ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 37-42

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 25, 2017, 07:13:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 37
biggun Posted: Feb 26 2007, 01:48 AM   

คุณหญิงนุชนาถขับรถมาถึงบ้านก็เที่ยงคืนกว่าๆ แต่ภายในที่จอดรถกับมีแต่รถของคุณกำพล รถของคุณกำธรไม่อยู่ ..
....อืม!. แสดงว่าคุณกำธรยังไม่กลับมา....  คุณหญิงนุชนาถคิดแค่นั้นก็เผยรอยยิ้มเล็กน้อยแล้วเดินเข้าบ้านไป

หลังจากอาบน้ำเสร็จเรียบร้อย คุณหญิงนุชนาถก็มายืนเปลือยกายอยู่หน้ากระจกบานใหญ่ภายในห้องนอน เธอมองดูเรือนร่างของเธอที่ปราศจากอาภรณ์ภายในกระจก แล้วยิ้มอย่างมีความสุข เธอไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่า อารมณ์ที่เธอเก็บกดมาตลอดกลับได้รับการปลดปล่อยจากชายแก่ที่กักขฬะอย่างเฒ่ามิ่ง

เธอลูบไล้เรือนร่างของเธออย่างแผ่วเบาและรู้สึกภาคภูมิใจในความอวบอั๋นเต่งตึง แม้อายุจะใกล้เลขห้าแล้วก็ตามที เธอลูบไล้มาหยุดที่โคกสวาทและเพียงปลายนิ้วที่เรียวงามสัมผัสถูกกับติ่งเสียวเบาๆมันก็เหมือนกับมีกระแสไฟฟ้าอ่อนๆ ช้อตกระตุ้นอารมณ์ของเธอ มันทำให้เธอรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกยิ่งเธอสัมผัสแรงๆถี่ๆเธอก็ยิ่งเสียว จนน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มร่องเสียว

ก่อนที่อารมณ์ของเธอจะกระเจิงไปยิ่งกว่านี้ เสียงรถของคุณกำธรก็เข้ามาจอดที่โรงรถ คุณหญิงนุชนาถจึงหยิบชุดนอนสีขาวบางๆ ขึ้นมาสวมใส่แล้วก็เปิดประตูห้องนอนออกมา เห็นคุณกำธรหอบเอกสารปึกใหญ่เข้ามาวางไว้ในห้อง คุณนุชนาถสงสัยจึงเอ่ยถาม
..คุณค่ะ..เอกสารอะไรค่ะเนี้ยทำไมเยอะจัง..
..ก็โปรเจคโรงงานประกอบรถที่จะร่วมทุนกับญี่ปุ่นไง..เจ้ายามาโตะมันให้ผมไปคุยกับหัวหน้ามันที่ญี่ปุ่นพรุ่งนี้..ผมก็เลยต้องเอาเอกสารไปให้เค้าดู..
..คุณจะไปญี่ปุ่นพรุ่งนี้เลยหรือค่ะ..
..จ๊ะพรุ่งนี้เลย..คุณช่วยเตรียมเสื้อผ้าใส่กระเป๋าสักสามสี่ชุดนะ..เดี๋ยวผมไปอาบน้ำก่อน..
..ค่ะ..

แล้วคุณกำธรก็เข้าห้องอาบน้ำ คุณหญิงนุชนาถก็ออกไปจัดกระเป๋าให้คุณกำธรอีกห้องหนึ่ง พอเธอจัดกระเป๋าเสร็จก็กลับเข้าห้องนอน เห็นคุณกำธรนอนหลับอยู่บนเตียงอยู่ก่อนแล้ว เธอหวังจะได้ร่วมสวาทกับคุณกำธร แต่เธอก็ต้องผิดหวัง เธอจึงล้มตัวลงนอนข้างๆคุณกำธร ด้วยอารมณ์สวาทที่ยังคุกรุ่น และเธอก็ใช้เวลาอยู่นานกว่าที่จะระงับมันได้และค่อยๆหลับไป จนรุ่งเช้าคุณหญิงนุชนาถตื่นขึ้นมาก็เห็น คุณกำธรแต่งตัวเสร็จแล้วและเตรียมจะออกไป
..อ้าวคุณ..ตื่นแล้วหรอผมเห็นคุณกำลังหลับสบายก็เลยไม่ได้ปลุก..
..แล้วคุณจะไปเลยหรือค่ะ..
...จ๊ะ..เดียวผมจะเอารถไปจอดไว้ที่สนามบิน..ผมไปก่อนนะคุณ..
..ค่ะ..โชคดีค่ะ..

แล้วคุณกำธรก็ขับรถออกไป คุณหญิงนุชนาถก็เดินลงมาที่ห้องครัวเห็นยายชื่นกำลังจัดอาหารอยู่ เธอจึงเข้าไปนั่งที่โต๊ะ
..คุณหญิงจะรับอาหารเลยหรือเปล่าค่ะ..
..ยังไม่หิวเลยจ๊ะยายชื่น..เอาไว้ก่อนก็แล้วกัน..

ขณะที่คุณหญิงนุชนาถกับยายชื่นกำลังสนทนากันอยู่ คุณกำพลกับคุณจุรีรัตน์ก็เดินเข้ามาในห้องครัวพร้อมๆกัน
..คุณแม่ครับ..เสียงรถคุณพ่อออกไปไหนตั้งแต่เช้าครับ..
..ไปญี่ปุ่นจ๊ะ..ไปคุยเรื่องโรงงานประกอบรถยนต์กับผู้ร่วมทุนนะจ๊ะ..
..ไปกี่วันครับแม่..
..เห็นบอกว่าสักสี่ห้าวันล่ะจ๊ะ..แล้วงานของลูกล่ะ..
..ก็วันนี้จะเอาแบบบ้านไปให้ทางเขตฯเค้าดู..ผมคิดว่าทางเขตฯเค้าคงจะอนุมัติถ้าไม่มีอะไรติดขัดเราก็เริ่มก่อสร้างได้เลยครับ..
..แล้วลูกรัตน์ไปด้วยหรือเปล่าจ๊ะ..
..ก็ว่าจะไปด้วยค่ะ..เผื่อจะช่วยอะไรได้บ้าง..
..งั้นก็รีบๆทานข้าวซะสิ..จะได้ไปทำงาน..แม่ว่ารถคงติดน่าดู..
..ครับแม่...

คุณกำพลกับคุณจุรีรัตน์รับประทานอาหารเช้าเสร็จก็ขับรถออกจากบ้านมา คุณหญิงนุชนาถก็นั่งอ่านหนังสืออยู่ในห้องนั่งเล่น จนสายๆจึงลุกขึ้นไปอาบน้ำและแต่งตัวตามสบายๆ เพราะวันนี้เธอนัดกับคุณหญิงนิตยาไว้ เธอจึงเดินออกไปทางหลังบ้าน ก็เห็นเฒ่าอ่ำกำลังรดน้ำต้นไม้อยู่ คุณหญิงนุชนาถเธอจึงเดินเข้าไปหาเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำหันมาเห็นคุณหญิงนุชนาถที่แต่งตัวสบายๆ ดูเซ็กซ์ซี่ไปอีกแบบนึง จึงพูดว่า
..วันนี้คุณหญิงดูสวยเซ็กซ์ซี่นะครับ..
..แหม!..ปากหวานเชียวนะลุง..
..ลุงพูดจริงๆนะครับ..เซ็กซ์ซี่จนลุงอยาก..

เฒ่าอ่ำทำท่าจะเดินเข้าหาคุณหญิงนุชนาถจนคุณหญิงนุชนาถต้องพูดปรามไว้ก่อน
..หยุด..อย่านะลุง..เดี๋ยวยายชื่นมาเห็นเข้า..
..งั้นเข้าไปในกระท่อมลุงมั๊ยครับ..
..อย่าเลยลุง..เก็บแรงไว้ให้ยัยนิตเถอะ..
..คุณหญิงนิตยานะหรือครับ...
..ก็ใช่นะสิ..ยัยนิตจะมาให้ลุงไปช่วยตัดหญ้าที่บ้านสักเจ็ดแปดวัน..แล้วลุงจะไปช่วยยัยนิตหรือเปล่าล่ะ..
..แล้วคุณหญิงอนุญาตหรือเปล่าครับ..
..ก็ยัยนิตเค้าเป็นเพื่อนไม่อนุญาตได้ไงละ..
..แล้วไปวันไหนครับ..
..ก็วันนี้แหล่ะ..เดี๋ยวเที่ยงๆยัยนิตจะมารับลุงเตรียมตัวไว้ก็แล้วกัน..
..ลุงไปตั้งหลายวันแล้วใครจะรดน้ำต้นไม้นี่ล่ะครับ..
..ก็ไม่รู้เหมือนกันลุง..อาจจะปล่อยทิ้งไว้สักพักนึง..

ก่อนที่ทั้งสองจะพูดอะไรกันต่อ เสียงแตรจากรถสามล้อของเฒ่ามิ่งก็ดังขึ้นที่หน้าบ้านเฒ่าอ่ำ เหมือนนึกอะไรขึ้นมาได้จึงถามคุณหญิงนุชนาถ
..คุณหญิงครับ..ให้ไอ้มิ่งมาช่วยรดน้ำต้นไม้ให้ระหว่างที่ลุงไม่อยู่มั้ยครับ..
..แล้วลุงมิ่งแกจะว่างหรือลุง..
..เดี๋ยวลุงไปถามมันให้ครับ..

เฒ่าอ่ำเดินไปหาเฒ่ามิ่งที่หน้าบ้าน แต่คุณหญิงนุชนาถกับยืนขมิบร่องหลืบด้วยความเสียวซ่านเมื่อรู้ว่าเฒ่ามิ่งมาอยู่หน้าบ้าน รสสวาทที่เฒ่ามิ่งมอบให้เมื่อคืนมันช่างเร่าร้อนจนคุณหญิงนุชนาถแทบห้ามอารมณ์ไม่ไหว เธอจึงเดินไปนั่งที่โต๊ะที่เธอเคย ร่วมสวาทกับเฒ่ามิ่งครั้งแรก ในขณะเดียวกันเฒ่าอ่ำก็พาเฒ่ามิ่งเดินเข้ามาหาคุณหญิงนุชนาถที่โต๊ะ

เฒ่ามิ่งยิ้มให้คุณหญิงนุชนาถพร้อมกับเลียริมฝีปากอย่างมีความหมาย แค่เห็นเฒ่ามิ่งแสดงความหื่นกระหาย คุณหญิงนุชนาถก็แทบจะโผเข้าไปกอดกับเฒ่ามิ่ง แต่ติดที่มีเฒ่าอ่ำอยู่ด้วยเธอจึงต้องนั่งเก็บอาการนิ่ง
..คุณหญิงครับ..ไอ้มิ่งมันยินดีมาเป็นคนสวนชั่วคราวครับ..
..แล้วลุงมิ่งไม่ติดงานที่ไหนหรือจ๊ะ..
..ไม่หรอกครับ..ผมก็รับซื้อของเก่าไปทั่วล่ะครับ..
..หรอค่ะ..งั้นก็ฝากลุงมิ่งดูแลสวนด้วยนะค่ะ..
..ได้ครับลุงจะดูแลให้เต็มที่เลยครับ..
..เออ..มิ่งถ้างั้นเอ็งคุยกับคุณหญิงไปก่อนนะโว้ยเดี๋ยวเข้าไปเก็บเสื้อผ้าก่อนวะ..
..เออ..ตามสบายเลยไอ้เกลอ..

แล้วเฒ่าอ่ำก็เดินเข้าไปในกระท่อมปล่อยให้ไอ้เฒ่ามิ่งอยู่กับคุณหญิงนุชนาถสองต่อสอง เฒ่ามิ่งจึงเข้าไปนั่งข้างๆคุณหญิงนุชนาถ แล้วเอามือลูบไล้ไปที่ขาอ่อนอย่างแผ่วเบา คุณหญิงนุชนาถก็ไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว จึงอ้าขาให้เฒ่ามิ่งล้วงเข้าไปใต้กระโปรงได้สะดวกยิ่งขึ้น มือที่หยาบกร้านของเฒ่ามิ่งสร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหญิงนุชนาถอย่างมาก เธอจึงเอามือไปลูบที่ดุ้นเอ็นของเฒ่ามิ่งและถอกเล่นเบาๆ
   ส่วนเฒ่ามิ่งก็เอานิ้วล้วงผ่านขอบกางเกงใน สกิดติ่งแตดพร้อมกับคลึงบี้เบาๆ คุณหญิงนุชนาถต้องยกตูดส่ายไปมาด้วยความเสียว
..ซี๊ดๆ..เบาๆสิลุงมิ่ง..นุชเสียวนะ..เดียวลุงอ่ำก็ออกมาเห็นหรอก..
..กว่าไอ้อ่ำจะออกมาก็อีกพักนึงล่ะครับ..โดนนิ้วไอ้มิ่งแบบนี้เสียวมั้ยครับ..
..เสียวสิลุง..นุชอยากจะแย่อยู่แล้ว..
..แล้วที่โดนของลุงมาเมื่อคืนไม่เจ็บหรือครับ..
..อุ๊ย..ไม่เจ็บแล้วลุง..แต่รู้สึกเสียวตลอดเลยลุง..
..หึ..หึ..งั้นเดียวไอ้มิ่งจะเย็ดให้หีบานเลย..ชอบมั้ยอีคุณหญิง..
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..ชอบสิจ๊ะลุง..แต่เดี๋ยวก่อนนะรอให้ลุงอ่ำไปก่อนนะ..
..ได้อยู่แล้ววันนี้ไอ้มิ่งว่างทั้งวัน...หึ....หึ...

ขณะที่คุณหญิงนุชนาถกับเฒ่ามิ่งนั่งล้วงกันอยู่นั้น คุณหญิงนิตยาก็ขับรถเข้ามาในบ้าน คุณหญิงนุชนาถจึงลุกออกไปต้อนรับ
..ลุง..เพื่อนนุชมา..นุชไปก่อนนะ..
...ครับ...

เฒ่ามิ่งจึงเดินเข้าไปดูเฒ่าอ่ำที่กำลังเก็บเสื้อผ้าอยู่อย่างดีใจเพราะนานแล้วที่เฒ่าอ่ำไม่ได้ลิ้มรสสวาทกับคุณหญิงนิตยา เฒ่าอ่ำจึงยิ้มจนเฒ่ามิ่งอดสงสัยไม่ได้
..เฮ้ย..อ่ำยิ้มทำไมว่ะ..
..หึ..หึ..ไม่มีอะไรหรอก..คู่ซ้อมโว้ยอย่าดังไปละ..
...เออ!..ไม่ดังหรอก..ถ้าเหลือก็แบ่งๆกันมั้งล่ะ..
..บ้านนี้ก็มี..ฝีมืออย่างเองข้าว่าได้เสียวแน่นอน..
..แล้วเอ็งได้หรือยังวะ..คนในบ้านนี้.
..ได้แล้วว่ะ..สองคนรับรองเซ็กซ์สุดยอดแล้วเองอย่าเล่นจนช้ำหมดนะโว้ย..เอาไว้ให้ข้าบ้างล่ะ..
..เออน่า!..แล้วเอ็งเสร็จหรือยังว่ะจะได้ไปกันข้าอยากดูคู่ซ้อมเอ็งว่ะ..
..ไปสิว่ะ...ข้าเสร็จพอดี..

แล้วเฒ่าอ่ำกับเฒ่ามิ่งก็เดินออกไปหาคุณหญิงนุชนาถกับคุณหญิงนิตยาที่นั่งรออยู่ในห้องรับแขก เฒ่าอ่ำและเฒ่ามิ่งเข้ามายกมือไหว้คุณหญิงนิตยา คุณหญิงนิตยาก็รับไหว้แล้วถามเฒ่าอ่ำ
..ลุงอ่ำ..พร้อมแล้วใช่มั้ยจ๊ะ..
..ครับคุณหญิง..พร้อมแล้วครับ..
..งั้นฉันไปเลยนะยัยนุช..
..จ๊ะไปเถอะ..แล้วอย่าใช้ลุงอ่ำจนหมดแรงหล่ะ..
..จ้า..จะใช้แบบถนอมๆจ๊ะ..

แล้วคุณหญิงนิตยากับเฒ่าอ่ำก็ขับรถออกจากบ้านไป เฒ่ามิ่งจึงถามคุณหญิงนุชนาถว่า
..แล้วคุณหญิงจะให้ไอ้มิ่งมาเก็บของเก่าที่ไหนล่ะครับ..
..ห้องเก็บของอยู่ทางนี้จ๊ะ..เดี๋ยวนุชพาไป..

คุณหญิงนุชนาถกำลังพาเฒ่ามิ่งไปที่ห้องเก็บของ พอดีกับยายชื่นเดินสวนทางมาพอดี
..คุณหญิงค่ะ..เดี๋ยวชื่นออกไปซื้อของใช้ส่วนตัวหน่อยนะค่ะ..
..ที่ไหนจ๊ะยายชื่น..
..ที่หน้าปากซอยนี่แหล่ะค่ะ..
..จ๊ะ..ไปเถอะจ๊ะ..

คุณหญิงนุชนาถพาเฒ่ามิ่งไปที่ห้องเก็บของ แล้วเปิดห้องเก็บของออก ข้างในมีแต่ของที่ไม่ได้ใช้ แต่เฒ่ามิ่งกลับไม่สนใจของที่อยู่ในห้องแต่อย่างใด กลับเดินเข้าไปกอดคุณหญิงนุชนาถข้างหลัง พร้อมกับไซร้ที่ซอกคออย่างหื่นกระหาย คุณหญิงนุชนาถเองก็ต้องการอยู่แล้วจึงหันมาดูดปากกับเฒ่ามิ่งอย่างเร่าร้อน เฒ่ามิ่งเองก็ทั้งดูดปาก ทั้งบี้คลึงสองเต้าอย่างเมามันส์
..อือ...จ๊วบ...ซุ๊ดๆ....อือ...
   ทั้งคู่กำลังกอดจูบกันอย่างเร่าร้อนและปลดปล่อยอารมณ์กันอย่างเต็มที่เสียงร้องครางดังออกไปนอกห้องเก็บของ
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อ้าๆ.....

เสียงครางอย่างเสียวซ่านของทั้งคู่ ทำให้ร่างหนึ่งต้องหยุดชงักและแนบสายตาผ่านรูหน้าต่างห้องเก็บของ เธอต้องตกใจกับภาพเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นภายในห้อง เกมสวาทที่คุณหญิงนุชนาถกับเฒ่ามิ่งกำลังบรรเลงกันอย่างเร่าร้อนอยู่นั้น มันทำให้เธอถึงกับเสียวสยิวไปทั่วเรือนร่างและอุทานออกมาเบาๆ

....คุณแม่....

---------------
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 38 
biggun  18 Jun 2007, 03:37 AM

เฒ่ามิ่งกับคุณหญิงนุชนาถไม่ได้เฉลียวใจว่าจะมีใครมาได้ยินหรือไม่ เพราะไฟราคะที่เร่าร้อนมันกำลังลุกโชนอยู่ในใจทั้งสองคน จึงทำให้ทั้งคู่ไม่ได้สนใจต่อสิ่งรอบข้าง ทั้งเฒ่ามิ่งและคุณหญิงนุชนาถจึงกอดจูบลูบล้วงกันอย่างเมามันส์ เสื้อผ้าของทั้งคู่ถูกถอดออกจากเรือนร่างทีละชิ้นๆจนทั้งสองเหลือแต่เรือนร่างที่เปลือยเปล่า เฒ่ามิ่งให้คุณหญิงนุชนาถนั่งลง แล้วมันก็จับท่อนเอ็นที่ยาวใหญ่ของมันจ่อไปที่ปากคุณหญิงนุชนาถ คุณหญิงนุชนาถก็อ้าปากอมและดูดอย่างรู้งาน
..ซู๊ดๆ...อ้าๆ...ดี...คุณหญิง....เลียให้ทั่วลำเลย...ซู๊ดๆ....อ้าๆ....อ้าๆ....ดีดูดเข้าไป...อีคุณหญิง...ดูดเข้าไป....ดูดให้หมดลำเลย....ซู๊ดๆ....อ้าๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งพยายามดันท่อนควยของมันให้เข้าไปในปากให้หมดลำ แต่ของมันทั้งใหญ่ทั้งยาว จึงเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวก็สุดคอหอย เล่นเอาคุณหญิงนุชนาถแทบสำลักจนต้องรีบเอามือมายันที่หนอกของเฒ่ามิ่งไว้
..อุ๊ยๆ....เบาๆลุงมิ่งของลุงทั้งใหญ่ทั้งยาว...เข้าไม่หมดหรอก..นี่ก็สุดคอหอยแล้ว..

คุณหญิงนุชนาถเงยหน้ามาบอกไอ้เฒ่ามิ่ง แต่ไอ้เฒ่ามิ่งมันไม่สนใจแล้วตอนนี้มันจับท่อนควยยัดเข้าปากคุณหญิงนุชนาถ
แล้วก็กระเด้าเข้าออกอย่างหื่นกาม สองมือของมันก็จับประคองหัวคุณหญิงนุชนาถไว้
..อ้าๆ..อ้าๆ...มันควยจริงๆ...อ้าๆ....อ้าๆ...ซู๊ดๆ...อ้าๆๆ...

คุณหญิงนุชนาถก็ดูดตอบจนหัวสั่นหัวคลอน ไอ้เฒ่ามิ่งเห็นอาการคุณหญิงนุชนาถ มันยิ่งเกิดอารมณ์หื่นกามมากยิ่งขึ้น
มันจึงเร่งกระเด้าท่อนควยเข้าปากคุณหญิงนุชนาถเร็วยิ่งขึ้น
..อ้าๆๆ...ซู๊ดๆ...อ้าๆ...มันส์ควยจริงๆๆ...อีคุณหญิง...ดูดเข้า...ซู๊ดๆ....อ้าๆ.....อ้าๆ....อ้าๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งก้มหน้าดูท่อนควยที่กำลังมุดเข้ามุดออกอยู่ในปากคุณหญิงนุชนาถ ด้วยความเสียวซ่านซึ่งมันเองก็แทบกลั้นน้ำเงี่ยนไว้ไม่อยู่ และก่อนที่น้ำเงี่ยนมันจะกระฉูดออกมาซะก่อนมันจึงรีบคว้าตัวคุณหญิงนุชนาถให้ลุกขึ้น และรีบประกบดูดปากอย่างเร่าร้อน
..อือ..อือ..
   คุณหญิงนุชนาถก็แลบลิ้นออกมาให้เฒ่ามิ่งดูดพร้อมกับดูดลิ้นเฒ่ามิ่งตอบอย่างเสียวซ่านเช่นเดียวกัน
..แพ๊ลบๆ..อือ...อือ..

เฒ่ามิ่งและคุณหญิงนุชนาถยืนกอดจูบกันอย่างเร่าร้อน ในขณะเดียวกันไอ้เฒ่ามิ่งก็จับท่อนควยที่ใหญ่ยาวของมันมาถูไถที่ ร่องหลืบของคุณหญิงนุชนาถ และเอาหัวบักกดคลึงบี้ไปที่ติ่งแตด สร้างความเสียวซ่านให้กับคุณหญิงนุชนาถเป็นอย่างมาก เธอถึงกับแอ่นหีให้เฒ่ามิ่งคลึงบี้ได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ..เสียวแตดจังเลยลุงมิ่ง...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ..
..เสียวใช่มั้ยอีคุณหญิง...เดี๋ยวมึงจะเสียวกว่านี้อีก...นี่...มากูจะบี้มึงให้....แตดบานเลย....นี่นี่ๆ...เป็นไงอีคุณหญิง..
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวแตดลุงมิ่ง...อุ๊ยๆ....ดีจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งจับหัวบักบี้แตด-วนไปวนมาอีกสองสามที ก็กดหัวบักจมหายเข้าไปในร่องหลืบคุณหญิงนุชนาถ และค่อยกดเข้าไปจนหมดลำ คุณหญิงนุชนาถถึงกับเชิดหน้าซี๊ดปากด้วยความเสียวที่ตึงแน่นอยู่ในร่องหลืบของเธอ แม้เธอจะเคยโดนท่อนควยเฒ่ามิ่งมาหลายครั้งแล้วก็ตาม แต่มันก็ยังคับแน่นเหมือนพึ่งเคยโดนเย็ดเป็นครั้งแรก
..ซี๊ดๆ..อุ๊ยๆ..แน่นจังเลยลุงมิ่ง...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ควยลุงมิ่งมันใหญ่จริงๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ..อุ๊ยๆ..
..ฮึๆ..ฮึๆ...แล้วชอบมั้ยล่ะ...ควยใหญ่แบบนี้..
ไอ้เฒ่ามิ่งพูดไปพร้อมกับเริ่มกระเด้าเข้าออกอย่างช้าๆ
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...ชอบสิจ๊ะ...ควยลุงมิ่งทั้งใหญ่ทั้งยาว...ซี๊ดๆ..แถมมุกกับไอ้แส้หางม้าของลุง..มันเด็ดจริงๆ...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ..
ทำนุชเสียวไปหมดแล้วลุงมิ่งจ๋า...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...เสียวหีจัง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..ซี๊ดๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งยิ้มอย่างพึงพอใจที่คุณหญิงนุชนาถหลงใหลในท่อนควยของมัน มันจึงกระเด้าเข้าออกช้าๆ เพื่อให้เม็ดมุกกับแส้หางม้าขรูดขีดในร่องหลืบอย่างเต็มที่ ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวซ่านเป็นอย่างมาก จนต้องกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมท่อนควยเฒ่ามิ่งจนฉ่ำเยิ้มไปทั้งลำ ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็รู้เพราะภายในร่องหลืบ ของคุณหญิงนุชนาถขมิบตอดถี่ จนเฒ่ามิ่งต้องกลั้นความเสียวไว้เต็มที่ คุณหญิงนุชนาถเองก็ซบหน้าและกอดเฒ่ามิ่งไว้แน่น
...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...
..เสร็จแล้วหรือครับคุณหญิง..
..ค่ะ..ลุงมิ่งนุชเสียวที่สุดเลย..นุชติดใจไอ้ท่อนเอ็นของลุงเสียแล้วสิ..
..ฮึ..ฮึ..ไอ้มิ่งก็ชอบหีคุณหญิงครับ..เย็ดมันส์อย่าบอกใครเลยครับ..
..ชอบก็เย็ดอีกสิจ๊ะ...นุชเสียวอีกแล้วเนี้ย..
..ได้เลยครับ..เดี๋ยวไอ้มิ่งจัดให้..ขอเอาแรงๆเลยนะครับ..
..ตามใจลุง...แบบไหนก็ได้..นุชยอมลุงแล้ว..

ไอ้เฒ่ามิ่งจึงชักท่อนควยออกจากร่องหลืบคุณหญิงนุชนาถ แล้วจับคุณหญิงนุชนาถให้ยืนหันหลังโก้งโค้งให้กับมัน มือของไอ้เฒ่ามิ่งลูบไล้สองแคมของคุณหญิงนุชนาถที่ปลิ้นมาอยู่ด้านหลังอย่างกระหยิ่มในใจ จากนั้นก็จับท่อนควยมาถูไถกับร่องหลืบแล้วก็กดเข้าไปทีเดียวจนหมดลำ คุณหญิงนุชนาถถึงกับสดุ้ง เพราะหัวบักเข้าไปชนกับมดลูกอย่างจัง
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งเริ่มซอยเอวกระเด้าช้าๆ สองมือก็ลูบไล้คลึงเคล้าอยู่ที่สองเต้าอวบที่เต่งตึง ปากก็ซุกไซ้รไปตามซอกคอที่ขาวนวลเนียน สร้างความเสียวสยิวให้กับคุณหญิงนุชนาถเป็นอย่างยิ่ง
..อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...ดีจังเลยลุงมิ่ง...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...ลุงมิ่งจ๋า..นุชเสียวไปหมดแล้ว...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...แรงเลยลุง....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...
แส้หางม้า...มัน...ทำให้นุช...เสียวที่สุดเลยลุง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ลุงมิ่งจ๋า...เร็วๆ...เลยค่ะ...อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....ทั้งเสียวทั้งคัน...ดีจังลุง....
ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เย็ดแรงๆลุง...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อร่อยหีที่สุดเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ดีค่ะลุงมิ่ง...แรงๆ....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....เสียวค่ะลุงมิ่ง...
ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...เสียวที่สุดเลยค่ะ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ...

ไอ้เฒ่ามิ่งเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแรงขึ้น จนเสียงหนอกกระทบกับแก้มก้นดังสนั่นห้อง
...ป๊าบ....ป๊าบ....ป๊าบๆ....แจะ....แจะ....แจะ.....

ไอ้เฒ่ามิ่งกระแทกซะน้ำเงี่ยนคุณหญิงนุชนาถกระจายเลอะเป็นฟอง ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็เสียวจนแทบทนไม่ไหว จึงเอาสองมือจับเอวที่คอดกิ่ว ของคุณหญิงนุชนาถ แล้วกระเด้าเข้าออกสุดๆ คุณหญิงนุชนาถเองก็เสียวจนทนไม่ไหวเร่งให้ไอ้เฒ่ามิ่งกระแทกเร็วๆ
..อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ....เร็วๆลุงมิ่ง...เร็วๆ...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ดีลุงมิ่ง...ดี...เร็วๆ...นุชใกล้แล้ว...อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็กลั้นไม่ไหวแล้วจึงเร่งกระเด้าเต็มที่
..อ้าๆ..อ้าๆ...กูก็ไม่ไหว...แล้วอีนุช...รอกูด้วย..อ้าๆ...อ้าๆ....กู...ออก...แล้ว...อ้าๆ...อ้าๆ...อ้าๆ..
ไอ้เฒ่ามิ่งกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาพร้อมๆกับคุณหญิงนุชนาถ จนน้ำเงี่ยนเอ่อล้นย้อยลงที่พื้นห้อง
....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....

เกมสวาทภายในห้องของคุณหญิงนุชนาถกับไอ้เฒ่ามิ่งค่อยๆสงบลง แต่ไฟราคะกำลังลุกโชนอยู่ในทรวงของผู้ที่แอบดูอยู่ข้างนอก จนน้ำเงี่ยนฉ่ำเยิ้มออกมาเปียกกางเกงในตัวบาง และอารมณ์เงี่ยนง่านกำลังรุมเร้าต้องการสิ่งที่จะมาปลดปล่อยความต้องการของเธอ
..อุ๊ย..อยากจังเลย..อยากโดนควยใหญ่ๆแบบนั้นบ้างจัง...ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ...น้ำเงี่ยนไหลไม่หยุดเลย...อุ๊ย...

ภายในห้องเองคุณหญิงนุชนาถกับเฒ่ามิ่งหลังจากเสร็จกิจกามก็กำลังใส่เสื้อผ้า ไอ้เฒ่ามิ่งใส่เสื้อผ้าเสร็จก่อน มันจึงตรงเข้าไปกอดคุณหญิงนุชนาถที่กำลังใส่เสื้อผ้าอยู่
..อุ้ย..อะไรอีกค่ะลุงมิ่ง..
..ฮึๆๆ..ก็อยากกอดคุณหญิงไว้นานสิครับ..
..แหม..ลุงมิ่งอ้อนเป็นเด็กเชียว..
..ก็มันจริงนี่ครับ..ไม่เชื่อคุณหญิงจับดูสิครับ..
..อุ้ย..อะไรกันลุง..ยังแข็งอยู่อีกหรอ..
..ก็มันยังไม่อิ่มนี่ครับคุณหญิง..
..แต่นี่มันสายแล้วนะลุงมิ่ง..เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้าจะเป็นเรื่องใหญ่..เรายังมีโอกาสอีกเยอะ..น่านะ..
..ได้ครับ..แต่คืนนี้คุณหญิงต้องเปิดห้องไว้นะครับ..
..ได้จ๊ะ..งั้นเราออกไปกันเถอะ..
..ไปสิครับ..

เฒ่ามิ่งกับคุณหญิงนุชนาถเดินออกมาจากห้องเก็บของแล้วก็แยกย้ายกันไป คุณหญิงนุชนาถเดินขึ้นเรือนไปโดยเข้าประตูทางหลังบ้าน ส่วนเฒ่ามิ่งก็เดินเข้าสวนไป คุณหญิงนุชนาถขึ้นเรือนมาแล้วกำลังเตรียมตัวจะอาบน้ำ ก็พอดีคุณจุรีรัตน์เดินเข้าบ้านมาพอดี
..อ้าว..ลูกรัตน์ไม่ได้ไปกับกำพลหรือลูก..
..ไปแล้วค่ะคุณแม่..แต่รู้สึกเวียนหัวนิดหน่อยเลยกลับมาก่อนค่ะ..
..เป็นไรมากหรือเปล่าลูก..ไปหาหมอมั้ย..
..คงไม่ต้องหรอกค่ะ..นอนพักสักครู่คงจะหายแล้วค่ะ..
..หรอ..งั้นขึ้นไปนอนพักสิลูก..
...ค่ะคุณแม่...

คุณจุรีรัตน์เดินขึ้นไปที่ห้องนอนโดยที่น้ำเงี่ยนยังเยิ้มอยู่เต็มร่องหลืบ เธอเข้าไปในห้องนอนล้มตัวนอนบนเตียงแต่ความรู้สึกของเธอ มันกลับเงี่ยนง่านเหลือเกิน เธอหลับตาลงก็เห็นแต่ท่อนควยของไอ้เฒ่ามิ่งที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวและแส้หางม้า ที่คุณหญิงนุชนาถเฝ้ารำพันถึง ความเสียวซ่านในรสชาติของมัน เธออยากจะลิ้มรสของมันเหลือเกิน แต่เธอจะทำอย่างไรดี

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 39   
biggun  21 Aug 2007, 01:35

คุณจุรีรัตน์นอนกระสับกระส่ายด้วยจิตใจที่เงี่ยนง่านเพราะภาพที่เฒ่ามิ่งกำลังร่วมเสพสวาทกับคุณหญิงนุชนาถ มันช่างเร้าอารมณ์สวาทของเธอเหลือเกินทั้งลีลาและดุ้นเอ็นที่ใหญ่ยาวแถมมีมุกกับแส้หางม้า ที่เธออยากจะลิ้มลองเสียเหลือเกิน เธอพยายามข่มอารมณ์สวาทของเธออย่างเต็มที่แต่มันช่างยากเย็นซะเหลือเกิน จนเธอต้องลุกไปอาบน้ำและทานยาแก้ปวดแล้วก็นอนหลับไป

คุณจุรีรัตน์เธอตื่นขึ้นมาเกือบๆทุ่มภายในบ้านเงียบเชียบเธอลุกและออกจากห้องนอนลงมาชั้นล่างก็ไม่พบใครเธอจึงเดินไปที่บ้านพัก ของยายชื่น ที่อยู่ห่างจากเรือนใหญ่พอประมาณ คุณจุรีรัตน์เดินไปถึงบ้านพักของยายชื่นเธอจึงร้องเรียก
..ยายชื่นจ๊ะ..ยายชื่น..
ยายชื่นเปิดประตูออกมาด้วยอาการมึนเล็กน้อยเพราะฤทธิ์ของน้ำเมาที่แกดื่มเข้าไป
..ค่ะ..คุณรัตน์มีอะไรหรือค่ะ..
..คุณแม่ไปไหนค่ะยาย..
..อ๋อ..คุณหญิงไปงานเลี้ยงของสภากาชาดค่ะ..
..หรอค่ะ...แล้วลุงอ่ำไปใหนค่ะ..
..ลุงอ่ำแกไปตัดหญ้าที่บ้านคุณหญิงนิตยาค่ะ..
..อ้าว...แล้วใครกำลังรดน้ำต้นไม้อยู่ในสวนค่ะยาย..
..เพื่อนตาอ่ำค่ะเห็นบอกว่าชื่อมิ่งหรือไงนี่ล่ะค่ะ..

คุณจุรีรัตน์ได้ยินชื่อเฒ่ามิ่งมันก็ทำให้เธอรู้สึกร้อนวูบวาบขึ้นมาทันที และภาพของเฒ่ามิ่งที่กำลังยืนเย็ดคุณหญิงนุชนาถภายในห้องเก็บของ ก็หวนมาในความคิดของเธออีกครั้ง มันทำให้เธอรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก..
..หรอค่ะ...แค่นี้แหละยาย...รัตน์ไปก่อนนะค่ะ..
..ค่ะ..

คุณจุรีรัตน์เดินออกมาจากบ้าน ยายชื่นกำลังจะเข้าบ้านพอดี เห็นเฒ่ามิ่งกำลังลากสายยางเข้ามาเก็บไว้ที่ห้องเก็บของ
เฒ่ามิ่งเห็นคุณจุรีรัตน์ยืนมองอยู่จึงยกมือไหว้
..สวัสดีครับ..คุณนาย..
..สวัสดีจ๊ะลุง..
..เออ...ผมชื่อมิ่งครับ..มาทำงานแทนไอ้อ่ำ 6-7 วันครับ..
..อือ..หรอค่ะ..

เฒ่ามิ่งเห็นคุณจุรีรัตน์พูดคุยอย่างเป็นกันเองไม่มีท่าทีรังเกียจ จึงถามโน่นถามนี่ และชวนเธอพูดคุยไปเรื่อยเปื่อย แต่สายตาของไอ้เฒ่ามิ่งก็จ้องโลมเลียล้วงลึกผ่านเสื้อยึดคอกว้าง ที่โชว์เนินอกอวบอึ๋มขาวนวลเนียนอย่างหื่นกาม จนคุณจุรีรัตน์รู้สึกได้ แต่เธอก็แกล้งทำเป็นไม่เห็น เพราะเธอก็รู้สึกเสียววูบที่ร่องหลืบในยามที่เธอหันมาเจอกับสายตา ที่หื่นกระหายของเฒ่ามิ่ง ที่จ้องมองมายังเรือนร่างของเธอ ไอ้เฒ่ามิ่งเห็นคุณจุรีรัตน์ไม่ว่ากล่าวอะไรยิ่งทำให้มันได้ใจ กล้าพูดคุยอย่างสนิทสนม และค่อยๆคุยเข้าเรื่องทะลึ่งลามกมากขึ้นคุณจุรีรัตน์เองก็ชอบและพูดคุยกับไอ้เฒ่ามิ่ง อย่างสนุกสนานเหมือนรู้จักกันมานาน ไอ้เฒ่ามิ่งก็คุยลามเข้าเรื่องลามกอย่างเต็มที่ซึ่งคุณจุรีรัตน์เองก็ชอบอยู่แล้ว
..คุณนายครับ..ผมมีเรื่องตลกจะเล่าให้ฟังเอามั้ยครับ..
..ตลกอะไรค่ะลุง..
..ตลกเรื่องตาเถรกับยายชีครับ..
..เรื่องมีอยู่ว่าตาเถรไปพบยายชีที่มีเรือนร่างสวยเซ็กซี่เหมือนคุณนายนี่แหละครับ..ตาเถรก็มาคิดว่าทำอย่างไงจะได้เย็ดยายชีสักที..
ตาเถรจึงวางอุบายให้ยายชีมาตอบคำถาม..ถ้าตอบถูกจะได้เงินก้อนโตเป็นเป็นรางวัล..ยายชีก็ตอบตกลง..ตาเถรก็ถามว่า..
..ยายชี...ยายชีว่าดุ้นเอ็นของฉันปลายบานหรือหุบ..
..ยายชีก็ตอบว่า....ฉันหุบ..
..ตาเถรก็ควักดุ้นเอ็นที่แข็งโด่ออกมาให้ยายชีดูแล้วก็บอกว่า..ของฉันบาน..
..ยายชีทำหน้าเสียนึกเสียดายแต่กระหยิ่มในใจคิดว่าต่อไปต้องถูกแน่นๆและจะได้เงินก้อนโต...เพราะของผู้ชายไม่บานก็หุบ...
ยายชีจึงรีบตอบคำถามทันที...
..ฉันว่าของแกต้องบานแน่ๆ..
..ยายชีมั่นใจเพราะตาเถรควักออกมาให้ดูแล้วตาเถรจึงทำให้ปลายของตัวเองหุบ..แล้วควักออกมาให้ยายชีดูแล้วว่า..
..ของฉันหุบต่างหากเล่า..
..ตาเถรพูดแล้วก็หัวเราะเพราะจะได้เย็ดยายชีแน่ๆ..ยายชีหน้าเสียเพราะตอบผิดสองครั้งแล้ว..ด้วยความโมโหยายชีจึงบอกว่า..
..งั้นฉันขอทายอีกครั้งเดียวถ้าผิดฉันยอมเลย...ตาเถรก็บอกว่าได้ๆ..
..งั้นฉันขอทายว่าของแกทั้งหุบทั้งบาน..
..ตาเถรก็ทำของแกให้ปลายโผล่ออกมาแพลมๆพร้อมกับควักออกมาให้ยายชีดูแล้วบอกว่า..ของฉันไม่บานไม่หุบแค่แพลมๆเท่านั้น..
..ตาเถรก็ได้เย็ดยายชีด้วยประการละชะนี้แหล่ะครับ..คุณนาย..

