ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนพิศสวาท ซีซั่น 2 EP.15

เริ่มโดย bigaud, ตุลาคม 26, 2023, 04:50:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod123

pomse

Kingmar

oraphe

PeterpanP

นึกว่าวิชิตจะไม่เหมือนเดิมแล้ว

vi vo

TuTa99

บังเอิญอีกละจัดๆปอย่าให้เสีย

bigaud

อ้างจาก: vi vo เมื่อ ตุลาคม 27, 2023, 10:37:36 ก่อนเที่ยง
วิชิตพิการไม่ใช่เหรอ

เฉพาะแขนซ้ายและมือซ้ายและขาซ้ายอ่อนแรงครับ  ดำเนินชืวิตได้เกือบเหมือนคนปกติครับ ถ้าหมั่นกายภาพพวกแขนขาที่อ่อนแรงอาจจะกลับมาใช้งาน50%-80% ได้ครับ ส่วนอวัยวะอื่นๆใช้งานได้เหมือนคนปกติครับ

thep59

ถ่านไฟเก่าคุกรุ่นขึ้นมาอีกรอบแล้ว

No.tee

มดแดงตะกายตึก

กลับไปให้พี่ชิตล่อเหมือนเดิม

siam4long

kawyod_j

Prince14