ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 31-36

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 24, 2017, 04:50:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ตอนที่ 31
biggun Posted: Aug 20 2006, 03:12 AM   

เฒ่าอ่ำอาบน้ำเสร็จก็ออกมานั่งดื่มเหล้ากับเฒ่ามิ่ง เฒ่าอ่ำก็คุยถึงความหลังครั้งที่อยู่ในคุกอย่างออกรส เฒ่ามิ่งก็..เออ..ออ...ไปตามเรื่องพร้อมกับชวนเฒ่าอ่ำดื่ม เฒ่าอ่ำก็ดื่มหมดเป็นแก้วๆและคุยฟุ้งอย่างสนุกปาก เฒ่ามิ่งก็ชงเหล้าผสมยานอนหลับที่อยู่ในแหวนให้เฒ่าอ่ำดื่มทีละน้อยๆ จนเฒ่าอ่ำค่อยๆฟุบหลับไป เฒ่ามิ่งมองไปทางบ้านใหญ่
...หึ รอเดี๋ยวนะเมียจ๋าเดี๋ยวจะเย็ดให้ร่อนไม่..หยุดเลย...หึ....หึ...

เฒ่ามิ่งพยุงร่างเฒ่าอ่ำที่หลับไม่รู้เรื่องเอาไปนอนในห้องนอนเสร็จ ก็ออกมาเก็บของที่เหลือเข้าไปไว้ในบ้าน และเทเหล้าที่เหลือทิ้งแล้วเดินไปที่บ้านใหญ่ทันที

ส่วนคุณหญิงนุชนาถหลังจากที่แยกกับเฒ่ามิ่งมาแล้วก็เข้าบ้านมาอาบน้ำอาบท่าเสร็จ แล้วก็เดินลงมาหาคุณกำธรที่ห้องทำงานของคุณกำธร พอเปิดประตูเข้ามาก็เห็นคุณกำธรนั่งนวดขมับอยู่ที่โต๊ะทำงาน
..คุณ..เป็นไรหรือเปล่าค่ะ..
..อืม...รู้สึกปวดหัวนิดหน่อยน่ะ..
..งั้นเดี๋ยวนุชไปเอายาแก้ปวดมาให้นะค่ะ..
..ครับ..ขอบคุณมาก..

คุณหญิงนุชนาถเอายาแก้ปวดมาให้คุณกำธรสองเม็ด คุณกำธรก็ทานยาเสร็จแล้วก็ขอตัวขึ้นนอน คุณหญิงนุชนาถก็เดินตามขึ้นไปและจัดที่นอนให้ คุณกำธรล้มตัวลงนอน คุณหญิงนุชนาถก็ขอตัวลงมาดูทีวีข้างล่าง
..คุณนอนนะค่ะ..นุชขอไปดูละครนะค่ะ..
..ครับตามสบายเถอะครับ..ผมขอนอนก่อนละกัน..
..ค่ะ..

แล้วคุณหญิงนุชนาถก็ดับไฟในห้อนนอนแล้วลงมาดูทีวีในห้องข้างล่าง สักพักคุณหญิงนุชนาถก็เดินขึ้นไปดูคุณกำธร เห็นคุณกำธรหลับสนิท ก็เดินลงมาและเดินตรงไปที่ห้องครัวทันที คุณหญิงเปิดประตูเข้าไปในห้องครัวภายในห้องครัวมืดสลัวๆ มีเพียงแสงไฟจากข้างนอกที่ลอดเข้ามา ทางกระจกช่องระบายลม คุณหญิงนุชนาถหันไปปิดประตู เฒ่ามิ่งที่รออยู่แล้วก็เข้าสวมกอดด้านหลังทันที
..อุ้ย..
...ตกใจหรือ..จ๊ะเมียจ๋า..มาเดี๋ยวผัวคนนี้จะปลอบขวัญให้..

เฒ่ามิ่งกอดจูบลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างคุณหญิงนุชนาถอย่างเมามันส์ ร่างคุณหญิงนุชนาถก็อ่อนระทวยอยู่ในอ้อมแขนของเฒ่ามิ่ง ปล่อยให้เฒ่ามิ่งซุกไซ้รขยำขยี้อย่างสะใจ
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ....เบาๆก็ได้ลุงมิ่ง..เดี๋ยวนุชก็ช้ำไปทั้งตัวหรอก....จ๊วบ....อืม.....ซู๊ดๆๆ....เบาๆ จะไปมันส์อะไรล่ะจ๊ะเมียจ๋ามันต้องแรงๆ...
..แพล๊บๆๆ....อืม..
เฒ่ามิ่งถอดชุดนอนคุณหญิงนุชนาถลงไปกองกับพื้น เผยให้เห็นเรือนร่างที่ขาวนวลตัดกับความมืดภายในห้อง
..อืม..ขาวเนียนไปทั้งตัวเลยแม่คุณเอ้ย..มาไอ้มิ่งจะเลียให้ทั่วเลย..แพล๊บๆๆ...จ๊วบๆ..
..อืมๆ..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..เสียว...อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งไซ้รซอกคอต่ำลงมาที่เต้าอวบทั้งสองที่หัวนมแข็งเป็นไต ฟ้องอารมณ์เงี่ยนคุณหญิงนุชนาถได้เป็นอย่างดี เฒ่ามิ่งก็ทั้งดูดทั้งเลียและขบเม้มเบาๆที่หัวนมจนคุณหญิงนุชนาถต้องแอ่นอกให้ด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..ดีลุง. ดี..อุ๊ยๆเม้มอีก....อุ๊ยๆ....เสียวจัง...ลุง..ซี๊ดๆ..ดูดเม้ม....แรงๆ.. ลุง. อุ๊ยๆ..อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งค่อยๆเลียต่ำลงมาเรื่อยๆผ่านท้องน้อยและมาหยุดที่โคกเนินที่มีหมอยอยู่พองาม เฒ่ามิ่งแหย่ลิ้นเข้าไปเลียควานในร่องหลืบ ที่มีน้ำเยิ้มอยู่เต็มร่อง เฒ่ามิ่งเลียควานไปทั่วร่องและดูดเม้มเม็ดแตดแรงๆอย่างเมามันส์ คุณหญิงนุชนาถก็ยืนตัวเกร็งด้วยความเสียว เฒ่ามิ่งเลียร่องหีเลยผ่านมาเลียง่ามตูด และแหย่ลิ้นเข้าไปในรูตูดสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหญิงนุชนาถจนต้องกดหัวเฒ่ามิ่งอัดกับตูดแน่น
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ลุงมิ่งจ๋า...นุชเสียว..อุ๊ยๆไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย...อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...ลุงมิ่งจ๋า....ลิ้นลุงสาก..ดีเหลือเกิน....
อุ๊ยๆนุช....ไม่เคยโดนเลียตูดมาก่อนเลย....ลุง.....เสียวอะไรอย่างนี้...ลุงมิ่งจ๋า....เลียเก่งจังเลย....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งเลียย้อนกลับมาที่ร่องหลืบสลับกับดูดเม็ดแตดและเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในร่องหลืบ แล้วกระแทกนิ้วอย่างช้าๆและค่อยๆเร็วขึ้นๆ  คุณหญิงนุชนาถก็ยืนเกร็งแอ่นหีให้เฒ่ามิ่งกระแทกนิ้วและดูดเม็ดแตดได้อย่างสะดวก
..ลุงมิ่งจ๋า..เสียวหี..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..ลุง..ดูดแตด..แรงๆ..ซี๊ดๆ..เม้มแรงๆ..ซี๊ดๆ..
คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีใส่หน้าเฒ่ามิ่งสี่ห้าครั้งแล้วก็กดหน้าเฒ่ามิ่งอัดกับหีแน่น
..ซี๊ดๆเสียวเหลือเกิน..ลุงจ๋า..ลิ้นลุงวิเศษอะไรอย่างนี้...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งลุกขึ้นมา โดยที่รอบๆปากและจมูกเลอะน้ำเงี่ยนเป็นมันวาว เฒ่ามิ่งแลบลิ้นเลียรอบๆริมฝีปากแล้วแลบลิ้นไปดูดปากกับคุณหญิงนุชนาถ คุณหญิงนุชนาถก็ดูดตอบอย่างดูดดื่ม เฒ่ามิ่งยกขาคุณหญิงนุชนาถขึ้น เหยียบเก้าอี้ข้างหนึ่งแล้วถอดกางเกงตัวเองลงไปกองกับพื้นแล้วจับควย ขนาดเก้านิ้วครึ่งแถมมีมุกแส้หางม้าและผ่าเบ็นซ์อีก ค่อยๆจ่อเข้าไปตรงกลางร่องเสียวแล้วกดเข้าไปที่น้อยๆจนปลายหัวบักเข้าไปชนมดลูก
...กึก...อุ้ยๆ..ชนมดลูกเลยลุง..อุ๊ยๆ..อย่าพึ่งกระเด้านะ..ลุงกดแช่ไว้ก่อนเสียวดีแบบนี้..ซี๊ดๆ..ซี๊ดๆ..
คุณหญิงนุชนาถกดคลึงส่าย ร่อนหีอัดกับควยเฒ่ามิ่งอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆทั้งคับทั้งเสียวเลยลุง..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..

คุณหญิงนุชนาถบดส่ายร่องหีอย่างสุดเสียวเพราะทั้งแส้หางม้าทั้งเบ็นซ์ของเฒ่ามิ่งขูดขีดเนื้อเยื้อในร่องหลืบของเธอ ทั้งคันทั้งเสียวอย่างที่เธอเองไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อน
..ซี๊ดๆ..ทำไมมันทั้งเสียวทั้งคันอย่างนี้หล่ะลุง..
..โดนแส้หางม้าก็เสียวก็คันแบบนี้แหละเมียจ๋า..ผัวก็เสียวควยจะแย่อยู่แล้ว..หีเมียฟิตดีจริงๆ..อาๆ..
เฒ่ามิ่งพูดไป ก็ค่อยๆกระเด้าควยไปด้วยช้าๆ
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..เสียวหี..เหลือเกิน..ลุงมิ่งจ๋า..อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งก็เสียวจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆ คุณหญิงนุชนาถก็เด้งรับควยเฒ่ามิ่งเป็นจังหวะๆ เฒ่ามิ่งกระเด้าอีกสี่ห้าที ก็ฉีดน้ำเงี่ยนใส่หีคุณหญิงนุชนาถจนหมดลำ แล้วกดควยอัดแช่ไว้ในหีอยู่อย่างนั้น
..ซี๊ดๆ.. คุณหญิงนุชนาถก็กอดเฒ่ามิ่งแน่น ....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ...

เฒ่ามิ่งก็เลียซอกคอ เลียรูหูคุณหญิงนุชนาถอย่างมีความสุข เฒ่ามิ่งค่อยๆนั่งลงบนเก้าอี้โดยไม่ให้ควยหลุดออกจากหี และให้คุณหญิงนุชนาถนั่งลงบนตักของแก เฒ่ามิ่งก็ฟอนเฟ้นดูดนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์ คุณหญิงนุชนาถก็แอ่นอก ให้เฒ่ามิ่งขยำขยี้อย่างเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ..ยังไม่หายเงี่ยนอีกหรือลุง..
..หีเย็ดมันส์อย่างนี้ให้ผัวเย็ดทั้งวันก็ไม่หายเงี่ยน..
..แหม..ปากดีนะจ๊ะกลัวจะเบื่อเมียซะก่อนนะสิ..
..หีเมียอวบใหญ่อย่างนี้ใครเบื่อก็โง่แล้ว..เมียจ๋าดูสิ..ควยผัวยังแข็งอยู่เลย..เย็ดต่อเลยนะเมียจ๋า..
..ก็เอาสิจ๊ะ..เมียก็เงี่ยนเหมือนกันยกนี้เดี๋ยวเมียแสดงเองนะจ๊ะ..
..เอาเลยเมียจ๋า..ขย่มให้เต็มที่เลยจ๊ะ..

คุณหญิงนุชนาถเริ่มยกบั้นเอวช้าๆ บางครั้งก็คลึงวนไปวนมาอย่างเสียวซ่าน เอามือจับบ่าเฒ่ามิ่งพร้อมกับแอ่นอกเชิดหน้ากัดเม้มริมฝีปากตัวเองและครางอย่างได้อารมณ์
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..ซี๊ดๆ..เสียวหี..เหลือเกินลุงมิ่งจ๋า..นุชชอบ..ควยลุงจังเลย...ลุงมิ่งจ๋า..ซี๊ดๆ..มาเย็ดนุช..บ่อยๆ..นะลุง..ควยลุงเย็ดมันส์เหลือเกิน..ซี๊ดๆ..
..ได้เลยเมียจ๋าผัวจะมาเย็ดเมียทุกวันเลย..

เฒ่ามิ่งดูดนมและบี้แตดคุณหญิงนุชนาถไปพร้อมกัน ยิ่งทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวมากขึ้น จึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆ เฒ่ามิ่งรู้ว่าคุณหญิงนุชนาถใกล้น้ำจะแตกแล้วจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น
..ซี๊ดๆ...ดีลุงดี..นุช..ใกล้อีกแล้ว..ลุง..อุ๊ยๆ..ไม่ไหว..แล้ว..แตก..แล้ว..
เฒ่ามิ่งก็เร่งกระเด้าและน้ำแตกใส่ร่องหีคุณหญิงนุชนาถจนเอ่อล้นไหลย้อยลงบนพื้น
..ซี๊ดๆ...อาๆ..

เฒ่ามิ่งอุ้มคุณหญิงนุชนาถมานั่งลงบนเก้าอี้เหมือนเดิมและกอดจูบคุณหญิงนุชนาถอย่างสะใจและคุณหญิงนุชนาถก็จูบตอบเพราะเธอพึงพอใจกับลีลาและท่อนควยของเฒ่ามิ่ง
..อุ๊ยๆ..ลุง นุชเสียวสุดๆเลย..ลุง..
..ลุงก็เหมือนกันครับ..หีคุณหญิงเย็ดมันส์จริง..
..ควยลุงก็ใช่ย่อยนี่..ค่ะ...แต่นุชชอบที่สุดเลยค่ะ..ควยลุงทำให้นุชเสียวที่สุดเลยค่ะ..
..ถ้าชอบ..เดี๋ยวเราเย็ดกันต่อเลยนะครับ..
..ไม่ดีมั้งลุง..ดึกแล้วนะนุชกลัวคุณกำธรจะตื่นเอาน่ะสิ..
..แล้วเมื่อไหร่ลุงจะมีโอกาสอย่างนี้อีกล่ะครับ..
..ลุงก็มาหาลุงอ่ำบ่อยๆสิ..
..ลุงมานอนค้างแบบนี้ได้มั้ยครับ..
..ก็แล้วแต่ลุงสิ..ถ้าลุงอยากนอน..ก็มาบอกลุงอ่ำสิ..
..แต่ลุงอยากนอนกับคุณหญิงนะครับ..
..แหมลุง..เอาไว้มีโอกาสล่ะกันลุง..แต่ตอนนี้กลับไปก่อนแล้วเดี๋ยวคุณกำธรจะตื่นเอา..
..ได้ครับ..คุณหญิง..เดี๋ยวผมไปนอนที่เรือนไอ้อ่ำนะครับ..
..จ๊ะลุง..

