ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

guang_k

ก็คิดว่าน่าจะกลับมาแก้แค้นทีหลังครับ แล้วมีฉากณัฐกับกายผจญภัยด้วยกัน ไม่รู้ว่าใครพึ่งใครละ แต่ก็รอดทั้งคู่
รอฉาก 1 ต่อ 4 งานนี้น่าจะหนัก สาวแรงสูงกันทั้งนั้นเลย

tontantc13

สรุปเรื่องนี้มีนางเอกกี่คนครับ แต่ก็นะใครจะสน จัดฮาเร็มเลย

villosum

ลงเอยกับณัฐ เดี๋ยวสาวอื่นๆก็จะตามมาเอง

Lucky Naruk

jackwan01

หลุดมาตอนท้ายมาลอบยิงพระเอกตายนี่ไม่เอานะ ลุ้นตามเลยครับ

ballnakrab

ไหนๆมามาแบบนี้แล้ว กายเมียสี่คนเลยครับ ::DookDig::

saranchai

ตอนหน้าคงสร้างฮาเร็มได้แล้วละแบบนี้มีเมียเป้นมาเฟียสาวไม่ยอมลองดูสิมีหนาว

ชาญวุฒิ เนระภูสี

วางแผนยืมมือฆ่าคน สมกับเป็นลูกสาวเจ้าพ่อจริงๆ แต่ก็น่ารักดี

Kiss my ass

::Sweat::ผมว่าเรื่องนี้ต้องมีหักมุมสักหน่อยน่าจะมันเลยละ ตอนนี้อยากรู้จังตาลโดนอะไรมาบ้างเนี่ย

ijfkdory

ปัญหาเรื่องนายต้นจะดูจิ๊บจ๊อยไปเลย ถ้าเทียบกับปัญหาที่ว่าพระเอกจะเอายังไงกับสาวๆทั้งหลาย

Sawat Songprasop

นายต้นน่าจะไม่ตาย แต่เหมือนกับตกนรกทั้งเป็น แบบว่าอยากตายแต่ไม่ตายแบบนั้น ถึงจะสาสมกับความชั่วที่ทำมามากกว่า

teeieie123

ใครเจอคำพูดว่า มึงทิ้งคุณหนูกู มึงตาย! ก็เสียวสันหลังวาบกันทุกคนแหละ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::