ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.23 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 26, 2021, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nal

ekkpol

err

เสียใจกับไรท์ด้วยนะครับที่ต้องเสียเพื่อนไป (ด้วยโรคไข้หวัดธรรมดาที่ ท่าน รมต.โง่ๆได้กล่าวไว้ เพื่อนคุณมีน้ำใจต่อเพื่อนมนุษย์ที่ยิ่งใหญ่มาก ไม่ยอมแม้กระทั่งขั้นรถโดยสารสาธารณะเพื่อไปหาหมอ เพราะกลัวคนอื่นติดเชื้อกับตัวเอง)
อีฟเธอรักพี่ต่อนะ  คงไม่มาหลอกให้เสียใจหรอก  บางทีเธออาจจะมีความลับที่ยังไม่ถึงเวลาบอกพี่ต่อเอง  พวกแขกขาว กับสตีฟ มันเป็นคนร้าย เป็นตัวโกง

Csc It

::Ajark::อยากรู้เหมือนกันอีฟมาเคาะห้องหวังอะไรหรือเปล่าพวกเราคิดแบบเดียวกันหมดหวังว่าคงไม่หักมุมนะ

mrbirddum

::Bloody::อีฟคือที่สัดจริง ๆ ที่สุดในทุก ๆ ด้าน 

P0A0Y0

ถ้าแทนมาแล้ว จะเกิดอะไรต่อไป ดูทรงแทนนี้ ภรรยาหลวงยืน 1 แน่ๆ จะยอมให้น้องรักอย่างอีฟจริงๆ หรือไม่ ? น่าติดตามสุดๆ

××Mon××

ผู้แต่งก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ใอ้โควิดนี่มันก็น่ากลัวแท้ๆ

mokunkunmo

เขียนอีกเรื่อง คู่ขนานไปเลยครับ

bluenavy

mspeed

แค่เอาของมาให้มั้ง นายต่อคิดเลยเถิดไปไกลแล้ว

เอกเอก

อีฟติดใจนะซิ ต้องโน้มน้าวแทนให้ได้ ฮาเล็มต้องมาแล้ว

shotti

smirnoff182

อย่าหักมุมให้นายต่อ เจ็บเลยนะครับไรท์ น่าสงสาร

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเพื่อนของไรท์ที่เสียชีวิตด้วยนะครับ

inputpy

อีฟติดใจแล้วหละ รอแทนมาแจมด้วย นายตีอจะหมดแรงไม๊

#ขอเรื่องนี้ต่อยาวๆครับ

Himajin