ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมีย ตอนที่ 5

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 28, 2017, 05:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมและเมีย ตอนที่ 5
หลังจากตอนที่แล้วช่วงเย็นผมก็กลับบ้านมาเจอฟ้านอนอยู่บนห้อง  ฟ้าว่าขอนอนพักก่อนไม่สบายทำงานมาไหว และหลับไปส่วนผมก็อาบน้ำไป  แล้วนอนกอดฟ้าจนหลับไปตื่นมาอีกทีจนเช้า  ฟ้าก็ยังลุกไม่ไหมผลเลยปลุกฟ้าเพื่อไปหาหมอ แต่ฟ้าไม่ไปนอนพักเดียวก็หาย ฟ้าบอกว่าเดียววันนี้ให้แม่บ้านชื่นนุ่นมาทำงานให้ฟ้าคงไม่ไหว  อยากพักสัก 2-3วัน  ผมนึกขึ้นได้ว่านุ่นเมียไอ้เดชแน่  ผมนึกวิธีเอาคืนได้แล้วผมยิ้มในใจ  ผมลงมาข้างข้างรอสักพักมีคนมากดกริ่งหน้าบ้าน  ผมออกไปเห็นผู้ตัวเล็กยกมือไหว้ผมบอกว่าฟ้าให้มาทำงานบ้าน  ผมรีบเปิดประตูให้นุ่นก็เดินเข้าบ้านมา ผมเดินตามหลังนั่นมานุ่นใส่เสื้อกล้ามสีดำกางเกงขาสั้น ถึงจะตัวเล็กมากแต่ตูดงอนสวยมาก  ถึงจะเพิ่งคลอดลูกไปหมาดๆๆ ตัวเล็กนมใหญ่มาก ไม่เหมือนคนมีลูกอ่อนเลย นึกภาพไม่ออกว่าไอ้เดชจับเย็ดท่าไหนบ้างคงโดนสารพัด ทั้งหีทั้งตูด  พอมาถึงบ้าน  นุ่นรีบทำความสะอาดกวาดถูทั่วบ้านอย่างรู้งาน นุ่นถามถึงฟ้า  ผมบอกฟ้าไม่สบายนอนพักบนห้อง นุ่นก็ทำงานต่อ ใจผมอยากจะจับเย็ดตรงนี้น่าจะมันน่าดู  ผมมานั่งตรงโชฟา ตรงที่เมียผมถูกเย็ดบนนี้บ่อยๆ ผมกำลังหาทางว่าจะเอายังไงจะแก้แค้นแบบไหนดี แต่ทันใดนั้นเองมีโทรศัพจากเจนโทรมาบอกว่าจะเข้ามาที่บ้านเดียวดาวจะตามมาค่ำๆๆ เจนไม่ค่อยสบายเลยมาก่อน  ผมก็บอกได้ๆๆเข้ามาเลย  ผมตอบแบบเสียอารมณ์นิดๆๆ  เพราะแผนที่จะเอานุ่น มีคนมาขัดจังหวะแต่ผมไม่เลิกความพยามหรอก  ยังไงวันนี้ผมต้องเย็ดนุ่นให้ได้ไม่ถึงชั่วโมงเจนก็มาถึงบ้าน  เจอผมและขอตัวขึ้นไปนอนเพราะเหมือนไม่สบายนิด  ผมคิดในใจว่ายังมีโอกาส รอจนบ่าย กะว่าในเมื่อฟ้าโดนข่มขืนในห้องเก็บของผมจะจะข่มขื่นเมียมันในห้องเก็บของ  เพราะยังไงเครื่องมือทำความสะอาดต้องเข้ออกบ่อย ผมเดินไปดูฟ้าที่ข้างบนยังหลับสนิทแน่  ส่วนเจนคงไม่ตื่นแต่เพื่อความแน่ใน ผมเดินไปดูดีกว่าลองเคาะประตูเรียกเจนไม่ตอบผลเลยลองบิดกลอนประตู ไม่ได้ล๊อก ผมแทบตาค้างภาพที่เห็นคือ เจนในชุดนักศึกษานอนตะแครงกระแรงรักติ้วขาอ่อนขาวมาก กางเกงในสีชมพูผมเดินเข้าไปห้องแบบไม่รู้ตัว รู้ตัวอีกทีก็อยู่ด้านหน้าเตียงแล้วผม สับสนว่าจะทำไงดีระหว่างนุ่นกับเจน ผมเลือกที่อยู่ต่อหน้าก่อน ผมตัดสินในค่อยๆเอื้อมมือไปจับขาอ่อนลูกไปที่ก้นลูปไปลูปมา  และเปลี่ยนไปที่หน้าอก เจตเริ่มขยับตัวผมยิ่งระทึกว่าเจนจะตื่นตอนไหน ผมไม่สนในแล้วตอนนี้ความรู้สึกผิดชอบชั่วดีหายไปหมด ถือว่าแก้แค้นพี่ชาย เจนเริ่มคางแต่ยังหลับตาอยู่ แต่เจตเริ่งครางแล้วเรียกชื่อดาว  ดาวกลับมาแล้วเหรอไม่เสียงตอบกลับ เจนลืมตาขึ้นมาเห็นเจนผมตกใจมาก  พี่อาตทำอะไรอ่ะ จะทำอะไร ผมไม่ตอบรีบโถมเขาทับร่างเจน  พร้อมประกบปากเจนเจตพยามดิ้น ทั้งร้องไห้ อ้อนวอนผมให้หยุดแต่สายไปแล้ว เจนไม่ลดความพยามพยามดิ้นทุบตีผม ด่าผม  ผมยิ่งไชคคอมากขึ้นมือนึงปิดปากและอีกมือหยามบีบนม  แต่เจนยิ่งร้องไห้ ผมจึงกระซิบที่ข้างหูเจนว่าเรื่องดาวกับเจนที่มีอะไรกันพี่เห็นหมดแล้ว เจนตกใจมาก พี่อาตรู้ได้งัย   พี่แอบดูเองเจนค่อยลดการต่อต้านผมยิ่งได้ได้ ประกบปากแต่เจนยังไม่หยุด ผมเกะกระดุมเสื้อเจนเผยยกทรงสีชมพูหัวนมชูชัน ต่อหน้า ผมไม่รอช้ากระชากออกไปเลยหัวนมสีชมพูผมฟังหน้าลงไป สูดดมพร้อมกัดดูหัวนมเจนเริ่มคราง เจนบอกพี่อาตเบาๆนะเจนกลัว