ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่ยังสาววัยแซ่บ ตอนที่4 แม่ลูกเกมกามารมณ์ Part 1

เริ่มโดย ชุ้ง, สิงหาคม 12, 2023, 11:05:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

แนะนำตัวละคร ตอนนี้ ออกมา ตอนนี้มีหลาย Part หน่อย ไม่เกิน4 Part

แยม  อายุ21

บุษบา สาวใหญ่ไวอายุ41ปีเป็นคุณหมอ /ส่วนสูง : 40 กก. ความสูง: 175 ซม แม่เลี้ยงเดี่ยว ลูก 3 คน

เจนนี่ อายุ22

ไอติม อายุ19 สาวสวยเซ็กซี่

ฟ้าเป็นสาวสวย อายุ22 อันดับนางแบบพริตตี้ ขโมยหัวใจชุ้งไปแล้ว เป็นตัวละครใหม่ ฟ้าเป็นตัวละคร เรื่องหนึ่งที่ผมชอบอ่านมากเอาเนื้อเรื่องตอนนึง นึงมาใส่ไว้

พี่เอก อายุ26 เป็นตัวละครใหม่ เสือผู้หญิง อยากได้มาก สาวใหญ่คนหนึ่ง สาวใหญ่คนนี้ไม่ยอมพี่เอก พี่เอกเป็นตัวละคร เรื่องหนึ่งที่ผมชอบอ่านมากเอาเนื้อเรื่องตอนนึง นึงมาใส่ไว้ น่ากลัวมากผู้ชายคนนี้ผมไม่บอกว่าเขาเอาสาวคนไหนกันแน่

บอย อายุ 22 ปี เป็นแฟนผมฟ้าแล้วก็เป็นแฟนเก่าด้วยเพราะว่าออกมาตอนเดียว

เขียน ฟ้า เอก บอย Cat  ออกมา Part 3  เหมือนต้นฉบับที่เขียนไว้ ชักช้าไม่ทันหมาแดก ตอนที่5 ไม่เหมือนแล้ว ชุ้งกับฟ้าเกินหน้ากัน ชอบกันเลย

ปู อายุ 40 ปี ผิวขาว สัดส่วน 34-26-32 สูง 165 หนัก 50 หุ่นบางกรอบฃ

Cat อายุ 22 เป็นสาวจีนที่เกิดที่เมืองไทย เป็นเพื่อนรักของฟ้า one night stand คู่นอนคืนเดียว

นวล อายุ25  สาวสวยไฮโซชอบเด็กหนุ่มคนหนึ่งอายุน้อยกว่า 5ปี

----------------ณ บ้านหลังใหญ่---------------

เข้าห้องจากนั้นก็...

ทั้งต่างถอดเสื้อและโยนกองไว้ที่พื้นจากนั้นชุ้งก็อุ้มแยมไปยังเตียงทำการถ่างขาละเลงลิ้นได้ยินเสียงครางของแยมดังลั่นลอยมา

ยกทรงตัวเก่งกับกางเกงในหล่นกองอยู่ที่พื้น ตัวสาวแยมเปลือยเปล่า นอนแหกขาให้ชุ้งสภาพเปลือยเปล่านอนมุดหน้าอยู่ระหว่างขาของเธอ

แยมหน้าเหยเกท้องแขม่วเกรงมือลูบไล้ผมของชุ้งสลัยวนไปด้วยความเสียวซ่าน

อูยย..ย~ ซี๊ดด..ด~ ชุ้ง แยมเสียว อื้ออ..อ~

ชุ้งบรรเลงลิ้นสากๆไม่หยุดสลับมือเคล้นนวดนมคู่งามใหญ่ที่เขาชอบและอยากสัมผัสตลอดเวลา แยมเสียวถึงขั้นสุดจนกรีดร้องลั่นออกมาด้วยความสุขอย่างที่เธอต้องการจะได้รับมันอีก

หกเก้ากันครับคนสวย~ ชุ้งชวนแยมทำท่าหกเก้าซึ่งอันนี้เธอยังไม่เคยลองทำ มันทำยังไง?...แยมไม่เคยทำนะคะ

ชุ้งยิ้มก่อนจะบอกให้แยมขึ้นค่อมบนตัวเขาโดยหันก้มมาที่หน้าเขาและดูดท่อนเอ็นที่กำลังแข็งตัวของเขา ส่วนเขาจะเลียร่องแคมของแยม

