ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] Koryouriya Sai : ร้านนี้มีรัก

เริ่มโดย oswald, กันยายน 08, 2019, 09:25:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

พลังประสานสองแม่ลูก บรรยายความต่างได้ชัดเจนดีจัง
ฟิน อินตามอย่างแรงงง  ::Shy::
อ่านมาหลายเรื่อง มาจบฟิน ๆ ที่เรื่องนี้ซะงั้น อิอิ ::Shy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

siwapol55

ใช้โปรเหมาหมดเลย ทั้งแม่ทั้งลูก แถมได้ร้านอีก
ขอบคุณมากครับ

Hawaalaew

คิดถูกแล้วล่ะที่ลาออกจากงานหน่ะ แจ่มทั้งแม่ทั้งลูกสาวแบบนี้ล่อ3pทุกคืนแน่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ได้ทั้งแม่ ได้ทั้วลูก ได้ทั้งกิจการ  โครตคุ้มค่า

potm123

ได้ลูกสาว+แม่+ร้านเลยนะเอ็ง ไม่มีอะไรคุ้มกว่านี้แล้ว

Phoowadol

แหม่ มีคุณแม่เป็นเจ๊ดันอย่างนี้ ก็เข้าทางสิครับ. เอ่อ แต่ที่เห็นนี่มัน1แถม1นี่นา. รู้งีบมาปรับทุกข์ ตั้งนานแล้ว อิอิ. ลาออกจากงานมาเป็นเจ้าของกิจการแถมยังได้ทั้งลูกทั้งแม่ นี่มันถูกหวยเบอร์ใหญ่ชัดๆ ::Cheeky::

HaoMaRu

หาผัวให้ลูกไม่พอ ยังพ่วงออฟชั่นเป็นผัวตัวเองด้วย คุณแม่นี้ร้ายจริงๆ  ::HoHo::

tazasss01

akasaboy

คุ้มค่ามาก ๆ ได้ทำงานสบาย ๆ แถมบริการดี ๆ จากแม่ด้วย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

I2eI3oI2n D Ace

แหมๆยอมถึงขนานนี้ก็ต้อมยอมลาออกแล้วหละใครจะยอมผลาดสาวๆได้กันหละควบ2เลยนะอิอิ

Creader