คุณจุรีรัตน์หัวเราะขบขันและรู้สึกเสียวซ่านไปกับเรื่องทะลึ่งที่ไอ้เฒ่ามิ่งเล่ามา เธอจึงหัวเราะและไล่ทุบตีหยอกล้อกับเฒ่ามิ่งอย่างสนิทสนม
..บ้า..ลุงเรื่องอะไรก็ไม่รู้ทะลึ่งจัง..

ไอ้เฒ่ามิ่งก็หัวเราะชอบใจที่คุณจุรีรัตน์ล้อเล่นกับมันอย่างไม่ถือตัว มันจึงปัดป้องพอเป็นพิธียอมให้คุณจุรีรัตน์ทุบตีบ้าง โดยที่มันยกมือขึ้นรับและถือโอกาสจับมือคุณจุรีรัตน์บ้าง เอามือไปโดนตัวบ้าง โดนนมบ้าง คุณจุรีรัตน์เองก็รู้สึกเสียวซ่าน ไปกับการกระทำแบบหมาหยอกไก่ของเฒ่ามิ่ง เธอจึงไม่ได่ว่าอะไร ไอ้เฒ่ามิ่งเองเห็นคุณจุรีรัตน์ไม่ว่าอะไร ก็ยิ่งได้ใจ

จากที่แค่เคยโดนตัวโดนนม ก็เปลี่ยนเป็นเอาฝ่ามือคลึงเคล้าอย่างตั้งใจ ในบางครั้งคุณจุรีรัตน์เองก็เสียวที่โดนมือเฒ่ามิ่งคลึงสองเต้าอวบ จนเธอเองถึงกับแอ่นอกให้ไอ้เฒ่ามิ่ง ถอยหลังมาจนติดประตูเข้าบ้าน การหยอกล้อจึงหยุดลงโดยที่มือเฒ่ามิ่งยังจับมือคุณจุรีรัตน์อยู่ และอีกข้างนึงก็จับคลึงอยู่ที่เต้าอวบ ไอ้เฒ่ามิ่งมองคุณจุรีรัตน์อย่างหื่นกระหาย คุณจุรีรัตน์เองก็มองเฒ่ามิ่งด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มเช่นกัน ..
   ภาพที่เฒ่ามิ่งกำลังสาวท่อนควยเข้าออกจากร่องเสียวคุณหญิงนุชนาถ..มันผุดขึ้นมาในหัวของเธอทันที.. ความกระสันต์อยากในรสกามมันทำให้เธอลืมอายเธอจึงเอ่ยถามเฒ่ามิ่งว่า
..แล้วของลุง..มันหุบหรือบานค่ะลุง..
..ถ้าคุณนายอยากรู้ก็ต้องจับดูครับ..

ไอ้เฒ่ามิ่งพูดพร้อมกันจับมือคุณจุรีรัตน์ไปลูบคลำดุ้นเอ็นของมันที่แข็งโด่อยู่ในกางเกง เธอก็จับและลูบคลำอย่างแผ่วเบา ไอ้เฒ่ามิ่งถึงกับเกร็งตูดอย่างเสียวซ่าน ...ซี๊ด... คุณจุรีรัตน์เองก็รู้สึกตื่นเต้นกับดุ้นเอ็นที่ใหญ่ยาวของเฒ่ามิ่งมันใหญ่กว่าของเฒ่าอ่ำ ที่เธอเคยสัมผัสมา และมีมุกรอบลำควยจนมันดูขรุขระและเธอเองก็รู้สึกได้ เธอจึงล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเฒ่ามิ่งและสัมผัส กับดุ้นเอ็นที่ร้อนผ่าวไว้ในมือ เธอรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก เธอจึงลูบไล้มันอย่างแผ่วเบาและถนุถนอม

ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็บี้คลึงหัวนมที่แข็งเป็นไตฟ้องอาการเงี่ยนของคุณจุรีรัตน์อย่างสนุกมือ ส่วนมืออีกข้างนึงของมันก็เอื้อมไปจับลูกบิดประตูแล้วเปิดออก.
..เข้าไปในบ้านเถอะครับ..คุณนาย..
   คุณจุรีรัตน์เดินตามไอ้เฒ่ามิ่งเข้าไปในบ้านอย่างว่าง่าย ไอ้เฒ่ามิ่งปิดประตูล็อคแล้ว จับคุณจุรีรัตน์ยืนเอาหลังพิงกับผนังบ้านแล้วเข้าไปกอดจูบลูบคลำอย่างหื่นกระหาย
...อือ...ซี๊ด...อือ...
คุณจุรีรัตน์เองก็จูบตอบอย่างเร่าร้อนเช่นเดียวกัน
...ซี๊ด...อือ...อือ...

เสื้อยืดและเสื้อชั้นในของคุณจุรีรัตน์ถูกเฒ่ามิ่งถอดออกไปกองกับพื้นอย่างรวดเร็ว สองเต้าอวบถูกปล่อยให้เป็นอิสระอยู่ไม่นาน ก็ถูกทั้งมือทั้งปากของเฒ่ามิ่งทั้งดูดทั้งบี้คลึงอย่างเมามันส์ จนคุณจุรีรัตน์ถึงกับยืนแอ่นสองเต้าอวบให้เฒ่ามิ่งดูดอย่างเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวจังลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ..

คุณจุรีรัตน์เชิดหน้าร้องครางด้วยความเสียว เพราะสองเต้าอวบกำลังถูกเฒ่ามิ่งดูดเลียฟอนเฟ้นอย่างกับคนที่อดอยากผู้หญิงมานาน ความอวบอั๋นเต่งตึงของเนื้อหนังและเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่เย้ายวน จนไอ้เฒ่ามิ่งยากที่จะคุมอารมณ์ดิบเถื่อนเอาไว้ได้ มันจึงทำอย่างรุนแรงและเร่าร้อนสองนิ้วที่แหย่เข้าไปในร่องหลืบจึงถูกกระแทกรุนแรงและรวดเร็ว
..แจะๆๆ.....แจะๆๆ.....แจะๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ..
   ทั้งนมทั้งหอยที่ถูกไอ้เฒ่ามิ่งมันทำอย่างรุนแรงจนคุณจุรีรัตน์ต้องปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาอย่างมากมาย
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...ลุงรัตน์ออกแล้ว....ซี๊ดๆ.....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
   คุณจุรีรัตน์ทรุดตัวลงนั่งกับพื้นอย่างอ่อนแรง ไอ้เฒ๋ามิ่งก็เอาสองนิ้วที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนคุณจุรีรัตน์ขึ้นมาดูดอย่างสะใจ
..ฮ่าๆ....ฮ่าๆ....ฮ่าๆ...อะไรกันอีคุณนายแค่นี้ก็น้ำแตกซะแล้วยังแค่นี้ยังไม่สะใจไอ้มิ่งหรอก..หีใหญ่ๆอย่างแกมันต้องเจอกับควยเข้าก่อนมา....ฮ่าๆ...ฮ่าๆ.....ฮ่าๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งจับคุณจุรีรัตน์นอนหงายกับพื้น แล้วรูดกางเกงขาสั้นและกางเกงในออกมาพร้อมๆกันเผยให้เห็นโคกหีที่โหนกนูนเด่น จนไอ้เฒ่ามิ่งร้องอุทานอย่างถูกใจ
..อู้ฮู...อีคุณนาย...หีมึงนี่มันโคกจริงๆใหญ่ด้วย...อือ....ฮือ...หามานานแล้วหีแบบนี้อย่าไปไหนนะจ๊ะ..อีคุณนายมาเป็นเมียไอ้มิ่งคนเดียวนะมา..
   ไอ้เฒ่ามิ่งก้มลงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหลืบคุณจุรีรัตน์อย่างรุนแรง
..แพล๊บ....จ๊วบๆ.....จ๊วบๆ.....อือ.....อือ.....จ๊วบๆ.....จ๊วบๆๆ...
   ไอ้เฒ่ามิ่งทั้งเลียหีทั้งดูดแตดอย่างรุนแรงจนคุณจุรีรัตน์ต้องกระดกก้นขึ้นลอยส่ายอย่าวเสียวซ่าน
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง....รัตน์เสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...ลุงมิ่งจ๋า.....รัตน์เสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....ลุงแรงๆแบบนี้....รัตน์ชอบลุง...
อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ซี๊ดๆ...อุ๊ยๆ...แรงๆ...อุ๊ยๆ...ดีค่ะลุง...ซี๊ดๆ....เสียวแตดที่สุดเลย....อุ๊ยๆ...อุ๊ยๆ...ลุง....ซี๊ดๆ....ลุงมิ่งจ๋า....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ....
ทำไมเสียว....อย่างนี้....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....ลุง....รัตน์ใกล้อีกแล้วลุง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ...
..ฮ่าๆ....ฮ่าๆ...อย่าพึ่งอีคุณนาย...อย่าพึ่งแตก...มามึงต้องเอาน้ำเงี่ยนมาชะโลมควยกูนี่มา..

ไอ้เฒ่ามิ่งพูดพร้อมกับจับคุณจุรีรัตน์ถ่างขาออกแล้วจับควยเข้าจ่อที่ร่องหลืบแล้วค่อยกดเข้าไปที่ละน้อยๆ
..อือฮือ....ฟิตฉิบหายเลย...อุย....อุย....นี่ขนาดโดนควยไอ้อ่ำไปแล้วนะหีมึงยังฟิตอยู่เลย...แหม...มันสมกับควยกูซะจริงๆ....ฮ่าๆ.....ฮ่าๆ....
ต่อไปนี้มึงจะเรียกหาแต่ควยกูนี่แหละ...อีคุณนายเอ๋ย....ซี๊ดๆ....กว่าจะเข้าหมด....โอวๆๆ....ตอดดีซะด้วย....ฮ่าๆ...ฮ่าๆๆ...เจอของดีแล้วไอ้มิ่งเอ๋ย....ฮ่าๆๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อ่าๆ.....อ่าๆๆ..
   ไอ้เฒ่ามิ่งเริ่มชักควยเข้าออกจากช้าๆและค่อยเร็วขึ้นแรงขึ้นจนคุณจุรีรัตน์ร้องครางลั่นบ้าน
..ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงมิ่งจ๋า....ซี๊ดๆ....มันมีอะไร....ขุดขีดอยู่ข้างใน....ก็ไม่รู้ลุง....
ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เสียวหีชมัดเลยลุง....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ..
..ฮ่าๆ....ฮ่าๆๆ....ก็แส้หางม้าไง....อีคุณนาย...เป็นไงเสียวมั้ย..
..ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....เสียวที่สุดเลยลุง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ....ไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลยลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงมิ่งจ๋า.....เร็วๆๆ.....
รัตน์ๆ...จะออก....อีกแล้ว.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....รัตน์ออก....ออกแล้ว.....ลุง......ซี๊ดๆ....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ....

คุณจุรีรัตน์นอนหงายอยู่กับพื้นหายใจระรินอย่างหมดแรง โดยมีควยไอ้เฒ่ามิ่งยังเสียบคาอยู่ในร่องหลืบของเธอ

ไอ้เฒ่ามิ่งนั่งมองเรือนร่างที่ขาวนวลเนียนของคุณจุรีรัตน์อย่างสุขใจ ที่มีคนมาคอยบำเรอรสสวาทให้มันเพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว มันคิดพลางก็เอามือที่หยาบกร้านของมันลูบไล้ไปจนทั่วเรือนร่างของคุณจุรีรัตน์ และมาหยุดที่เต้าอวบสองเต้า พร้อมกับคลึงเคล้นเล่นอย่างสนุกมือ ส่วนข้างล่างก็เริ่มขยับเข้าออกช้าๆ สองมือของคุณจุรีรัตน็เริ่มกำเกร็งแน่อีกแล้ว

..ฮ่าๆ...เริ่มเสียวอีกแล้วสิอีคุณนาย..ยังมึงต้องโดนควยกูอีนาน...ฮ่าๆ....ฮ่าๆๆ....ฮ่าๆๆๆ..