เฒ่ามิ่งเดินออกไปอย่างว่าง่ายเพราะมันรู้ว่าอย่างไรคุณหญิงนุชนาถก็เหมือนลูกไก่ของมันอยู่แล้ว
ส่วนคุณหญิงนุชนาถก็ใส่ชุดนอนและขึ้นห้อนนอนทันที
...หึ....หึ...อีคุณหญิงเอ๋ย...อีกสองสามวันเถอะในร่องหีจะคันจนต้องเรียกหาควยไอ้มิ่งคนนี้...ฮ่า...ฮ่า...

รุ่งเช้าขึ้นมา เฒ่าอ่ำตื่นขึ้นมาก็เห็นเฒ่ามิ่งนอนอยู่ที่พื้นห้อง เฒ่าอ่ำก็ลุกดูนาฬิกาเกือบๆแปดโมงเช้า เฒ่าอ่ำจึงรีบลุกออกไปรดน้ำต้นไม้ ปล่อยให้เฒ่ามิ่งนอนหลับต่อไป เฒ่าอ่ำรดน้ำต้นไม้เสร็จก็สิบโมงกว่าๆ จึงเข้ามาบ้านพักเห็นเฒ่ามิ่งกำลังล้างหน้าอยู่ก็ทักว่า
..เฮ้ย..มิ่งเดี๋ยวกินข้าวกันก่อนนะโว้ย..
..เออ..ตามสบายเลย..อ่ำเอาไว้วันหน้าก็แล้วกัน..วันนี้ขอตัวก่อนละกัน..เมื่อคืนเมาหนักไปหน่อยวะ..
..เอางั้นหรอ..ข้าเองก็ว่าจะนอนสักพักเหมือนกันเพลียๆอย่างไงไม่รู้..
..เออๆ..เองนอนเถอะ..ข้าไปก่อนละกันเดี๋ยววันหน้าจะมาใหม่..
..เออๆ..เองจะมาหาข้าวันไหนก็ได้..เจ้านายข้าเค้าใจดีวะ..
..งั้นข้าไปก่อนนะโว้ย..
..เออๆ..

เฒ่ามิ่งเดินออกมาจากเรือนเฒ่าอ่ำ ส่วนเฒ่าอ่ำก็เข้านอนในบ้านต่อ เฒ่ามิ่งเดินผ่านหน้าบ้านเห็นคุณหญิงนุชนาถ นอนอ่านหนังสืออยู่ใต้ซุ้มไม้เลื้อย เฒ่ามิ่งมองซ้ายมองขวาไม่เห็นมีใครจึงเดินเข้าไปหาคุณหญิงนุชนาถ
...ทำอะไรอยู่ครับคุณหญิง..
..อุ้ย..ลุงมิ่งมีใครเห็นหรือเปล่าค่ะที่มาหานุชเนี้ย..
..ก็ไม่เห็นมีใครอยู่นี่ครับ..
..แล้วลุงอ่ำล่ะ..
..ไอ้อ่ำมันง่วงเข้านอนไปแล้ว..
..แล้วคุณหญิงเป็นไงบ้างครับ..
..จะเป็นไงล่ะค่ะก็ระบมนะสิค่ะ..บวมเป่งเลยล่ะ..
..ให้ลุงดูหน่อยสิครับ..
..จะบ้าหรือลุง..เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้าหรอก..
..ไม่มีใครหรอกครับ..แล้วซุ้มไม้นี่ก็บังเราไว้อย่างดีแล้วครับ..

เฒ่ามิ่งเข้าไปนั่งใกล้ๆคุณหญิงนุชนาถแล้วเปิดกระโปรงออก คุณหญิงนุชนาถก็ไม่ว่าอะไร เฒ่ามิ่งเห็นหีคุณหญิงนุชนาถบวมๆจึงเอานิ้วไปสกิดติ่งแตดเบาๆ
..อุ้ย..ลุงอย่าสิ..นุชยังเจ็บอยู่เลย..
..แล้วข้างในร่องนี่เป็นอย่างไรบ้างครับ..
..มันคันจังเลยลุง..คันยุบยิบๆในร่องเนี้ย..น้ำก็เยิ้มตลอดเลย..
เฒ่ามิ่งหยุดสกิดติ่งแตดแล้วแหย่นิ้วกลางเข้าไปในร่องเสียวคุณหญิงนุชนาถจนสุดนิ้ว
..ซี๊ดๆ..อุยๆ..ลุงมันยังเจ็บอยู่นะเบาๆ..ลุง..อุยๆ..
..ใหม่ๆก็แบบนี้แหละครับ..ต่อไปจะมีแต่เสียวอย่างเดียว..
..แต่ตอนนี้นุชยังเจ็บอยู่เลย..ลุงพอเถอะ..

เฒ่ามิ่งชักนิ้วออกจากร่องเสียวคุณหญิงนุชนาถโดยมีน้ำเงี่ยนติดเต็มนิ้วมือ เฒ่ามิ่งดูดน้ำเงี่ยนที่ติดนิ้วจนหมด โดยมีคุณหญิง นั่งมองอย่างอายๆ
..ทำอะไรนะลุง..บ้าจังเลยลุงเนี้ย..
..น้ำหีคุณหญิงหวานอร่อยที่สุดเลยครับ..
..บ้าลุงพูดอะไรก็ไม่รู้..  คุณหญิงนุชนาถยิ้มอายๆ
..ลุงไปก่อนนะครับ..แล้ววันหน้าลุงจะมาชิมอีกนะครับ..
..ก็แล้วแต่ลุงสิค่ะ..
..แต่ก่อนที่ลุงจะไปคุณหญิงต้องมัดจำไว้ก่อนนะครับ..
..มัดจำอย่างไงลุง..
..ก็ดูดมันหน่อยสิครับ..
เฒ่ามิ่งลุกขึ้นยืนแล้วควักควยออกมาจ่อที่ปากคุณหญิงนุชนาถทันที
..ทำอะไรน่ะลุงเดี๋ยวมีใครมาเห็นหรอก..
..ไม่มีหรอกครับ..
..ดูดมันหน่อยสิครับ..

คุณหญิงนุชนาถมองดูรอบๆไม่เห็นมีใคร จึงคว้าควยเข้าปากดูดและเลียแรงๆหลายครั้งทำเอาเฒ่ามิ่งเสียวยืนตัวเกร็งไปเหมือนกัน คุณหญิงนุชนาถค่อยๆละปากออกมา
..พอแล้วลุง..เอาไว้คราวหน้าเถอะ..
..ได้ครับ..
..คราวหน้าคุณหญิงต้องดูดกระโปกให้ด้วยนะครับ..
..จะดูดให้ก็ได้แต่ห้ามหมดแรงซะก่อนล่ะ..
..รับรองครับ..ไปก่อนนะครับ..

แล้วเฒ่ามิ่งก็เดินออกจากรั้วบ้านไป แต่คุณหญิงนุชนาถสิกับรู้สึกคันยุบยิบๆในร่องหลืบจนต้องขมิบน้ำเงี่ยนออกมาเยิ้มเต็มร่อง
..ซี๊ด..นี่เราเป็นอะไรเนี้ยทำไมมันคันอย่างนี้นะ..อุย..อยากโดนควยลุงมิ่งจัง...ซี๊ด...แต่ก็ยังเจ็บอยู่เลย...อุย...ทั้งเจ็บทั้งคัน..อุย...
ทำไงดีนะเราอยากโดนควยลุงมิ่งจัง....ซี๊ด...อุย...ลุงมิ่งจ๋า..นุชคันมาช่วยเกาให้นุชหน่อย..ลุงมิ่ง..ซี๊ด..

-------------------

สองเฒ่าผู้ยี่งใหญ่ ตอนที่ 32
biggun Posted: Oct 9 2006, 01:45 AM

เช้านี้ที่บ้านของคุณจุรีมาศ คุณจุรีมาศลุกขึ้นมาทำความสะอาดบ้านตั้งแต่เช้า เพราะวันนี้เธอจะจัดปาร์ตี้เล็กๆต้อนรับสามี ที่จะมาถึงบ้านในวันนี้ เธอทำความสะอาดทั่วทั้งบ้านและจัดเตรียมโต๊ะรับแขกแบบญี่ปุ่นเรียบๆง่ายๆในห้องนั่งเล่น   เพราะเธอไม่ได้ชวนใครมามากมีแค่เพื่อนสนิทสองคนเท่านั้น คือตุ๊กกับจุ๋มแล้วก็ครอบครัวของเธอ

เธอจึงจัดห้องให้เหมือนกับผับเล็กๆ ปิดม่านให้ห้องมืดสนิท ไฟแสงสีเครื่องเสียงทีวีทุกอย่างเธอเตรียมไว้พร้อมเสร็จ แล้วเธอจึงอาบน้ำและเตรียมจะออกไปจ่ายตลาดเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น
..กริ้งๆ....กริ้งๆๆ....กริ้งๆ..
..สวัสดีค่ะ..มาศพูดค่ะ..
..มาศหรอ..
..จุ๋มเอง..จะไปซื้อของตอนไหนจ๊ะ..
..ตอนนี้แหละ..เดี๋ยวจะออกไปรับนะ..รอแป๊บนึง..
..จ๊ะๆ..

คุณจุรีมาศหยิบกุญแจรถกำลังจะออกจากบ้าน น้ำฝนที่พึ่งตื่นและลุกมาจากที่นอนลงมาเห็นคุณจุรีมาศกำลังจะออกจากบ้านก็ถามว่า
..คุณแม่จะไปไหนค่ะ..
..อ้าว..ลูกฝนตื่นแล้วหรอ..
..ค่ะแม่..แล้วแม่จะไปไหนค่ะ..
..แม่จะออกไปตลาดหน่อยจ๊ะ..เตรียมอาหารไว้ต้อนรับพ่อของลูกไงล่ะจ๊ะ..
..จริงสิ..คุณพ่อจะมาถึงวันนี้นี่นา..ฝนลืมเลยค่ะ..แล้วฝนต้องทำอะไรบ้างค่ะ..
..ไม่ต้องแล้วจ๊ะ..แม่ทำเสร็จหมดแล้ว..ลูกไปอาบน้ำแต่งตัวเถอะ..เดี๋ยวบ่ายๆเราจะได้ออกไปรับพ่อกัน..
..ค่ะแม่..แล้วแม่จะไปตลาดกับใครจ๊ะ..
..เดี๋ยวแม่จะไปรับน้าจุ๋มแล้วจะไปซื้อของด้วยกัน..ลูกไปอาบน้ำเถอะ..แม่ไปก่อนนะจ๊ะ..
..ค่ะคุณแม่..

แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกมาเจอเฒ่าคงกำลังเก็บของอยู่ข้างๆสำนักงาน เธอจึงจอดรถแล้วเปิดกระจกคุยกับเฒ่าคง พอดีกับเฒ่าคงที่เงยหน้าขึ้นมา
..ลุงทำอะไรอยู่จ๊ะ..
..เก็บของนิดหน่อยครับ..เห็นมันรกๆก็เลยเก็บสักหน่อยครับ..แล้วคุณมาศจะไปไหนครับ..
..จะออกไปซื้อของที่ตลาดหน่อยค่ะ..
..เออ..เอาไว้ต้อนรับคุณเอกหรือครับ..เอ..สงสัยคืนนี้คุณมาศจะ..
..จะอะไรลุง.. คุณจุรีมาศถามเฒ่าคงแล้วมองหน้ายิ้มๆ
..จะเจ็บตัวนะสิครับ..เพราะคุณเอกกำลังตกมันส์ด้วยนี่ครับ..
..บ้าลุงพูดอะไรก็ไม่รู้..งั้นคืนนี้วานลุงไปช่วยย่างอาหารทะเลหน่อยนะค่ะ..
..ครับ..ได้ครับแต่ลุงคิดค่าจ้างนะครับ...

เฒ่าคงมองหน้าคุณจุรีมาศและมองเลยลงมาที่ทรวงอกเต่งตึงอย่างมีความหมาย คุณจุรีมาศก็รู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไรเธอยิ้มให้เฒ่าคงแล้วพูดว่า
..ไม่ต้องห่วงหรอกค่ะ..มาศจะจ่ายค่าจ้างจนลุงหมดแรงเลยค่ะแต่ตอนนี้มาศไปซื้อของก่อนนะค่ะ..
..ครับ..เดี๋ยวลุงไปรอที่บ้านนะครับ..
..ค่ะ.. แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกไป

เฒ่าคงเก็บของเสร็จก็ล้างมือล้างแขนแล้วก็เดินมาที่บ้านคุณจุรีมาศ พอมองเข้าไปในบ้านก็เห็น คุณหนูน้ำฝนนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนสั้นกระโจมอกกำลังจะเข้าห้องน้ำ เฒ่าคงจึงเปิดหน้าต่างแล้วถามว่า
..หนูน้ำฝน..ต้องการคนถูหลังหรือเปล่าครับ..
น้ำฝนหันมาก็เห็นเฒ่าคงก็ยิ้มแล้วตอบว่า
..แล้วลุงอยากถูหรือเปล่าล่ะค่ะ..
..อยากสิครับ..อยากมากซะด้วยสิครับ..

คุณหนูน้ำฝนยิ้มๆไม่ได้พูดอะไรแล้วเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปแต่ไม่ได้ปิด เฒ่าคงจึงรีบเปิดประตูเข้าบ้าน แล้วล๊อคประตู จากนั้นก็เดินไปที่ห้องน้ำอย่างหื่นกระหาย เฒ่าคงมองเข้าไปในห้องน้ำก็เห็นคุณหนูน้ำฝนกำลังเอาครีมอาบน้ำลูบไล้ ตามร่างกายอย่างแผ่วเบา เฒ่าคงรีบถอดกางเกงเข้าไปในห้องน้ำแล้วปิดประตูทันที จากนั้นก็ตรงเข้าไปกอดคุณหนูน้ำฝนอย่างหื่นกระหาย
..ให้ลุงช่วยนะครับ..
   มือเฒ่าคงลูบไล้ฟ้อนเฟ้นไปทั่วร่างที่เต่งตึงและเย้ายวน ปากที่ดำหนาก็ประกบจูบปากเรียวบางของสาวน้อย ลิ้นหยาบใหญ่ถูกแหย่เข้าไปพัวพันกับลิ้นน้อยๆ คุณหนูน้ำฝนก็ดูดปากแลกกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม
....อือ.....อือๆ....
   ฝ่ามือหยาบใหญ่ก็ลูบไล้บีบคลึงไปที่สองเต้าอวบอี๋น แล้วบี้คลึงที่ยอดปทุมถันที่แข็งเป็นไตฟ้องอาการเงี่ยนของเจ้านาย
....อือ..ซี๊ด...อุ้ย...ซี๊ด..ลุง..ฝนเสียว...ซี๊ดบี้แรงๆ..ลุง..ซี๊ด..