ซี๊ดด..ด!!! อ๊าาาา..ย~ ทันทีที่ลงลิ้นแยมถึงกับสะดุ้งเฮือกเพราะลิ้นของชุ้งเข้าไปลึกและโดนจุดเสียวของเธอทำเอาเธอหน้าแดงกล่ำต้องรีบก้มลงดูดท่อนเอ็นของชุ้งตามแรงเสียวที่ชุ้งมอบให้ จ๊วบ!! จ๊วบ!! บ๊วบ!! แพร่บๆ!!👅💦

บ๊วบ!! แพร่บๆ!!👅💦 ซี๊ดด..ด~ อาาา..า~ เสียวไหมครับ ชุ้งถามพลางตบก้นแยมเสียงดังเพียะ!! (เบาๆ)

จ๊วบ!! บล็อต!! ซี๊ด...ด...อือ...อ~ เสียวมากคะ...ขอขึ้นนะ แยมคลายปากออกให้ชุ้งเลียต่อก่อนที่จะขยับจับยัดท่อนเอ็นเข้ากลีบแคมชมพูสดๆด้วยมือเธอเอง บดวนไปจนมิดด้ามครางเสียงสั่นก่อนจะเด้าเด้งผุดเข้าผุดออกจนร้องเสียงหลงอีกครั้ง

พั่บๆๆๆๆ ซี๊ดดด~ อ๊าา อ๊าา...า อาาา~ เสียวจัง อือ~ เสียวสุุดๆเลย อือ...ซี๊ดดด~

ชุ้งกระเด้งเป็นจังหวะรับที่สาวสวยมอบความเสียวซ่านให้แบบถึงพริกถึงขิง ทั้งคู่ต่างกัดฟันสู้เสียวสะท้านไปทั้งทรวง

หลังจากที่กระเด้งอยู่นานชุ้งก็ลุกขึ้นเปลี่ยนท่าจัดท่าหมาและรวบผมอัดกระแทกใส่ไม่ยั้งแยมร้องครางเสียงหลง ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!! 💦💦💦 อ๊าาาๆๆ กรี๊ดดดด....ด~ ซี๊ดด..ด~ โอ๊ววว...ว อือ~ซี๊ดด..ด~ อ๊าาๆๆ

แยมเชิดหน้าร้องปากกว้างครางเสียงกระเส่าชุ้งกระเเทกเสียงดัง ตับๆๆ!! แรงดีไม่มีตกดังฟังชัด

แยมร้องครางเสียงหลงด้วยความเสียวแทบขาดใจอยู่ในท่าหมา ร่องเเคมขับน้ำรักออกมาไหลเยิ้มลงถึงต้นขาทั้งสองข้าง กลีบแคมปริที่โดนท่อนเอ็นยาวตีกลับเข้าออกจนน้ำหล่อลื่นแตกเป็นฟองขาวเลอะเทอะลำโค่น บั้นท้ายเซ็กซี่ถูกชุ้งตีสลับจับวนไป

ตับๆๆๆๆๆๆ

อื้ออๆๆๆๆๆ ชุ้ง... ซี๊ดดด..ด แยมใกล้เสร็จแล้วนะ.... แยมครางเสียงสั่นเพราะใกล้จะถึงฝั่ง

แตกใน...ได้ไหมครับ...? อาา..า~

แยมส่ายหน้ากัดฟันเสียวไปทั้งทรวง แตกนอก...ซี๊ดด..ด แตกนอกนะคะ อ๊าาาา~!! แยมร้องเน้นเสียงท้ายก่อนฟุบหน้าลงหมอนแอ่นก้นรับแรงกระทั้นที่ดิบเถื่อนจนส่งเธอถึงฝั่ง 2 ครั้งติด

ชุ้งใกล้น้ำแตกเต็มทนจึงเร่งอัดกระเเทกเสียงเนื้อกระทบดังลั่นลอดออกไปข้างนอกพร้อมกับเสียงครางสยิวของแยม  แม่บุษบาที่เฝ้าอยู่ข้างนอกอยู่ถึงกับอมยิ้มและแซวทั้งคู่ นี้ขนาดห้องเก็บเสียงแล้วนะเนี่ย

ซี๊ดดด...ด~ อาาาา~ ไม่ไหวแล้ว โอ๊ยย!! แม่ง!! ตอดดีชิปหาย อ๊าาา!!