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 40
biggun  27 Aug 2007, 01:42

ไอ้เฒ่ามิ่งค่อยๆชักดุ้นเอ็นของมันออกมาเกือบหลุดจนคุณจุรีรัตน์ต้องยกก้นลอยตามมาด้วยความเสียว
แล้วไอ้เฒ่ามิ่งก็ค่อยๆกดเข้าไปช้าๆ ทำให้เม็ดมุกและแส้หางม้าของมันสัมผัสขูดขีดภายในร่องหลืบของคุณจุรีรัตน์อย่างเต็มที่ เสียงร้องครางและร่างกายที่ขาวนวลยวนเย้าบิดส่ายไปมายิ่งทำให้ไอ้เฒ่ามิ่งหื่นกระหายมากยิ่งขึ้น มันจึงเอาสองมือที่หยาบหนา มาจับเอวที่คอดกิ้วแล้วรั้งเข้ามาหามันอย่างรุนแรง ในขณะเดียวกับที่มันเสือกท่อนควยที่กระแทกเข้าไป
..ปึ๊กก....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยส์....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ..
   ท่อนควยค่อยๆถูกดึงออกมาอย่างช้าๆจนเกือบหลุด แต่ทว่ากับถูกกระแทกกลับเข้าไปอย่างรวดเร็วและรุนแรง
..ปึ๊กก.....อุ๊ยส์.....ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก.....ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์ๆ..
เสียงครางที่แผ่วเบาออกมาจากปากที่เรียวงามของคุณจุรีรัตน์ สองเต้าอวบแอ่นลอยจนหลังไม่ติดพื้น
..อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....เสียวเหลือเกินลุงมิ่ง....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ..
..ปึ๊กก....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์ๆ....ลุงมิ่งจ๋า...ดีจังเลย.....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ..
..ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ.....

ไอ้เฒ่ามิ่งผู้ชำนาญในเชิงกามอยู่แล้วจึงปล่อยลีลากามราคะอย่างเต็มที่ ทั้งเสยทั้งงัดทั้งแซะจนคุณจุรีรัตน์ครวญครางอย่างเสียวซ่าน เรือนร่างอันเปลือยเปล่าบิดส่าย สองเต้าอวบถูกบี้ขย้ำด้วยสองมือของเธอเอง
..ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ลุงมิ่งจ๋า.....รัตน์เสียวค่ะลุง......
ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ......ดีค่ะลุง......อุ๊ยส์ๆ.......ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.......ซี๊ดส์ๆ....

ไอ้เฒ่ามิ่งมองดูร่างเปลือยเปล่าของคุณจุรีรัตน์ที่นอนดิ้นบิดส่ายๆไปมา และเสียงร้องครวญครางบ่งบอกถึงความเสียวซ่านที่เธอได้รับ มันยิ้มอย่างภูมิใจที่อาการของคุณจุรีรัตน์พึงพอใจในลีลารสสวาทที่มันมอบให้ มันจึงค่อยๆขย่มตูดเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น
..ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ....ลุงจ๋า....อุ๊ยส์ๆ.....รัตน์....รัตน์เสียวค่ะ.....ลุงมิ่ง......
อุ๊ยส์ๆ.....ดีค่ะลุง.....อุ๊ยส์ๆ...
..ฮ่าๆๆ...กูก็เสียวควยจะแย่อยู่แล้วอีคุณนายเอ๋ย....ซู๊ดส์ๆ...อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....หีมึงนี่ฟิตดีจริงๆๆ...อ้าส์ๆ...อ้าส์ๆ....โอ๊ย...
กูแทบจะกลั้นไม่ไหวแล้ว.....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ.....อ้าส์ๆ.....ทั้งฟิตทั้งดูดเลยมึง.....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ..
   เสียงครางของทั้งคู่มันยิ่งโหมไฟสวาทให้แรงยิ่งขึ้น ไอ้เฒ่ามิ่งเร่งกระเด้าแรงขึ้นและเร็วขึ้นจนคุณจุรีรัตน์ต้องใช้สองแขนยันกายขึ้นมา นั่งส่ายหีเด้งรับท่อนควยเฒ่ามิ่งอย่างเมามันส์
..อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ.....มันส์จังเลยลุง....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ดีค่ะลุง.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....เสียวหีที่สุดเลยลุง.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ..
..อ้าส์ๆ.....กูก็เสียว....อีคุณนาย....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ..

คุณจุรีรัตน์มองดูท่อนควยใหญ่ยาวของเฒ่ามิ่งที่กำลังมุดเข้ามุดออกในร่องหลืบของเธอ เม็ดมุกที่กลิ้งไปมารอบลำควย แส้หางม้าที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอที่แตกไปแล้วถึงสองรอบ ตอนนี้มันชะโลมท่อนควยไอ้เฒ่ามิ่งจนมันวาว ยิ่งเวลาที่มันมุดเข้ามุดออก แคมหีของเธอก็ยู่ยุบตามแรงเสียดสีของท่อนควยมันยิ่งทำให้เธอเสียวซ่าน
จนถึงกับยกตูดลอยแอ่นโคกหีให้ไอ้เฒ่ามิ่งกระแทกได้ถนัดยิ่งขึ้น
..อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....ดีอีคุณนาย...ดี....มันส์หีล่ะสิ...ถึงแอ่นให้กูขนาดนี้.....อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ.....ฮ่าๆๆ.....มากูจะเย็ดให้สะใจเลย...
..ซู๊ดส์ๆ...อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ....ลุงมิ่งจ๋า....รัตน์เสียว....ค่ะลุง.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ...
..เสียวตรงใหนล่ะ...อีคุณนาย.....อ้าส์ๆ....บอกกูสิ....กูจะช่วย...ฮ่าๆ..
..อ้าส์ๆ...เสียวที่หีสิลุง....อุ๊ยส์ๆ...อุ๊ยส์ๆ....เสียวที่สุดเลย...อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ...แรงดีจังเลยลุง.....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ...เย็ดแรงๆๆ
รัตน์ชอบ....อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งกับคุณจุรีรัตน์กำลังบรรเลงเพลงสวาทอย่างเมามันส์ จู่ๆเสียงโทรศัพท์ในห้องนั่งเล่นก็ดังขึ้น
..ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ...ใครโทรมาตอนนี้นะ..กำลังมันส์เลย....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ....ลุงมิ่งจ๋า...คงต้องไปรับโทรศัพท์ก่อนค่ะลุง....อุ๊ยส์ๆ.....อ้าส์ๆ..
..ได้สิ...เดียวไอ้มิ่งพาไป..

ไอ้เฒ่ามิ่งอุ้มคุณจุรีรัตน์ในท่าลิงอุ้มแตง แล้วเดินกระแทกไปจนถึงห้องนั่งเล่น แล้วให้คุณจุรีรัตน์รับโทรศัพท์ในขณะที่มันยืนอุ้มคุณจุรีรัตน์อยู่อย่างนั้น
..ซี๊ดส์ๆ...อุ๊ยส์ๆ...ลุงจะให้รัตน์รับทั้งอย่างนี้หรอค่ะ....อุ๊ยส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ...
..ฮ่าๆ...ก็รับทั้งแบบนี้แหละ....ฮ่าๆๆ....รับเลย...อ้าส์ๆ..

คุณจุรีรัตน์เอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาพูด ทั้งๆที่ท่อนควยไอ้เฒ่ามิ่งยังมุดเข้ามุดออกอย่างช้าๆ แต่มันกับทำให้เธอเสียวซ่านจนต้องกัดฟันแน่น
...ซี๊ด...สวัสดีค่ะ...บ้านคุณหญิงนุชนาถค่ะ..
..รัตนหรอ...ผมกำพลนะผมกำลังจะกลับบ้านคุณต้องการอะไรมั้ยผมจะซื้อไปให้..
..คุณหรอ..มะ..ไม่ค่ะ.
..รัตน์...เป็นไรหรือเปล่าจ๊ะ...เสียงเหมือนหอบๆ..
..ปะ...เปล่าค่ะ...รัตน์วิ่งออกมาจากครัวน่ะค่ะ..

ไอ้เฒ่ามิ่งยืนยิ้มที่เห็นคุณจุรีรัตน์โกหกสามีหน้าตาเฉย มันจึงแกล้งคุณจุรีรัตน์โดยที่มันชักควยออกมาเกือบหลุด แล้วกระแทกกลับเข้าไปอย่างแรง
..ปึ๊กก....อุ๊ยส์ๆ...
..เป็นไรหรอ..รัตน์..
..ขะ...เข่าโดนโต๊ะนิดหน่อยค่ะ...แล้วคุณจะมาถึงบ้านเมื่อไหร่ค่ะ.
..ก็คงจะเกือบๆชั่วโมงล่ะจ๊ะ.
..รัตน์รอทานข้าวนะค่ะ...แค่นี้นะค่ะ.
..ครับ..

คุณจุรีรัตน์รีบวางโทรศัพท์อย่างรวดเร็วแล้วเอามือมาทุบเฒ่ามิ่งเบาๆ
..นี่ลุง...แกล้งรัตน์หรอค่ะ..
เธอต่อว่าพร้อมกับค้อนให้ไอ้เฒ่ามิ่งอย่างมีจริตมารยา แต่ไอ้เฒ่ามิ่งกับหัวเราะชอบใจ
..ฮ่าๆๆๆ...ฮ่าๆๆ...โกหกผัวได้ดีนี่คุณนาย...มาไอ้มิ่งจะให้รางวัล..

ไอ้เฒ่ามิ่งพูดจบมันก็จับเอวคุณจุรีรัตน์กดรับกับท่อนควยที่มันกระแทกขึ้นมา
..ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก......ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กก......อุ๊ยส์ๆ......เสียวอีกแล้วลุง......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ......
ปึ๊กก.....อุ๊ยส์ๆ.....ซี๊ดส์ๆ....อุ๊ยส์ๆ.....ดีค่ะลุงมิ่ง......อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ.....มันส์อะไรอย่างนี้.....อุ๊ยส์ๆ......ซี๊ดส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ....ซู๊ดส์..
..อ้าส์ๆ.....กูก็มันส์ควยที่สุดแล้ว.....อีคุณนาย....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ....โอ๊ย.....อย่าพึ่งขมิบ.....อ้าส์.....อ้าส์ๆ....เดี๋ยวกูทนไม่ไหว.....
อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ....ทั้งดูดทั้งตอดเลยมึง.....อ้าส์ๆ.....อ้าส์ๆ......หีมึงนี่เย็ดมันส์......จริงๆอีคุณนาย.....อ้าส์ๆ......อ้าส์ๆ..

ไอ้เฒ่ามิ่งเร่งกระแทกอย่างรวดเร็วเพราะมันรู้ว่าคุณจุรีรัตน์ใกล้จะเสร็จเต็มทีและมันเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน
..ปึ๊กกๆๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ปึ๊กกๆๆ.....อ้าส์ๆ......อ้าส์ๆ......ปึ๊กกๆๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ....ลุงมิ่งจ๋า.....อุ๊ยส์ๆ.....
รัตน์.....ใกล้แล้วลุง......ซี๊ดส์ๆ......อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ......อ้าส์..
..อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....กูก็ใกล้แล้ว....อีคุณนาย...อ้าส์ๆ....

สองมือคุณจุรีรัตน์จับบ่าไอ้เฒ่ามิ่งแน่น แอ่นอกเชิดหน้าร้องครางซี๊ดซ๊าด ใบหน้าสวยเหยเก กัดฟันเม้มปากผมยาวสลวยถูกสบัดจนกระเซิง
..อุ๊ยส์ๆ...อุ๊ยส์ๆ....ซี๊ดส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ.....ลุงมิ่งจ๋า....ระ....รัตน์....ไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยส์ๆ.....รัตน์...ออ....ออก....อีกแล้วลุง....อุ๊ยส์ๆ.....อุ๊ยส์ๆ..
..อ้าส์ๆ...กู...ก็ไม่ไหวแล้ว....อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ....อ้าส์ๆ..
   ไอ้เฒ่ามิ่งจับเอวคุณจุรีรัตน์รับการกระแทกอีกสี่ห้าครั้ง แล้วมันก็ทรุดนั่งลงบนโซฟาในห้องนั่งเล่นอย่างเหนื่อยหอบ
..อ้าๆ....อ้าๆ..

คุณจุรีรัตน์เองก็นั่งอยู่บนตักไอ้เฒ่ามิ่ง และกอดมันไว้แน่นโดยที่ท่อนเอ็นของไอ้เฒ่ามิ่งยังเสียบคาอยู่ในร่องหลืบของเธอ และน้ำเงี่ยนไหลย้อยออกมาจนเลอะโซฟา

ไอ้เฒ่ามิ่งมองหน้าคุณจุรีรัตน์ที่กำลังหลับตาหายใจระริน ดวงตาของเธอค่อยๆเผยอขึ้นมองไอ้เฒ่ามิ่งเช่นกัน
ไม่มีคำพูดใดจากคนทั้งสองที่นั่งจ้องตากันอย่างรู้สึกถูกอกถูกใจซึ่งกันและกัน มีเพียงลิ้นที่หยาบหนาของไอ้เฒ่ามิ่ง
ที่แลบออกมาแล้วก็ถูกดูดกลืนหายเข้าไปในริมฝีปากเรียวบางของคุณจุรีรัตน์อย่างดูดดื่ม
..อือ....อือ....อือ..

ทั้งคู่นั่งกอดจูบดูดปากกันอย่างดูดดื่มจนเนิ่นนาน คุณจุรีรัตน์จึงผละออกจากปากไอ้เฒ่ามิ่ง แล้วมองหน้ามันด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม
..พอได้แล้วลุงมิ่ง..
..ลุงยังไม่อิ่มเลยครับ..คุณนาย.. ไอ้เฒ่ามิ่งออดอ้อน
..ไม่มีเวลาแล้วลุง..คุณกำพลกำลังจะมาถึง..
..แล้วคุณนายจะมาฟังเรื่องตลกของลุงอีกมั้ยครับ..
   คุณจุรีรัตน์รู้ดีว่าไอ้เฒ่ามิ่งพูดหมายถึงอะไรเพราะเธอเองก็พึงพอใจในรสสวาทที่มันมอบให้เธอจึงยิ้มให้มันอย่างอ่อนหวานแล้วว่า
..แล้วลุงอยากเล่าอีกมั้ยล่ะ..