เฒ่าคงบี้คลึงสองเต้าอย่างเมามันส์ แล้วค่อยๆเอามือขวาลูบไล้ลงมาสัมผัสกับโคกเนินและร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้ม เฒ่าคงเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในร่องหลืบ แล้วคว้านนิ้วไปทั่วร่องหลืบ สร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหนูน้ำฝนอย่างมากมาย จนต้องกระดกหีสู้กับนิ้วของเฒ่าคง
...ซี๊ด..อุ๊ย..ซี๊ด..เสียว..ลุง...อุ๊ยๆ..
เฒ่าคงยังใช้นิ้วชี้กับนิ้วโป้งบี้แตดจนคุณหนูน้ำฝนครวญครางด้วยความเสียว
....ซี๊ด..อุ๊ย..เสียวแตด..ลุง..อุ๊ย..เสียวจังเลย..ลุง..อุ๊ย...

สองมือของเฒ่าคงทำหน้าที่อย่างชำนาญ ส่วนปากก็จูบดูดไซร้ไปตามซอกคอและติ่งหูสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหนูน้ำฝนจนสุดจนทนไหว
...อุ๊ย... คุณหนูน้ำฝนร่างกระตุกเบาๆ ปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มมือเฒ่าคง แล้วปล่อยร่างซบลงกับอกเฒ่าคงอย่างอ่อนแรง
   เฒ่าคงก็ประกบดูดปากดูดลิ้นอย่างดูดดื่ม สองมือก็คลึงเคล้าสองเต้าอวบอั๋นอย่างมันส์มือ
...อือ...อือ...อือ... เฒ่าคงถอนปากออก แต่ยังกอดคุณหนูน้ำฝนไว้ในอ้อมอก คุณหนูน้ำฝนยังหลับตาพริ้มด้วยความสุขเสียว
   เฒ่าคงก็เอามือบี้คลึงนมเล่นอย่างสนุก
..เป็นไงบ้างครับ..คุณหนู..
..เสียวที่สุดเลยลุง..ลุงเก่งจังทำให้ฝนน้ำแตกเพียงแค่โดนนิ้วของลุง..
..งั้นมาโดนดุ้นเอ็นของลุงดีกว่านะครับ..
   ว่าแล้วเฒ่าคงก็จับคุณหนูน้ำฝนโก้งโค้งเอามือยันกับขอบอ่างแล้วค่อยๆจับดุ้นเอ็นที่ยาวใหญ่ถูไถไปตามร่องหลืบแล้วกดเข้าไปช้าๆ
...ซี๊ด..อุ๊ย..คุณหนู..
   น้ำฝนหันหลังมาดูเฒ่าคง สองมือเฒ่าคงจับที่เอวคอดกิ่วหน้าเชิดด้วยความเสียว
...ซี๊ด..อาๆ..อาๆ..เสียวควย..อาๆ..หีคุณหนู..ดูด..ดีจริงๆ..อาๆ..

เฒ่าคงชักควยออกมาเกือบหลุด แล้วกระแทกเข้าสุดๆ เฒ่าคงก็เสียวจนทนไม่ไหวเหมือนกันจึงเร่งกระแทกจนน้ำเงี่ยนเกือบแตก แล้วรีบชักออกจากร่องหลืบแล้วจับยัดเข้าปากคุณหนูน้ำฝน น้ำเงี่ยนแตกข้างในปากคุณหนูน้ำฝนจนเอ่อล้นไหลย้อยที่มุมปาก แต่ส่วนที่เหลือคุณหนูน้ำฝนก็กลืนกินจนหมดพร้อมกับดูดเลียดุ้นเอ็นเฒ่าคงจนสะอาด แล้วจึงลุกขึ้นมาดูดปากกับเฒ่าคง
...อือ....อือ...
เฒ่าคงก็ทั้งดูดปากทั้งบี้อกอวบอย่างมันส์มือ
...อือ..จ๊วบ..ซี๊ด..อุย..ลุง..ฝน..เสียวที่สุดเลย..
..ซี๊ด..ลุงก็เสียวครับ..เย็ดคุณหนูฝนนี่มันส์จริงเดี๋ยวเราเย็ดกันอีกนะครับ..
..เดี๋ยวแม่มานะลุง..
..เออ..จริงสิ..แล้วเมื่อไหร่เราจะมีโอกาสแบบนี้อีกละครับ..
..ก็ไม่รู้สิลุง..แต่ลุงไม่ต้องห่วงหรอกเพราะยัยบีมก็บ่นคิดถึงลุงทุกวัน..คงต้องมีโอกาสสักวันล่ะลุง..
..ครับลุงจะคอยนะครับ..แต่ตอนนี้เรามาอาบน้ำกันก่อนเถอะครับ..
..ก็ดีค่ะลุง..เดี๋ยวแม่มาแล้ว..

คุณหนูน้ำฝนกับเฒ่าคงก็อาบน้ำให้กันอย่างมีความสุขก่อนที่จะแยกกันไป เฒ่าคงยังดูดเลียหีคุณหนูน้ำฝนเป็นการมัดจำแล้วจึงกลับไปที่พักของตน

---------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 33
biggun Posted: Oct 11 2006, 03:25 AM   

คุณจุรีมาศกับคุณจุ๋มเลือกหาซื้ออาหารทะเลและของต่างๆที่จะเอามาทำกับแกล้มเหล้าในคืนนี้ คุณจุรีมาศและคุณจุ๋มเช็คว่าได้ของครบทุกอย่างแล้ว ก็พากันไปกินข้าวเสร็จ แล้วคุณจุรีมาศก็ไปส่งคุณจุ๋มที่บ้านของเธอ
..ขอบใจนะจุ๋มที่ไปเป็นเพื่อน..
..แหม..จะขอบจงขอบใจอะไรกันจ๊ะแค่นี้เองยินดีช่วยอยู่แล้วจ๊ะ..
..งั้นมาศไปก่อนนะ..แล้วเย็นนี้เจอกันนะจ๊ะ..
..จ๊ะ..

แล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถออกไปและขับตรงมาที่บ้าน พอรถจอดที่หน้าบ้าน น้ำฝนก็ออกมาช่วยยกของเข้าไปเก็บในบ้าน สองแม่ลูกช่วยกันล้างอาหารทะเลและหมักหมูเอาไว้จนเสร็จเรียบร้อยทุกอย่าง คุณจุรีมาศก็ขึ้นไปอาบน้ำและแต่งตัว ออกไปรับสามีที่ท่าเรือพร้อมกับน้ำฝน จนบ่ายแก่ๆเรือก็เทียบท่า และคุณเอกก็เดินลงจากเรือตรงมาที่สองแม่ลูกที่รออยู่ น้ำฝนรีบวิ่งเข้าไปกอดพ่อที่ไม่ได้เจอกันนาน
..คุณพ่อค่ะ..ฝนคิดถึงคุณพ่อที่สุดเลยค่ะ..
..อือ..ปากหวานเชียวลูกพ่อก็คิดถึงลูกจ๊ะ..ไปขึ้นรถเถอะจ๊ะแม่เค้ารออยู่..
..ค่ะพ่อ..
   คุณเอกและน้ำฝนก็เดินมาขึ้นรถ คุณเอกเข้ามาหอมแก้มเมียอย่างรักใคร่ คุณจุรีมาศยิ้มให้สามีและกอดอย่างคิดถึงเช่นกัน
..มาศคิดถึงคุณจังเลยค่ะ..
..ผมก็คิดถึงคุณครับ..
..แล้วจะมีใครคิดถึงฝนมั้งมั๊ยค่ะเนี๋ย..
   คุณจุรีมาศและคุณเอกหันมายิ้มให้กับลูกแล้วบอกว่า
..คิดถึงสิจ๊ะ..แต่ตอนนี้พาพ่อไปหาข้าวกินก่อนนะ..พ่อหิวจังเลย..
..ได้ค่ะคุณพ่อ..ฝนก็รู้สึกหิวๆเหมือนกัน..

แล้วสามพ่อแม่ลูกก็ขับรถไปหาอาหารรับประทานจนใกล้ค่ำก็พากันเข้าบ้าน คุณเอกขอตัวไปอาบน้ำ ส่วนคุณจุรีมาศกับน้ำฝนก็ช่วยกันเตรียมอาหารและเครื่องดื่ม คุณจุรีมาศเดินไปเรียกเฒ่าคงให้มาช่วยย่างอาหารทะเล และร่วมสังสรรค์กับครอบครัวของเธอ
..ลุงคงค่ะ..ไปช่วยย่างปลาหมึกย่างกุ้งให้หน่อยสิค่ะ..
..ได้ครับ..แต่งตัวแบบนี้ได้มั้ยครับ..
เฒ่าคงนุ่งกางเกงขาสั้นเสื้อยึดธรรมดาๆ
..ได้ค่ะ..แต่งตามสบายๆเถอะค่ะลุงไม่มีอะไรมาก..
..ครับ..งั้นเราไปกันเถอะครับ..

เฒ่าคงเดินเข้าไปข้างๆคุณจุรีมาศพร้อมกันเอามือลูบไปที่ก้นงอนงามของคุณจุรีมาศและบีบเบาๆ คุณจุรีมาศหันมายิ้มให้กับเฒ่าคงอย่างรู้กัน
..อย่าลืมให้ค่าจ้างลุงนะครับ..
..ไม่ลืมหรอกค่ะ..อย่าเมาก่อนก็แล้วกัน..

คุณจุรีมาศก็ลูบดุ้นเอ็นที่แข็งโด่ของเฒ่าคงเบาๆ ก่อนที่ทั้งคู่จะเดินเข้ามาในรั้วบ้านและเดินมาทางหลังบ้าน เฒ่าคงเข้าไปยกเตาออกมาตั้งที่มุมตึกหลังบ้านเพื่อไม่ให้ควันเข้าบ้าน คุณจุรีมาศก็เอากุ้งและปลาหมึกออกมาให้ย่าง เฒ่าคงเข้าไปเอาเก้าอี้ออกมานั่งแล้วลงมือย่างอาหารทะเลทันที ส่วนคุณจุรีมาศก็เข้าไปเตรียมเครื่องดื่มในห้อง คุณเอกอาบน้ำเสร็จก็เดินมาทางหลังบ้าน เฒ่าคงเห็นก็เลยยกมือไหว้ พอดีคุณจุรีมาศเดินออกมาพอดี
..นี่ลุงคงค่ะคุณ..เป็นคนงานของยัยรัตน์มาช่วยมาศขนของเข้าบ้าน..ตอนที่มาศย้ายของมาค่ะ..แกเฝ้าของอยู่ที่นี่เลย..
ให้แกมาช่วยย่างอาหารทะเลน่ะค่ะ..
..อืม..หรอครับ..ขอบคุณลุงมากนะครับที่ช่วยมาศ..
..ไม่เป็นไรหรอกครับ..ลุงยินดีช่วยเต็มที่เลยครับ..

ก่อนที่ทั้งสามจะคุยอะไรต่อไปก็พอดีมีเสียงรถวิ่งเข้ามาจอดที่หน้าบ้านและน้ำฝนเดินมาตามคุณเอกและคุณจุรีมาศ
..คุณแม่ค่ะ..น้าจุ๋มกับน้าตุ๊กมาแล้วค่ะ..
..หรอจ๊ะ..คุณค่ะไปรับแขกกันเถอะค่ะ..
..ไปสิครับ..ตามสบายนะครับลุง..เดี๋ยวเข้าไปดื่มด้วยกันในห้องนะครับ..
..ครับ...ขอบคุณมากครับ..

แล้วทั้งสามก็เดินออกไปรับแขกหน้าบ้าน คุณเอกเห็นคุณจุ๋มกับคุณตุ๊กถึงกับตลึงในความเซ็กส์ซี่จนต้องกลืนน้ำลายลงคออย่างลำบาก เพราะคุณจุ๋มกับคุณตุ๊กใส่กระโปรงสั้นผ้าบางเบาและเสื้อยืดแขนกุดรัดทรวดทรงโชว์ส่วนโค้งส่วนเว้ายั่วยวนอารมณ์ใคร่อย่างเหลือเกิน คุณจุ๋มกับคุณตุ๊กยกมือไหว้คุณเอกแล้วยิ้มอย่างยั่วยวน คุณเอกและคุณจุรีมาศเชิญเพื่อนเข้ามานั่งในห้องนั่งเล่นที่จัดเตรียมไว้แล้ว นั่งดื่มกันอย่างสนุกสนานคุณตุ๊กนั่งติดกับคุณเอก ส่วนอีกด้านก็เป็นคุณจุรีมาศและคุณจุ๋มนั่งอยู่ตรงข้าม อาหารเครื่องดื่มถูกยกมาเสิรฟ์ อย่างมากมาย คุณจุรีมาศชงเหล้ามาให้เฒ่าคงดื่มและยกกุ้งและปลาหมึกที่เฒ่าคงย่างสุกแล้วเข้าไปเสิรฟ์ในห้อง

เวลาผ่านไปๆสี่คนในห้องเริ่มเมาได้ที่ คุณหนูน้ำฝนเองก็มึนๆจึงขึ้นไปนอนบนห้อง คุณจุรีมาศก็เมานิดๆและชงเหล้าออกมาให้เฒ่าคง เป็นแก้วที่สาม แต่เฒ่าคงพึ่งดื่มแก้วที่สองหมดไปนิดเดียว คุณจุรีมาศจึงถามว่า
..ลุงค่ะ..มาศชงเหล้าไม่อร่อยหรือค่ะลุงถึงไม่ดื่ม..
...เปล่าครับ..แต่ลุงอยากดื่มนมมากกว่าครับ..

เฒ่าคงพูดพร้อมกับมองไปที่เต้าอวบทั้งสองข้างซึ่งคุณจุรีมาศมองหน้าเฒ่าคงอย่างรู้ความหมายและบอกกับเฒ่าคงอย่างยิ้มๆว่า
..ถ้าอยากดื่มก็ดื่มสิค่ะ..มาศให้ลุงทั้งสองเต้าเลย..
   เฒ่าคงจึงเอื้อมมือไปบีบคลึงสองเต้าอย่างสนุกมือ คุณจุรีมาศก็แอ่นอกให้เฒ่าคงบี้คลึงอย่างเสียวสยิว
..ซี๊ด...อุ๊ย....ลุง....เสียว...ดีจัง...ซี๊ด....อุ๊ย...
   ก่อนที่อารมณ์ของทั้งคู่จะกระเจิงด้วยความเงี่ยนก็พอดีคุณจุ๋มเรียกคุณจุรีมาศมาแต่ไกล
..ยัยมาศ....ยัยมาศ....ทำไมออกมานานจัง..

