ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ่ายแบบกับเมียเจ้านาย

เริ่มโดย xaxa1678, กันยายน 09, 2023, 04:01:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

ผมชื่อเอกครับเป็นลูกจ้างให้กับเฮียเสืออายุ 45 เจ้าของบริษัทถ่ายโฆษณาที่ไม่ได้ใหญ่มากแต่กำไรดีมั่นคงสุดๆผมเป็นตากล้องผมทำงานที่นี้มาได้ประมาณปีกว่าๆก็เกิดเหตุการณ์ที่สุดแสนจะตื่นเต้นกับผมและพี่รินเมียเฮียเสือพี่รินแกเป็นผู้หญิงสวยหุ่นดีหน้าอกใหญ่มากถึงจะอายุ 42 แต่มีแรงดึงดูดทางเพศสูงมากผมควยแข็งตั้งแต่เห็นเธอครั้งแรกแต่ก็ไม่ได้คิดเลยเถิดอะไรมากมายจนวันที่ผมต้องเปลี่ยนความคิดก็มาถึงเป็นวันที่บริษัทพาพนักงานไปเที่ยวทะเลผมเป็นตากล้องมีหน้าที่คอยถ่ายรูปคนนู้นคนนี้จนมาถึงถ่ายพี่รินเธอใส่ชุดว่ายน้ำลายเสือซึ่งมันดูเร้าอารมณ์สุดๆเพราะมันช่วยเพิ่มภาพลักษณ์ที่ดูสวยเซ็กซี่ของเธอมากๆเห็นอย่างนั้นความหื่นกระหายต่อพี่รินที่มันมีอยู่แล้วในตัวผมมันก็ถูกกระตุ้นขึ้นมาจากวันนั้นผมก็ยากจะเย็ดกับเธอมาตลอดแต่ก็ไม่มีโอกาสสักทีจนในที่สุดฟ้าก็เปิดส่งโอกาสมาให้ผมด้วยความที่ผมสนิทกับทั้งพี่รินละเฮียเสือเวลามีปัญหาแกก็จะมาปรึกษาผมอยู่เป็นเนื่องนิดวันนั้นพี่รินแกมาปรึกษาผมเรื่องที่แกต้องการใช้เงินเพราะแกเสียตังไปกับคริปโตที่มันดอยแต่แกไม่อยากรบกวนพี่เสือไม่อยากให้พี่เสือรู้ผมได้ยินแบบนั้นก็ปิ๊งไอเดียขึ้นมาทันทีคือนอกจากผมจะทำงานกับบริษัทแล้วผมยังรับจ๊อบถ่ายรูปให้กับคนอื่นด้วยแล้วแต่ใครจะจ้างผมจึงเสนองานถ่ายแบบให้พี่แทนซึ่งเป็นงานขายต่างประเทศเป็นพอแกได้ยินก็ยิ้มดีใจแต่พอผมบอกรายละเอียดว่าถ่ายนู้ดแกก็นิ่งไปสักพักผมจึงเอาตัวเงินมาล่อให้แกไขว่เขวซึ่งค่าจ้างมันก็ค่อนข้างมากพอที่จะทำให้แกเอาเงินไปหมุนได้สบายแกนิ่งไปแล้วบอกว่าเดี่ยวให้คำตอบผมอีกทีผ่านไปแค่วันเดียวแกก็มาถามรายละเอียดว่าถ่ายแบบไหนมี่ใครบ้างผมก็บอกไปว่าถ่ายตัวต่อตัวกับผมพอคุยรายละเอียดเสร็จแกก็ตัดสินใจถ่ายผมโอนเงินไปให้แกก่อนครึ่งหนึ่งเพื่อให้แกได้มั่นใจว่าได้ตังชัวร์ผมเริ่มถ่ายจากแบบใส่ชุดไล่ไปเรื่อยๆจนถึงเซตที่ต้องต้องถอดออกทั้งหมดแกมีท่าทีเอียงอายอย่างชัดเจนแต่ผมก็พูดจนเธอเริ่มคลายกังวลแล้วโพสท่านั้นท่านี้ในการโพสท่าผมก็จะเป็นคนจัดท่าให้เธอทั้งแตะนู้นนี่นั้นอาหน้าไปใกล้ต้นคอเธอแล้วหายใจใส่พูดใกล้ๆหูเธอชมเธอว่าสวยเพื่อดูว่าเธอมีอาการยังไงและเธอมีอากรขัดเจนผมคิดในใจวันนี้กูได้เสียบแน่ๆจนถึงเซตสุดท้ายเป็นท่าโพสที่เธอนอนลงบนเตียงแล้วหงายหน้ามองกล้องซึ่งตำแหน่งถ่ายคือผมต้องขึ้นคร่อมเธอแล้วถ่ายผมไม่ปล่อยโอกาสถ่ายเสร็จหนึ่งรูปผมก็โยกเอวหนึ่งทีทำไปเรื่อยๆจนพี่แทนแกอาการออกทางสีหน้าชัดเจนผมเลยไม่รอช้าวางกล้องลงรีบงัดควยออแกมาจากกางเกงแล้วเสียบควยเข้าไปทันทีแกตกใจสุดขีดพยายามจะร้องออกมาแต่ผมก้มลงไปจูบแกสักพักแล้วก็จัดแจงท่าเย็ดผมเย็ดเธอในท่านอนหงาย. ยกขา2ข้างลอยขึ้นจนเลยหัวธอไปจนทำให้เอวกับตูดเธอลอยแล้วหีเธอก็จะนูนออกมา. ผมก็จะเย็ดแบบตอกตะปูแบบไม่ยั้งเสียงร้องห้ามเริ่มกลายเป็นเสียงครางชวนเสียวผมเย็ดอยู่สักพักจนแน่ใจว่าแกเริ่มมีอารมณ์ร่วมแล้ว ผมก็ดึงควยออกซึ่งแกแสดงสีหน้าเซ็งแบบชัดเจนแต่ปากก็ยังบอกห้ามว่าอย่าๆ ผมก้มลงไปเลียหีของแกเลียหีตวัดเม็ดแตด. ใช้ปากเม้มเม็ดแตดจนแกตัวแอ่นด้วยความเสียวถึงกับตัวเกร็งกระตุกหลับตาสนิท. เสร็จแล้วผมขยับตัวก็เอาควยไปจ่อที่ปากแกแล้วรอจังหวะที่แกหายใจหอบๆโดยใช้ปากช่วยจังหวะที่แกอ้าปากผมเสียบทีเดียวมิดด้ามเอาควยยัดปากแกทีเผลอแกตกใจเอามือตีขาผมส่งเสียงอื้อๆๆๆอยู่ในลำคอผมแช่ควยไว้สักพักแล้วดึงควยออกพี่รินแกสำลัก. เสียงดังอ๊อกๆๆๆ ผมปล่อยให้แกหายใจสักพักแล้วเอาควยเข้าปากแกอีกรอบแต่รอบนี้ผมอยู่ในท่านั่งแล้วให้แกก้มอมควยผมทำไปเรื่อยๆผมเอามือจับหัวพี่รินแล้วกดหัวแกอมควยผมเข้าออกๆ บางครั้งก็มิดด้ามสุดลำจนน้ำผมแตกคาปากแกแล้วคาไว้อย่างนั้น เสร็จแล้วพาพี่รินไปตรงกระจกที่มีวิวข้างนอกสวยๆวิวตึกสูงๆเปิดผ้าม่านผมผลักแกให้นมนมชิดกระจกแล้วเย็ดพี่รินท่าหมา ซึ่งมันเสียวควยสุดๆ พี่รินถึงกับครางด้วยความเสียว อ๊าๆๆๆๆๆ. จากนั้นผมเอื้อมไปจับแขนเธอทั้งสองข้างให้อยู่ในท่าไขว่หลังเหมือนจับล็อคโดยใช้มือซ้ายจับแขนพี่รินในท่าที่ล็อคอยู่. มือขวาเอานิ้วให้แกอม ผมเย็ดพี่รินช้าๆเน้นๆไปเรื่อยๆเพื่อให้ควยผมฟื้นตัว แล้วในจังหวะนั้นเสียงงมือถือของพี่รินดังขึ้นผัวแกโทรมาแกเหมือนจะไม่สนใจอะไรแล้วในตอนนั้นแกไม่คิดจะรับสายแต่ผมกับคิดอะไรสนุกๆขึ้นมา เลนพาแกแไปตรงโต๊ะกินข้าว. ตรงที่มือถือแกวางอยู่ ผมกดรับสายให้แล้ววางไว้ที่โต๊ะพี่รินแกทำหน้าตกใจสุดขีดแต่ก็ดึงสติกลับมา แล้วให้คุยกับผัวเธอ แต่ก็ยังถูกผมเย็ดท่าหมา ต่อ. มือก็ยังถูกผมจับล็อคอยู่ ทำให้หัวพี่รินกับนมและตัวของเธอนอนนาบไปกับโต๊ะกินข้าวส่วนโทรศัพท์ก็วางใกล้ๆปาก. ส่วนผมก็เย็ดแกในท่าหมาอย่างช้าๆ บางครั้งก็มิดด้ามจนพี่รินเผลอร้องครางออกมาจนผัวแกได้ยินแล้วถามว่าเป็นอะไรทำอะไรอยู่หรอ. ผมก็รีบปล่อยมือที่ล็อคแกไว้อยู่ออกให้แกคุยกับผัวต่อแต่ผมอุ้มแกให้แม่นั่งบนโต๊ะแล้วหันหน้ามาทางผมขาซ้ายแกพาดเก้าอี้มือก็จับโทรศัพท์คุยกับพ่อ. ผมก็แกล้งดูดปากแกนิดนึง. แล้วเย็ดแกต่อเย็ดช้าๆค่อยๆเร่งๆๆอ๊าา. แกทำหน้าเสียวๆพร้อมกัดกัดปาก แต่ก็ยังคุยกับผัวต่อเรื่อยๆเย็ดจนได้ที่ก็ก้มลงไปไซ้คอต่อแล้วค่อยๆลงมาดูดนมบีบนมแรงๆจนแกทนไม่ไหวบอกผัวแกว่าแค่นี้ก่อนนะติดธุระแล้วกดวางสายผมเลยเร่งจังหวะตะบี้ตะบันเย็ดแกแบบสุดแรงเกิดจนโต๊ะกินข้าวโยกตามแรงกระแทกของผมพี่ริแกกอดคอผมแน่นแล้วเอาขาเกี่ยวเอวผมตอนใกล้จะแตกและสุดท้ายผมก็ระเบิดน้ำว่าใส่หีแกแบบไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นพี่รินคลายมือออกแล้วนอนหงายลงไปบนโต๊ะนอนแผ่หราแบบหมดแรงผมแช่ควยไว้สักพักแล้วค่อยเอาออก แล้วค่อยๆลงมาเลียหีแกดูดน้ำหีแฉะๆที่คลุกเคล้าไปกับน้ำว่าวผมมือยังบีบนมแล้วก็เเลียหีแกแบบดูดดื่ม ริมฝีปากบนล่างของผมประกบหีแล้วรูดลงจนริมฝีปากผมประกบกันวนไป4-5รอบ แล้วลิ้นเลียเใดแต๊ดๆๆนิ้วกลางก็สอดเข้าไปในหีๆๆๆๆๆแล้วก็ค่อยๆตวัดๆลิ้นตรงเม็ดจนแม่ครางแล้วก็ค่อยๆลงมาเลียล่อง เลียล่องตูด จนแกอารมณ์ติดอีกครั้งเราก็เย็ดกันต่ออีกหลายยกจนแกต้องโทรไปบอกผัวว่าไม่กลับบ้านจะนอนบ้านเพื่อนตึความจริงคือแกนอนเย็ดกับผมจนถึงเช้าจากนั้นเป็นต้นมาผมกับพี่รินก็หาโอกาสเย็ดกันทุกอาทิตย์เย็ดกันที่ออฟฟิศบ้างทั้งในห้องเก็บของบ้าง ห้องน้ำบ้าง หรือเวลาไปเจอลูกค้าแล้วผมไปกับพี่ริน 2 คนเราก็จะไปเปิดม่านรูดเย็ดกันจนผมเหมือนเป็นผัวแกอีกคนและที่สำคัญผมยังจะได้เป็นลูกเขยแกด้วยเพราะผมได้ไปเย็ดลูกสาวแกซึ่งก็เกิดจากการช่วยเหลือของพี่รินแล้วไว้จะมาเล่าในโอกาสต่อไปครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

อย่าลืมมาเล่าของลูกสาวต่อนะครับ.

dekdong

เล่าได้อารมณ์ดีมากครับ แนวโปรดเลย ขอบคุณครับ

hanabombam

โชค2ชั้นเลย ได้แม่ด้วย ได้ลูกสาวด้วย

swss2511

เทครัวของแท้ได้เสียวทั้งแม่ทั้งลูก

myfino262903

แจ๋วจริงรูปประกอบตัวจริงป่ะเนี้ย สูงยาวเข่าดีอ่ะ คุณช่างมีบุญเหลือเกิน