ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่ 3

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 28, 2017, 12:33:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมและเมีย ตอนที่ 3
หลังจากที่ผมได้รู้เรื่องทั้งหมด   ผมนึกถึงฟ้าได้รีบใส่เสื้อผ้าพร้อมชวนดาวกลับบ้านเพื่อไปดูฟ้า  ดาวขอเวลาในการแต่งตัวตัวแต่งหน้า  เพราะจากสภาพที่โดนผมจัดหนักไปต้องใส่เวลาในการทำให้อยู่ในสภาพเดิม  ดาวลุกไปที่หน้ากระจกถ้าไม่ติดต้องรีบไปดูฟ้านะ  ผมจัดอีกรอบแน่   หลังจากนั้นเรารีบกลับไปบ้าน ถึงประมาณเก้าโมง  ในบ้านประตูปิดหมดผมและฟ้าเปิดประตูเข้าไปเจอฟ้ากำลังทำความสะอาดบ้านอยู่  ฟ้าตกใจและถามผมว่าทำไมกลับเร็วจัง   ผมเลยบอกไปว่างานเสร็จก่อนเลยรีบกลับ มาเจอดาวหน้าหมู่บ้านพอดี    พี่ฟ้าดาวขอตัวขึ้นไปอาบน้ำก่อนนะค่ะ ดาวรีบขึ้นห้องไป   ผมสังเกตว่าฟ้าเหมือนไม่ได้นอนมาทั้งคืนฟ้าถามผมว่าหิวไหม   "อ่อพี่กินมาจากข้างนอกแล้ว ฟ้าล่ะกินอะไรยัง  ฟ้ายังไม่ได้กินค่ะ   วันนี้ขยันแต่เช้าเลยนะวันหยุด   ฟ้ายิ้มและตอบว่าตื่นเช้าชินแล้วต้องหาอะไรทำ   ผมขอตัวขึ้นไปอาบน้ำก่อน  ฟ้าบอกเดียวตามขึ้นไป ผมรีบเข้าห้องอาบน้ำผมกำลังคิดว่าเมื่อคืนหลังจากออกไป  เกิดอะไรขึ้นไหมทำไมบ้านดูเรียบร้อนมากเหมือนเพิ่งทำความสะอาดทุกอย่าง   แต่ผมด้วยคามง่วงจึงหลับ  ไป  ตื่นมาอีกที่ก็บ่าย 2  ลงมาข้างล่างเห็นฟ้ากับดาวกำลังนั่งดูทีวีแล้วคุยกันในห้องนั่งเล่น  ผมจึงทักไปว่า  สองคนพี่น้องแอบนินทาอะไรพี่หรือป่าว  ดาวพูดขึ้นใครจะกล้าล่ะครับ  แล้วเรา 3 คนก็นั่งคุยกันเรื่อยๆ  จนเย็นแล้วกินข้าวเย็นกันจากนั้นฟ้าถามถึงงานว่าผมต้องไปต่างจังหวัดอีกเมื่อไร  ผมตอบไปว่าไม่แน่ใจอาจอีกสามสี่วัน ถึงรู้   สักดาวพูดขึ้นมาจะมีเจนเพื่อนดาวมาค้างด้วยสักสองสามวัน เดียวอีกสักพักคงมาถึง หลังจากนั้นไม่นานเจนก็มาถึงเจนยกมือไหว้ผมกับฟ้า  อย่างคุ้นเคยเพราะมาบ่อย  ผมคิดถึงฟ้าว่าที่บอกว่าเคยแต่ผู้หญิง  แต่เจนก็เหมือนผู้หญิงไม่ใช่ทอมแน่ งั้นคงเป็นเลสเบี้ยนทั้งคู่แน่  ผมต้องรู้ให้ได้   เราสี่คนนั้งคุยกันสักพัก  ผมถามเจนว่าไม่มีแฟนเหรอ  เจนตอบไม่มีเจนกลัวเสียใจเพราะผู้ชาย  ผมก็อหัวเราะ555  คนดีๆมีแต่เรายังไม่เจอ  หลังจากนั้นฟ้าขอตัวไปอาบน้ำบอกง่วงมาก  ส่วนผมก็นั่งคุยกับ 2 คนนั้นต่อ  ถ้าดูดีเจนเป็นผู้หญิงที่สูงขาว หุ่นดี  ถึงนมไม่น่าจพใหญ่เท่าจองดาว  แต่ก็น่าเย็ดมากเลย  คุยกันจนถึงสี่ทุ่มผมขอตัวแยกย้ายกันไปนอน  ผมเข้ามาในห้องเห็นฟ้านอนหลับห่มผ้าผมจึงไปอาบน้ำ  แล้วออกมาผมฟ้าหลับสนิทไม่รู้สึกตัว  ผมจึงเขาไปดูมือถือฟ้าเพราะผมมีรหัสฟ้าอยู่แต่ฟ้าไม่รู้ ว่าผมมี ผมเปิดไปดูในไลน์  ในไลน์มีของเดชด้วย ผมเปิดเข้าไปดูมีเพียงไม่กี่ข้อความที่ฟ้าคุยกับเดช   