เฒ่าคงจึงรีบปล่อยมือจากเต้าอวบอย่างเสียดายและหันมาหยิบกุ้งกับปลาหมึกที่ย่างสุกแล้วใส่จานส่งให้คุณจุรีมาศ คุณจุ๋มก็ออกมาพอดี
..ทำอะไรอยู่จ๊ะยัยมาศ..
..ก็รอกุ้งอยู่นี่ไง..
..ไป..สุกแล้ว..เข้าไปกันเถอะ..

คุณจุ๋มก็เดินตามคุณจุรีมาศกลับเข้าไปในบ้าน เฒ่าคงมองทรวดทรงคุณจุ๋มอย่างมีอารมณ์ โดยเฉพาะบั้นท้ายที่อวบอั๋นและเอวที่คอดกิ่ว ส่วนคุณเอกกับคุณตุ๊กก็ชนแก้วและสบตากันอย่างมีความหมาย จนคุณจุรีมาศกับคุณจุ๋มเข้ามาและนั่งดื่มร่วมกันอย่างสนุกสนานด้วย ความที่เป็นโต๊ะญี่ปุ่นเล็กๆทำให้ทั้งสี่คนนั่งใกล้ชิดกันมาก โดยเฉพาะคุณเอกกับคุณตุ๊กนั่งชิดกันจนเข่าเกยกัน แต่ทั้งคู่ก็ชอบและพอใจ กับการใกล้ชิดแบบนี้ จึงแสร้งชวนชนแก้วและพูดคุยอย่างเฮฮา

บางครั้งที่คุณจุรีมาศกับคุณจุ๋มเผลอคุณเอกก็เอามือมาลูบไล้ขาอ่อนคุณตุ๊กเล่นอย่างมีอารมณ์ ซึ่งคุณตุ๊กก็เอามือมาลูบขาคุณเอกเป็นการตอบแทน ทำให้ดุ้นเอ็นแข็งโด่ จึงจับมือคุณตุ๊กมากำที่ดุ้นเอ็น คุณตุ๊กมองหน้าคุณเอกยิ้มๆและบีบดุ้นเอ็นเล่นเบาๆ คุณเอกก็ยิ้มอย่างพอใจพร้อมกับชวนคุณจุรีมาศกับคุณจุ๋มชนแก้ว คุณจุรีมาศก็ดื่มหมดแก้วๆจนเมาและรู้สึกจะอ้วก จึงออกมาจากห้องและตรงไปที่หลังบ้าน คุณจุ๋มก็ตามออกมาดูคุณจุรีมาศออกมาอ้วกที่พุ่มไม้โดยมีเฒ่าคงคอยลูบหลังให้

คุณจุ๋มก็ถือน้ำเย็นออกมาให้คุณจุรีมาศล้างปากและล้างหน้าด้วยความที่เมามาก พอล้างหน้าเสร็จจึงขอตัวขึ้นนอน แต่เธอก็เดินไปเองไม่ใหว เฒ่าคงกับคุณจุ๋มจึงช่วยกันประคองขึ้นไปนอนบนห้อง กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆของคุณจุ๋มลอยมา กระทบจมูกของเฒ่าคงบวกกับเรือนร่างที่เซ็กส์ซี่ทำให้เฒ่าคงเกิดอารมณ์เงี่ยนจนดุ้นเอ็นแข็งโด่ คุณจุ๋มกับเฒ่าคงพา คุณจุรีมาศมานอนในห้องเสร็จก็เดินลงมาด้วยกัน
..คุณจุ๋มเมามั๊ยครับเนี้ย..
..ก็นิดหน่อยค่ะลุง..แล้วลุงล่ะค่ะ..
..ไม่หรอกครับ..ลุงดื่มไปนิดเดียวเองครับ..แต่วันนี้คุณจุ๋มสวยจังเลยนะครับ..
..แหม..ปากหวานจริงนะลุง..แกล้งชมจุ๋มหรือเปล่าค่ะเนี้ย..
..ไม่ได้แกล้งนะครับ..คุณจุ๋มสวยจริงๆเซ็กส์ซี่ไปทุกสัดส่วน..
..นี่ลุงแอบมองจุ๋มหรือเปล่าค่ะ..
..ใช่ครับลุงแอบมอง..เห็นเรือนร่างคุณจุ๋มแล้วมันคึกคักอย่างไรบอกไม่ถูกครับ..

คุณจุ๋มเองเธอก็ห่างสามีมานานพอได้พูดคุยแบบสองแง่สองง่ามทำให้เธอเร่าร้อนและตื่นเต้นอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนเฒ่าคงก็ช่ำชองในเชิงกามจึงพูดแทะโลม และชวนคุยลามลงมาที่เรื่องบนเตียง
..คุณจุ๋มสวยเซ็กส์ซี่อย่างนี้แสดงว่าแฟนคุณจุ๋มต้องหึงหวงเอามากๆเลยสิครับเนี้ย..แต่วันนี้ทำไมคุณจุ๋มไม่พาแฟนมาด้วยละครับ..
..แฟนจุ๋มเค้าไปขายของต่างจังหวัดค่ะ..นานๆจะกลับมาบ้านสักครั้ง..
..เป็นไปได้อย่างไงครับเนี้ย..ปล่อยให้แฟนสุดเซ็กส์ซี่อยู่บ้านคนเดียวได้ไงครับ..
..ก็เป็นไปแล้วนี่ค่ะ..

พอดีเฒ่าคงและคุณจุ๋มเดินลงมาถึงข้างล่าง เฒ่าคงจึงลองชวนคุณจุ๋มออกมาคุยที่หลังบ้าน ซึ่งเธอก็ตามออกมาแต่โดยดีเฒ่าคงคิดในใจแบบนี้มีหวังได้เย็ดคุณจุ๋มแน่ๆยิ่งผัวไม่อยู่เป็นเดือนๆอย่างนี้ยิ่งเข้าทาง เฒ่าคงจึงพูดหยั่งเชิงทันที
..นานๆแฟนกลับอย่างนี้คุณจุ๋มไม่เหงาหรือครับ..
..ถ้าจุ๋มบอกว่าไม่เหงาลุงจะเชื่อมั๊ยค่ะ..
..ถ้าคุณจุ๋มบอกแบบนั้นลุงก็ต้องเชื่อสิครับ..แต่ไม่เหงาจริงหรือครับ..

เฒ่าคงถามพร้อมกับมองแทะโลมไปทั่วเรือนร่างที่เย้ายวน จนคุณจุ๋มสยิวกับสายตาที่จ้องมองแบบหื่นกามและน้ำเงี่ยนใหลเยิ้มในร่องเสียว มองตาเฒ่าคงอย่างหวานเยิ้ม เฒ่าคงจึงขยับเข้ามานั่งใกล้ๆและจ้องสองเต้าอวบอย่างหื่นกระหาย ส่วนคุณจุ๋มก็ไม่ได้อยู่ใกล้ชิดผู้ชายแบบนี้ มานานแล้วยิ่งทำให้เกิดอารมณ์เงี่ยนจนอยากจะให้ชายแก่คนนี้สัมผัสเธอเหลือเกิน แต่เธอก็พยายามระงับอารมณ์เงี่ยนของเธอไว้แล้วพยายาม พูดคุยให้เป็นปกติ
..จริงสิค่ะ..ดูลุงสิอยู่คนเดียวยังไม่เหงาเลย..

คุณจุ๋มพยายามพูดกลบเกลือนอารมณ์เงี่ยนสวาทของตัวเอง เฒ่าคงก็รู้ทันว่าตอนนี้เธอเงี่ยนมากแค่ไหน แต่เฒ่าคงก็ไม่รีบค่อยๆพูดให้เธอเงี่ยนมากขึ้นเรื่อยๆ
..คุณจุ๋มรู้ได้ไงละครับว่าลุงไม่เหงา..ลุงก็ยังมีไฟนะครับไฟแรงสูงซะด้วย..
..ลุงเนี้ยนะค่ะ..ไฟแรงสูง..จุ๋มไม่เชื่อได้มั้ยค่ะ..
..ไม่เชื่อก็ต้องพิสูจน์สิครับ..

เฒ่าคงพูดพร้อมกับยืนขึ้นเอามือมาบีบนวดที่ไหล่คุณจุ๋มเบาๆและค่อยๆเลื่อนลงมาที่เต้าอวบทั้งสองข้าง คุณจุ๋มร้องห้ามเฒ่าคงและพยายามแกะมือที่กุมสองเต้าออก
..อุ้ย..อย่าค่ะลุง...อย่าทำอย่างนี้....ซี๊ด....อุ้ย...ลุง...อย่าสิค่ะ..
   คุณจุ๋มพยายามแกะมือเฒ่าคงออกและร้องห้ามเบาๆแต่เฒ่าคงก็ยิ่งฟอนเฟ้นบี้คลึงหนักขึ้นๆ
..ซี๊ด...ลุง...จุ๋มบอกว่าอย่า...อุ๊ย...ลุงอย่าสิ....เดี๋ยวใครออกมาเห็น...ซี๊ด...มันจะไม่ดี.....ลุง....อย่า....จุ๋ม....จุ๋มเสียวลุง....ซี๊ด....อุ๊ย..

เสียงคุณจุ๋มร้องห้ามเฒ่าคงอย่างแผ่วเบา มือไม้อ่อนระท่วยสุดที่จะระงับอารมณ์เงี่ยนไว้ได้ปล่อยให้เฒ่าคงฟอนเฟ้นสองเต้าอวบอย่างเมามันส์
...อือ...นมใหญ่เหลือเกินแม่คุณเอ๋ย...อือ..อย่างนี้ต้องบี้ให้หนักๆ...อือ....อือ....เต่งตึงสู้มือดีเหลือเกิน...
..ซี๊ด....อุ๊ย...ลุง...จ๋า....อย่า....อุ๊ย.....ซี๊ด....ลุง....จุ๋มเสียว....อุ๊ย....อุ๊ย....ซี๊ด...อุ๊ย....ซี๊ด....ลุง....จุ๋ม....ซี๊ด..
...อุ๊บ... เฒ่าคงยื่นปากเข้าประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ มือหนึ่งก็บีบคลึงเต้าอวบ อีกมือหนึ่งก็ลูบไล้ลงมาที่โคกเนิน
เขี่ยขยี้ที่ติ่งแตดที่แข็งเป็นไตจนคุณจุ๋มต้องแอ่นกระเด้าใส่มือเฒ่าคงอย่างเสียวซ่าน
..ซี๊ด....อุ๊ย...อุ๊ย....ลุง....อย่าบี้ตรงนั้น....ซี๊ด....มัน....มันเสียวลุง....อุ๊ย....อุ๊ย....ซี๊ด...ซี๊ด....อุ๊ย...ลุง....อย่าทรมาน....จุ๋มเลย....
อุ๊ย...ซี๊ด....ซี๊ด.....จุ๋ม....เสียว....ลุง....ซี๊ด....อุ๊ย...ลุงจ๋า...จุ๋มเสียวจังเลย....อุ๊ย....อุ๊ย...ซี๊ด....อุ๊ย...

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 34
biggun Posted: Jan 29 2007, 01:38 AM   

..ซี๊ดๆ..อุ๊ย..ลุงคงพอเถอะ..ซี๊ดๆ..ลุงเดี๋ยวคุณเอกกับตุ๊กออกมาเจอ..
เฒ่าคงนึกขึ้นได้ว่ายังมีคุณเอกกับคุณตุ๊กยังอยู่ในห้อง เฒ่าคงจึงค่อยหยุดการกระทำและให้คุณจุ๋มนั่งลงที่เก้าอี้
..ลุงขอโทษครับคุณจุ๋มที่ทำแบบนี้..
..ค่ะ..ลุงจุ๋มเองก็ผิดที่ระงับอารมณ์ตัวเองไม่ได้..จุ๋มขอให้ลุงลืมเหตุการณ์นี้ไปเสียนะค่ะ..
..โธ่..คุณจุ๋มใครจะลืมได้ลงละครับ..ก็คุณจุ๋มสวยเซ็กซ์ซี่ขนาดนี้..
..แต่ลุงก็อย่าเอาไปพูดให้ใครฟังนะค่ะ..
..ลุงรับรองครับ..จะไม่มีเรื่องนี้ออกจากปากลุงแน่นอนครับ..
..ขอบคุณค่ะลุง..แล้วคุณเอกกับตุ๊กจะเป็นไงบ้างค่ะเนี้ย..
..เดี๋ยวลุงไปดูให้ครับ..

เฒ่าคงลุกขึ้นตรงไปที่หน้าต่างห้องที่จัดงานเลี้ยงและมองผ่านหน้าต่างที่ผ้าม่านปิดไม่สนิท เหตุการณ์ภายในห้องทำให้เฒ่าคงยิ้มอย่างมีความหวัง เพราะภายในห้องตอนนี้คุณตุ๊กก็กำลังขึ้นกระเด้าควบคุณเอกอย่างเมามันส์ เฒ่าคงจึงกวักมือเรียกคุณจุ๋มมาดู คุณจุ๋มลุกมาและมองเข้าไปในห้อง ก็อุทานออกมาเบาๆ

..เฮ้ย..ยัยตุ๊ก..

เธอนึกไม่ถึงว่าตุ๊กจะกล้าเอาผัวของเพื่อนและสิ่งที่เธอเห็นขณะนี้คือ ตุ๊กเพื่อนของเธอกำลังขย่มคุณเอกอย่างเมามันส์ และไฟราคะที่กำลังจะมอดดับก็ติดลุกโชนขึ้นมาอีก เธอเห็นภาพที่ตุ๊กกำลังขย่มคุณเอกอย่างเสียวซ่านมัน ทำให้เธอมีอารมณ์อย่างมาก และน้ำเมือกก็ใหลเยิ้มออกมาจนเต็มร่องหลืบ นิ้วมือก็ค่อยๆกำเกร็ง สะโพกเริ่มส่ายไปมาช้าๆ เฒ่าคงเห็นอาการคุณจุ๋มก็ยิ้มที่มุมปากเล็ก น้อย แล้วค่อยๆเลื่อนมือมาลูบไล้ที่สะโพกและก้นที่อวบอั้นอย่างแผ่วเบา
...ซี๊ด...อุ๊ย...ลุง....
   คุณจุ๋มครางออกมาเบาๆและไฟราคะก็ค่อยๆลุกโชนขึ้นมาเรื่อยๆ เฒ่าคงเองก็เชิงกามเหลือล้นอยู่แล้ว จึงค่อยๆปลุกอารมณ์คุณจุ๋มไปเรื่อยๆ มือซ้ายก็ลูบไล้สะโพก มือขวาก็ล้วงไปนวดคลึงเต้าอวบอย่างมันส์มือ
..ซี๊ดๆ...ลุง...จุ๋มเสียว..

