ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค2 (2/แค้น)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 27, 2021, 09:54:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdramon2

รอมา 5 ปีสะสมขุมกำลัง เอาคืน สนุกแน่

nkikuji

ลูกล้างแค้น น่าจะเป็นหญิงโหด

จรัญ บุญชู

กงกรรม กำเกวียน...คงเริ่มมีการเอาคืนกันแล้วล่ะ

Flare cnx

ได้เสียวกับเจ้านาย สบายล่ะ

cobra888

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก ครบทุกรสชาติเลย ขอเป็น Trilogy นะครับไรท์

Leo the rott

พออยู่บนเตียงเปลี่ยนไปเป็นอีกคนเลย นุ่มนิ่ม

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: pomm99 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2021, 10:40:59 หลังเที่ยง
นุ่มนิ่ม ต้องเป็นลูกกำนันน้อม มาแก้แค้นให้พ่อแน่เลย
ได้เอานายแบบนี้ลูกน้องทำงานสุดใจแน่

pongphun2397

มาแล้วนุ่มนิ่ม แต่ไม่นุ่มนิ่มเหมือนชื่อ ผู้การแคน จะต้องงัดกลยุทธ์มาสู้ อยากให้มีคนเก่งอย่างหมออ้อมมาช่วยด้วยครับ

sammyadong

ไม่ยักรู้ว่ากำนันน้อมมีลูกสาวด้วย

gamokung

คู่ปรับดูจะโหดนะครับ แคนดูท่าจะเจอศึกหนัก จะมีฉากโดนจับไปทรมานเสียตัวบ้างไหม

outsider

ลูกสาวกำนันน้อมนี่เก่งได้เชื้อพ่อมาเต็มๆ ไม่เฉพาะเรื่องงาน เรื่องบนเตียงยังเหมือนกันอีก

Panawat_t

ฝ่ายตรงข้ามก็ฉลาด งานหนักแน่ๆ

jingjing199212

ลูกสาวกำนันจะมาแก้แค้นให้พ่อ

Tom 2017

เจอเจ้านายเด็ดแบบนี้จัดไปอย่าให้เสีย

Nid Manprasert

กำนันนิ่มมีลูกสาวแต่แคนไม่รุแน่เลย