เดช: ว่างวันไหน
ฟ้า :ยังไม่รู้พี่อาตอยู่
เดช: รีบๆว่างนะ
ฟ้า :เดียวบอก
มีเพียงแค่นี้ แต่เหมือนที่เหลือถูกลบไป   ส่วนไลน์อื่นๆก็ปกติผมคิดไม่ออกว่าสองคนนั้นมีอะไรที่มากกว่าที่ผมเห็นผมจึงแอบติดตั้งแอฟที่ใช่ติดตามมือถือติดที่มือถือฟ้า  ผมจะได้เช็คได้ว่าฟ้าอยู่ไหน  เสร็จแล้วผมเดิมมือถือไว้ที่เดิม  แล้วลงมากินน้ำข้างล่างพร้อมเช็คความเรียบร้อยในบ้านว่าปิดหมดยัง  แต่ผมเดินไปที่ห้องนอนชั้นล่างซึ่งเป็นห้องที่ดาวและเจนนอนผมจึงแอบเอาหูฟังแต่ได้ยินเสียงไม่ชัด  ผมเลยคิดหาทางแอบดูผมนึกออกว่าที่หน้าต่างต่อให้ปิดสนิท  แต่หน้าต่างเป็นขอบอลูมิเนียมแต่ มี  1 บานที่ขอบมันบิ่นและไม่มีม่านตรงนั้นพอดี  ผมเดินออกประตูหลังอ้อมไปเพื่อไปแอบดูห้องนั้น  ทันทีที่เห็นภาพนั้นภายในห้องดาวกับเจนในร่างเปลือยเปล่ากำลัง 69 โดยที่ดาวอยู่ข้างบน  ดาวทั้งขาวทั้งนมใหญ่ ส่วนเจนนั้นไม่แพ้กันนมเป็นลูกแต่ที่ตูดนั้นใหญ่กว่าดาวมาก  กำลังดูเลียกันอย่างเมามัน  ทั้งสองทั้งกัดทั้งดูด เสียงครางแข่งกัน ไม่นานทั้งสองก็เสร็จและนอนกอดก่านกันผมค่อยออกมากลับขึ้นห้อง  จากอารมณ์ที่เห็นทั้งคู่เอากัน  กลับมาที่ห้องเห็นฟ้ายิ่งเกิดอารมณ์ผมปิดไฟ เปิดไฟที่หัวเตียงแล้วค่อยๆเลิกผ้าห่มออกรับเข้าประกบฟ้ารู้สึกตัวจึงตอบสนองผมเหมือนมีอารมณ์ไม่น้อยไปกว่าผม  ผมกำลังจะเลิกชุดนอนเพื่อจัดการกับนมแต่ฟ้าห้ามไว้ก่อน  บอกขอปิดไปได้ไหม  ผมงงแต่ก็ตอบว่าได้คงกลัวผมเห็นรอยแดงจากไอ้เดชแน่เมื่อปิดไฟแล้วผมไม่รอช้า  เข้าประกบนมกัดดู  รู้สึกว่านมใหญ่ขึ้นไปยิ่งผ่านเรื่องเมื่อวานนึกภาพที่ฟ้าโดนไอ้เดชมันเอา ผมยิ่งมีอารมณ์ผมเลื่อนมาถึงหีของฟ้าประกอบกับปากผม ผมใช้ลิ้นและดูดหีฟ้า  ฟ้าเกร็งตัวคงเสียวมากผมดูดแตดฟ้าขบเม็ดแตดฟ้ายิ่งร้อง  ผมใช้นิ้วช่วยแหย่หีฟ้าสลับกับลิ้น หลังจากนั้น ผมพลิกตัวนอนบนเตียงจากนั้นฟ้าก็ลุกนั่งก้มอมควยผมซึ่งครั้งนี้ฟ้าอมเก่งขึ้นมาก ทั้งดูด ทั้งอมทั้งเลียทำผมแทบแตกคาปาก ผลเลยบอกไปพอก่อนเดียวแตกฟ้าเลยเปลี่ยนมานั่งเอาหีมาคร่อมหน้าผมโดยที่ ผมไม่ต้องบอกเลย ฟ้าเอาหีบนหน้าผม ผมนึกในใจว่าฟ้าเปลี่ยนไปขนาดนี้เลยยิ่งถูกใจผม  เพราะที่ผ่านมาเราเอากันไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆเลย  ยิงฟ้าเป็นแบบนี้ผมยิ่งชอบ  