คุณจุ๋มซึ่งอยู่ในท่าโก้งโค้ง สายตาก็มองภาพการเสพสวาทภายในห้อง ส่วนสะโพกกับสองเต้าอวบก็กำลังถูกเฒ่าคงคลึงเคล้าอย่างได้อารมณ์
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ลุง....ซี๊ด....จุ๋ม.....เสียว....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....เสียว....ลุง...อย่าทรมาน....จุ๋มเลย....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....ลุง....ทำจุ๋มเถอะ....
จุ๋มต้องการมัน....เร็วเถอะลุง...จุ๋มเงี่ยนจะแย่อยู่แล้วลุง..
         อารมณ์ใคร่ไฟราคะมันทำให้คุณจุ๋มตอนนี้ไม่เหลือความอายอีกแล้ว ทั้งภาพภายในห้องและมือที่หยาบกร้านของเฒ่าคงมันทำให้อารมณ์ของเธอกระเจิงจนหยุดไม่อยู่
..ซี๊ดๆ...ลุง...จุ๋มเสียว....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ....ลุง....อย่าทรมานจุ๋มเลย....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..

เฒ่าคงเห็นอารมณ์เงี่ยนของคุณจุ๋มกำลังลุกโชนเต็มที่ จึงจัดการรูดกางเกงในคุณจุ๋มลงมากองที่ปลายเท้า แล้วเฒ่าคงก็ซุกหน้าเข้าไปเลียในร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้มอย่างเมามันส์
..อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....เสียวจัง....ลุง....อุ๊ยๆ..
เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปคว้านเลียในร่องหลืบสลับกับดูดติ่งแตด
..ซี๊ดๆ....ลุง....อุ๊ยๆ....จุ๋ม....เสียว....ลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดูดแรงๆ....ลุง.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อู๊ยๆ.....เสียว....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..

คุณจุ๋มตอนนี้ส่ายสะโพกร่อนด้วยความเสียวซ่าน ส่วนเฒ่าคงก็เลียเร็วขึ้นและดูดติ่งแตดแรงขึ้นจนคุณจุ๋มทนไม่ไหวปล่อยน้ำเงี่ยน แตกใส่ปากเฒ่าคงอย่างมากมาย
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....จุ๋มไม่....ไหวแล้ว....ลุง....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ...

คุณจุ๋มกดหัวเฒ่าคงอัดกับร่องหีแน่น เฒ่าคงก็ดูดกินน้ำเงี่ยนจนหมดแล้วค่อยๆลุกขึ้นมาและถอดกางเกงขาสั้นออก โดยที่คุณจุ๋มยังยืนโก้งโค้งหายใจเหนื่อยหอบแต่เปี่ยมไปด้วยความสูข เฒ่าคงเดินเข้าไปยืนประชิดข้างหลังเอามือลูบไปที่ก้นอย่างแผ่วเบา แล้วค่อยๆจับดุ้นเอ็นลำเขื่องฝังมุกถูไถกับร่องหลืบอย่างช้าๆเพื่อให้น้ำเงี่ยนชะโลมหัวบักและดุ้นเอ็นจนทั่ว แล้วค่อยๆกดเข้าไปทีละนิดๆคุณจุ๋มถึงกับสดุ้งเมื่อหัวบักผลุบเข้าไปในร่องเสียวของเธอ
..อุ้ย...ลุง...เบาๆก่อนลุง...ทำไมมันคับแน่นจัง....ซี๊ด....อุยๆ...
..ซี๊ดๆ...ทนหน่อยนะครับคุณจุ๋ม..ใหม่ๆก็แบบนี้แหละครับ...ซี๊ด....อาๆ....แต่หีคุณจุ๋มนี่ฟิตดีจัง....อาๆ....อาๆ...

เฒ่าคงเอื้อมมือไปล้วงบี้สองเต้าอวบและค่อยๆกดดุ้นเอ็นเข้าไปทีละนิดๆ
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุงเสียวดีจัง....อุ๊ยๆ....ค่อยดันค่ะลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ทำไมของลุงใหญ่จัง....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....คับแน่นหอยไปหมด

แล้ว....อุ๊ยๆ..
..ซี๊ดๆ...ใหญ่ๆแบบนี้สิดีจะได้เย็ดคุณจุ๋มให้ถึงไปเลยไงครับ..
   เฒ่าคงพูดพร้อมกับค่อยๆกระเด้าควยเข้าออกช้าๆ ส่วนมือก็ยังทำหน้าที่คลึงเคล้าสองเต้าอวบอย่างเมามันส์
..ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆ...หีคุณจุ๋มฟิตดีเหลือเกิน....อาๆ...อาๆ...
   เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกได้คล่องมากขึ้น คุณจุ๋มเองก็เสียวอย่างบอกไม่ถูกเพราะไม่เคยเจอควยฝังมุกมาก่อน
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....เสียวจัง...ซี๊ดๆ....ลุงเหมือนมี....เม็ดอะไร....วิ่งอยู่ข้างในก็ไม่รู้....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวจังเลยลุง....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ..
..เขาเรียกว่าเม็ดมุกครับ..คุณจุ๋มชอบมั้ยครับ..

..อุ๊ยๆ....ไม่รู้สิลุง....แต่มันเสียวมากๆเลยลุง...ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวดีจัง...เลยลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงแรงๆ....ก็ได้จุ๋มไม่เจ็บแล้ว....
ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....เสียวชมัดเลยลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....ดีลุง.....แรงๆๆ....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลย....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....
ลุง จุ๋ม....ชอบไอ้ดุ้น....ฝังมุกของลุงจังเลย.....อุ๊ยๆ....มันส์อย่าบอกใครเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...ดีค่ะลุง....กระแทกแรงๆ....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..
   เฒ่าคงเองก็เสียวจนน้ำแทบกระฉูดแต่ก็ต้องกลั้นเอาไว้เพราะอยากเย็ดคุณจุ๋มนานๆ
..อาๆ...อาๆ....ลุงก็เสียว...หีคุณจุ๋มนี่ดูดดีจริงๆ...อาๆ....อาๆ..
..จุ๋มก็เสียวค่ะลุง....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....มันส์อะไรอย่างนี้.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....แรงๆค่ะ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...
เร็วๆ...อีกค่ะลุง...จุ๋ม...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...จุ..จุ๋ม...ใกล้แล้วลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ดีค่ะลุง....อุ๊ยๆ....ดีค่ะ....ดี....ลุง...จุ๋ม....จุ๋ม...ออกแล้วค่ะ....ลุง....
ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...
   เฒ่าคงกดควยอัดกับร่องเสียวไว้นิ่งๆเพราะเฒ่าคงก็แทบกลั้นไม่อยู่เหมือนกัน
..คุณจุ๋มอย่าพึ่งขยับนะครับ..เดียวลุงกลั้นไม่อยู่..อาๆ..
..ลุงยังไม่เสร็จอีกหรือค่ะ..
..ยังครับ..ก็ลุงอยากเย็ดคุณจุ๋มนาน..นี่ครับ..
..บ้าลุงเนี้ย..

คุณจุ๋มยิ้มให้เฒ่าคงอย่างเอียงอายแล้วมองเข้าไปในห้องเห็นตุ๊กเพื่อนรักกับคุณเอกนอนกอดกันหลับอยู่กลางห้อง จึงหันมาบอกกับเฒ่าคง
..ลุงค่ะ..คู่ในห้องเค้าหลับกันไปแล้วค่ะ..
..งั้นเรามาหาความสูขกันให้เต็มที่เลยนะครับ..
..จะไหวหรือลุง..
..ไหวสิครับ..เราไปเอากันตรงเก้าอี้ดีกว่าครับ..

เฒ่าคงพาคุณจุ๋มมาที่เก้าอี้โดยที่เฒ่าคงนั่งลงไปบนเก้าอี้แล้วให้คุณจุ๋มนั่งค่อมลงมาที่ตักของเฒ่าคง คุณจุ๋มจับดุ้นเอ็นให้ตรงร่องหลืบแล้วค่อยๆกดลงไปที่ละนิดๆ จนมิดดุ้น
..ซี๊ดๆ...ลุง..ชนมดลูกจุ๋มเลย....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ..
   คุณจุ๋มค่อยๆขยับเอวช้าๆ ส่วนเฒ่าคงก็เลิกเสื้อคุณจุ๋มขึ้นไปกองไว้บนเนินอกและดูดเม้มหัวนมอย่างหื่นกระหาย
..อุ๊ย...ลุง...เสียว..
   คุณจุ๋มแอ่นอกให้เฒ่าคงดูดเลียอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....ลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..
   คุณจุ๋มแอ่นอกให้เฒ่าคงดูดพร้อมกับส่ายเอววนไปวนมาอย่างรู้งานและค่อยๆส่ายเอวเร็วขึ้นๆ
...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อาๆ....อาๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวจังเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
..ลุงก็เสียวครับ...ซี๊ดๆ....อาๆ...มันส์ควยจริงๆ...ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆ..

คุณจุ๋มเองก็ทั้งเสียวทั้งมันส์กับเม็ดมุกที่มันครูดอยู่ในร่องเสียวจึงขย่มหอยใส่ดุ้นเอ็นเฒ่าคงอย่างเมามันส์
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....เสียวที่สุดเลยลุง....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ดุ้นเอ็นลุงนี่วิเศษสุดๆๆเลย....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....เสียว....ซี๊ดๆ.....
ลุงจ๋า....จุ๋มชอบดุ้นเอ็น....ของลุงจังเลย....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ยิ่งขย่มยิ่งมันส์.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ลุงจ๋า...จุ๋มเสียว....ซี๊ดๆ..
..อาๆ....ลุงก็เสียวครับ...อาๆ...อาๆ....เอวคุณจุ๋มนี่สุดยอดเลยครับ...อาๆ...อาๆ...หีคุณจุ๋มดูดควยลุง..จวนจะทนไม่ใหว....แล้วครับ..
..อาๆ....อาๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ไม่ไหวก็ปล่อยมันออก....ออกมาเลยลุง....ซี๊ดๆ...จุ๋มก็ใกล้อีกแล้ว....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
   คุณจุ๋มเร่งเอวขย่มเร็วขึ้นแรงขึ้น เฒ่าคงก็ทั้งดูดทั้งบี้สองเต้าอวบอย่างเมามันส์เช่นกันเพราะใกล้ถึงสวรรค์รำไร
..ซี๊ดๆ...อาๆ...อาๆ....เร็วๆ...ครับคุณจุ๋ม....ลุง...ไม่ใหวแล้ว...ซี๊ดๆ.....อาๆ.....อาๆ....
..ซี๊ดๆ...จุ๋มก็...ไม่ใหวแล้ว....ค่ะลุง....จุ๋ม...ออ...ออกแล้ว....ค่ะลุง...ซี๊ดๆ..
...ลุงก็....ออกแล้วครับ...ซี๊ดๆ....อาๆ....อาๆ...
   เฒ่าคงปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้าไปในร่องเสียวจนคุณจุ๋มรู้สึกได้
...ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..

คุณจุ๋มเอาปากไปประกบดูดปากดูดลิ้นกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่มและกอดเฒ่าคงไว้แน่น
..ซี๊ดๆ..ลุงจ๋าจุ๋มไม่เคยมีความสูขแบบนี้มาก่อนเลย..
..ถ้างั้น..คุณจุ๋มก็มาหาลุงบ่อยๆสิครับ..ลุงจะทำให้คุณจุ๋มมีความสูขมากกว่านี้อีกครับ..
..จริงนะค่ะลุง..รู้สึกว่าจุ๋มจะชอบดุ้นเอ็นของลุงเสียแล้วสิ..
..ถ้าคุณจุ๋มชอบก็มาใช้มันได้ทุกเวลาเลยครับ..
..ค่ะลุง..แล้วจุ๋มจะมาหาลุงบ่อยๆนะค่ะ..แต่คืนนี้จุ๋มคงต้องไปแล้วค่ะ..
..แล้วคุณจุ๋มจะไปอย่างไงละครับ..ก็เพื่อนคุณยังอยู่ในห้องนั้น..
..จุ๋มคงต้องขึ้นไปนอนกับยัยมาศก่อนล่ะค่ะ..แล้วตอนเช้าค่อยกลับ..
..แล้วคุณตุ๊กกับคุณเอกละครับ
..จุ๋มจะพยายามตื่นก่อนยัยมาศแล้วมาปลุกสองคนนั้นค่ะ..
...งั้น..ฝากคุณจุ๋มด้วยนะครับ..ลุงก็ไม่อยากให้คุณมาศกับคุณเอกเค้าทะเลาะกัน..
..ค่ะลุง...จุ๋มไปนะค่ะ..
..ครับ..แล้วมาหาลุงบ้างนะครับ..
..ค่ะลุง..จุ๋มมาแน่ค่ะ..ใครจะไปลืมดุ้นเอ็นสุดเสียวดุ้นนี้ได้ละค่ะ..
..ลุงจะคอยนะครับ..
..ค่ะลุง..

แล้วคุณจุ๋มก็ลุกขึ้นหยิบกางเกงในมาใส่พร้อมๆกับเฒ่าคงที่หยิบกางเกงมาใส่เช่นเดียวกัน ก่อนไปคุณจุ๋มยังหันมาส่งยิ้มให้เฒ่าคง ซึ่งเฒ่าคงก็ยิ้มรับแล้วทั้งสองก็แยกย้ายกันไป

-------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 35
biggun Posted: Feb 12 2007, 05:24 AM   

....ติ๊ดๆ..ติ๊ดๆ...ติ๊ดๆ...
   เสียงนาฬิกาปลุกจากโทรศัพท์มือถือของคุณจุ๋มดังขึ้น เธอจึงรีบลุกเพื่อจะไปปลุกตุ๊กก่อนที่มาศเพื่อนของเธอจะตื่นมาเจอเสียก่อน แต่..เธอตื่นมากับไม่เห็นจุรีมาศนอนอยู่บนที่นอนเสียแล้ว เธอจึงรีบลุกลงมาข้างล่างทันที และพบคุณจุรีมาศเดินถอยออกมาจาก
ห้องที่ตุ๊กและคุณเอกนอนอยู่ด้วยกัน เธอตกใจและคิดว่ามาศต้องโวยวายแน่ แต่คุณจุรีมาศกับเงียบและหันมายิ้มให้กับเธอ จุ๋มรู้สึกแปลกใจ จึงถามคุณจุรีมาศด้วยความสงสัย
..มาศ..เธอเห็นแล้วใช่มั๊ย..คุณจุรีมาศยิ้มแล้วพยักหน้า..
..เห็นแล้ว..
..แล้วเธอไม่โกรธหรอ?..
..โกรธเรื่องอะไรล่ะ!..
..ก็ยัยตุ๊กกับคุณเอกเค้า..
..ไม่เป็นไรหรอก..ก็ฉันท้ายัยตุ๊กเค้าเองนี่นา..
..ทำไมเธอถึงใจกว้างขนาดนี้นะ..
..ก็ไม่เห็นมีอะไรเลย..แค่คุณเอกกับยัยตุ๊กมีความสุขฉันก็ดีใจแล้ว..
..เธอนี่สุดยอดเลยมาศ..ฉันนับถือน้ำใจเธอจริงๆ..
..อย่าคิดมากน่าจุ๋ม..ไปขึ้นไปนอนกันเถอะสายๆค่อยตื่น..