ไอ้เฒ่ามิ่งเองก็รู้ว่าคุณจุรีรัตน์ก็ติดใจในรสสวาทที่มันมอบให้ทั้งดุ้นเอ็นเม็ดมุกแส้หางม้า และลีลาชั้นเชิงในเกมโลกีย์ จนยากที่หญิงใดจะปฏิเสธได้ จึงแกล้งถามลองเชิงคุณจุรีรัตน์ไปอย่างนั้นเอง แต่ในใจมันรู้ดีว่าต้องได้เย็ดคุณจุรีรัตน์อีกแน่
..อยากสิครับ..ลุงยังมีเรื่องเด็ดๆสนุกๆอีกเยอะครับ..อยู่ที่คุณนายจะอยากฟังหรือเปล่าเท่านั้นครับ..
..อยากสิลุง..แต่ลุงต้องเก็บไว้เป็นความลับนะ..
..รับรองครับ..เรื่องระหว่างคุณนายกับลุงจะไม่มีใครรู้ครับ.
..สัญญานะลุง...
..ครับ..สัญญาครับ..
..รัตน์คงต้องไปแล้วลุง..

คุณจุรีรัตน์ทำท่าจะลุกออกจากตักไอ้เฒ่ามิ่ง แต่ไอ้เฒ่ามิ่งกับกดเอวเธอไว้บนตักอีก แล้วไอ้เฒ่ามิ่งก็พลิกตัวให้คุณจุรีรัตน์นั่งบนโซฟาแทน จากนั้นมันก็ค่อยชักดุ้นเอ็นออกมาจากร่องหลืบคุณจุรีรัตน์ ทั้งที่ดุ้นเอ็นของมันยังแข็งโด่ คุณจุรีรัตน์เองก็อดสงสัยไม่ได้
..ทำไมมันยังแข็งอยู่เลยลุงมิ่ง..
..ฮ่าๆ...ก็มันอยากมุดหีคุณนายอีกนะสิครับ..
..แหม..อะไรกันลุง..

คุณจุรีรัตน์ค้อนให้ไอ้เฒ่ามิ่งอย่างเอียงอายแต่ไอ้เฒ่ามิ่งกับยื่นท่อนควยเข้ามาจ่อปากคุณจุรีรัตน์ เธอเองก็อ้าปากดูดอย่างรู้งาน ไอ้เฒ่ามิ่งกำลังเพลิดเพลินกับการเย็ดปากคุณจุรีรัตน์ แต่แล้วก็มีเสียงรถแล่นเข้ามาที่โรงรถ คุณจุรีรัตน์รีบถอนปากออกทันที
..อุ้ย...คุณกำพลมาแล้วลุง..
..ไม่เป็นไรครับ..เดี๋ยวลุงออกทางประตูหลังบ้าน..
..งั้นก็รีบไปสิลุง..
..ไม่ต้องรีบหรอกครับ..

ไอ้เฒ่ามิ่งคว้าตัวคุณจุรีรัตน์ขึ้นมากอดจูบก่อนที่จะคว้าเสื้อกางเกงแล้วเดินออกไปทางประตูหลังบ้าน คุณจุรีรัตน์เองก็เก็บเสื้อผ้า แล้ววิ่งขึ้นห้องนอนเหมือนกัน ไอ้เฒ่ามิ่งเดินออกจากประตูบ้าน และเดินหลบคุณกำพลเข้าไปในสวนพร้อมกับหัวเราะอย่างมีเลศนัย
..หึ....หึ....หึ....เป็นโชคของกูแล้วที่มาเจอผู้หญิงร่านสวาทร่านทั้งแม่ผัวและลูกสะใภ้..เดี๋ยวเถอะเดี๋ยวกูจะเย็ดให้ฉ่ำใจเลย..อดอยากอยู่ในคุกซะนาน...ฮ่าๆ...ฮ่าๆ...สวรรค์เป็นของกูแล้ว....ฮ่าๆ...ฮ่าๆ...ฮ่าๆ...

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 41    
biggun  8 Oct 2007, 01:52

ขณะที่คุณหญิงนิตยาขับรถพาเฒ่าอ่ำออกมาจากบ้านคุณหญิงนุชนาถนั้น ก็ขับรถมาเรื่อยๆ คุณหญิงนิตยาก็พูดคุยถามทุกข์สุขกับเฒ่าอ่ำ อย่างสนิทสนม เฒ่าอ่ำเองก็ไม่ปล่อยให้เสียเวลาไปเปล่าๆ ในขณะที่พูดคุยกับคุณหญิงนิตยามือเฒ่าอ่ำก็ไม่ปล่อยให้ว่างลูบล้วงผ่านกระโปรงเข้าไปสัมผัสกับเนินเสียวที่อยู่กลางหว่างขา ทั้งคลึงทั้งเขี่ย จนร่องเสียวฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเมือก
   คุณหญิงนิตยาเองก็ยากที่จะห้ามอารมณ์ได้ จึงเลี้ยวรถเข้าโรงแรมม่านรูด เล่นเกมสวาทกับเฒ่าอ่ำจนหน่ำใจ กว่าจะออกจากม่านรูดก็เกือบสี่ทุ่ม เธอจึงขับรถตรงเข้าบ้านทันทีภายในบ้านมีเพียงแสงไฟสลัวๆที่เปิดอยู่ เสียงรถจอดทำให้หญิงสาวอายุเกือบๆ 40 รีบวิ่งมาจากหลังบ้าน
..สวัสดีค่ะคุณหญิง..
..สวัสดีจ๊ะเพ็ญ...ห้องที่ให้เตรียมไว้เรียบร้อยมั้ย..
..เรียบร้อยแล้วค่ะ..
..ดีมากจ๊ะ...เออ..นี่ลุงอ่ำจะมาช่วยดูแลสวนภายในบ้าน..แล้วนี่เพ็ญแม่บ้านค่ะลุง..
..สวัสดีค่ะลุงอ่ำ..
..จ๊ะสวัสดีจ๊ะ...
..งั้นเพ็ญ..พาลุงอ่ำไปพักที่ห้องก่อนไป..แล้วหาข้าวให้ลุงอ่ำกินด้วนนะ..
..ค่ะคุณหญิง..
..เออ...เพ็ญ..แล้วทำไมบ้านโน้นเค้าเปิดไฟสว่างโล่งอย่างนั้นล่ะ..
..เมื่อกี้เพ็ญได้ยินเสียงทะเลาะกันค่ะ..
..อีกแล้วเหรอ..ทำไมทะเลาะกันบ่อยจังคู่นี้..
..เห็นคุณดนัยขับรถออกไปเมื่อกี้นี้เองค่ะ..
..อือ...ปล่อยเค้าเถอะเดี๋ยวเค้าคงดีกันเองแหละ...เธอพาลุงอ่ำไปห้องได้แล้ว..จะได้อาบน้ำกินข้าว..

เฒ่าอ่ำยิ้มให้คุณหญิงนิตยาก่อนจะหิ้วกระเป๋า เดินตามเพ็ญสาวใช้ไปทางหลังบ้าน
ส่วนคุณหญิงนิตยาก็อาบน้ำเข้านอนและหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย
ส่วนเฒ่าอ่ำหลังจากอาบน้ำเสร็จก็มานั่งกินข้าวในห้องครัวที่สาวเพ็ญได้จัดไว้ให้ โดยมีเพ็ญนั่งอยู่เป็นเพื่อน..
..ลุง..รู้จักคุณหญิงนานแล้วหรือจ๊ะ..
..เออ...คุณหญิงเธอรู้จักกับเจ้านายของลุงน่ะ...เจ้านายของลุงก็เลยใช้มา..
..แล้วลุงจะมาอยู่กี่วันจ๊ะ..
..ก็คุณหญิงเธอให้ช่วยตัดหญ้าให้เสร็จ..ก็ยังไม่รู้กี่วันเหมือนกัน..เออ...แล้วบ้านที่อยู่ตรงโน้นเป็นบ้านของใครเหรอ..
..อ๋อ..เป็นบ้านของน้องชายกับน้องสะใภ้คุณหญิงจ๊ะลุง..
..เห็นคุณหญิงบอกว่าทะเลาะกันบ่อยเหรอ..
..ก็..บ่อยนะลุง...แทบทุกครั้งที่คุณดนัยกลับมาล่ะค่ะ..
..คุณดนัยนี่น้องชายคุณหญิงเหรอ..
..ค่ะลุง...เป็นตำรวจอยู่ทางเหนือ 3-4 เดือนจะกลับบ้านสักครั้ง..
..อือ..ผัวนานๆกลับก็น่าจะมีความสุขดีนี่นา..ทำไม..
..พูดแล้วก็จะหาว่านินทาเจ้านาย..ก็คุณดนัยแกมีเมียน้อย..คุณวิยุลดาเธอรู้ก็เลยทะเลาะกันมาตลอด นี่ดีที่มีลูกด้วยกันไม่งั้นหนูว่าเค้าคงเลิกกันไปแล้ว..
..อือ...น่าสงสารคุณเค้าน่ะ..
..ค่ะลุง..คุณวิเธอน่าสงสารหนูเห็นเธอแอบร้องไห้อยู่บ่อยๆ..
..เฮ่อ..ชีวิตก็แบบนี้แหละ..อย่างไงก็ต้องสู้กันต่อไปแล้วหนูล่ะทะเลาะกับผัวบ่อยมั้ย..
..หนูไม่มีหรอกลุง...ตั้งแต่พี่โชติเสียไปหนูก็ไม่อยากมีใครอีก..
..อะไรกัน...หนูก็ยังสาวยังสวยนี่นา..ทำไมถึง..

เฒ่าอ่ำหยุดคำพูดไว้แค่นั้นแต่สายตากับโลมเลียไปที่ร่องอกขาวนวล ทำให้เพ็ญสาวใช้ถึงกับร้อนวูบวาบใจเต้นไม่เป็นระส่ำ ยิ่งเวลาที่สบตากับเฒ่าอ่ำมันยิ่งทำให้เธอร้อนรุ่มจนเธอต้องหลบสายตา ที่แทะโลมเธอและข่มใจรีบปลีกตัวออกไปจากห้องครัว
..หนูไปนอนก่อนนะลุง..พรุ่งนี้หนูต้องตื่นแต่เช้าด้วย..
..จะรีบไปแล้วเหรอ..ไม่อยู่เป็นเพื่อนลุงก่อนล่ะ..
..หนูง่วงจ๊ะลุง..ไปนะ..

เพ็ญเธอรีบเดินออกจากห้องครัวไปด้วยความรู้สึกที่หวั่นไหว นานแค่ใหนแล้วนะที่เธอไม่เคยรู้สึกแบบนี้ สายตาของลุงที่มองมามันช่างเร่าร้อนเหลือเกิน เพ็ญเธอล้มตัวลงนอนด้วยอารมณ์กระสันต์ปั่นป่วน สองมือของเธอค่อยๆลูบคลึงสองเต้าอวบหัวนมที่แข็งเป็นไตถูกเธอคลึงเธอบี้อย่างรุนแรง ร่องเสียวที่ฉ่ำเยิ้มถูกสองนิ้วของเธอกระแทกจนน้ำแตกฟอง
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์...ซี๊ดส์...อ๊าส์....อุ๊ยส์..

เสียงนิ้วกระทบกับร่องเสียวผสมกับเสียงครวญครางที่แผ่วเบา มันทำให้เธอนึกถึงอดีตที่ผ่านมาเมื่อครั้งที่สามีของเธอยังมีชีวิตอยู่ เขาปรนเปรอรสสวาททุกครั้งที่เธอต้องการ แต่นี่เกือบสิบปีแล้วที่เค้ามาด่วนจากเธอไป เธอพยายามข่มอารมณ์ของเธอมาตลอด แต่สายตาของเฒ่าอ่ำที่มองเธออย่างแทะโลมในวันนี้มันทำให้อารมณ์ราคะลุกโชนขึ้นมา จนเธอไม่อาจกลั้นอารมณ์เอาไว้ได้ สองนิ้วของเธอกระแทกกระทั้นอย่างบ้าคลั่ง สองขาเหยียดเกร็ง กระดกตูดลอยส่ายไม่ติดพื้น
..ซี๊ดส์...ซี๊ดส์...อุ๊ยส์...ซี๊ดส์....อุ๊ยส์...
มือหนึ่งกระแทกที่ร่องเสียว อีกมือหนึ่งบีบคลึงเต้าอวบจนมันแทบแหลกคามือ
..อุ๊ยส์...ซี๊ดส์...อุ๊ยส์..เสียวดีจัง...อุ๊ยส์...ถ้าโดนควยคงจะดีกว่านี้...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์...ซี๊ดส์..ไม่ไหวแล้ว..อุ๊ยส์..