ฟ้าร่อนหีบดหีใส่หน้าผมไม่ยังผมก้อดูดหีอย่างเมามันทั้งกัดละขบเม็ดแตด  มือก้อเอื้อมไปจับนมฟ้าเหมือนว่าจะบีบให้แตกคามือให้ได้   สักพักฟ้าเปลี่ยนเอาหีมาหย่อนลงที่ควยผม  โยกขย่มจนผมครางแทบไม่เป็นภาษา ฟ้าเก่งขึ้นมากเลย  ไม่นานผมบอกฟ้าเอาให้แตกเลยนะ  ฟ้าบอกได้แล้วเร่งเครื่องไม่นานผมก้อแตกแต่ฟ้ายังคงขย่มต่อไปอีก  สักพักฟ้าก้อลงมานอนกอดผมแต่ผมรู้ว่าฟ้ายังไม่เสร็จ  เรานอนกอดกันและหลับมา   ตอนเช้าผมตื่นมาและลงมาที่บ้านมองหามาเจอใคร แต่อออกมาหน้าบ้านผมเห็นฟ้าลงจากวินมอไชค์  แล้วเข้าบ้านมา ก้อทักผม  ฟ้าถามว่าตื่นแล้วเหรอหิวไหม  ฟ้าพึ่งไปซื้อกับข้าวมาแต่ขี้เกียจขับรถเลยเรียกวินมา   ผมเริ่มเอะใจเพราะว่าฟ้านานๆจะนั่งวินออกไปข้างนอก  แต่ไม่ได้คิดไรมาผมมานั่งที่ห้องนั่งเลนรอฟ้าทำกับข้าว หลังจากนั้นดาวกับเจนก้อลงมาข้างล่าง  ดาวลงมาในชุดเสื่อกล้ามสีขาวกางเกงขาสั้นที่ชอบใส่ส่วนเจนใส่เลือยือสีดำพร้อมกางเกงขายามรัดรูปมองแล้วยิ่งเห็นหุ่นดีมากเลย  ผมเริ่มสนใจเจนแต่ในใจยังอยากเย็ดดาวอีก  แต่ดาวทำเป็นไม่สบตาผม ดาวทำตัวปกติมาก  ฟ้าทำกับข้าวเสร็จและเรียกทุกคนกินข้าว เรานั่งกินข้าวและคุยกันปกติเสร็จแล้วสายๆดาวกับเจนขอตัวออกไปข้างนอก  ผมอยู่กับฟ้า 2 คน ก็ไม่มีอะไรเราคุยกันปกติฟ้า ทำงานบ้านต่อ ผมเลยแอบเปิดมือถือเมียและพบว่ามีขอความไลน์จากเดช ว่า"รอที่เดิม  เวลาที่ไลน์มาคือตี 5  นี่ฟ้าแอบออกไปให้มันเอาเหรอ  ผมเริ่มสับสนจะทำยังไงกับเรื่องทั้งหมด ฟ้อโดนข่มขืนแล้วแบล็กเมล์  หรือตืดใจเดชแล้ว หรือมีอะไรกันแน่  แต่ผมยอมรับว่าอยากดูฟ้าโดนไอ้เดชเย็นอยู่  เพราะฟ้าก็เก่งขึ้นมาก  ผมต้องรู้ให้ได้ว่ามีอะไรมากกว่านี้หรือป่าว  2 วันต่อมาดาวและเจนขอตัวกลับไปนอนที่หอพักผมจึงเริ่มวางแผน บอกฟ้าว่าเดียวไปทำงานต่างหวัดอีก  แต่จริงๆผมไม่ได้ไป ผมไปเช้าโรงแรมที่ไม่ไกลจากที่นั่น  ไว้  ผมเริ่มเช็คต่ำแหน่งฟ้า  ตอนเช้าก้ออยู่ที่ออฟฟิศปกติ ตกเย็นผมผมเริ่มเช็คหลังฟ้าเลิกงาน  ก็เจอพิกัดว่ากำลังกลับอยู่ระหว่างทางกลับบ้านผมเลยออกจากโรงแรมมาแอบไปรอที่บ้าน  หลังบ้านเพราะผมมีกุญแจทุกห้องอยู่แล้ว สักพักฟ้าก็มาถึงบ้านฟ้าเข้ามาในบ้านพร้อมคุยโทรศัพท์กับใครบางคนผมได้ยินไม่ผิดแน่ไอ้เดช  แล้ววางโทรศัพท์ลง ไม่นานไอ้เดชก็ขับมาไซค์มาจอดหน้าบ้านและเข้ามาในบ้าน  ไงจ่ะฟ้าคนสวยคึดถึงผัวไหม ฟ้ารีบตอบว่าอยากได้อะไรก็พูดมา จะอยากได้อะไรจ่ะนอกจากตัวเมียนี่ฟ้าให้เดชไปกี่ครั่งแล้งยังไม่พอเหรอ พอดีนุ่นเพิ่งคลอดลูกเลยสอนงตัณหาพี่ไม่ได้ก็จนกว่านุ้นจะสนองควยพี่ได้  นี่ฟ้ายอมไปเยอะแล้วนะก้เยอะและแต่ยังไม่พอทั้งหุ่น ทั้งนมไหนจะลัลาฟ้าอีกเย็ดเท่าไรจึงจะพอ ขนาดตอนเช้าแกตองการฟ้ายังแอบไปให้เอาเลย   ผมคิดในใจว่าเช้าวันนั้นที่วินมาส่งแน่ๆๆๆ  ฟ้าพูดต่อว่าฟ้าให้เดชได้ แต่ต้องตามสมควรไม่กลัวพี่เจตรู้เหรอ  ก็อย่าให้ผัวฟ้ารู้สิ   และมันก็มาใกล้ฟ้า ฟ้าพยามหนีมันแต่ด้วนขนาดตัวเหรอจะหนีพ้น  มันกอดฟ้าจากด้านหลังมือซ้ายบีบนม มือขวาล้วงหีฟ้า   จากที่ฟ้าพยามหนีและดิ้นแต่ตอนนี้ฟ้าตัวอ่อน เดชยิ่งได้ใจจับหน้าฟ้าหันมาและจูบฟ้าโดยที่ฟ้าหนีไม่ได้  คงเจอขนาดนี้คงมีอารมณ์น่าดู   ส่วนผมตอนนี้ท่อนควยผมแข็งเต็มที่เลย  จากนั้นเดชเปล่อยฟ้าแล้วเดินไปนั้งที่โชฟา ปล่อยฟ้ายืนเองแทบจะล้มแล้วเรียกฟ้าเขาไป  ฟ้าเดินไปอย่างว่าง่ายและคุกเข้าลง ควักควยของเดชออกมาแล้วอมอย่างเอร็ดอร่อย  เสียงดังจ๊วบๆ  เดชก็ครางอยางมีความสุขพร้อมใช้มือนึงก็กดหัวฟ้าไว้อีกมือก้อบีบนม หลังจากนั้น ฟ้าก็ลุกขึ้นนั่งเดชโดยที่ไม่ต้องถอดเกงในโดยถกกระโปรงขึ้นแต่เอาเกงในเบียดออกด้านข้างแล้วจับควยยัดเขาไป  ผมตกใจมากไม่คิดว่านอกจากลีลาแล้วเทคนิคการเย็ดฟ้ายังมีเพิ่มใครเจอแบบนี้จะเย็ดเบื่อได้ไง  ฟ้าขย่มไปสักพักเดชก็แกะกระดุมเสื้อเลิกยกทรงขึ้นพร้อมก้มหน้าดูดนม ยิ่งดูยิ่งก็ฟ้ายิ่งขย่มแรงมาก ขึ้น อารมณ์ฟ้าตอนนี้คงจะกระเจิงไปไหนต่อไหนแล้ว   เดชบอกให้ฟ้าลุกออก  จะเย็ดเองบ้างเดชรีบจับฟ้าคุกเข่าที่โชฟาให้ฟ้าเอาแขนยันที่พิงหันตูดมาแล้วเดชก้อก้มเลียก่อนที่จะยัดควยเข้ามาเดชเริ่มซอยช้าๆฟ้าเริ่มครางๆๆตามจังหวะการกระแทก ไม่นานเดชก็กระแทกเพิ่มแรงมากขึ้น มือก็ดึงผมฟ้ายิ่งดูผมยิ่งมีอารมณ์ฟ้าเริ่มร้องดังและพูว่าให้เร่งหน่อยฟ้าจะเสร็จแล้วไม่นานฟ้าก็เสร็จเดชปล่อยฟ้านอนพักเหนื่อย เดชยืนดูสักพักผมสงสัยว่าทำไมเดชไม่เย็ดต่อ ทันใดนั้นที่ประตูห้องนั่งเล่นมีคนเปิดประตูเข้ามา 2 คน เป็นยามหน้าหมู่บ้านเอง เดชยิ้มและบอกว่ามาช้านะ  พวกมันตอบทันทีว่ารีบสุดๆล่ะ  ฟ้าตกใจรับเอามือปิดหน้าอกและหีไว้  ยิ่งสภาพตอนนี้ยิ่งปิดยิ่งปลุกอารมณ์พวกมัน  ฟ้าถามเดชทำอย่างนี้ทำไม   โถ่ฟ้าแบ่งกันเล่นแบบนี้สนุกจะตายพอดีวันที่เอาไปเอากันเช้านั้นที่บ้านร้าง พวกมัน 2 คนมาแอบดูพี่เลยจะปิดปากพวกมันสักนิด ควยมันไม่ใหญ่เท่าพี่หรอก น้ำตาฟ้าเริ่มออกมาเพราะรู้ชะตากรรมตัวเอง  นี่ผมทำอะไรลงไปจะปล่อยอย่างนี้เหรอ   แต่ใจผมยิ่งอย่างดูฟ้าถูกรุมโทนม  จากนั้นเดชบอกไอ้ 2 คนว่าจะยื่นเฉยเหรอจะทำรีบทำ  ไอ้ 2 คนตาลุกรับเข้าหาฟ้าอย่างรวดเร็ว

