ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 14 ทางเลือก

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cocob45

สมพร สมหวัง

::DookDig::เจอแบบนี้ส่งสารคุณต้นขึ้นมาเลยครับ แต่ต้องดำเนินต่อไป

แฟ๊ต บอย

ไปๆมาๆเริ่มจะสงสารต้นแล้วซิ....เรื่องแบบนี้ในชีวิตจริงมีไหม?????

spr566

เมไม่ต้องฝึกหัดแล้ว กามแก่กล้าหน้าด้านถึงขั้นแล้ว

Suwit71

Hamleg

เมร้ายกาจมาก น่าจะยอมรับว่าตัวเองผิด ดัน-ปโยนความผิดใฟ้ผัวเพื่อเลิก น่าจะคุยตรงๆว่าทำผิดเองขอเลิก สงสารผัว

ekplaywalk

Chit Yong

อยากรุ้บทต่อไปต้นจะจับได้ป่าวนะตื่นเต้นจัง

chatjane4234

เราสงสารนายว่ะต้น นายตกเป็นเหยื่อแท้ๆ แต่กลับทำอะไรไม่ได้เลย

pp290331

สุดยอดแผนการร้ายเลย นพนี่สุดยอดจริง

วัชรพล ฉิ

dome704

ตอนนี้อ่านแล้ว เริ่มมีอารมละคับไม่ใช่อารมกามนะแต่อารมโมโห ตัวเองมีชู้แต่ไปโกธรให้แฟนได้ยังไง ::Angry::

thana7

เมเริ่มมีความเห็นแก่ตัวมากขึ้นในส่วนที่เป็นความสุขของตัวเอง

ปุ๋ม

yukleg

ถ้านพรักเมจริง ก็ถือว่าเป็นโชคดีของเมไป แต่ถ้าเมหย่ากับต้น แล้วมารู้จากบีภายหลังว่าโดนนพกับบี รวมหัววางแผนหลอกทั้งเธอ และหลอกต้นด้วย เมก็คงจะต้องเจอทางเลือกอีกเช่นกัน....สงสัยจังครับว่า ทำมั๊ยทำไมเรื่องนี้ไม่มีเพื่อนบ้านที่ชอบสอดรู้ สอดเห็น คอยเผือกเรื่องของคนอื่นซักคนเลยเหรอครับ