ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ท่านี้มัน

เริ่มโดย อรซ่า น่ารัก, พฤศจิกายน 19, 2016, 08:38:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อรซ่า น่ารัก

พัดลม

ท่านี้มัน.............

มันลำบาก

เปลี่ยนท่าดีกว่าไหม  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

nsrichantamit

ท่ายาก ลำบาก ไม่ยาวทำไม่ได้

pang330

ถ้าเมียอ้วนอย่าทำเลยครับหนัก

triplexxx

ท่านี้มัน ..... เมื่อยน่าดู ::HoHo::

FuxU

ท่านี้ไม่ยาว ทำไม่ได้นะครับนี่

piston

bigpanda

สั้นๆหลบด่วนนนนนนนนนนนน

singnut2007

biologer

ไม่ยาวจริงทำไม่ได้นะเนี่ยยย แม่งหลุด 5555 อีกอย่างถ้าเมียหนักนี่หมดอ่ะ น้ำหนักลงทีหำหดเลย
+++--------- Coming Soon ---------+++

orbit

ต้องแข็งและยาวเท่านั้น ..ขอบคุณครับ

ollo

mukuro

cupid5