ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนูรินบินเดี่ยวหลังออกจากSOD

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2021, 12:58:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton_tp

g9898

แจ่มๆเลยหนูนริน เป็นลูกครึ่งไทยด้วย ต้องช่วยกันอุดหนุนซะแล้ว ::Grimace::

nattt

หนูริน น่ารักมากมาย ต้องมีสะสมซะหน่อยแล้ว

sangsang

ลูกครึ่งญีปุ่น-ไทย ไปได้ไกลจริงๆสวยด้วย

paloh

ส่วนนึงที่งานน้องรินดูง่าย เพราะมีความเชื่อมเกี่ยวด้วยหน้าตาที่ออกไทยๆนี่ล่ะมั้งครับ ^^

จักรภพ อุดมสิน

สรุปนางจัดหนักเลยหลังจากออกจากค่ายเก่า ด้วยอายุน่าจะเอาดีด้านนี้ได้อีกนาน ไม่น่ารีบรับงานหนักๆเลย

Jejele

EnlVnz

pkk111

catbar

น้องน่ารัก แตงานเยอะเหมือนเก็บกดไว้
พอได้ปล่อยแล้วหยุดไม่อยู่เลย ::Glad::

eiaws

พึ่งรู้ว่ามีงานออกมาเยอะขนาดนี้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

gagars

น้องริน ไทย-ญี่ปุ่น หลังจากออกมา งานชุกจิงไรจิง ขอติดตามยาวๆ ครับ ขอบคุณมากๆครับ

keng7799

สุดท้าย ก้มีรวบรวมเรื่องของน้องรินจริงๆด้วย  แต่ออกจากค่ายแล้วงานเยอะขึ้นจริงๆ  ถนอมตัวด้วยนะน้องริน เป็นกำลังให้อยู่

jirasakgolf7

น้องรินเป็นคนแรก ๆ ที่ตามเก็บตั้งแต่เดบิวท์ เพราะนางอารมณ์ร่วมมาเต็มจริง ๆ แถมสู้แบบไม่คิดจะถอยด้วย มันขัดแย้งกับความบางของน้องมาก  ๆ