ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neko Works] Craving Scolding - Coach Me Harder ฝึกฉันหนักๆเลยนะ

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 17, 2016, 12:08:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil Joker

พัดลม

อ้างจาก: elviswhat เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 05:24:21 หลังเที่ยง
ตอนแรกโพสไม่ได้นึกว่าโดนสะแล้ว แต่ก็เอ๊ะ!! เห็นคุณแว่นโพสได้อยู่คนเดียวเมื่อวาน ขอบคุณมากครับ

เมื่อวาน ล็อคโพสครับ
แล้วคนโฑสคุยก็ป๋าฮิปน๊า ไม่ใช่ป้าแว่น  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: nekki เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 08:17:54 ก่อนเที่ยง
เวอร์แรก ผมว่าขัดๆตรงคำพูดในหน้าแรกอยู่
เอาเวอร์2มาลงเลยก็ได้ครับลื่นกว่าเยอะ555

เพราะมันดูขัดๆก็เลยต้องออก ver2 มา
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

อ้างจาก: executioner เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 08:25:23 ก่อนเที่ยง
ภาพสวยดีนี่ครับเนี่ย แต่อย่างที่คุณพัดลมว่าเลย อ่านแล้วมันแปร่งๆยังไงไม่รุ 555

Edit: อ่านเวอร์2แล้ว ผมโหวตเวอร์2ครับ อ่านลื่นกว่า

ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับผม จะรอชมเรื่องถัดไปครับ

ถ้าเห็นมันแปลขัดๆ ก็แต่งเรื่องใส่เองเลยดีไหมเนี่ย 
::Sobad::

มีเรื่องเปล่าอยู่ 3-4 เรื่อง เด๊วแต่งเรื่องมาใส่จากรูป  ::HoHo::

พัดลม

อ้างจาก: plainmilk เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 11:47:26 ก่อนเที่ยง
งง อ่านแล้วมันมีหลายเวอร์ชั่นด้วยเหรอ หรืออยู่ในที่ซ่อนครับ

เดี๋ยวดูจบก่อนแล้วค้อยมาเม้นเพิมว่าเป็นไง

ขอบคุณครับ

ไหนว่าอ่านแล้วจะมาเม้น แบบนี้เด๊วโดนคุณครูทำโทษน๊า  ::Evil::

พัดลม

อ้างจาก: hot2day เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2016, 06:07:46 หลังเที่ยง
งานที่ดองไว้นานคลอดออกมาแล้ว1 เรื่องต่อไปคงต้องรอโน้นสิ้นปีละมั้งถึงจะออก  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::
ขอบคุณเน้ออออออ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
เสาร์ อาทิตย์นี้ ถ้าว่างจะออก ตอนนึง แล้ว กลางสับดาห์หน้าอีกตอนนึง

หลังจากนั้น ดอง  ::Oops::

jjhj1988

เจอนักเรียนแบบนี้นี่จะตั้งใจสอนเลยคับ

เพิ่มเติม
อ่าน Ver.2 แล้ว เข้าท่ากว่าจริงๆ ด้วยคับ

gajogman1

BuffFun

boyza730

ขอบคุณมากครับ ภาพสวยสดใสน่ารักประทานมากก ถถถถ

darkofangelzero

เหมือน2คนนี้อยู่คนละขั้วเลยเเฮะ เด็กเกกะครูเรียบร้อยๆ(เรอะ!?)

ปล.มันอ่านเเล้วรู้สึกเเปลกกะรูปประโยคบางคำพูดจริงๆ อย่างที่ท่านพัดลมว่า

ขอบคุณค้าบ

DrJackklen

ภาพงาม แปลคม
ผิวน้ำตาลด้วย
เด็ดดวงจริงๆครับ