may_290607908

merina

ผัวแม่งกากเอง เอาเมียไม่เสร็จเลยเสร็จคนอื่น

devilzoa

มันต้องแสดงตัวสิจะได้จบๆกันไป

swss2511

hanabombam

เดชมาเฮี้ยแล้ว คนเดียวไม่พอ ยังเรียกเพื่อนมาเสริมอีก งานนี้ฟ้ายับเยินแน่ๆ

elviswhat

ฟ้ายับเยินแน่ ๆ สงสารมาจับใจ เดชนะเดชเลวมาก

peddo

โหดมากเลยครับ แต่ดูฟ้าจะติดใจนะครับ จะเตออะไรอีกบ้างเนี่ย จะโทรมก่อนมั้ย ขอบคุณครับ

apichart2523

สงสารฟ้าจังโดนสามท่อน คงระบมน่าดู

ppp44

manunited68

น้องฟ้าติดใจละคราวนี้ ปล่อยน้องดาวดูแลเอง

aeadza

ใจเย็นมากไปแล้วนะครับแบบนี้เตลิดไปไกลแน่

hanabombam

จาก2p กลายเป็น 4p แล้ว กว่าจะได้แก้แค้น ฟ้าคงโทรมน่าดู ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ถ้าเรื่องจิงนะ ผัวแม่งเหี้ยโคตรๆๆคือเมียมึงโดนข่มขืน แบล็คเม แถมพาคนมารุม มึงยังมีอารมณ์ ไม่มีความเหนใจรึสงสารให้เมียเลย สัสส