เพ็ญเธอเร่งมือจนน้ำเงี่ยนกระฉูดออกมาเลอะเต็มมือ เธอค่อยๆสงบนิ่งนอนหลับอยู่บนที่นอนอย่างสุขสม ในอารมณ์ใคร่ที่มันค่อยๆดับไป

จนรุ่งเช้าเพ็ญเธอรีบลุกขึ้นมาอาบน้ำแต่งตัวออกมาทำกับข้าว แต่ก็ยังช้ากว่าเฒ่าอ่ำที่ลุกออกมาเดินเล่นอยู่หลังบ้านเหมือนจะสำรวจพื้นที่ เฒ่าอ่ำเดินดูไปเรื่อยๆจนเกือบมาถึงบ้านอีกหลังหนึ่งอย่างไม่รู้ตัว เฒ่าอ่ำมองเข้าไปในบ้านเห็นหญิงสาวเรือนร่างเซ็กซ์ซี่กำลังสาระวน อยู่กับ การแต่งชุดนักเรียนของลูกน้อย
..อือสวยก็สวย...รูปร่างก็ใช้ได้ทำไมผัวไปมีเมียน้อยวะ..
เฒ่าอ่ำรำพึงในใจ
..ฮึอ..ถ้าเป็นกูล่ะก็จะเย็ดให้มันส์เชียว..
เฒ่าอ่ำยืนมองอยู่พักนึงก็เดินออกมาที่ห้องพักเห็นเพ็ญกำลังทำกับข้าวอยู่ในห้องครัว เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปหา
..อือ...ฮือ...ทำอะไรกินล่ะหอมจัง..
..ปลาช่อนผัดผักคลื่นช่ายจ๊ะลุง...นี่ก็กับข้าวอีกสองสามอย่าง..
..อือ..น่ากินทั้งนั้นเลย..ฝีมือหนูเพ็ญคงอร่อยน่าดู..
..ลองกินดูก่อนเถอะจ๊ะลุง...
..แล้วของคุณหญิงล่ะ..
..หนูเก็บไว้แล้วจ๊ะลุง..ไม่ต้องห่วงนี่ของลุงกับของหนูกินด้วยกัน..
..งั้นลุงขอชิมหน่อยนะ...อือ...อร่อยมากเลยหนูเพ็ญ..
..แกล้งยอเพ็ญหรือเปล่าลุง..
..เปล่าอร่อยจริงๆ..

เฒ่าอ่ำพูดชมแต่สายตาก็ยังมองเพ็ญอย่างกรุ่มกริ่ม โลมเลียจนเพ็ญเองก็รู้สึกได้ เพ็ญเองพยายามไม่มองแต่ทุกคราวที่เธอหันมา จะต้องเจอกับสายตาที่แทะโลมของเฒ่าอ่ำเสมอ จนไฟราคะของเธอมันค่อยลุกโชนขึ้นมา เธอจึงรีบทำครัวให้เสร็จโดยเร็วเพื่อที่จะออกไปจากตรงนั้น
..เอ่อ..นี่หนูเพ็ญ...แล้วเครื่องตัดหญ้ามันอยู่ที่ใหนล่ะ..
..อยู่ในห้องเครื่องมือข้างๆห้องลุงนั่นแหละจ๊ะ..
..อือ...แล้วคุณหญิงเธอไม่ลงมาดูเหรอ..
..คงสายๆโน้นแหละลุง...คุณหญิงเธอตื่นสาย..
..แล้วหนูยังไม่กินข้าวเหรอ..
..ลุงกินก่อนเถอะจ๊ะ...เดี๋ยวหนูกลับห้องก่อนนะ..
เพ็ญเธอเดินออกจากห้องครัวไปปล่อยให้เฒ่าอ่ำนั่งกินข้าวอยู่คนเดียว
..ฮือๆ....ฮือๆ....ท่าทางแบบนี้....เสร็จกูแน่นังเพ็ญเอ๋ย....ฮือๆ....ฮือๆ..

เฒ่าอ่ำกินข้าวเสร็จก็เดินออกไปที่ห้องเครื่องมือ เอาเครื่องตัดหญ้าออกมาสตาร์ทแต่มันไม่ยอมติด เฒ่าอ่ำมองหากล่องกุญแจแต่ไม่เจอ เฒ่าอ่ำจึงเดินไปหาเพ็ญที่ห้องเพื่อจะถามหากุญแจ
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์..
   เสียงที่เล็ดรอดออกมาจากในห้องทำให้เฒ่าอ่ำหยุดชงัก และรู้ทันทีว่าสาวเพ็ญกำลังช่วยตัวเองอยู่แน่ๆ เฒ่าอ่ำจึงค่อยแง้มบานเกร็ดอย่างแผ่วเบา เพ็ญสาวใช้เธอไม่สนใจอีกนอกจากสองนิ้วที่กำลังกระแทกเข้าออกอย่างเมามันส์
..อุ๊ยส์...อุ๊ยส์..

เฒ่าอ่ำยืนมองการกระทำของเพ็ญจนดุ้นเอ็นแข็งโด่เฒ่าอ่ำเอื้อมมือไปบิดลูกบิดประตู ..โอ้ว..ไม่ได้ล็อค..

เฒ่าอ่ำจึงเปิดประตูแล้วรีบแทรกตัวเข้าไปอย่างรวดเร็ว เพ็ญตกใจยังไม่ทันที่เธอจะได้ขยับตัว เฒ่าอ่ำก็กอดเธอให้นอนติดกับที่นอนไว้แล้ว
..อุ้ย...ลุงอ่ำ..จะทำอะไรเนี้ย..
..หนูเพ็ญลุงรู้ว่าหนูต้องการ..มาให้ลุงช่วยดีกว่านะ..
..ไม่นะลุงอย่านะ..ไม่เอานะ...อย่าสิ...อุ๊ยส์...ซี๊ดส์...อุ๊ยส์..

เฒ่าอ่ำกอดจูบฟอนเฟ้นไปทั่วเรือนร่างของเพ็ญ สาวใช้เพ็ญเองก็ดิ้นขัดขืนแต่เธอก็ค่อยๆ อ่อนลงๆ อ่อนลงๆ  และค่อยๆ ตอบสนองทุกๆ การกระทำของเฒ่าอ่ำ
..อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....ลุงอ่ำ.....อย่าดูดตรงนั้นมันเสียว......อุ๊ยส์.....ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์...
เฒ่าอ่ำดูดเลียร่องเสียวอย่างเมามันส์จนสาวเพ็ญดิ้นส่ายเป็นพันลวัน
..ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์......ลุงอ่ำ......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......เสียว.....ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......ดูดแรงๆลุงอ่ำ......อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์..

สาวเพ็ญยกตูดลอยสองมือกดหัวเฒ่าอ่ำไว้แน่น
..ซี๊ดส์......อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....ลุงอ่ำ....เพ็ญเสียว.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์..
   เฒ่าอ่ำแหย่ลิ้นเข้าไปควานในร่องเสียวสลับกับดูดแตดแรงๆเร็วๆ จนสาวเพ็ญต้องกระเด้าเนินสวาทรับลิ้นเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
..อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.......เร็วๆ....ลุงเสียวดีจัง......อุ๊ยส์......ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์......เสียวหีลุง.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์.....เสียวเหลือเกินลุง......ซี๊ดส์......อุ๊ยส์..
   เฒ่าอ่ำเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ยิ่งมาเจอของใหม่ยิ่งคึกจึงรีบจับดุ้นเอ็นถูไถกับร่องเสียวแล้วกดลงไปทันที
..อุ๊ย....ลุงเบาๆ.....ซี๊ดส์....อุ๊ย....อย่าพึงนะลุงมันเจ็บ....อุ๊ย..

สาวเพ็ญขยับตัวขึ้นมามองเห็นแคมของเธอคาบดุ้นเอ็นดุ้นใหญ่แถมมีเม็ดอะไรขรุขระเต็มไปหมด
..ซี๊ดส์.....อุ๊ย......อุ๊ย.....ช้าๆก่อนนะลุง....อุ๊ย..ทำไมของลุงมันใหญ่จัง...แล้วมีเม็ดอะไรด้วยเนี้ย..
..ฮือๆ....เค้าเรียกมุกไง...แล้วหนูจะชอบ..
   เฒ่าอ่ำค่อยขยับดุ้นเอ็นเข้าออกอย่างช้าๆ
..ซี๊ดส์....หีหนูเพ็ญนี่ยังฟิตอยู่เลย....อ้าส์.....ขยับแทบไม่ได้เลย...
..อ้าส์....อ้าส์.....ก็หนูไม่โดนมานานแล้วนี่ลุง.....อุ๊ยส์......ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์.....แล้วของลุงมันเล็กซะเมื่อไหร่ล่ะ.....อุ๊ยส์.....เบาๆลุง......อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....
เริ่มดีแล้วลุง.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....ลุง.....เสียวดีจังลุง.......ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......ลุงอ่ำจ๋า.....อุ๊ยส์......ซี๊ดส์.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์.....อ้าส์.....อ้าส์
..ซู๊ดส์......อ้าส์.......อ้าส์.....มันส์ควยจริงๆๆ..
..อ้าส์.....อ้าส์.....หนูก็มันส์....ลุง.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์......กระแทกแรงๆลุง.....หนูไม่เจ็บแล้ว......อุ๊ยส์.......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......อร่อยหีดีจัง......อุ๊ยส์.......อุ๊ยส์..

เฒ่าอ่ำขย่มตูดกระเด้าอย่างเมามันส์ เพ็ญเองก็เด้งส่ายรับอย่างรู้กัน เสียงหนอกกระทบกันสลับกับเสียงครางของคนทั้งคู่ มันช่างเร้าอารมณ์ของกันและกันเหลือเกิน
..อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....ลุงอ่ำจ๋า......เร็ว.....อุ๊ยส์.....เสียวอะไรอย่างนี้......อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์.....ลุง..เพ็ญเสียวหีจัง.....อุ๊ยส์......อุ๊ยส์.....
มุกของลุง......มันดีจริงๆๆ......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......เพ็ญเสียวหีลุง.....อุ๊ยส์.....อุ๊ยส์......ลุงอ่ำจ๋า.....เร็วๆ.....เพ็ญ.....ไม่ไหว.....แล้วลุง......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์.....
เพ็ญ.....ออ.....ออก......แล้ว......ลุง.....อุ๊ยส์.......อุ๊ยส์......อุ๊ยส์...
..หนูเพ็ญ..รอลุงด้วย..
..อ้าส์....อ้าส์....อ้าส์...ลุง....ไม่ไหวแล้ว....อ้าส์.....อ้าส์.....อ้าส์..
   เฒ่าอ่ำกอดสาวเพ็ญไว้แน่นปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉุดเข้าร่องเสียวสาวเพ็ญจนล้นเอ่อออกมา
..ซี๊ดส์....อ้าส์...อ้าส์....อ้าส์..
..ลุงอ่ำออกไปได้แล้ว...เดี๋ยวคุณหญิงมาเจอ..
..ก็หนูบอกคุณหญิงตื่นสายไม่ใช่เหรอ.
..เผื่อคุณหญิงตื่นเช้าล่ะลุง...ลุงออกไปก่อนเถอะ..
..ได้จ๊ะ...แต่หนูเพ็ญต้องให้ลุงเข้ามาหาอีกนะ..
..ไม่รู้สิ..

เพ็ญยิ้มให้เฒ่าอ่ำอย่างเอียงอายแล้ว รีบเอาผ้าห่มคลุมตัว เฒ่าอ่ำแต่งตัวเสร็จเดินออกจากห้องมา แต่ก็ลืมถามเพ็ญเรื่องกล่องกุญแจ เฒ่าอ่ำกำลังจะกลับไปถามเพ็ญพอดี เสียงคุณหญิงนิตยาเรียกเพ็ญสาวใช้พอดี
..เพ็ญ..เพ็ญ...มานี่หน่อยสิ..
..โอ้..เกือบไปแล้วไหมล่ะไอ้อ่ำเอ๋ย...

เฒ่าอ่ำรำพันออกมาเบาๆ ก่อนจะเดินไปที่ห้องเครื่องมืออีกที

------------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 42      
biggun  21 Oct 2007, 22:42

ท้องฟ้ามืดครึ้มสายฝนที่กระหน่ำลงมาเหมือนกับฟ้ารั่วทุกคนต่างเร่งรีบเคลียร์งาน เพื่อจะได้กลับบ้าน แต่หญิงสาวผู้หนึ่งกับนั่งเหม่อลอย มองออกไปนอกหน้าต่างอย่างไร้จุดหมาย เธอวนเวียนคิดถึงแต่เรื่องราวที่เกิดขึ้นเมื่อสิบวันก่อน รสสวาทที่เธอได้รับจากชายแก่คนนั้น มันช่างประทับใจเธอเหลือเกิน ลีลาที่เร่าร้อนและดุ้นเอ็นฝังมุกที่ใหญ่ยาวดุ้นนั้น มันช่างเร้าใจจนยากที่เธอจะลืมได้ความกระสันต์เสียว ยังคงฝังตรึงอยู่ในใจของเธอ และเธอก็คิดถึงมันตลอดเวลา
..จุ๋ม...จุ๋ม...ยัยจุ๋ม..
..อะ..อะไร...ยัยตุ๊ก..
..ใจลอยคิดถึงใครอยู่จ๊ะ..เรียกตั้งหลายคำ..
..เปล่านี่...
..ยังมาปากแข็ง...คิดถึงสามีหรือจ๊ะ..
..เปล่าน่า...ว่าแต่มีอะไรเหรอมาถึงแผนกฉันเนี้ย..
..เย็นนี้ไปดูหนังกันมั้ย..
..เอ่อ...เย็นนี้มีนัดแล้วจ๊ะ..
..น้องสาวจะมาหาจ๊ะ...โฮ....เซ็งเลย..
..เอาไว้คราวหน้าก็ได้นี่จ๊ะ..
..แล้ววันนี้ฉันจะไปใหนดีละ...ขี้เกียจอยู่บ้านคนเดียว...เฮ่อ...เซ็งเลย..
..เอาน่า...ไว้คราวหน้าจะไปด้วย..
..จ้า..ว่าแต่ยังไม่กลับบ้านเหรอ..ได้เวลาแล้วนะ..
..เดี๋ยวเคลียร์งานแป๊ปนึง...เธอกลับก่อนก็ได้จ๊ะ..
..จ๊ะ...แม่คนขยัน...ฉันกลับก่อนนะ..
..จ๊ะ..

