ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืns52800189

อยากได้ยาแบบนี้ย้างครับ
กินปุบติดปับ
จากนั้นกินตับ...ตับ..ตับ

เกินคาดครับ....กลายเป็นไวรัสมั่วเซ็กส์
สะงั้น.....

♧ §têvêιηώ ♧

ยานี่ใช้ได้เลย แต่อยากรู้ว่า จะเกิดผลข้างเคียงยังไง

โอ้โห จัดหนักทั้ง รร แบบนี้อยากดูตอนต่อไปเลยครับ

serendipity

iamdevil

รูปแรกมาก็สปอยเลยหรอครับ ^^

มันจะมีจริงมั้ยครับที่เอาจนไม่ไหว ดูไปดูมาน่าสงสารแกเหมือนกันนะครับ

saritphat

ทดลองยาชนิดใหม่ วิน-วินทั้ง 2 ฝ่าย

แต่จะมีผลข้างเคียงหักมุมมั๊ย

trirong2534

Komsan Tanunchai Olympus

อยากให้มียาเป็นแบบนี้จริง ได้ง่ายมาก
หลังจากอ่านแล้วไวรัสนี้มีข้อเายร้ายแรงมากเลยนะครับ สาวๆในโรงเรียนติดเซ็กซ์ขนาดนี้ ครูพละคนนี้ตอนต่อไปจะไหวไหมนี่

Iphoneipad

ภาพสีด้วยดีจัง

แน่นอนจริงอาจารย์สายหื่น ตามบี้ไปทั่ว

ขอบพระคุณมากครับ

BuffFun

อ่านตอนใหม่แล้ว กลับมาอ่านจุดเริ่มต้นบ้างครับ

...น้ำหมดตัวตายแน่จารย์

PungNumNo

manxaou159

timshel

อาการข้างเคียงจะเป็นอย่างไรบ้างนะ

เอาแล้วไง ซอมบี้คลั่งดูุ้น

karasukung

โอ้ ไวรัสตัวนี้อยากได้มาลองใช้เลยนะครับ 555555 ขอบคุณมากๆครับ

Mylove1234

จะไปหาไวรัสแบบนี้มาจากไหนได้เนี่ย

เจอกองทัพ sex แบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกัน

wazzup25

ยาแบบนี้น่าจะมีผลข้างเคียงอะไรแน่นอนเลย น่าจะไมไ่ด้เด็ยฟรีแน่ๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน