนจะแย่อยู่แล้วเนี้ย..
..งั้นก็ต้องลงมาให้ผัวเย็ดนะจ๊ะ..
..เมียจะพยายามล่ะกันนะ..เมียจะเปิดประตูหลังตรงห้องครัวไว้นะจ๊ะ..
..อย่างงั้นสิจ๊ะเมียของผัว..เดี๋ยวผัวจะรออยู่ในห้องครัวนะจ๊ะ..
..จ๊ะ..เมียไปก่อนนะจ๊ะ..
..มาให้ผัวชื่นใจสักทีก่อนไปนะจ๊ะ..

เฒ่ามิ่งจูบปากกับคุณหญิงนุชนาถอย่างดูดดื่มก่อนจะปล่อยให้คุณหญิงนุชนาถกลับเข้าบ้านไป
...หึ....หึ....หึ....สบายกูล่ะว่ะมีหีให้กูเย็ดสบายควยล่ะทีนี้...หึ....หึ...
..เฮ้ย..ไอ้อ่ำเร็วหน่อยสิวะ..เดี๋ยวกูเมาก่อนนะโว้ย..
เฒ่ามิ่งชงเหล้าผสมยานอนหลับไว้คอยเฒ่าอ่ำอยู่แล้ว
....หึ....หึ.....รีบๆมากินเข้าไอ้อ่ำจะได้หลับสบายๆ..กูจะได้ไปเย็ดหีอีคุณหญิงให้มันส์ควยหน่อย....หึ.....หึ.....หึ...

---------------

Seraphia13

tacklove

แหม่คุณหญิงอะไรจะไวไฟปานนั้น ลุงมิ่งนี่ก็ เก่งนะเนี่ย

swss2511

คุณหญิงเจอดุ้นใหม่ใหญ่กว่าเดิมถึงกับลืมดุ้นเก่าไปเลย

hanabombam

คุณนายนุชโดนเฒ่ามิ่งเป็นคนแรกถึงกับเรียกผัวเรียกเมียกันเลยทีเดียว

series120