ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2020, 07:59:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนธรรมดา ธรรมดา

พี่น้องอึ้บกันมันแน่ๆๆต้องให้แตกในอีกจะได้ท้อง

pratan

ได้ทั้งคุณแม่ ได้ทั้งคุณลูก สวรรค์ชัดๆ
จัดไปเลยพระอกของเราเอาให้ท้องทำให้ได้ลูกสาวทั้งตระกูล
แล้วก็จัดลูกสาวทุกคนอีกต่อให้ได้หลานสาว
จัดหลานสาวต่อ

เอ้ย
เรื่องแบบนี้จะมีใครเขียนขึ้นมาบ้างไหมเนี่ย
ซีรีย์ยาวๆไป

stituetion

อ่านยาวๆคับ ตอนนี้ โดนลูกน้าขึ้น น่าจะเผยความลับอะไรอีกนะ อยากรุ้ละเนี่ย

cosmos789

น้องอ้อนขนาดนี้ต้องจัดให้หนัก

Edit สุดยอดได้หมดทั้งบ้านเลย

xfreestylex

น่าสงสารเหมือนนะ ไม่ได้อยู่ด้วย ขอเป็นตัวแทนไป

โหหหห ตอนหน้า ไอ้บ้านนี้ นี่มันยังไงเนี่ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

น้องทำหน้าแบบนั้น พี่ก็ต้องแตกให้ได้แล้วละ

ถึงคิวคุณแม่แล้ว

chokolate

เรื่องนี้ เหมือนทุกคนจะต้องการพระเอกนะ ต้องการท้องกับพระเอกทุกคนเลย

ตอนหน้าแม่ก็ถึงคราวจะโดนลูกชายด้วยใช่ไหม สรุปทุกคนน่าจะติดใจพระเอกกันหมด

apichat kaewsidoung

แม่ก็อยากท้องด้วย ลูกก็อยากท้องด้วย พระเอกฟ้าเหลืองแน่นอน 5555

น้าไปส่งพระเอกจัดอีก พี่สาวรอให้กลับมาจัดอีกรอบ ตอนหน้าฟาดแม่ตัวเองอีก ลูกหลานเต็มบ้านเลยทีนี้

Erock69

ตอนหน้าพระเอกต้องโชว์ลีลาแล้ว ไห้น้าตกกระป๋องเลย ชาดิต ดีนัก รุนแรงไครเขาชอบหว่า

artthapol.bourwat

Oat098

เกือบลืมไปแล้วครับ เรื่องนี้
แต่ก็ชอบครับ
เหมาทั้งแม่และลูกแบบนี้

exia

หวังจะมีลูกเลยหรอ OMG

บ้านนี้ทั้งบ้าน จะอยากมีลูกอะไรขนาดนั้น

japon

เหลือคนแม่อีกคนสินะ แต่เหมือนจะชอบไอ่น้านั้นมากกว่า

kapomman

น้องหนูดูน่าสงสารแฮะ ท่าทางมีปํญหาจากการเลี้ยงของครอบครัวแน่ๆ

อ่า รอตอนหน้า  อยากให้เฉลยปมทางแม่มั่ง

topboy

ที่ยังไม่ Edit เพราะยังไม่อ่านนะครับ รอครบก่อนค่อยอ่านรวดเดียว