แยมไม่ไหวแล้ว....ชุ้ง แยมไม่ไหวแล้ว!!! กรี๊ดดดด~

ขณะที่ทั้งสองกำลังใกล้ถึงจุดหมายทั้งคู่จู่ๆเสียงมือถือก็ดังแทรกขึ้นมาทำชุ้ง ตกใจเงยหน้ามองและก็ตกใจอีกครั้งเมื่อคนที่โทรมา  คือ ไอติม!?...อึ๊ก!! กรี๊ดดดดดดด!!!! ชุ้งมองดูมือถือ แยมมองหน้าดูชุ้ง จังหวะที่แยมเงยหน้าขึ้นมามองดูมือถือชุ้งจู่ๆรัดร่องสาวแยมก็ตอดรัดรุนแรงฉับพลันทำเอาชุ้งที่กำลังสอยเอวอยู่บนตัวเธอเร่งจังหวะตามแรงตอดรัด และ....

ปั่บ...บ...ปั่บ...บ...ปั่บ...บ..ปั่บ!!!

ว๊ายยย!! ชุ้ง! แยมหันหน้ามาประท้วงด้วยสีหน้าตกใจ
แตกในแยมทำไม!

ชายหนุ่มหายใจหอบแรงเหงื่อไหลอาบหน้าไม่โต้ตอบอะไรกลับแยม และยังปล่อยน้ำเชื้อเข้ามาหยุดแฮ่ก...แฮ่ก...แฮ่ก...อึ้ก!

ซี๊ด...ด...อือ...อ~ อึ้ก! เอาออกเดียวนี้เลยนะชุ้ง!! แยมรู้สึกถึงน้ำเชื้ออุ่นๆที่เข้าอยู่ในท้องน้อย จังหวะที่ชุ้งกระแทกเบาๆมีปากสั่นหลับตาเสียวเล็กน้อยก่อนที่ชุ้งจะถอนลำออกน้ำเชื้อเยิ้มทะลัก

จากนั้นแยมก็ผลิกหันมานั่งพับเพียบจ้องตาเขม่นใส่ชุ้ง 📳🎶ตรืด...📳🎶ตรืด...📳🎶ตรืด... ไม่รับสายเหรอค่ะ แยมมองไปที่มือถือข้างเตียง ชุ้ง นิ่งนั่งก้มหน้าดูมือถืออยู่พักหนึ่งแยมเห็นดังนั้นจึงลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำเงียบๆ ชุ้งมองตาติดไม่พูดอะไรจนแยมปิดประตูห้องใส่ ชุ้งถึงเอื้อมไปกดรับสาย

ฮัลโหลครับ

ชุ้งทำไมรับช้าจัง!?

ไอติมขอโทษ...มีอะไรเหรอครับ?

แหมทำไม! เดียวนี้แฟนจะโทรหาต้องมีเรื่องด้วยเหรอ?

ไม่ได้หมายความอย่างนั้นไอติม อย่าหาเรื่องกันซิ!

อ้าวๆเป็นไรเนี่ย?

....เปล่า

อือ...ขอโทษ..ชุ้งแค่จะบอกว่าวันนี้ชุ้งอยู่ทำงานกลุ่มนะ พอดีมีงาน ต้องเร่งทำให้เสร็จ หัวหน้ากลุ่มสั่งมา

ออ...อืมๆ โอเคสู้ๆนะค่ะ

คร๊าบบ~ เอ่อแล้วตอนนี้อยู่ไหนเนี่ยทำไมเงียบจัง?

อยู่บ้านซิ...จะให้ไปอยู่ไหนละ?

รักเหมือนกันคะ...สู้ๆนะ อือๆ บาย และไอติมนก็ว่างสาย

หลังจากที่วางสายไปแยมก็ออกมาจากห้องน้ำและถามชุ้งที่นั่งพับเพียบกุมมือถือไว้ในมือ ใครโทรมาเหรอค่ะ

อ๋อเพื่อนโทรมาครับ

ชุ้งถามแยม ไปว่า แล้วผมกลับบ้านได้ไหมครับ

แยม ตอบกลับว่า กลับไม่ได้ เดินออกไปข้างนอกมีคนรออยู่ข้างนอก

ผมก้มหน้าเดินเปิดประตูออกไป มีสาวใหญ่รออยู่ข้างนอก

ชุ้งขอกลับบ้านได้ไหมครับกลับบ้าน บุกเข้ามาบ้านคนอื่นแบบนี้กลับบ้านแบบง่ายๆได้ยังไงเรา บุษบาบอกว่าแต่มีข้อแม้ เดินตามมาเดี๋ยวนี้

ชุ้งมีอารมณ์กลับมาอีกครั้งหนึ่งแล้ว เพราะว่าคิดได้แบบนั้นเลย จึงทำให้ชุ้งนั้นลากบุษบาเดินเข้าไปที่ห้องนอนทันที 

ก่อนที่จะเหวี่ยงร่างของบุษบาลงไปที่นอน

บุษบานอนอยู่ตรงนั้นแล้วยิ้มจนแก้มปริ

เมื่อเห็นว่าชุ้งนั้นเริ่มที่จะถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น มันเป็นอะไรที่ชุ้งเขินมาก แต่เมื่อชุ้งต้องการเย็ดคนที่ดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่า

เมื่อเห็นว่าชุ้งนั้นเริ่มที่จะถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น มันเป็นอะไรที่ชุ้งเขินมาก แต่เมื่อชุ้งต้องการเย็ดคนที่ดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่า การที่ทำตัวให้เป็นผู้ใหญ่ก็เป็นทางเลือกที่ดีไม่น้อยเหมือนกันนั่นแหละ  น้าดาหวัน สอนผมแบบนี้ครับ และครั้งนี้เธอก็ยังแซ่บเหมือนเดิม 

แม้ว่าจะสวม บุษบา ใส่ชุดคลุมชุดคลุมเซ็กซี่

บุษบาก็ถอดแล้วโยนมันทิ้งอย่างไม่ไยดี ก่อนที่จะคุกเข่าลงตรงหน้าของชุ้ง จับมือของผมวางบนหัวของ

บุษบาแล้วอมควยให้ชุ้งทันที

ส่วนมือของชุ้งที่จับอยู่บนหัวของ บุษบานั้นตอนแรกก็เกร็งๆ แต่เมื่อเวลาผ่านไป ชุ้งก็เริ่มเสียวควยมากขึ้นจนรู้แล้วว่าต้องทำอะไร

ชุ้งเริ่มจับหัวของแม่ยายชุ้งอนาคตกดลงมาให้อมควยของชุ้งให้ลึกขึ้นมานี้

ควยใหญ่แบบนี้ บุษบาชอบไม่ใช่เหรอ เพราะฉะนั้นก็อมให้พอใจไปเลยแล้วกัน ชุ้งให้แม่ยายอมควยของชุ้งต่อไป ก่อนที่จะเริ่มเสียวควยจนทนไม่ไหว

จับหัวของ บุษบาด้วยมือทั้งสองข้าง แล้วรัวลำควยกระแทกเย็ดปากของ บุษบาอย่างถึงอารมณ์ จนควยของชุ้งถลำลึกเข้าไปในปาก บุษบาสุดโคนควย เสียงสำลักและเสียงอ๊อกดังขึ้นหลายต่อหลายครั้งจนชุ้งเริ่มที่จะไม่ทนอะไรอีกแล้ว

ยิ่งได้เจอคนที่ร้อนแรง ชุ้งก็อยากที่จะร้อนแรงด้วยจริงๆ

นั่นจึงทำให้ชุ้งค่อยๆ

พา บุษบาไปนอนที่เดิมตามเดิม ก่อนที่จะจับขาของบุษบาขึ้นนั่งเหมือนกับนั่งยองๆ เพื่อให้ชุ้งได้ยกซดเลียหีของบุษบาอย่างเต็มความเงี่ยนเสียหน่อย ไม่บอกก็ไม่รู้หรอก ว่าหีชมพูที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนนี้ผ่านการมีลูกมาแล้ว กลีบหีสวยถูกชุ้งใช้ลิ้นลามเลียจนเปียกแฉะด้วยน้ำลายที่ปะปนกับน้ำเงี่ยนที่หวานราวกับน้ำผึ้ง ก่อนที่จะเริ่มยินขึ้น แล้วจับควยยัดเขาไปในรูหีของบุษบา ก่อนที่จะดันมันเข้าไปจนสุด ท่ามกลางร่างกายที่เกร็งแน่นของบุษบา และความตอดควยที่มี่เคยเจอมาก่อน

