ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
309 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 443

patpong

ruby31797

นอกจากพลังพิเศษที่ลุงพลได้มา ในเรื่องความฟิตของร่างกายแล้ว ผู้แต่งน่าจะใส่คุณสมยัติบางประการเข้าไป เพื่อให้เนื้อเรื่องมีความตี่นเต้น และเร้าอารมณ์ให้มากยิ่งขึ้นไปอีกครับ อย่างเช่นว่า เมื่อผู้หญิงคนไหนเคยมีอะไรกับลุงพลแล้ว ก็จะติดใจในรสสวาทของลุงพล แบบถอนตัวไม่ขึ้นและเมื่อเจอลุงพลแล้ว ก็จะมีอารมณ์แบบยับยั้งชั่งใจมิได้  ผู้แต่งน่าพิจารณาถึงคุณสมบัติในข้อนี้ดูนะครับ

doxswing

ป๊อด ได้ย้ำรอยรักหมอพลอยแน่นอนเลย เอ้ย ป๊อดหรือ ลุงพลกันแน่ อ่านหลายเรื่องสับสน 5555

xonly-2022

adsad

พลังพิเศษอึดทนโดนแล้วติดใจ

เลือกไม่ถูกเลยตัวเลือกทั้งสอง

therasak

ย้ำกับหมอพลอยให้ละเอียดละเมียดละไมเลยนะครับ

ponchan80

จัดการยายอุ๊เป็นรายต่อไปเลยครับ ได้ย้ำรอยรักหมอพลอยแน่นอนเลย

ปู่หมาป่า

แอบคิดถึงโดนัท...ลุ้นหมอพลอยซ้ำรอบสอง...อยากให้จัดหนักยายอุ๊ก่อนจบภาคครับ

ninja699

อิจฉาตาลุงจริงๆได้พลังจัดหนักเพิ่มอีกด้วย สุดยอด

offroad

รอลุ้นมานานแล้วว่าพลังวิเศษของลุงพลเนี่ยมันจะแจ่มขนาดไหน ส่วนตัวรำคัญยัยอุ๊สุดๆ สงสัยต้องให้โดนลงโทษอย่างหนักจนหอยฉ่ำ 55555

a1223

คุณหมอต้องโดนจัดหนักสมกับที่เป็นเมียสายเปย์ซะแล้ว

shouwazz

ได้พลังนี้ สะบายขึ้นเยอะไท่ต้องกลัวหัวใจวายแล้วสินะลุง

รักโลก รักไทย

จอห์น สมิท