ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.7

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 10, 2020, 10:53:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

มัวแต่ทำงาน ป่านนี้มดลูกเบลแฟนสาวน้ำท่วมแล้วละมั้ง

goooki fdf

เมียก็โดนฉีดน้ำทั้งคืนระวังจะเสียเมียไปนะ

aiekuy

ชีวิตขาดสมดุล ทำงานหนักไปเพื่ออะไรละแบบนี้

โหมทำงาน แต่แฟนกลับไปเริงร่าสวาทอยู่ ถ้าชอบก็แล้วไป หากไม่ใช่ก็เจ็บช้ำ

jabbawaki -

ห่วงงานจนลืมเมียระวังจะเสียเมียน่ะเคน

acerolar

::Sweat::สงสารคุณเคนเหมือนกันนะครับ แต่เป็นคนต้นเรื่องเลยนะครับ จะมีคนมาดามหัวใจคุณเคนไหมครับผม

santosan

::JubuJubu::เพราะมัวแต่บ้างานอย่างนี้แหละน้องเบลเลยไปติดใจพี่เกรซพักผ่อนบ้างก็ดีนะ ::JubuJubu::

pasawat

ช่อมาลี

พังๆแน่พังทั้งเคนและน้องงงเบลลลลล

kunkid

เช้าเลยเมียไปนอนกับคนอื่นแล้ว

saranchai

ผู้ชายที่ขยันทำงานมักมีปัญหาเรื่องความรักตรงที่ัละเลยแฟนบ่อยๆ แต่ก็นะ มันคืออนาคตที่ต้องทำ

Hana2556

สงสัยจะเสียเมียโดยไม่รู้ตัว

MinTTT17

เมียมีชู้ไปแล้วพี่เคน พี่เคนควรไปจัดเพื่อนพนักงานสาวๆบ้าง

สายลม แห่งความหนาว

เเพลียทั้งผัวและเมีย

hunter4869

ทำงานทั้งคืน เมียก็ทำทั้งคืนเหมือนกัน

Ae Haha

ทำงานโดยไม่รู้ตัวว่าแฟนไปเอาชู้ทั้งคืน น่าสงสารมาก