จากตรงนี้  บุษบาอ้อมมือมากอดเอวของชุ้งเอาไว้ได้ แต่มันก็ไม่ได้ตลอดหรอก เพราะความเงี่ยนของชุ้งในเวลานี้มันรุนแรงเหลือเกิน จนเริ่มกระเด้าเย็ดหี บุษบาอย่างหนักหน่วงถี่รัว มือที่กอดเอวของผมนั้นหลุดไป พร้อมๆ กับร่างกายที่โยกไหวไปตามแรงเอว ไม่ว่ามองตรงไหน  บุษบาก็ยังสวยน่าเย็ดเสมอ

และความเสียวหีจนทำให้ บุษบา ร้องครางออกมานั่นแหละ ที่ทำให้ชุ้งนั้นยิ่งเร่งจังหวะรัวลำควยกระแทกเย็ดหีของ บุษบา อย่างต่อเนื่องและถี่รัวขึ้นไปอีก    เสียงกระแทกดังขึ้นมาในห้องนอน จนเราทั้งสองคนต่างร้องออกมาอย่างไม่สนใจใคร และเสียงลมหายใจที่หนักหน่วงก็ดังแทรกขึ้นมาไม่ต่างกัน

ใกล้แล้ว ใกล้จะแตกแล้ว

ชุ้งจับขาของ บุษบา ขึ้นมาพาดบ่า แล้วอัดลำควยกระแทกเย็ดเข้าไปอย่างหนักหน่วง จนทำให้ชุ้งเองที่เป็นคนทนไม่ไหว ยัดควยเข้าไปในรูหี บุษบา ครั้งอย่างตั้งใจ แล้วเกร็งร่างกายเต็มที่ เพื่อปล่อยน้ำควยให้แตกในคารูหีของ บุษบา อีกครั้งหนึ่ง พร้อมกับค้างมันเอาไว้แบบนั้น รอให้อารมณ์เงี่ยนของเราทั้งสองคนเบาบางลงทีละน้อย

ชุ้งดึงควยออกมาช้าๆ ในตอนนั้นร่างกายของ บุษบา อ่อนปวกเปียกทันที พร้อมกับทำให้ผมเห็นว่า น้ำควยของชุ้งที่ไหลรินลงมาตามร่องหีของ บุษบา นั้นข้นคลั่กแค่ไหน  บุษบาส่งยิ้มให้ชุ้ง ผมเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้ตัว

บุษบาบอกว่ากลับบ้านได้แล้วเหนื่อยมากอย ากนอนแล้ว ชุ้งก็เดินออกไปห้องนอน เปิดประตูห้องนอนออกไป เตรียมตัวชุ้งเดินออกไป

ผมจะเปิดประตูบ้านออกมา ชุ้งเดินขึ้นไปบนรถ ขับรถออกไปกลับบ้าน

ชุ้งพูดกับน้าดาหวัน มาว่าขอบคุณมากครับเพิ่มความกล้าผมอีกนิดนึง

ดาหวัน ถาม เอาอีกไหม

ชุ้ง ตอบไปว่า เอาก็ได้ครับไม่มีปัญหา ดาหวัน ไปว่า 

OK เดี๋ยวเรียกฝึกไว้ก็ดีเหมือนกัน

ดาหวันเปิดรูปให้ดูชุ้งดู ให้ดูอีก 1 คนชอบไหมเอาไปดูหน่อย

ชุ้งเอามือถือมาดูรูป

ฟลอเรนซ์ ลูกครึ่งไทยอิตาเลี่ยนวัยใส ผู้เข้าประกวด นางงาม

ดาหวัน บีบมือถือกดเบอร์โทรไปหา หัวหน้าฝ่ายขาย เอกเรียบร้อยไหม

เอกบอกว่า เรียบร้อยแล้วครับบอส

มาหาได้ไหมครับบอส

ไม่ว่างแล้วไว้พรุ่งนี้คุยงาน

ดาหวัน บอกชุ้งว่า มีธุระ กลับบ้านเองได้ไหม

ชุ้งตอบได้ครับกลับบ้านคนเดียวได้ครับ

จอดรถไว้หน้าเซเว่นที่ 1 ชุ้งเปิดประตูรถออกไป

ปิดประตูรถ ดาหวัน ขับรถออกไปเลย ชุ้งเปิดมือถือ ดูนาฬิกามือถือ เวลาตอนนี้ 01.30น.

มีสาวสวยสองคนจะ เดินเปิดประตูออกมาเซเว่น มีคนนอนอยู่ บนรถยนต์คนนึง

ยังไม่จบมีต่อ Part 2

Chava