เจนไม่เคยกับผู้ชายเลยผมบอกว่าครั้งแรกจะแบบนี้ เจ็บนิดหน่อยแต่พี่จะทำให้เบาที่สุด เจนได้แต่สูดหายใจเริ่มมีอารมณ์ร่วมผมมากขึ้น  ผมค่อยเลื่อนลงที่ด้านล่าง เจนเจาะสะดือด้วย ไม่คิดเลยว่าจะได้เย็ดเจน ลงมาจนถึงที่ด้าวล่างผมชุกหน้าที่กางเกงในผมสูดดมเต็มที่ หีหอมมากเจนครางด้วยความเสียว ผมตัดสินในดึงกางเกงในลง หีเจนโหนกนูนสวยกลีบด้านข้างในอมชมพู ผมใช่ลิ้นตวัดทั้งดูด ทั้งเสียจะเจนเอามือจิกหวัวผมด้วยความเสียว ยิ่งทำให้ผมรับรู้ยิ่งมีอารมณ์ ผมเห็นเยื่อพรรมจรรย์ชัดเจน ผมคิดไม่ผิดที่เลือกจะเย็ดเจน  หลังจากนั้นผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า  เจนนอนมองตาค้าง เจนบอกว่าไม่เคยเห็นของจริงเลย เจนบอกว่ากลัว  ผมพยามปลอบเจน  ผมนอนลงให้เจนนั่งและบอกเจนอมให้หน่อย เจนค่อยๆจับ ผมบอกให้เจนชักเบาเจนทำตามอย่างว่าง่าย ในที่สุดหัวบานๆก็หลุดจากหนัง เจนตกใจมากพี่อาตมันอะไร เจนอุทานขึ้น ไม่เป็นไรเจน อมเลย  เจนอมไม่เป็นนะเหมือดูดไอติมอ่ะ เจตก้มลงดูดผมเสียวมากแต่เจนยังไม่เก่งเท่าไรต้องสินอีกเยอะดาวเก่งกว่า เจนค่อยๆอมให้ผม สักพักผมจัดท่านั่งให้เจนเพื่อที่จะ 69 เจนทำตามแบบงง ในที่สุกก็เข้าที่เจนก้อหน้าดูดของผมต่อ ส่วนผมหีอยู่ต่อหน้าจะรอดเหรอ  ผมดูดทั้งขบเม็ดแตด จนในที่สุดเจนครางออกมาดังมากผมรอไม่ไหวแล้ว  จับเจนนอนลงพร้อมจับควยเตรียมจ่อหี  เจนร้องห้าวกลัวท้องผมบอกไม่ต้องเดียวกินยาคุม ผมพยามดันควยเข้าแต่ไม่เป็นผม  ผมไม่ล่ะความพยาม ผมถ่มน้ำลายลงไปที่หีเจนแล้วจับควยเข้าไปใหม่หัวควยเริ่มเข้าได้  ผมค่อยๆดันแต่เจนเริ่มร้องไห้บอกว่าเจ็บ ให้ผมเอาออกผมไม่สนในดันเข้าไปเรื่อยจนมิดลำ เจนตาเหลือกทันที่ร้องด้วยความเจ็บ ผมเริ่มซอยเจนได้แต่ร้องให้ผมหยุดแต่ไม่นาน ก้อเปลี่ยนเป็นเสียงคราง ที่หีตอนนี้มีเลือดเจนค่อยๆไหลออดมานิดหน่อย  ได้เปิดซิงนี่มันจริงๆ ไม่นานเจนก็คงหายเจ็บกลายเป็นความเสียวแทนที่ ผมเริ่มกระแทกดังและแรงขึ้นเสียวหัวควยมากเลยรู้ยังงี้หามางเย็ดนานแล้ว   เจนเริ่มครางดังเรื่อยๆ จนในที่สุดผมหยุดและก้มลงดูดนมพร้อมออกแรงเย็ดยิ่งทำให้เจนเสียวมากขึ้นตอนนี้ เสียงครางของเจนแทบหายใจไม่ทันตอนนี้ และในที่ผมหยุดแล้ว จับเจนเปลี่ยนท่า จับมาจากด้านหลังท่าหมาผมกระหน่ำเย็ดเต็มแรงมือก็สอดใต้รักแร้ไปบีมนม ในที่สุดเจนก็เสร็จร้องด้วยความเสียวผมรับรู้ได้ถึงน้ำอุ่นที่ควย ผมถอนควยออกจับนอนหงายผมก้มเลียหีต่อ น้ำหีเจนหวานเจอแบบแต่เจนคงเสียวมาก  แต่ผมยังไม่เสร็จผมจับควยยัดหีแจนใหม่จับขาดพาดบ่าแล้วกระแทกอีกยกผมยิ่งเพิ่มความเร็วจนเจนดิ้นด้วยความเสียวไม่นานผมก็แตกแตกในหีเจนน้ำเราผสมกัน  ผมถอนควยออกมาหลังจากนั้นผมมองดูร่องรักของเจนมีน้ำของเรา 2 คนค่อยๆไหลออกมา ผมทิ้งตัวนอนกอดเจน ผมบอกขอโทษที่ทำแบบนี้  เจนบอกไม่ต้องขอโทษเจนมีความสุขมารู้ยังงี้ให้พี่เย็ดนานแล้ว  ผมเลยแซวไปว่าถ้ารู้ว่าเย็ดแล้วมีความสุขแบบนี้เจนจะรอมมือผู้ชายคนอื่นมาถึงพี่ไหม  ยิ่งน่าเย็ดแบบนี้ เจนหยิกปมไปหลายทีแล้วก้อหลับไป   ผมตื่นมาอีกที่ก้อรู้ตัวว่าหลับไปเกือบ 2 ชั่วโมง  ถึงจะไม่อยากตื่นแต่ผมต้องรีบไปดูนุ่น  ผมลุกแล้วไปล้างควยมองดูเจนนอนอย่างมีความสุข  ผมออกห้องเจน  ผมขึ้นไปดูแต่ไม่เห็นฟ้า    ผมเลยไปหลังบ้านเห็นแต่นุ่นกำลังล้างจานอยู่หลังบ้าน  ผมถามนุ่นว่าฟ้าอยู่ไหน นุ่นบอกว่าฟ้าออกไปข้างนอกเอารถออกไปผมไม่คิดไร  ตอนนี้ที่อยู่ต่อหน้าผมผมต้องรีบทำอะไรสักอย่างก่อนที่ฟ้าจะกลับมา  ผมไม่อยากปล่อยโอกาศไปอีกแล้ว