แล้วคุณจุรีมาศและคุณจุ๋มก็เดินขึ้นห้องนอนเข้าไปนอนต่อปล่อยให้คุณเอกกับคุณตุ๊กนอนกอดกันอย่างมีความสูขต่อไป จนเวลาล่วงเลยผ่านไปคุณเอกสดุ้งตื่นขึ้นมาและมองดูนาฬิกาในห้องปาเข้าไปเกือบๆเก้าโมงเช้า แล้วคุณเอกมองไปที่คุณตุ๊ก เห็นคุณตุ๊กยังนอนหลับสนิทคุณเอกจึงรีบปลุกคุณตุ๊กให้ตื่นขึ้นมา
..คุณตุ๊กครับ..คุณตุ๊ก..คุณตุ๊ก..
..ค่ะ...มีอะไรค่ะคุณเอก..
..ตื่นเถอะครับ..สายมากแล้วเดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้า..
..กี่โมงแล้วค่ะเนี๋ย!..
..เกือบเก้าโมงแล้วครับ..
..หา?..สายแล้วหรือเนี๋ย..

คุณตุ๊กตกใจเล็กน้อยแล้วก็รีบหยิบเสื้อผ้ามาใส่พร้อมๆ กับคุณเอกที่รีบใส่เสื้อผ้าเช่นเดียวกัน ทั้งสองใส่เสื้อผ้าเสร็จเกือบจะพร้อมๆกัน คุณเอกเสร็จก่อน จึงเปิดประตูแง้มๆเห็นไม่มีใคร จึงบอกคุณตุ๊กแล้วรีบเดินออกไปทันที
..คุณตุ๊กยังไม่มีใครตื่น..ผมไปก่อนนะแล้วโอกาสหน้ามาหาความสุขกันอีกนะครับ..
..ค่ะ..คุณเอก..ถ้ามีโอกาสนะค่ะ..

แล้วคุณเอกก็เดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนคุณตุ๊กก็เดินขึ้นไปหาคุณจุ๋มและคุณจุรีมาศที่บนห้องเพราะคิดว่าทั้งสองคงจะเมามากและยังไม่ตื่น เธอจึงรีบเดินเข้าไปในห้องและปลุกสองคนนั่นทันที
..ตื่นๆ..ตื่นได้แล้วยัยมาศ..ยัยจุ๋ม..ตื่นๆ..

ทั้งสองงัวเงียตื่นขึ้นมาและมองหน้ากันอย่างรู้ความหมาย คุณจุรีมาศขยิบตาให้คุณจุ๋มเป็นการบอกใบ้ คุณจุ๋มเองก็เข้าใจว่าจุรีมาศเพื่อนของเธอต้องให้เรื่องนี้เงียบสนิท เธอจึงรีบลุกขึ้นจากที่นอนและขอตัวกลับทันที
..อือ..สายแล้วหรือเนี๋ย..งั้นขอตัวกลับก่อนนะมาศ..
..จะกลับเลยหรอ?..
..จ๊ะ..กลับเลยล่ะกัน..เอาไว้โอกาสหน้าค่อยมาใหม่ล่ะกัน..ใช่มั๊ยตุ๊ก..
..จ๊ะ..เอาไว้โอกาสหน้าค่อยมาใหม่ก็แล้วกัน..
..หรอ!..งั้นก็แล้วแต่เธอสองคนล่ะกัน..
..งั้นฉันสองคนไปนะมาศ..
..จ๊ะ..ขับรถดีๆนะ..
...จ๊ะ...

แล้วทั้งสองก็ขับรถออกไป คุณเอกก็เดินออกมาจากห้องน้ำและเดินขึ้นไปหาคุณจุรีมาศที่บนห้องนอนทันที เห็นคุณจุรีมาศกำลังพับผ้าห่มอยู่คุณเอกจึงเข้าไปสวมกอดอย่างเอาอกเอาใจ คุณจุรีมาศหันมายิ้มๆอย่างคนรู้ทัน
..นี่คุณ..มาศจะเก็บผ้าห่มอย่ากวนสิค่ะ..
..ก็ผมอยากกอดคุณนี่ครับ..
..กอด..ยัยตุ๊กยังไม่พออีกหรอ!..

คุณเอกหน้าเสียทันทีที่คุณจุรีมาศรู้ว่าเขากับตุ๊กมีอะไรกัน
..คุณรู้..
..รู้สิค่ะ..เล่นนอนกอดกันจนสายขนาดนั้น..
..แล้วคุณ..โกรธผมมั๊ย.. คุณจุรีมาศแกล้งถามเสียงดุ
..แล้วคุณคิดว่ามาศควรจะโกรธคุณหรือเปล่าค่ะ..
..คือ..ผมขอโทษ..ผม.. คุณจุมาศหันมาหัวเราะแล้วบอกว่า
..มาศไม่โกรธคุณหรอกค่ะ.. คุณเอกค่อยใจชื้นขึ้นมานิดนึง
..จริงหรือครับ..ที่คุณไม่โกรธผม..มาศ..
..จริงสิค่ะ..แค่คุณมีความสุขมาศก็ดีใจแล้วค่ะ..
..มาศ..ผมรักคุณที่สุดเลย..

คุณเอกเข้าสวมกอดและจูบคุณจุรีมาศอย่างรักใคร่ที่เมียไม่ว่าอะไรที่เค้ามีอะไรกับหญิงอื่น คุณจุรีมาศพับผ้าเสร็จจึงบอกให้ คุณเอกไปอาบน้ำแต่งตัวเพื่อที่จะได้ไปเยี่ยมพ่อแม่คุณเอกที่จังหวัดชลบุรี และเธอเองก็เก็บเสื้อผ้าของใช้ส่วนตัวทั้งของเธอ และคุณเอกจนเสร็จเรียบร้อยคุณจุรีมาศจึงเดินไปเรียกน้ำฝนที่ห้อง
..น้ำฝน..ตื่นหรือยังลูก..
..ตื่นแล้วค่ะแม่..
..แล้วเก็บของเสร็จหรือยังจ๊ะ..
..เสร็จแล้วค่ะ..กำลังแต่งตัวอยู่ค่ะ..
..ถ้าเสร็จแล้วลงไปรอที่รถนะจ๊ะ..เดี๋ยวแม่ไปอาบน้ำแล้วจะตามไป..
..ค่ะคุณแม่..

คุณเอกขนของมาใส่รถจนหมดแล้วจึงขึ้นมานั่งรอบนรถสักครู่ น้ำฝนก็ออกมาและมานั่งเบาะหน้าคู่กับพ่อของเธอ คุณจุรีมาศออกมาสุดท้ายหลังจากปิดประตูบ้านเรียบร้อยแล้วก็ขึ้นมานั่งเบาะหลังแล้วคุณเอกก็ขับรถออกไปทันที
..คุณค่ะ..อย่าลืมแวะซื้อของไปฝากคุณพ่อคุณแม่นะค่ะ..
..ครับ..ดีนะที่คุณเตือนผมเกือบลืมแน่ะ..

คุณเอกขับรถออกมาถึงทางออกก็เห็นเฒ่าคงกำลังกวาดใบไม้อยู่ข้างๆสำนักงาน คุณเอกจึงขับรถเข้าไปใกล้ๆเฒ่าคง เฒ่าคงก็หันมาพอดี
..ลุงคงครับ..
..มีอะไรหรือครับคุณเอก..
..ผมขอฝากบ้านหน่อยนะครับ..จะไปเยี่ยมพ่อแม่ที่ชลบุรีสักสิบวันครับลุง..
..ครับ..ได้ครับ..ลุงจะดูให้ครับ..
..ขอบคุณครับลุง..ผมไปก่อนนะครับ..
..ครับ..ขับรถดีๆนะครับ..

แล้วคุณเอกก็เคลื่อนรถออกไปช้าๆ คุณจุรีมาศที่นั่งอยู่เบาะหลังหันมายิ้มและสบตากับเฒ่าคงอย่างมีความหมาย แล้วรถก็เคลื่อนห่างออกไปๆ

------
   วันเวลาผ่านไปอย่างรวดเร็ว เจ็ดแปดวันแล้วที่เฒ่าคงดูแลบ้านให้คุณจุรีมาศเป็นอย่างดี เพราะเฒ่าคงรู้ดีว่าถ้ามีโอกาส เฒ่าคงต้องได้ของฝากที่คุณจุรีมาศนำมาให้อย่างแน่นอน เฒ่าคงจึงเฝ้ารอด้วยความกระวนกระวายใจอยากจะให้ถึงวันเวลานั้นเร็วๆ

และที่กระวนกระวายใจ ก็ไม่ได้มีแต่เฒ่าคงคนเดียวเท่านั้น หลายวันแล้วที่คุณหญิงนุชนาถหายจากอาการปวมเป่งที่โคกเสียว แต่กลับมีแต่ความคันในร่องหลืบอยู่ตลอดเวลา ยิ่งขมิบน้ำเมือกก็ยิ่งใหลจนเธอรู้สึกหงุดหงิดเป็นที่สุด จนไม่มีอารมณ์จะทำงาน เธอจึง นั่งลูบไล้เอานิ้วเขี่ยติ่งแตดเพื่อคลายความคัน แต่มันกับทำให้เธอเสียวและคันมากยิ่งขึ้น
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ทำไมมันคันอย่างนี้นะ..ซี๊ดๆ....น้ำเงี่ยนก็ไหลออกมาไม่หยุดเลย..อุ๊ยๆ...ยิ่งลูบก็ยิ่งเสียว...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ลุงมิ่งก็หายไปเลยไม่โผล่มาที่บ้านบ้างเลย....อุ๊ยๆ.....ลุงมิ่งจ๋า....ลุงมิ่งอยู่ใหนนะนุชคันเหลือเกินลุง...
..อืม!..ลุงแกขี่สามล้อรับซื้อของเก่าอยู่แถวๆนั้น แกก็น่าจะพักใกล้นั้นไม่น่าจะอยู่เกินสองสามซอยจากบ้านเรา..
..อืม!..คิดได้ดังนั้น คุณหญิงนุชนาถก็ออกจากห้องทำงานไปที่โต๊ะเลขา..
..นี่พร..ถ้ามีใครมาหาฉันบอกว่าออกไปธุระข้างนอกนะ..
..ค่ะคุณหญิง..

แล้วคุณหญิงนุชนาถก็เดินมาที่จอดรถ พอดีมีเสียงโทรศัพท์มือถือดังขึ้น ...ติ๊ดๆ....ติ๊ดๆ...
คุณหญิงนุชนาถจึงหยิบขึ้นมาดูเห็นเป็นเบอร์คุณหญิงนิตยาจึงกดรับสาย
..สวัสดีจ๊ะ..นิตมีอะไรหรือจ๊ะ..
..ก็ไม่มีอะไรมากหรอกจ๊ะ..พอดีคนสวนที่บ้านเค้าลาออกไปก็เลยจะขอยืมลุงอ่ำไปช่วยตัดหญ้าที่บ้านหน่อยจ๊ะ..
..ตัดหญ้าที่บ้าน..หรือตัดหญ้าแปลงน้อยของเธอกันแน่จ๊ะ..
..แหม!..เธอก็..ก็ทั้งสองแปลงหล่ะจ๊ะ..
..ได้สิจ๊ะ..งั้นสายๆพรุ่งนี้เธอไปหาฉันที่บ้านนะ..ฉันจะบอกลุงอ่ำให้..
..จ๊ะ..พรุ่งนี้จะไปหาที่บ้าน..งั้นแค่นี้นะจ๊ะ..
..จ๊ะ...สวัสดีจ๊ะ..

คุณหญิงนุชนาถกดปิดโทรศัพท์แล้วก็ขับรถออกตามหาเฒ่ามิ่ง เธอเริ่มต้นที่ซอยใกล้ๆบ้านและขับวนไปวนมาเข้าซอยโน้นออกซอยนี้ โดยหวังว่าจะเจอเฒ่ามิ่งกลางทางบ้าง แต่ก็ไม่เจอจนเกือบๆจะหกโมงเย็นอากาศเริ่มมืดสลัวๆ คุณหญิงนุชนาถขับรถจนเมื่อย
จึงจอดรถหน้าร้านกาแฟในซอยแห่งหนึ่งและลงไปนั่งดื่มกาแฟที่ในร้านนั้น
..รับอะไรดีค่ะคุณ?..
..ขอกาแฟเย็นแก้วหนึ่งจ๊ะ..
..นี่ค่ะ..ได้แล้วค่ะ..
..เจ๊ค่ะ..แถวนี้มีคนแก่ๆขี่สามล้อรับซื้อของเก่าบ้างหรือเปล่าจ๊ะ..
...อืม!..แถวนี้หรือค่ะ..ก็ไม่มีนี่ค่ะ..แต่มีอยู่คนหนึ่งที่ตัวใหญ่ๆดำๆมีหนวด แกเคยขี่สามล้อมาหาซื้อของเก่าในซอยนี้เหมือนกันค่ะ
..หรอ!ค่ะ..คนนั้นแหล่ะค่ะ..
..แกอยู่ซอยถัดไปอีกสองซอยโน้นค่ะ..แกไปขโมยอะไรคุณหรือเปล่าค่ะ..
..เปล่าค่ะ..จะให้แกไปซื้อของเก่าที่บ้านหน่อยน่ะค่ะ..
..เอ้อ..หรอค่ะ..เห็นคนบอกว่าแกเช่าบ้านอยู่ท้ายๆซอยโน้นแหล่ะค่ะ..
..ขอบคุณเจ๊มากนะค่ะ..นี่ค่ากาแฟค่ะ..ไปนะค่ะ..

