ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64.5 : น้องอุ๊ปันใจ

เริ่มโดย nato87, กันยายน 15, 2018, 10:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาจนถึงตอนนี้ คุณว่านางเอกคนไหน "หื่น" ที่สุดครับ 555555+

ใบเฟิร์น เนตรชนก
62 (16.5%)
โดนัท ณิชา
13 (3.5%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
118 (31.5%)
นาถ นาถลดา
83 (22.1%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
84 (22.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
15 (4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 375

ads_s7

ไม่ผิดหวังจริงๆ ที่รอดูการปราบยัยอุ๊ได้สำเร็จ

Michael Phoenix

tong2929

นึกก็สงสารสาวอุ๊เหมือนกันนะ เพราะอยากรู้ หาเรื่่องตัวเองแท้ๆ เสร็จลุงพลของเราจนได้ ต่อไปคงหลงลีลาลุงพลเหมือนหมอพลอย 

onimugae

SoSonaja

เล่นบทเจ็บตัวอีกละลุง หวังว่าจะชนะใจน้องแกได้นะหนนี้

narudom

น่าสงสารน้องอุ๊จริงๆ แต่จริงๆก็เปนเพราะตัวเองแท้ๆที่ทำให้เปนแบบนี้

gungun.khondee

moonworld

โดนขนาดนี้ ยังมีเวลาปันใจให้ใครอีกละอุ๊

thomashawas

ปันใจให้ใครอ่ะ น่าสงสัย
ถ้าจบภาคแรก ต่อภาคสองเร็วๆนะครับ

Tri Angle

รักแท้แพ้ใกล้ชิด สุดท้ายน้องอุ๊คนสวย ก็ยอมลุงพลทั้งกาย ส่วนหัวใจอีกไม่นานลุงพลคงจะได้ครอบครองในไม่ช้า อิจฉาจริงๆ ขอบคุณครับ

××Mon××

เอาท่า69 มาเป็นมุกตลกเนี้ยนะ ช่างคิดเน้อ น้องอุ๊เลิกกับแฟนจริงๆเลยหรอนี่ เสียดายหนุ่มแจ๊คน่าจะตื้ออีกซักหน่อย

Worakit Tungpasertkarn

moobin1978

พยาบาลไว้ใจไม่ได้ ^_^ แต่ผมมั่นใจลุงครับ
เอาต่อไป