nananews

tacklove

โธ่ อาร์ตเอ้ย ยายฟ้าออกไปหาพวกนั้นอีกแล้วรู้ไหม กว่านายจะเอายัยนุ่นแก้แค้นเนี่ย เมียนานเสียศูนย์หมดแล้วรู้ไหม

devilzoa

แก้แค้นแบบนี้ไม่คุ้มหรอกพาไปลงแขกแบบที่เมียเคยโดนมันกว่าเยอะ

ponggunyuki2527

เอามาเอากลับไม่โกง แต่ไม่คุ้มนะผมว่า

hanabombam

ได้ล้างแค้นเจตแล้ว โดนการซั่มเปิดซิงน้องเจน ต่อไปก็ล้างแค้นเดช ด้วยน้องนุ่น จัดให้หนักเอาให้คุ้มที่เสียไปเลยนะ

may_290607908

จะแก้แค้นอย่างเดียวไม่ดูเมียไปโดนอีกแล้ว

swss2511

แม้ผิดแผนแต่ก็คุ้มได้เปิดซิง

elviswhat

ถึงเวลาแล้ว จะได้ชำระแค้นแทนฟ้าผู้น่าสงสาร

ppp44

แก้แค้นแทนเมียหรือหน้ามืดหื่นเกินพิกัดแน่

manunited68

จัดเมียไอ้เดชไปก่อน แล้วต้องไปจัดเมียไอ้ยาม 2 คนนั้นอีกปะ

aeadza

จะทำอะไรก็รีบๆเลยครับ ไม่แน่ว่าเมียเราออกไปนี่ไปหาผัวเขาหรือเปล่านะ

hanabombam

เมียออกไปให้เขาเอา เราก็เอาเมียเขาซะ วินๆ ทั้งคู่ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::