แล้วคุณหญิงนุชนาถก็ขับรถมาที่ซอยที่เจ้ร้านกาแฟบอก คุณหญิงนุชนาถขับรถเข้าไปเรื่อยๆ จนสุดท้ายซอยก็เห็นบ้านหลังหนึ่ง อยู่ห่างบ้านหลังอื่นพอสมควร มีของเก่ากองอยู่ข้างบ้านกองใหญ่ คุณหญิงนุชนาถขับรถเข้าไปช้าๆ เธอสังเกตุว่าใช่บ้านเฒ่ามิ่งแน่ๆ เพราะมีสามล้อที่เธอเคยเห็นจอดอยู่เธอจึงเลี้ยวเข้าไปในบ้านหลังนั้นทันที

บ้านที่เฒ่ามิ่งเช่าอยู่เป็นบ้านปูนชั้นเดียวอยู่ห่างทางหลักพอสมควร คุณหญิงนุชนาถขับรถเข้าไปจอดใกล้ๆบ้าน เฒ่ามิ่งได้ยินเสียงรถจึงออกมาดูเห็นเป็นคุณหญิงนุชนาถ เฒ่ามิ่งเผยรอยยิ้มที่มุมปากอย่างมีความหมายและรู้ทันทีว่า คุณหญิงนุชนาถมาทำไม แต่เฒ่ามิ่งก็แกล้งเซ่อถามเหมือนคนซื่อ
..อ้าว..คุณหญิงมีอะไรหรือครับ..เชิญเข้ามานั่งในบ้านก่อนสิครับ..
..ขอบคุณค่ะลุง..

คุณหญิงนุชนาถเข้าไปในบ้านอย่างไม่รังเกียจแล้วมองไปรอบๆบ้าน แต่ในใจก็นึกถึงแต่ดุ้นเอ็นของเฒ่ามิ่งที่ทำให้ร่องหลืบของเธอทั้งคัน และเสียวอยู่ตลอดเวลา แต่เธอจะบอกกับเฒ่ามิ่งอย่างไรดีกับความต้องการของเธอ เธอจึงแกล้งถามโดยแฝงความหมายไว้ด้วย
..บ้านหลังใหญ่ดีนะลุง..แล้วลุงอยู่คนเดียวหรอ..
   เฒ่ามิ่งก็รู้ความต้องการของคุณหญิงนุชนาถดี จึงเดินเข้าไปใกล้ๆแล้วกอดจูบคุณหญิงนุชนาถอย่างหื่นกระหายเพราะแกเองก็เงี่ยนอยากจะเย็ดคุณหญิงอยู่แล้ว
..อุ้ย..อะไรกันลุง..ลุงจะทำอะไรนุชค่ะเนี๋ย..

คุณหญิงนุชนาถใส่จริตมารยาหญิงยั่วยวนเฒ่ามิ่งทั้งที่ใจคุณหญิงเองก็ต้องการโดนดุ้นเอ็นฝังมุกและแส้หางม้าของเฒ่ามิ่งจนต้องวิ่งมาหาเฒ่ามิ่งถึงที่ เฒ่ามิ่งเองก็รู้อยู่แล้วว่า สักวันคุณหญิงนุชนาถต้องร่านสวาทมาให้มันเย็ดถึงที่แน่นอน เพราะใครที่โดนดุ้นเอ็นฝังมุกและแส้หางม้าของมันจะต้องคันในร่องหลืบและเงี่ยนตลอดเวลา ไอ้เฒ่ามิ่งมันจึงเดาอาการ ของคุณหญิงนุชนาถออกและมันเองก็มีความหวังอย่างอื่นแฝงอยู่เช่นกัน
..มาน่าอีคุณหญิง..กูรู้ว่ามึงเงี่ยนอยากโดนควยกูแล้วใช่มั้ย..

ไอ้เฒ่ามิ่งรู้ว่าตอนนี้อย่างไรเสียคุณหญิงนุชนาถก็ยอมมันอยู่แล้ว มันจึงแสดงสันดานเดิมคือความกักขฬะและหื่นกระหายในรสกามออกมา ตอนนี้ไอ้เฒ่ามิ่งทั้งกอดจูบและบี้สองเต้าอวบอย่างรุนแรงและเมามันส์
..ซู๊ดๆ...จ๊วบๆ...อือ....เต็มมือดีเหลือเกิน...ซู๊ดๆ..มาอีคุณหญิง...กูจะทำให้มึงหายเงี่ยน...จ๊วบๆ....อ้าๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งทั้งขย้ำขยี้สองเต้าอย่างรุนแรง ปากก็ดูดไซ้รตามซอกคอจนเป็นรอยแดงให้เห็นชัดเจน แต่นั้นความกักขฬะรุนแรงกับทำให้คณหญิงนุชนาถรู้สึกสะใจอย่างบอกไม่ถูก
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...แรงดีเหลือเกิน...อุ๊ยๆ...ลุงมิ่งจ๋า...ซี๊ดๆ...นุชเสียว....ค่ะลุงมิ่ง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
   เฒ่ามิ่งขย้ำขยี้สองเต้าอย่างเมามันส์แล้วใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้บี้ปทุมถันที่แข็งฟ้องอาการเงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถ
..ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ลุงมิ่ง...นุช...นุชเสียว...ลุงบี้แรงดีจัง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..
..เริ่มชอบแล้วใช่มั้ยอีคุณหญิง..เดี๋ยวมึงจะมันส์กว่านี้อีก..
   ไอ้เฒ่ามิ่งใช้มือที่หยาบกร้านบีบบี้สองเต้าจนคุณหญิงนุชนาถต้องแอ่นอกให้มันบี้อย่างเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ....อ้าๆ....อ้าๆ...เสียวที่สุดเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....มือลุง....สากจัง...อุ๊ยๆ....นุชเสียวซ่านไปหมดแล้ว....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....
ลุง นุชเสียว...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งเลื่อนมือไปถลกกระโปรงคุณหญิงนุชนาถขึ้นมารั้งไว้ที่เอวและใช้ฝ่ามือที่หยาบกร้านขย้ำขยี้โคกเนินอย่างรุนแรงจนคุณหญิงนุชนาถส่ายเอวร่อนด้วยความเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆ..ลุงมิ่ง..ทำไมมันเสียวอย่างนี้...ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..

เฒ่ามิ่งใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางกระแทกเข้าไปในร่องหลืบอย่างรุนแรงจนน้ำเงี่ยนกระฉอกเต็มสองนิ้วของไอ้เฒ่ามิ่งคุณหญิงนุชนาถก็เด้งส่ายเอวรับนิ้วเฒ่ามิ่งอย่างเมามันส์เช่นกัน
..อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ดีลุง.....มิ่ง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวหีลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุงดี.....อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.......อุ๊ยๆ......
ลุงมิ่งจ๋า......อุ๊ยๆ.....นุชเสียว....ลุง......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.......ลุง......แรงๆ......ซี๊ดๆ......เสียวหี.....ลุง.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....
ลุง....เร็วๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......ลุง.....นุ.....นุช.....ใกล้.....แล้วลุง......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.......ลุง......เร็วๆ......แรงๆอีกลุง......
อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุง......นุช....นุช......ไม่......ไหว......แล้วลุง......ซี๊ดๆ.....ออ.....ออก.....แล้วลง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..

คุณหญิงนุชนาถปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาจนเลอะเต็มมือเฒ่ามิ่งแล้ว คุณหญิงนุชนาถก็ปล่อยตัวให้อยู่ในอ้อมกอดของไอ้เฒ่ามิ่งอย่างหลงใหล ไอ้เฒ่ามิ่งก็เอาปากที่ดำหนาเข้าไปดูดปากดูดลิ้นคุณหญิงนุชนาถที่ขาวผ่องซึ่งคุณหญิงนุชนาถก็ดูดตอบอย่างดูดดื่ม ไอ้เฒ่ามิ่งค่อยๆคลายปากออกจากปากคุณหญิงนุชนาถแล้วมองดูคุณหญิงที่หลับตาปรืออยู่ในอ้อมกอดของมัน แล้วมันก็อุ้มคุณหญิงนุชนาถขึ้นมาและพาเดินเข้าไปในห้องน้ำ และยิ้มอย่างผู้มีชัย
..ไปอีคุณหญิงไปเย็ดกับกูในห้องน้ำดีกว่า.. คุณหญิงนุชนาถก็ยิ้มให้มันอย่างว่าง่าย
..ไปสิค่ะลุง..นุชก็ยังไม่หายเงี่ยนเลย..คืนนี้นุชอยู่กับลุงได้ทั้งคืนเลย..
..ดีงั้นคืนนี้หีมึงบานแน่..อีคุณหญิงร่านสวาท..มาตอนนี้มึงมาอมควยให้กูหน่อย..

คุณหญิงนุชนาถจับควยเฒ่ามิ่งที่ทั้งใหญ่และยาวมีเม็ดมุกขรุขระเต็มไปหมดแถมแส้หางม้าอีก แต่คุณหญิงนุชนาถก็ดูดกลืนเข้าไปจนเกลือบหมดดุ้น
..ซี๊ดๆ....อ้าๆ...อย่างนั้น....ซี๊ดๆ....อย่างนั้นๆ....ดูดอีก.....ซู๊ดๆ......อ้าๆๆ.....ดูดลึกๆๆ.....อ้าๆ....อ้าๆ...ดี.....ปากมึงดีจริงๆ...อีคุณหญิงเอ๋ย....
ซู๊ดๆ.....ดูดเข้าไป....อ้าๆ....ดี....อีกๆ....เลียกระโปกกูด้วย.....ซี๊ดๆ....ดีอย่างนั้น...คืนนี้สนุกแน่อีคุณหญิง...

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 36
biggun Posted: Feb 22 2007, 05:47 AM   

คุณหญิงนุชนาถทั้งดูดทั้งเลียไปทั่วท่อนควยที่ใหญ่ยาวและเลียพวงไข่ที่ห้อยย้อยอย่างไม่รังเกียจ สร้างความเสียวซ่านให้กับเฒ่ามิ่งจนต้องแอ่นตูดให้คุณหญิงนุชนาถเลียดูดอย่างสะใจ
..ซู๊ดๆ...อ้าๆ..ดีอีคุณหญิง...อุ๊ยๆ..เสียวดีเหลือเกิน...ซู๊ดๆ...ดูดเลียกระโปก...ให้ผัวหน่อย...อุ๊ยๆ....อ้าๆ..

คุณหญิงนุชนาถดูดเลียจนท่อนควยและกระโปกเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำลาย แต่คุณหญิงนุชนาถกับรู้สึกมันส์ในอารมณ์อย่างบอกไม่ถูก จึงดูดเลียแรงขึ้นๆ จนเฒ่ามิ่งแทบทนไม่ไหวจึงต้องดึงคุณหญิงนุชนาถให้ลุกขึ้นมายืนพิงกับขอบโอ่ง แล้วเฒ่ามิ่งก็นั่งลงจับขาคุณหญิง นุชนาถถ่างออกแล้วซุกหน้าแหย่ลิ้นเข้าไปเลียร่องสวาทที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน พร้อมทั้งดูดและขบเม็ดแตดเบาๆ ทำให้คุณหญิงนุชนาถ ส่ายสะโพกร่อนด้วยความเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ....เสียวจัง....ลุงมิ่ง....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ดูดแรงๆ...ลุงมิ่ง...ซี๊ดๆ....นุชเสียว...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...

ไอ้เฒ่ามิ่งทั้งดูดทั้งขบเม้มอย่างเมามันส์จนคุณหญิงนุชนาถต้องกระเด้าเอวส่ายร่อนอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยๆ....ลุง......ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงเสียวแตดจัง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุง....อย่าทรมานนุชเลย...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....
ลุงเอานุชเถอะ....นุชต้องการมันแล้ว....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงเย็ดนุชเถอะ...อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...ลุงนุชเสียว....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...

ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็เงี่ยนจนแทบทนไม่ไหวเหมือนกัน จึงละหน้าออกจากร่องเสียวแล้วลุกยืนขึ้นจับขาคุณหญิงนุชนาถยกขึ้นข้างหนึ่ง แล้วจับหัวบักถูไถไปตามร่องเสียวที่ฉ่ำเยิ้มจากนั้นก็กดเข้าไปทีเดียวเกือบมิดลำ คุณหญิงนุชนาถสดุ้งเฮือกถึงกับแอ่นอกเชิดหน้ากัดเม้มริมฝีปากด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....คับแน่นจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
เฒ่ามิ่งค่อยๆชักออกมาจนเกือบหลุดแล้วกระแทกเข้าไปจนสุดโคน
..ปึ๊กๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ลุงโดน....มดลูกนุชเลย....ลุง....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...

เฒ่ามิ่งเริ่มกระเด้าซอยเข้าออกช้าๆ บางทีก็กดบดคลึงให้ท่อนควยคว้านในร่องหลืบเส้นหมอยที่หยาบกร้านก็เสียดสีไปโดนติ่งแตด ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวซ่านอย่างบอกไม่ถูก จนต้องกอดไอ้เฒ่ามิ่งไว้แน่นแล้วจูบปากแลกลิ้นกับมันอย่างถึงใจ ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็ สะใจที่มันทำให้คุณหญิงไฮโซอย่างคุณหญิงนุชนาถหลงไหลในตัณหาราคะที่มันมอบให้และตอบสนองมันอย่างเร่าร้อน
..อึ้มๆ....จ๊วบๆๆ...อื๊มๆ...

ข้างบนก็ดูดปากดูดลิ้นกันอย่างเมามันส์ ข้างล่างไอ้เฒ่ามิ่งก็ชักควยออกมาเกือบสุดและค่อยๆกดเข้าไปช้าๆ ทำให้แส้หางม้าและเม็ดมุกครูดไปในร่องหลืบ ทำให้คุณหญิงนุชนาถยิ่งเสียวมากขึ้นจนต้องกอดไอ้เฒ่ามิ่งไว้แน่น แล้วค่อยๆถอนปากออกจากปากเฒ่ามิ่งพร้อมกับก้มดูท่อนควยที่กำลังมุดเข้าไปในร่องหลืบอย่างช้าๆ แต่มันกับสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหญิงนุชนาถแบบสุดๆ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ลุงมิ่ง....เสียวจังเลย......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ...
ไอ้เฒ่ามิ่งมองหน้าคุณหญิงนุชนาถแล้วยิ้มอย่างพอใจ
..หึๆ...หึๆ....แบบนี้ชอบมั๊ยคุณหญิง..
..ชอบค่ะ....ลุงนุชชอบมากๆๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวในร่อง....จังเลยลุง....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ....เสียว..

คุณหญิงนุชนาถไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อน จึงทั้งร่อนทั้งส่ายหีให้ไอ้เฒ่ามิ่งมันตะบันควยเข้าหีไม่ยั้งจากที่เคยช้าๆก็เริ่มเร็วขึ้นๆ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงมิ่งจ๋า.....ซี๊ดๆ....นุช....เสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
ลุง.....ซี๊ดๆ.....กระแทกเข้ามา....นุชจะเด้งรับเอง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง....อย่างนั้น.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อ้าๆ....ดี...
..อีคุณหญิง....ซี๊ดๆ....เด้งรับกูหน่อย....ซู๊ดๆ....อ้าๆ...มันส์ควยจริงๆๆ....อ้าๆ.....อ้าๆ.....เด้งมา.....กูจะกระแทกให้ลึกๆเลย.....ซู๊ดๆ

.....อ้าๆๆ.....อ้าๆ...
..อุ๊ยๆ...ดีลุง...ชนมดลูกทุกทีเลย...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวจังเลยลุง..อุ๊ยๆ.....แรงๆลุง.....อุ๊ยๆ....นุชเสียว.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....แรงๆ....อร่อยจริงๆลุง....
อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....เสียวหีจังเลยลุง.....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....
..กูก็เสียวควยว่ะ...อีคุณหญิง...ซุ๊ดๆ....อ้าๆ.....หีมึงดูดควยกูดีจัง......อ้าๆ...อ้าๆ....อ้าๆ..
..ซี๊ดๆ.....นุชก็เสียวหีค่ะ....ลุง.....อุ๊ยๆ....ลุงทำไม....เย็ดเก่งแบบนี้....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ไม่เคยมันส์อย่างนี้มาก่อนเลย....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....
ลุงมิ่งจ๋า.....ซี๊ดๆ.....นุชเสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....แรงๆ....ค่ะลุง.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....แรงๆ....ค่ะ....ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....
ลุงเร็วๆ....นุชใกล้แล้ว....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
..กูก็แทบไม่ไหวแล้วอีคุณหญิง...หีมึงมันดูดดีจริงๆ.....อ้าๆ....อ้าๆ.....ซุ๊ดๆ.....อ้าๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้นคุณหญิงนุชนาถก็เด้งรับอย่างรู้จังหวะ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....นุช.....ซี๊ดๆ.....จะไม่.....ไหวแล้วลุง.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ลุงเร็วๆๆ.....ซี๊ดๆ

.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง นุช.....ออ.....ออก.....แล้วลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
..กูก็ไม่ไหวแล้ว.....อ้าๆ......อ้าๆ.....อ้าๆ...

ไอ้เฒ่ามิ่งกระเด้าเร็วๆ แรงๆ อีกห้าหกครั้งก็กดควยอัดกับโหนกหี แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนฉีดเข้าโพรงหีคุณหญิงนุชนาถ จนคุณหญิงนุชนาถรู้สึกร้อนวาบในช่องคลอดและก็ปล่อยน้ำเงี่ยนของเธอออกมาเช่นกันพร้อมกับกอดไอ้เฒ่ามิ่งไว้แน่น
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ย....อุ๊ย...

ไอ้เฒ่ามิ่งก็กอดคุณหญิงนุชนาถและจูกปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มก่อนที่จะค่อยๆล่ะปากออกจากกันคุณหญิงนุชนาถ มองหน้าเฒ่ามิ่งด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มอย่างคนที่สุขสมอารมณ์หมาย ใบหน้าของคุณหญิงนุชนาถในตอนนี้มีรอยยิ้ม ที่เปี่ยมไปด้วยความสุขที่สมปราถนาของเธอ ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็ยิ้มอย่างพอใจที่มันทำให้คุณหญิงมีความสุขและหลงใหล ในดุ้นเอ็นของมันและพร้อมที่จะให้มันเย็ดทุกเมื่อที่มันต้องการ
..คุณหญิงมีความสุขหรือเปล่าครับ...
..มีสิจ๊ะลุง..นุชมีความสุขที่สุดเลยไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย..
..ถ้าอยากเสียวแบบนี้อีกก็มาหาไอ้มิ่งที่นี่อีกนะครับ..
..ได้สิจ๊ะลุง...แต่ทำไมตอนนั้นลุงพูดหยาบจัง..
..ตอนเย็ดกันก็ต้องปล่อยอารมณ์สุดๆสิครับ...ยิ่งพูดหยาบยิ่งได้อารมณ์ครับ...หรือว่าคุณหญิงไม่ชอบครับ..

ไอ้เฒ่ามิ่งจ้องหน้าคุณหญิงนุชนาถจนคุณหญิงนุชนาถต้องหลบสายตาอย่างเอียงอาย แต่ไอ้เฒ่ามิ่งก็จัดเจนในเชิงกามอยู่แล้วจึงเอามือมาลูบไล้ที่สองเต้าอวบบี้หัวนมเล่นเบาๆ ทำเอาคุณหญิงนุชนาถเสียวสะท้านจนต้องแอ่นอกให้
..ซี๊ด...ซี๊ด...เสียวอีกแล้วหรือครับคุณหญิง..
..ก็ลุงเล่นบี้เล่นคลึงแบบนี้ใครจะไปทนไหวล่ะ..
..ร้อนแรงดีจังนะครับ..แบบนี้ไอ้มิ่งชอบ..มาอาบน้ำกันก่อนดีกว่า..เดี๋ยวไอ้มิ่งจะพาไปเย็ดในบ้าน...

ว่าแล้วเฒ่ามิ่งก็ดึงท่อนเอ็นออกจากร่องหลืบคุณหญิงนุชนาถ น้ำเงี่ยนก็พรั่งพรูใหลออกมาอย่างมากมาย คุณหญิงนุชนาถมองไปที่ท่อนเอ็นของเฒ่ามิ่งที่อ่อนตัวแล้วแต่ก็ยังยาวใหญ่ และตะบุ่มตะบั่มไปด้วยเม็ดมุกอีกหลายสิบเม็ด คุณหญิงมองอย่างตื่นเต้นพร้อมๆกับเอื้อมมือไปลูบคลำเล่นอย่างพอใจ ไอ้เฒ่ามิ่งก็ยิ้มอย่างพอใจก่อนที่จะใช้ขันตักน้ำขึ้นมา ราดตัวมันและคุณหญิง แล้วทั้งคู่ก็อาบน้ำถูตัวให้กันและกันอย่างมีความสุข

หลังจากอาบน้ำเสร็จ ไอ้เฒ่ามิ่งก็อุ้มคุณหญิงนุชนาถเข้ามาในบ้านพร้อมกับเช็ดตัวให้จนแห้งแล้วมันก็ให้คุณหญิงเช็ดตัวให้มันบ้าง คุณหญิงนุชนาถก็เช็ดให้มันอย่างว่าง่าย คุณหญิงเช็ดหน้าอกและแผ่นหลังที่มีกล้ามเนื้อเป็นมัดๆอย่างหลงใหล แล้วเธอก็เช็ดลงไป ที่ขาและเช็ดย้อนขึ้นมาหยุดอยู่ที่พวงไข่และท่อนเอ็น เธอเช็ดมันอยู่นาน เธอค่อยๆปล่อยผ้าเช็ดตัวให้ร่วงลงไปกับพื้น แล้วเธอก็อ้าปากอมหัวบักหายเข้าไปในปากจนหมดและดูดเข้าออกเกือบมิดท่อน ส่วนมือก็นวดคลึงพวงไข่เบาๆ ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็เสียวจึงเอามือจับหัวคุณหญิงนุชนาถแล้วกระเด้าควยช้าๆ
..ซี๊ด...อ้าๆ...อ้าๆ....ดูดเข้าไปอีคุณหญิง...ซี๊ด....เสียวไปทั้งลำเลยมึง....อ้าๆ...อ้าๆ...เสียวจัง...ซี๊ด....อ้า...มาอีคุณหญิง...เอาหีมึงมาให้กูเลียมั้ง..

ไอ้เฒ่ามิ่งนอนลงบนที่นอนแล้ว ให้คุณหญิงนุชนาถนอนอยู่ข้างบนและเอาหีมาให้ไอ้เฒ่ามิ่งเลีย ส่วนคุณหญิงก็ยังคงดูดเลียท่อนเอ็น และพวงไข่อย่างมันส์ในอารมณ์ ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็ทั้งดูดทั้งแหย่ลิ้นเข้าไปเลียในร่องหลืบอย่างเมามันส์คุณหญิงเองก็เสียวจนต้องกระเด้าหี ใส่ลิ้นไอ้เฒ่ามิ่งหื่นกระหายจนในที่สุด เธอก็ทนไม่ใหวจึงลุกขึ้นมานั่งคล่อมเฒ่ามิ่งแล้วจับท่อนเอ็นจ่อตรงร่องเสียว แล้ว

เธอก็กดลงไปทีเดีวยจนมิดลำ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ...เสียวจังเลยลุง...ใส่กี่ทีก็แน่นไปหมด....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
   คุณหญิงนุชนาถโยกคลึงและขย่มช้าๆ
..อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวจังลุง.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......มันส์อะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
   คุณหญิงนุชนาถโยกคลึงอย่างเมามันส์ ส่วนเฒ่ามิ่งเองก็เด้งรับพร้อมกับเอามือไปคลึงบี้สองเต้าอวบอย่างมันส์มือ
..ซี๊ดๆ.....อ้าๆ.....อ้าๆ.....ขย่มลงมา....ซี๊ดๆ....อีคุณหญิง.....ขย่มลงมา....อ้าๆ.....อ้าๆ..
   คุณหญิงนุชนาถเองก็เสียวซ่านไม่แพ้เฒ่ามิ่ง จึงเร่งขย่มเร็วขึ้น
..อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ...เสียวชมัดเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....อุ๊ยๆ....เสียว...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อร่อยเหลือเกินลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..
...ซี๊ดๆ...กูก็เสียวเหมือนกัน...อ้าๆ....อ้าๆ....เอวมึงมันดีจริงๆ...อีคุณหญิง....อ้าๆ....อ้าๆ....ขย่มเข้าแรงๆ....อ้าๆ....ซี๊ดๆ....กูเสียวควย...อ้าๆ...แรงๆ....อ้าๆ...อ้าๆ...
..นุชก็เสียวหีค่ะลุง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..

คุณหญิงนุชนาถนั่งขย่มเฒ่ามิ่งอย่างเมามันส์ในอารมณ์ เธอไม่คิดว่าจะมีใครมาทำให้เธอเสียวได้ขนาดนี้ในชีวิตของเธอ เธอมีความเพรียบพร้อมทุกอย่างไม่ว่าเงินทองหรือความมีหน้ามีตาในสังคม แต่เซ็กซ์ที่เธอได้จากคุณกำธรกลับเป็นเซ็กซ์ที่ธรรมดา คุณหญิงนุชนาถผู้มีอารมณ์สวาทที่เร่าร้อนจึงเก็บกดอารมณ์เงี่ยนไว้ตลอดมา และเธอเองก็คิดว่าคงจะไม่มีใครที่ตอบสนองอารมณ์ ของเธออีกแล้ว จนเธอได้มาเจอรสสวาทของเฒ่าอ่ำและเฒ่ามิ่งมันทำให้อารมณ์เงี่ยนของเธอที่ถูกเก็บกดไว้ ระเบิดออกมาอย่างท่วมท้น เธอจึงขย่มเฒ่ามิ่งอย่างเมามันส์ เฒ่ามิ่งเองก็จัดเจนในเรื่องเย็ดกันอยู่แล้ว จึงรองรับอารมณ์คุณหญิงนุชนาถได้อย่างถูกใจ
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....เสียวหี....ลุงมิ่ง....นุชเสียวหีลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ...
..กูก็เสียวควย...อีคุณหญิง....ขย่มเข้า...แรงๆ.....อ้าๆ......อ้าๆ......ดี......แรงๆ......อ้าๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..

คุณหญิงนุชนาถขย่มหีใส่ควยเฒ่ามิ่งเร็วขึ้นๆ จนเฒ่ามิ่งต้องกระเด้ารับอย่างถึงพริกถึงขิง
..อุ๊ย....อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...ลุงเด้งแรงๆ....อุ๊ยๆ....นุช...จะไม่...ไหวแล้วลุง.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุงนุชไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยๆ....
นุชออ....ออกแล้วลุง...อุ๊ยๆ..
..กูก็แตก...แตก....แล้ว....อ้าๆ...อ้าๆ...ซี๊ดๆ....อ้าๆ..

เฒ่ามิ่งน้ำแตกออกมาพร้อมๆกับคุณหญิงนุชนาถ คุณหญิงนุชนาถล้มตัวนอนลงทับร่างเฒ่ามิ่งอย่างมีความสุข และปล่อยให้เวลาไหลผ่านไปเรื่อยๆ เธอกับเฒ่ามิ่งก็ยังนอนกอดกันอยู่อย่างนั้นจนคุณหญิงนุชนาถเหลือบดูนาฬิกา ที่ข้อมือเป็นเวลาเกือบเที่ยงคืนแล้ว เธอจึงรีบลุกขึ้นแต่งตัว เฒ่ามิ่งเองก็ลุกใส่กางเกงตัวเดียว แล้วถามคุณหญิงนุชนาถว่า
..จะกลับแล้วหรือครับ..
..จ๊ะลุง..ต้องกลับบ้านก่อนเดี๋ยวมีใครสงสัยจะยุ่ง..
..แล้วคุณหญิงจะมาที่นี่อีกหรือเปล่าครับ..
..มาสิค่ะ..ไว้มีโอกาสนุชจะมาหาลุงอีกนะ..อ้อเกือบลืม..พรุ่งนี้ลุงไปเอาของเก่าที่บ้านหน่อยนะ..แล้วจะมีอะไรให้..

เฒ่ามิ่งเดินเข้าไปกอดคุณหญิงนุชนาถแล้วหอมแก้มจูบปากอย่างดูดดื่มก่อนค่อยคลายวงแขนออก คุณหญิงนุชนาถก็มองหน้าเฒ่ามิ่งอย่างพึงพอใจเช่นกัน
..ไอ้มิ่งคนนี้ไม่ต้องการอะไรหรอกครับ..นอกจากคุณหญิงคนนี้ก็พอ..
..แหมปากหวานนะลุง..

คุณหญิงนุชนาถจูบปากกับเฒ่ามิ่งอีกครั้งก่อนที่จะขอตัวแล้วขึ้นรถและขับออกไป ไอ้เฒ่ามิ่งยืนมองจนรถคุณหญิงนุชนาถหายรับตาไปพร้อมกับเผยรอยยิ้มที่มุมปากอย่างมีเลศนัย
..หึๆ..หึๆ...อีคุณหญิงเอย!...แล้วมึงก็เป็นทาสแส้หางม้ากูจนได้..ฮ่าๆ...ฮ่าๆ..พรุ่งนี้สนุกแน่..รอก่อนนะอีคุณหญิง...ฮ่าๆ..

---------------

Seraphia13

tacklove

ผู้เฒ่าทั้งหลายนี่มีลูกเลล่นเยอะดีนะ ลวดลายแพรพราวเชียว

soxpan

แต่ละลุง ทำไมโชคดีขนาดนี้ มีมาให้เอาไม่ขาดสาย

swss2511

hanabombam

ใครจะโดนแส้หางม้าเป็นคนต่อไปกันนะลุ้นจัง

yasa_ud

ผู้เฒ่านี่ฝีมือร้ายจริงๆ โดนเข้าไปต้องตามมาซ้ำทุกคน

series120

คุณจุรีมาศนี่คือสุดยอดเมียในอุดมคติเลยนะนั่น... ::JubuJubu::