ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tajet

ต้องกลับไปอ่าน 3ก๊ก อีกทีเลย 
เหมือนว่ากาเซียงนี่เทพกว่าขงเบ้งเลยทีเดียว

::Hmmm:: ::Hmmm::

pongphun2397

นอกจากจะได้อรรถรสด้านความเสียวแล้ว ยังสอดแทรกด้วยประวัติศาสตร์แบบที่เข้าใจง่าย ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากๆครับ

peter8145

moobin1978

ผมขอเป็น fc ด้วยคนนะครับ ต้องบอกว่า น่าติดตาม
เสนอมุมมองตัวละคร ที่ไม่ค่อยมีใครรู้จัก อย่างที่ผู้เขียน
บอกครับ อ่านสอง สามรอบ ถึงจะรู้สึกถึงตัวละครนี้

ไปยาวๆ เกิน 60 ตอนเลยนะครับ ขอบคุณครับ

akerue

ไปอ่านประวัติกาเซี่ยงมา ก็ทำให้ชอบตัวละครตัวนี้ เป็นคนที่ฉลาด อยู่เป็น ไม่ค่อยแสวงหาอำนาจ

piyaked

เฝ้ารอคอยอย่างใจจดใจจ่อ  ได้ทั้งความรุ็ทางการเมืองและความเสียวในคราวเดียวกัน ขอบคุณผู้แต่งครับ

peepo2234

boydtri

kaku1234

windranger1

สุดยอดครับ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม อ่านมาตั้งแต่ต้นเลยครับ เป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์

sun_307

ไม่เคยอ่านเรื่องสามก๊ก ได้ยินชื่อแต่ขงเบ้ง ใครจะเก่งกว่ากันนะ