ตุ๊กเธอเดินออกจากห้องไป จุ๋มหยิบงานขึ้นมาดูแล้วเธอก็วางลงเธอไม่มีสมาธิกับงานเอาเสียเลย เธอเฝ้าแต่คิดถึงความรู้สึกเสียวซ่าน เมื่อยามที่ดุ้นเอ็นใหญ่ยาวของชายแก่มันมุดเข้ามุดออกในร่องเสียวของเธอ ยิ่งเวลาที่เม็ดมุกมันมาถูไถกับติ่งมณีของเธอมันช่างเสียวซ่าน เหลือเกิน
   ไฟราคะในกายเธอมันลุกโชนจนยากที่เธอจะดับมันลงได้ ความปราถนาที่เร่าร้อนมันทำให้น้ำเมือกของเธอเยิ้มเต็มร่องเสียว จุ๋มเธอปล่อยงานวางกองไว้บนโต๊ะ เธอลุกขึ้นหยิบกระเป๋าแล้วลงมาที่ลานจอดรถแล้วขับรถออกจากบริษัทไป สายฝนยังโปรยปรายลงมาไม่ขาดสาย การจราจรที่ติดขัดในชั่วโมงที่เร่งด่วนจุ๋มเธอติดอยู่บนรถตั้งแต่เย็นจนค่ำ แต่เธอก็ไม่ได้วิตกไปกับมันเธอยังคงขยับรถออกไปยังจุดมุ่งหมายของเธอ

รถถูกเลี้ยวเข้ามาจอดหน้าบ้านหลังหนึ่งในหมู่บ้านจัดสรร ภายในบ้านมืดสนิทประตูหน้าบ้านถูกล็อคไว้อย่างดีแต่เธอก็ไม่ได้ใส่ใจกับมันนัก เธอมองตรงไปยังห้องเก็บของที่อยู่ห่างออกไปพอประมาณ แสงไฟที่เล็ดลอดออกมาจากบานหน้าต่างที่แง้มออกมาเล็กน้อยจุ๋มเธอรู้สึกตื่นเต้น

รถก็ถูกขับไปและจอดใกล้ๆห้องนั้น เสียงรถจอดทำให้คนในห้องเปิดประตูออกมาดู พร้อมกับที่หญิงสาวกำลังก้าวลงจากรถและวิ่งฝ่าสายฝน เข้าไปในโรงเก็บของนั้น
..คุณจุ๋ม...สวัสดีครับ..
..สวัสดีค่ะลุง...มาศยังไม่กลับมาเหรอค่ะ..
..ยังเลยครับ...คุณจุ๋มมีธุระกับคุณมาศหรือครับ..
..เอ่อ...ก็นิดหน่อยจ๊ะลุง..
..แย่จังนะครับ...คุณจุ๋มเลยมาเสียเที่ยวเลย..
..นั่นสิค่ะลุง...เปียกฝนก็เปียกค่ะเนี้ย..

สายตาที่จุ๋มเธอมองเฒ่าคงเหมือนจะบ่งบอกอะไรบางอย่าง ซึ่งเฒ่าคงก็มองออกเพราะคนเคยๆกันอยู่ เฒ่าคงจึงไม่รีรอให้เสียเวลา
..ถ้างั้นคุณจุ๋มเข้าไปเช็ดตัวในห้องลุงก่อนก็ได้ครับ..
   เฒ่าคงไม่รอว่าคุณจุ๋มเธอจะตอบว่าอย่างไรเฒ่าคงรีบจูงมือคุณจุ๋มเดินเข้าไปในห้องแล้วกอดจูบคุณจุ๋มเป็นพัลวัน จุ๋มเองก็จูบตอบเฒ่าคงอย่างเร่าร้อนเช่นกัน
..จ๊วบ....แพล๊บ....อือ..
   ปากหนาดำของเฒ่าคงบดขยี้ปากเรียวบางของคุณจุ๋มอย่างหื่นกระหาย สองเต้าที่อวบอึ๋มถูกบีบถูกคลึงเหมือนต้องการจะให้มันแหลกคามือ ซอกคอที่ขาวนวลก็ถูกเฒ่าคงระดมจูบดูดจนมีรอยแดงอย่างชัดเจน
..ซี๊ดส์....อุ๊ยส์....เบาๆค่ะลุงคง....อุ๊ยส์...จุ๋มจะแหลกคามือลุงอยู่แล้วค่ะ....ซี๊ดส์....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์...อือ...ซู๊ดส์...อ้าส์..
   เสียงร้องห้ามของคุณจุ๋มเหมือนน้ำมันที่ราดลงไปในไฟราคะของเฒ่าคง มันยิ่งโหมและลุกโชนอย่างบ้าคลั่งเฒ่าคงกอดจูบซุกไซ้รอย่าง หนักหน่วง สองเต้าก็ถูกดูดถูกคลึงอย่างรุนแรงแม้นจะมีเสื้อขวางกั้นอยู่ก็ตาม
..ซี๊ดส์....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....ลุง..จุ๋ม....ซี๊ดส์...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์....เสียวจังเลย....อุ๊ยส์...ลุง...อุ๊ยส์....ซี๊ดส์...อุ๊ยส์..
   สองเต้าที่ขาวนวลโชว์ความอวบอึ๋มอย่างท้าทายเมื่อเสื้อและยกทรง ถูกถอดลงไปกองอยู่กับพื้น ลิ้นเฒ่าคงค่อยๆเลียวนไปรอบๆหัวนมที่ แข็งเป็นไต จุ๋มเธอถึงกับแอ่นอกให้อย่างเสียวซ่านเพราะความสากของลิ้นเฒ่าคง
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์...เสียวค่ะลุง...อุ๊ยส์....ดูดแรงๆดีค่ะ...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์..
   สองเต้าถูกเฒ่าคงทั้งเลียทั้งดูดอย่างเมามันส์ สองมือก็ล้วงเข้าไปลูบไล้โคกหีอยู่ใต้กระโปรง จนกางเกงในคุณจุ๋มเธอเปียกแฉะไปด้วยน้ำ เงี่ยน
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์....ลุงจ๋า....อุ๊ยส์...จุ๋มเสียวค่ะลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์...

กางเกงในค่อยๆถูกรูดลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้า พร้อมกับเฒ่าคงที่ทรุดตัวลงไปนั่งอยู่กลางหว่างขาคุณจุ๋ม ลิ้นที่สากยาวสัมผัสถูกน้ำเมือกที่ฉ้ำเยิ้มในร่องหลืบที่แยกออกเล็กน้อย เพราะขาเรียวงามถูกยกมาพาดบ่าเฒ่าคงไว้ ติ่งมณีถูกปลายลิ้นเฒ่าคงเลียวนไปวนมาสลับกับการดูดที่รุนแรง จนร่างเปลือยเปล่าของคุณจุ๋มบิดส่ายไปมาอย่างเสียวซ่าน
..อุ๊ยส์...ซี๊ดส์...อุ๊ยส์....ลุงจ๋า...อุ๊ยส์...จุ๋ม..เสียวแตดค่ะลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....แรงๆค่ะลุง....อุ๊ยส์....ซี๊ดส์....อุ๊ยส์...ดีค่ะลุง...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์...อย่างนั้น...
อุ๊ยส์...เม้มอีกค่ะลุง...ซี๊ดส์...อุ๊ยส์....ลุงจ๋า...ผัวจ๋า...ซี๊ดส์....อุ๊ยส์...จุ๋มเสียวหีค่ะลุง...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์....ดีค่ะลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์...ดูดแรงๆค่ะลุง..อุ๊ยส์..

สองมือเรียวงามขยุ้มอยู่บนหัวเฒ่าคง เอวที่ส่ายร่อนโคกเนินที่เด้งขึ้นลง ใบหน้าสวยเชิดหลับตาปริม เสียงครางกระเส่าอย่างเสียวซ่านเล็ดลอดออกมานอกห้อง ดีที่สายฝนยังคงโปรยปรายลงมา กลบเสียงแห่งความกระสันต์เสียวให้ซาลง สองนิ้วของเฒ่าคงแหย่ลึกลงไปในร่องหลืบที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและกระแทกเข้าออกอย่างรุนแรง และรวดเร็วติ่งแตดก็ถูกดูดเลียอย่างเมามันส์
..ซี๊ดส์...อุ๊ยส์...ลุงคงจ๋า....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....เสียวหีดีจัง...ลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....แรงๆค่ะลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....ดีค่ะลุง...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....
เสียวที่สุดเลยผัวจ๋า....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์....เสียวอะไรอย่างนี้...อุ๊ยส์....ซี๊ดส์....แรงๆค่ะผัวขา....อุ๊ยส์....อุ๊ยส์...เร็วๆ....ค่ะ...อุ๊ยส์...อุ๊ยส์...
เร็วๆ....ผัวจ๋า...อุ๊ยส์....เมียไม่...ไหวแล้ว...อุ๊ยส์....อุ๊ยส์..

บั้นเอวถูกกระเด้าถี่ยิบ ก่อนที่จะสงบนิ่งคาปากและลิ้นเฒ่าคง สองมือที่เกร็งแน่นอยู่บนหัวเฒ่าคงค่อยๆคลายลงมาจับบ่าเฒ่าคงไว้ ขาที่เรียวงามถูกยกออกจากบ่าพร้อมกับเรือนร่างของเธอที่ทรุดลงมานั่งประกบดูดปากดูดลิ้นกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม
..จ๊วบ...อือ...อือ...
   คุณจุ๋มเธอค่อยๆถอนปากออกจากปากเฒ่าคง เธอมองเฒ่าคงด้วยสายตาที่หยาดเยิ้มรอยยิ้มอย่างมีความสุขเผยขึ้นบนใบหน้าของเธอ มือที่นุ่มนวลเอื้อมมากำดุ้นเอ็นใหญ่ยาวของเฒ่าคงทั้งที่แข็งโด่อยู่ในกางเกง
..ถอดกางเกงออกนะลุง..
..ได้สิครับ..
   คุณจุ๋มเธอถอดกางเกงของเฒ่าคงออก ดุ้นเอ็นที่แข็งโด่ก็ดีดตัวออกมาโชว์แข็งแกร่งอย่างท้าทาย เธอค่อยเอามือกุมมันอย่างแผ่วเบาแล้วรูดขึ้นลงช้าๆ
..ซี๊ดส์...อ้าส์...มือคุณจุ๋มนุ่มจังเลย...อ้าส์..
เฒ่าคงนั่งอ้าขาให้คุณจุ๋มเธอทำได้อย่างถนัดมือ
..อ้าส์...
จุ๋มเธอรูดขึ้นลงช้าๆ ส่วนอีกมือก็นวดคลึงพวงไข่เบาๆ เฒ่าคงถึงกับกระดกตูดด้วยความสยิว
..อ้าส์..อ้าส์..
..ชอบมั้ยค่ะลุง..
..ชอบครับ...
..แล้วแบบนี้ล่ะค่ะ..
คุณจุ๋มเธอก้มลงแลบลิ้นออกมาเลียวนรอบหัวบักช้าๆ
..ซี๊ดส์....อ้าส์...ดีครับ...อ้าส์....ดีมากเลยครับ...ซี๊ดส์....อ้าส์..

ขณะที่ทั้งคู่กำลังเพลิดเพลินกับเกมสวาทอยู่นั้น ก็มีรถคันหนึ่งแล่นมาจอดที่หน้าบ้านคุณจุรีมาศช้าๆ
..เฮ่อ..ยัยมาศก็ยังไม่กลับ..ทำไงดีนะเรา..เอ๊ะนั่นมันรถยัยจุ๋มนี่นา..ไปจอดทำไมตรงนั้นนะ..

คุณตุ๊กเธอขับรถไปจอดข้างๆรถคุณจุ๋ม เธอมองเข้าไปในรถก็ไม่เจอคุณจุ๋ม มองไปรอบก็ไม่เห็นมีใคร มีแต่สายฝนที่ยังคงโปรยปรายลงมาไม่ขาดสาย เธอมองไปมองมาก็ไม่มีเห็น มีแต่แสงไฟที่ลอดออกมาจากหน้าต่างที่แง้มไว้เล็กน้อยเท่านั้น หรือว่ายัยจุ๋มจะอยู่ในนั้น ตุ๊กเธอก้าวลงจากรถพร้อมกับร่มหนึ่งคันเดินตรงไปที่บานหน้าต่างที่เปิดแง้มอยู่เล็กน้อย ภาพที่อยู่ภายในมันทำให้เธอถึงกับไม่กล้าขยับไปไหน

..ยัยจุ๋ม..

----------------

tacklove

คุณจุ๋มความลับแตกแน่ เจอลีลาเฒ่าคงเข้าไปถึงกับติดใจ มาให้กระหน่ำซ้ำเชียว

Seraphia13

johnyred59

เรื่องนี้อ่านกี่ครั้งกี่ตอน ต้องแข็งตลอดเป็นเรื่องที่แต่งได้มันมาก

swss2511

hanabombam

จุ๋มกำลังมันเลย ตุ๊กมาเห็นแบบนี้เดี่ยวก็เสร็จเฒ่าอีกราย